ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

BXH Hạng 3 Ba Lan 2018-2019

Tin tứcLịch thi đấuKết quảTỷ lệBXHDự đoánVideoTrực tiếp
Dự đoán Juventus vs Lokomotiv (2h 23/10) bởi Pavel Nedvěd

Dự đoán Juventus vs Lokomotiv (2h 23/10) bởi Pavel Nedvěd

Dự đoán Shakhtar Donetsk vs Dinamo Zagreb (23h55 22/10) bởi Andrew Sinclair

Dự đoán Shakhtar Donetsk vs Dinamo Zagreb (23h55 22/10) bởi Andrew Sinclair

Dự đoán Galatasaray vs Real Madrid (2h 23/10) bởi Didier Drogba

Dự đoán Galatasaray vs Real Madrid (2h 23/10) bởi Didier Drogba

Thời gian FT HT
Chủ nhật, Ngày 13/10/2019
13/10 19:00 Lechia Zielona Gora 2-1 KS Energetyk ROW (0-0)
13/10 18:00 Korona Ii Kielce 0-2 Stal Krasnik (0-1)
Thứ bảy, Ngày 12/10/2019
12/10 17:00 1Jutrzenka Giebultow 0-0 Podhale Nowy (0-0)
Thứ tư, Ngày 09/10/2019
09/10 23:00 Bron Radom 2-2 Olimpia Zambrow (2-0)
Thứ ba, Ngày 08/10/2019
08/10 20:00 1Gwarek Tarnowskie Gory 2-0 Ruch Chorzow (1-0)
Chủ nhật, Ngày 06/10/2019
06/10 16:15 Pelikan Lowicz 2-3 Rks Radomsko (0-0)
Thứ bảy, Ngày 28/09/2019
28/09 17:00 Jutrzenka Giebultow 1-1 Orleta Radzyn Podlaski (1-1)
Chủ nhật, Ngày 22/09/2019
22/09 16:15 Pelikan Lowicz 4-1 Concordia Elblag (2-0)
Thứ bảy, Ngày 21/09/2019
21/09 00:30 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 0-1 Sokol Ostroda (0-0)
Thứ sáu, Ngày 20/09/2019
20/09 21:00 Podhale Nowy 1-2 Lks Wolczanka Wolka Pelkinska (1-1)
Thứ tư, Ngày 18/09/2019
18/09 22:00 Ruch Chorzow 1-0 Zaglebie Lubin B (0-0)
18/09 21:00 Ruch Zdzieszowice 3-2 Mks Kluczbork (0-1)
Thứ sáu, Ngày 13/09/2019
13/09 22:00 1Sokol Kleczew 1-0 Pogon Szczecin Ii (1-0)
Thứ tư, Ngày 11/09/2019
11/09 23:00 KS Energetyk ROW 2-0 Stal Brzeg (2-0)
11/09 21:00 Korona Ii Kielce 6-2 Podlasie Biala Podlaska1 (3-0)
Thứ ba, Ngày 10/09/2019
10/09 20:30 Gwarek Tarnowskie Gory 1-1 Polonia Bytom (1-1)
Thứ bảy, Ngày 07/09/2019
07/09 22:00 Slask Wroclaw Ii 2-1 Rekord Bielsko Biala (2-0)
07/09 20:00 Nielba Wagrowiec 1-4 Unia Janikowo (1-1)
07/09 18:00 1Stal Brzeg 0-1 Ruch Zdzieszowice (0-0)
07/09 17:00 Avia Swidnik 1-0 Podhale Nowy1 (0-0)
Thứ sáu, Ngày 06/09/2019
06/09 22:00 Huragan Morag 2-3 Unia Skierniewice1 (0-1)
Thứ năm, Ngày 05/09/2019
05/09 22:00 Kszo Ostrowiec 1-0 Sokol Sieniawa (1-0)
05/09 18:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 4-1 Concordia Elblag (2-0)
Thứ tư, Ngày 04/09/2019
04/09 22:00 Rekord Bielsko Biala 0-3 Ruch Chorzow (0-3)
Thứ sáu, Ngày 30/08/2019
30/08 22:45 1Stal Brzeg 2-2 Slask Wroclaw Ii (0-1)
30/08 22:00 Unia Skierniewice 0-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
Thứ tư, Ngày 28/08/2019
28/08 22:00 Hutnik Krakow 3-1 Sokol Sieniawa (1-0)
28/08 22:00 Korona Ii Kielce 0-1 Wisla Pulawy (0-1)
28/08 22:00 Siarka Tarnobrzeg 4-1 Chelmianka Chelm2 (1-0)
28/08 22:00 Wisloka Debica 0-2 Jutrzenka Giebultow (0-0)
28/08 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Avia Swidnik (1-0)
Thứ bảy, Ngày 24/08/2019
24/08 18:00 Jutrzenka Giebultow 0-1 Hutnik Krakow (0-1)
Chủ nhật, Ngày 18/08/2019
18/08 19:00 1Lechia Zielona Gora 3-1 Gawin Sleza Wroclaw1 (0-0)
18/08 17:00 Korona Ii Kielce 2-0 Jutrzenka Giebultow (1-0)
18/08 17:00 Miedz Legnica Ii 0-2 Slask Wroclaw Ii (0-0)
Thứ năm, Ngày 15/08/2019
15/08 23:00 Jarota Jarocin 3-3 Kp Calisia Kalisz (1-1)
15/08 22:00 Chelmianka Chelm 1-1 Motor Lublin (0-0)
15/08 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-1 Stal Krasnik (0-0)
15/08 22:00 Radunia Stezyca 0-0 Swit Skolwin (0-0)
15/08 22:00 Sokol Sieniawa 1-0 Wisla Pulawy (1-0)
15/08 22:00 Avia Swidnik 1-0 Hetman Zamosc (1-0)
15/08 22:00 Sokol Kleczew 2-0 Unia Janikowo (1-0)
15/08 22:00 Wisla Sandomierz 1-2 Korona Ii Kielce (1-1)
15/08 21:00 Chemik Police 1-0 Baltyk Gdynia (0-0)
15/08 21:00 Kotwica Kolobrzeg 0-2 Kp Starogard Gdanski1 (0-1)
15/08 20:00 Grom Nowy Staw 3-0 Gwardia Koszalin (1-0)
15/08 20:00 Nielba Wagrowiec 0-1 Ks Mieszko Gniezno (0-0)
15/08 18:00 1Jutrzenka Giebultow 1-4 Siarka Tarnobrzeg (1-1)
Thứ tư, Ngày 14/08/2019
14/08 23:00 Huragan Morag 1-1 Bron Radom (0-1)
14/08 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 4-1 Rks Radomsko (0-0)
14/08 22:00 Mlks Znicz Biala Piska 1-1 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-0)
14/08 22:00 Olimpia Zambrow 4-1 Concordia Elblag (3-0)
14/08 21:00 Ursus Warszawa 0-0 Unia Skierniewice (0-0)
Chủ nhật, Ngày 11/08/2019
11/08 22:00 1Stal Krasnik 2-1 Motor Lublin (2-1)
Thứ bảy, Ngày 10/08/2019
10/08 23:00 Gwardia Koszalin 2-2 Nielba Wagrowiec (1-1)
Thứ bảy, Ngày 03/08/2019
03/08 18:00 1Stal Brzeg 2-1 Gornik Ii Zabrze (1-0)
Thứ sáu, Ngày 02/08/2019
02/08 23:00 Ks Polonia Sroda Wlkp 0-1 Ks Mieszko Gniezno (0-0)
02/08 23:00 1KS Energetyk ROW 1-1 Gawin Sleza Wroclaw (1-1)
Thứ tư, Ngày 10/07/2019
10/07 16:35 Motor Lublin 1-0 Kszo Ostrowiec (1-0)
Thứ bảy, Ngày 22/06/2019
22/06 22:00 1Sokol Aleksandrow Lodzki 2-3 Lechia Tomaszow Mazowiecki (0-0)
22/06 22:00 Bron Radom 4-0 Victoria Sulejowek (1-0)
22/06 22:00 Pelikan Lowicz 0-1 Huragan Morag (0-0)
22/06 22:00 Polonia Warszawa 1-0 Mks Elk (0-0)
22/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-1 Legia Warszawa B (0-0)
22/06 22:00 Unia Skierniewice 4-0 Ursus Warszawa (2-0)
22/06 22:00 Olimpia Zambrow 0-4 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (0-1)
22/06 20:00 Sokol Ostroda 5-2 Lks Lomza1 (3-2)
Thứ tư, Ngày 19/06/2019
19/06 23:00 Legia Warszawa B 1-2 Sokol Aleksandrow Lodzki (0-2)
19/06 23:00 Victoria Sulejowek 2-2 Ruch Wysokie Mazowieckie (1-1)
19/06 23:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 2-1 Unia Skierniewice (0-1)
19/06 23:00 Lks Lomza 0-5 Olimpia Zambrow (0-0)
19/06 23:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-3 Pelikan Lowicz (0-2)
19/06 23:00 Ursus Warszawa 3-4 Ks Legionovia Legionowo (2-0)
19/06 23:00 1Mks Elk 0-4 Bron Radom (0-2)
19/06 23:00 Polonia Bytom 0-0 Lks Czaniec (0-0)
Chủ nhật, Ngày 16/06/2019
16/06 16:15 Pelikan Lowicz 2-1 Lks Lomza (2-0)
Thứ bảy, Ngày 15/06/2019
15/06 22:00 Baltyk Gdynia 3-1 Lech Ii Poznan (1-0)
15/06 22:00 Baltyk Koszalin 1-0 Kp Calisia Kalisz1 (1-0)
15/06 22:00 Jarota Jarocin 2-4 Kp Starogard Gdanski (1-0)
15/06 22:00 Ks Wierzyca Pelplin 1-3 Gornik Konin (1-2)
15/06 22:00 Swit Skolwin 2-0 Chemik Bydgoszcz (1-0)
15/06 22:00 Radunia Stezyca 4-1 Ks Polonia Sroda Wlkp (2-1)
15/06 22:00 Ruch Wysokie Mazowieckie 1-3 Mks Elk (1-1)
15/06 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 3-0 Victoria Sulejowek (1-0)
15/06 21:00 Ursus Warszawa 4-4 Lechia Tomaszow Mazowiecki (3-0)
15/06 19:00 Ks Legionovia Legionowo 6-0 Sokol Ostroda (3-0)
15/06 00:00 Polonia Warszawa 3-3 Swit Nowy Dwor Mazowiecki (2-1)
Thứ sáu, Ngày 14/06/2019
14/06 23:00 Bron Radom 2-1 Huragan Morag (1-0)
14/06 23:00 Olimpia Zambrow 2-2 Mlks Znicz Biala Piska (0-1)
Thứ năm, Ngày 13/06/2019
13/06 01:00 Lech Ii Poznan 3-0 Ks Wierzyca Pelplin (0-0)
Chủ nhật, Ngày 09/06/2019
09/06 22:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 5-1 Bron Radom (2-0)
09/06 16:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 1-6 Ks Legionovia Legionowo (0-4)
09/06 00:00 Victoria Sulejowek 1-1 Unia Skierniewice1 (0-1)
Thứ bảy, Ngày 08/06/2019
08/06 23:00 Sokol Ostroda 1-2 Olimpia Zambrow (0-0)
08/06 22:00 Gornik Ii Zabrze 0-2 Ruch Zdzieszowice1 (0-2)
08/06 22:00 Czarni Polaniec 4-2 Spartakus Daleszyce (1-0)
08/06 22:00 Hutnik Krakow 1-1 Sola Oswiecim (0-0)
08/06 22:00 Gornik Walbrzych 1-5 Gawin Sleza Wroclaw (0-2)
08/06 22:00 Mlks Znicz Biala Piska 2-3 Pelikan Lowicz (0-3)
08/06 22:00 Piast Zmigrod 3-0 Gwarek Tarnowskie Gory (1-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Cập nhật lúc: 22/10/2019 20:36

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

Bảng xếp hạng giải futsal Đông nam Á 2019: Việt Nam đứng đầu bảng B Bảng xếp hạng giải futsal Đông nam Á 2019: Việt Nam đứng đầu bảng BLịch thi đấu, kết quả đầy đủ giải futsal Đông nam Á 2019 (21/10 - 27/10) Lịch thi đấu, kết quả đầy đủ giải futsal Đông nam Á 2019 (21/10 - 27/10)TRỰC TIẾP bóng đá C1 hôm nay 22/10: Atletico vs Leverkusen, Juventus vs Lokomotiv TRỰC TIẾP bóng đá C1 hôm nay 22/10: Atletico vs Leverkusen, Juventus vs Lokomotiv‘Messi Hàn Quốc’ bị trừng phạt ở Sint Truiden ‘Messi Hàn Quốc’ bị trừng phạt ở Sint TruidenBuriram United vô địch Thai League, Xuân Trường có được nhận huy chương? Buriram United vô địch Thai League, Xuân Trường có được nhận huy chương?Chưa thể ấn định lịch thi đấu Siêu kinh điển Barcelona vs Real Madrid Chưa thể ấn định lịch thi đấu Siêu kinh điển Barcelona vs Real MadridBarcelona chi tiền để ‘lấp miệng’ Atletico Madrid vụ Antoine Griezmann Barcelona chi tiền để ‘lấp miệng’ Atletico Madrid vụ Antoine GriezmannLink xem trực tiếp futsal Việt Nam vs futsal Indonesia, 16h30 ngày 22/10 Link xem trực tiếp futsal Việt Nam vs futsal Indonesia, 16h30 ngày 22/10Bạn thân thầy Park sẽ gắn bó với TP.HCM thêm 3 năm Bạn thân thầy Park sẽ gắn bó với TP.HCM thêm 3 nămHLV Trương Việt Hoàng dẫn dắt CLB Viettel từ năm 2020 HLV Trương Việt Hoàng dẫn dắt CLB Viettel từ năm 2020

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Phân tích tỷ lệ Barito Putera vs Semarang, 18h30 ngày 22/10Phân tích tỷ lệ Barito Putera vs Semarang, 18h30 ngày 22/10
Phân tích tỷ lệ Borneo vs Kalteng Putra, 18h30 ngày 22/10Phân tích tỷ lệ Borneo vs Kalteng Putra, 18h30 ngày 22/10
Phân tích tỷ lệ U17 Síp vs U17 Slovakia, 19h  ngày 22/10Phân tích tỷ lệ U17 Síp vs U17 Slovakia, 19h ngày 22/10
Phân tích tỷ lệ U17 Pháp vs U17 Gibraltar, 19h  ngày 22/10Phân tích tỷ lệ U17 Pháp vs U17 Gibraltar, 19h ngày 22/10
Nhận định Al Hilal vs Al Sadd, 23h15 ngày 22/10: Thẳng tiến vào chung kếtNhận định Al Hilal vs Al Sadd, 23h15 ngày 22/10: Thẳng tiến vào chung kết
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu Heerenveen
Công Phượng Sint Truidense VV
Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 28 28

2  Robert Lewandowski 12 24

3  Ilia Shkurin 14 21

4  Muamer Tankovic 14 21

5  Kamil Wilczek 12 18

6  Mohamed Buya Turay 12 18

7  Robin Söder 12 18

8  Torgeir Börven 18 18

9  Vitalii Kvashuk 12 18

10  Ciro Immobile 9 18

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 0 2180

2  Đức 5 2064

3  Hà Lan -1 2036

4  Pháp 2 2031

5  Anh -7 2020

5  Thụy Điển -1 2020

7  Canada 0 1976

8  Úc 0 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Nhật Bản 0 1937

34  Việt Nam 0 1659

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp