ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd hôm nay

Phân tích tỷ lệ Dynamo Kyiv vs Malmo FF, 23h55 ngày 19/9

Phân tích tỷ lệ Dynamo Kyiv vs Malmo FF, 23h55 ngày 19/9

Phân tích tỷ lệ Porto vs Young Boys, 2h ngày 20/9

Phân tích tỷ lệ Porto vs Young Boys, 2h ngày 20/9

Tỷ lệ phạt góc MU vs Astana, 2h ngày 20/9

Tỷ lệ phạt góc MU vs Astana, 2h ngày 20/9

+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á.
Cập nhật lúc: 19/09/2019 04:58
Hôm nayHôm qua17/0916/0915/0914/0913/09
 Cúp C1 Châu Âu Lịch | Kèo | BXH
02:00
2PSG
3 - 0
Real Madrid3
02:00
Bayern Munich
3 - 0
Crvena Zvezda2
02:00
2Dinamo Zagreb
4 - 0
Atalanta3
02:00
Shakhtar Donetsk
0 - 3
Manchester City1
02:00
1Atletico Madrid
2 - 2
Juventus2
02:00
1Bayer Leverkusen
1 - 2
Lokomotiv Moscow1
23:55
2Club Brugge
0 - 0
Galatasaray3
23:55
1Olympiakos Piraeus
2 - 2
Tottenham Hotspur1
 Cúp C1 Châu Âu U19 Lịch | Kèo | BXH
21:00
3PSG U19
1 - 2
Real Madrid U192
21:00
1Bayern Munich U19
0 - 0
Crvena Zvezda U1913
20:00
1Club Brugge U19
3 - 2
Galatasaray U191
20:00
21Dinamo Zagreb U19
1 - 0
Atalanta U193
19:00
1Atletico Madrid U19
0 - 4
Juventus U191
19:00
1Bayer Leverkusen U19
2 - 2
Lokomotiv Moscow U194
19:00
2Olympiakos Piraeus U19
1 - 1
Tottenham Hotspur U191
17:00
3Shakhtar Donetsk U19
1 - 3
Manchester City U19
 U16 Châu Á Lịch | Kèo | BXH
01:20
Saudi Arabia U16
4 - 1
Syria U16
23:00
Qatar U16
2 - 0
Bangladesh U16
22:25
Oman U16
2 - 0
Pakistan U16
21:00
U16 Tajikistan
9 - 0
Kuwait U16
20:00
Yemen U16
10 - 1
Bhutan U16
19:00
U16 Indonesia
14 - 1
Northern Mariana Island U16
18:30
U16 Malaysia
6 - 0
U16 Campuchia
18:30
U16 Myanmar
0 - 4
U16 Thái Lan
18:00
Ấn Độ U16
5 - 0
Turkmenistan U16
18:00
U16 Việt Nam
7 - 0
U16 Mông Cổ
18:00
Uzbekistan U16
3 - 1
Bahrain U16
16:00
U16 Australia
3 - 0
Macau U16
15:30
Trung Quốc U16
5 - 0
U16 Philippines
15:30
U16 Hàn Quốc
9 - 0
U16 Đài Loan
15:00
U16 Lào
0 - 4
U16 Nhật Bản
 U16 nữ Châu Á Lịch | Kèo | BXH
19:00
U16 Nữ Thái Lan
1 - 6
U16 Nữ Australia
16:00
U16 Nữ Bangladesh
0 - 9
U16 Nữ Nhật Bản
 Hạng 2 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
02:00
21Deportivo La Coruna
3 - 3
Numancia
00:00
1SD Huesca
0 - 1
Albacete7
00:00
2CD Lugo
2 - 2
SD Ponferradina4
 Cúp C1 Châu Á Lịch | Kèo | BXH
17:00
2Kashima Antlers
1 - 1
Guangzhou Evergrande4
 Giao Hữu Lịch | Kèo | BXH
03:00
Morvant Caledonia Utd
0 - 1
National Defense Forces
01:45
3Runcorn Town
1 - 3
Charnock Richard1
00:30
2Mamelodi Sundowns
0 - 2
Supersport United4
00:00
3Sv Heimstetten
2 - 0
VfB Eichstatt12
23:30
Arandina
1 - 1
Burgos CF1
21:30
2Panahaiki-2005
2 - 2
Apollon Smirnis5
14:55
3Đài Loan (Sinh viên)
4 - 0
Đại học macau2
 Hạng 2 Montenegro Lịch | Kèo | BXH
20:30
2Lovcen Cetinje
0 - 1
Ibar Rozaje2
20:30
Bokelj Kotor
1 - 0
Otrant
20:30
3Decic Tuzi
2 - 1
Jezero Plav15
20:30
Mornar
2 - 1
Arsenal Tivat
 Cúp Nhật Hoàng Lịch | Kèo | BXH
17:00
3Ventforet Kofu
1 - 1
Đại học hosei1
90min [1-1], 120min [2-1], Ventforet Kofu thắng
17:00
1Sanfrecce Hiroshima
1 - 1
Oita Trinita
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [9-8], Sanfrecce Hiroshima thắng
17:00
Vissel Kobe
3 - 2
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
1 - 1
Shimizu S-Pulse2
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [3-4], Shimizu S-Pulse thắng
17:00
2Sagan Tosu
4 - 2
Cerezo Osaka3
17:00
V-Varen Nagasaki
2 - 1
Vegalta Sendai1
 Séc Lịch | Kèo | BXH
23:00
6Teplice
2 - 0
Mlada Boleslav4
 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
01:00
1Warta Poznan
3 - 0
Odra Opole3
00:30
Podbeskidzie
2 - 1
Miedz Legnica14
00:00
1Olimpia Grudziadz
1 - 0
LKS Nieciecza3
00:00
1Stal Mielec
1 - 2
GKS Tychy13
23:00
4Wisla Plock
1 - 0
Legia Warszawa1
 Latvia Lịch | Kèo | BXH
22:00
21Riga
0 - 0
FK Ventspils5
 Costa Rica Lịch | Kèo | BXH
02:00
3Ad Grecia
2 - 2
Herediano23
 Armenia Lịch | Kèo | BXH
20:30
1Avan Academy
1 - 0
Ararat Yerevan4
 Cúp Quốc Gia Litva Lịch | Kèo | BXH
22:30
Banga Gargzdai
2 - 0
Palanga4
 Cúp Quốc Gia Bosnia Lịch | Kèo | BXH
21:30
1Olimpik Sarajevo
2 - 1
Radnik Hadzici1
21:30
NK Orasje
0 - 4
Borac Banja Luka1
21:30
2Bratstvo Gracanica
2 - 3
FK Velez Mostar2
21:30
3Jedinstvo Bihac
1 - 2
Mladost Doboj Kakanj13
21:30
3Rudar Kakanj
3 - 0
NK Celik2
21:30
3Kozara
1 - 1
Sloboda Uzice Sevojno3
90min [1-1], Penalty [3-5], Sloboda Uzice Sevojno thắng
21:30
3Krupa
0 - 0
Tuzlaspor Kulubu2
90min [0-0], Penalty [6-7], Tuzlaspor Kulubu thắng
21:30
4Sloga Ljubuski
2 - 4
FK Sarajevo3
21:30
2FK Modrica
0 - 3
Zvi Jerzy Da3
21:30
Rudar Prijedor
4 - 1
FK Slavija2
21:30
2Zvijezda Gradacac
0 - 4
Zrinjski Mostar1
21:30
3GOSK Gabela
1 - 1
Radnik Bijeljina2
90min [1-1], Penalty [4-2], GOSK Gabela thắng
 Hạng 2 Na uy Lịch | Kèo | BXH
00:00
Raufoss
1 - 2
HamKam1
23:00
1Sandefjord
2 - 0
Strommen1
23:00
2Start Kristiansand
2 - 0
Nest-Sotra2
23:00
2Notodden FK
2 - 0
Kongsvinger1
23:00
1Ullensaker/Kisa IL
1 - 0
Jerv
23:00
21Aalesund
2 - 1
KFUM Oslo
23:00
2Skeid Oslo
2 - 2
Sogndal
20:00
1Tromsdalen UIL
1 - 4
Sandnes Ulf
 Cúp FA Thái Lan Lịch | Kèo | BXH
19:00
3Bangkok United
0 - 0
Port12
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [4-5], Port thắng
19:00
2Ratchaburi FC
2 - 1
Buriram United
 Đảo Faroe Lịch | Kèo | BXH
01:00
3NSI Runavik
0 - 1
Ki Klaksvik1
 Macedonia Lịch | Kèo | BXH
20:30
41Rabotnicki Skopje
1 - 0
Makedonija Gjorce Petrov2
20:30
1Renova Cepciste
0 - 2
FK Shkendija 793
20:30
2Shkupi
1 - 2
Vardar Skopje4
20:30
4Sileks
3 - 0
Borec Veles3
20:30
31Struga Trim Lum
0 - 0
Academy Pandev12
 Hạng 2 Bahrain Lịch | Kèo | BXH
22:30
52Al Ittihad Bhr
0 - 2
Qalali3
 Scotland Bells Challenge Cup Lịch | Kèo | BXH
01:45
Ballymena United
0 - 1
U21 Glasgow Rangers
 Zimbabwe Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Harare City
0 - 1
Caps United Fc2
20:00
3Yadah
0 - 2
Bulawayo Chiefs1
 Cúp Quốc Gia Albania Lịch | Kèo | BXH
21:00
Ks Veleciku Koplik
3 - 2
Flamurtari
21:00
Shenkolli
0 - 0
KF Tirana
21:00
Ks Iliria Fushe
2 - 1
Kastrioti Kruje
21:00
Burreli
0 - 1
Vllaznia Shkoder
21:00
Erzeni
3 - 0
KS Dinamo Tirana1
21:00
Ks Korabi Peshkopi
2 - 1
Beselidhja Lezhe
21:00
Bilisht Sporti
1 - 4
Skenderbeu Korca
21:00
KS Elbasani
0 - 0
KF Laci
21:00
Turbina Cerrik
0 - 1
Luftetari Gjirokaster
21:00
Pogradeci
0 - 4
Ks Bylis
21:00
Egnatia
0 - 1
Besa Kavaje
21:00
Lushnja Ks
2 - 1
Gramshi
21:00
Vora
0 - 3
Partizani Tirana
21:00
Shkumbini Peqin
1 - 3
KS Perparimi Kukesi
20:00
Terbuni Puke
0 - 2
Teuta Durres
 Vô địch Bóng đá Botswana Lịch | Kèo | BXH
00:00
Extension Gunners
1 - 0
Miscellaneous2
 Venezuela Cup Lịch | Kèo | BXH
03:00
3LALA
2 - 2
Angostura1
03:00
1Deportivo La Guaira
6 - 1
Gran Valencia1
03:00
3Estudiantes Merida
4 - 2
Atletico El Vigia3
03:00
11Carabobo
3 - 1
Ca Furrial13
03:00
2Atletico Venezuela
1 - 1
Estudiantes Caracas Sc
 Kosovo Lịch | Kèo | BXH
21:00
Kf Llapi
2 - 2
De Rita Goni Lane
21:00
Gjilani
2 - 0
Ballkani
21:00
Kf Trepca Mitrovice
0 - 1
Kf Prishtina
 Hạng 3 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
15:30
4Psip Pemalang
1 - 1
Persibas Banyumas1
15:30
3Persip Pekalongan
2 - 0
Persebi Boyolali1
15:25
2Persekat Kabupaten Tegal
2 - 0
Ppsmmagelang
15:00
Ip Gelora Pantai
2 - 5
Gmc Sportivitas
14:55
2Gasko
3 - 2
Wawonii Putra
13:10
1Berau Saturut
0 - 8
Harbi Putra
13:00
4Bocah Liar
2 - 0
Acn Muara Badak2
12:55
Emphank
0 - 1
Bola Gotong
 U17 nữ Châu Âu Lịch | Kèo | BXH
22:00
Nữ U17 Belarus
0 - 9
U17 Nữ Pháp
16:00
Nữ U17 Iceland
1 - 0
Nữ malta u17
 Hồng Kong Elite Cup Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Southern District
1 - 0
Guangzhou Rf U193
 Hạng 2 Croatia Lịch | Kèo | BXH
23:00
4Medjimurje
3 - 0
Cibalia2
21:30
2Croatia Zmijavci
0 - 1
Osijek Ii2
21:30
1Kustosija
1 - 2
Orijent Rijeka1
21:00
1Dubrava Zagreb
2 - 2
Rudes2
 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
18:30
1Persib Bandung
1 - 1
Semen Padang4
15:30
42Barito Putera
1 - 4
Bhayangkara Surabaya United2
15:30
Pusamania Borneo
2 - 1
Madura United4
 Philippines UFL Lịch | Kèo | BXH
15:00
Mendiola
0 - 0
Stallions2
14:50
41Kaya
0 - 2
Ceres13
 Hạng 4 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
02:00
41Almagro
2 - 1
Cd Madridejos4
02:00
1Cd Illescas
2 - 1
Albacete B3
01:30
3Ud Fraga
2 - 2
CD Robres6
01:30
1Toledo
3 - 0
Cd Torrijos13
01:00
4CD Azuqueca
2 - 2
UB Conquense2
01:00
61Santurtzi Cd
2 - 1
Suodu Pei14
01:00
51Cd Valdefierro
0 - 1
Sd Borja4
01:00
4Sestao
3 - 0
SD Deusto11
01:00
2Utebo
1 - 1
CD Belchite 976
01:00
3Sd Balmaseda
0 - 1
Portugalete3
01:00
1Villanueva
0 - 2
CD Sarinena2
01:00
5Cd Tarancon
0 - 0
Cd Pedroneras14
01:00
51Cs Puertollano
1 - 0
Almansa3
00:30
2CD Basconia
1 - 2
Cd Vitoria Spa2
00:30
2Quintanar Del Rey
3 - 1
Cd Villacanas3
00:30
5Cultural De Durango
1 - 0
JD Somorrostro15
22:30
Atletico Ibanes
4 - 0
La Roda CF6
22:00
31Real Zaragoza B
2 - 1
Cd Cuarte Industrial2
 Cúp Nữ Thụy Điển Lịch | Kèo | BXH
00:00
Nữ Vasteras Bk 30
1 - 4
Nữ Kif Orebro Duff
01:00
Nữ alvsjo aik ff
0 - 2
Nữ Eskilstuna United DF
00:30
Nữ goteborgs dff
1 - 5
Nữ Kristianstads Dff
00:00
Kvarnsvedens Ik Womens
1 - 3
Nữ ik uppsala
00:00
Tyreso Ff Womens
2 - 3
Nữ Aik Solna
00:00
Moron Bk Womens
1 - 2
Nữ Pitea IF
00:00
Brommapojkarna Womens
0 - 1
Djurgardens Womens1
23:30
Nữ Kalmar
0 - 1
Nữ Linkopings
22:30
Nữ dosjobro if
0 - 5
Nữ Rosengard
 VĐQG Nữ Na Uy Lịch | Kèo | BXH
22:30
2Nữ Trondheims Orn
0 - 3
Nữ Lsk Kvinner
 Hạng 4 Nauy Lịch | Kèo | BXH
17:00
1Sunndal
3 - 0
Krakeroy IL1
 U20 Quốc Gia Indonesia Lịch | Kèo | BXH
16:10
U20 Persija Jakarta
1 - 1
U20 Persipura Jayapura4
15:30
1U20 Pss Sleman
1 - 2
U20 Persela Lamongan1
15:10
1U20 Persebaya Surabaya
3 - 0
U20 Bhayangkara3
 U21 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
23:00
Skjold U21
11 - 0
Skovlunde U211
 Iceland Lịch | Kèo | BXH
02:15
3Fylkir
3 - 1
Vikingur Reykjavik1
23:45
3Hafnarfjordur FH
6 - 4
IBV Vestmannaeyjar3
 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
23:00
2Spartak Trnava
0 - 0
FK Senica4
 Estonia Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Flora Tallinn
2 - 1
Levadia Tallinn3
23:00
3Trans Narva
3 - 2
Tartu JK Tammeka3
23:00
3Maardu Fc Starbunker
2 - 4
Paide Linnameeskond3
 Cúp Quốc Gia Hy Lạp Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Veria
2 - 0
Diagoras1
19:00
3Ae Pellanas Kastoreiou
0 - 2
Lalysos3
 Hạng 2 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
22:00
3Lech Ii Poznan
0 - 3
Gornik Polkowice
 Hạng nhất Georgia Lịch | Kèo | BXH
19:00
Telavi
4 - 0
Shukura Kobuleti12
19:00
3Spartaki Tskhinvali
0 - 2
Guria Lanchkhuti3
19:00
1Shevardeni
1 - 5
Baia Zugdidi
 Cúp quốc gia Slovenia Lịch | Kèo | BXH
22:00
3NK Aluminij
1 - 0
Tabor Sezana12
21:30
Koper
3 - 2
NK Maribor2
20:30
3NK Triglav Kranj
1 - 3
NK Mura 051
20:30
Brda
0 - 3
Domzale1
 Hạng 2 Hungary Lịch | Kèo | BXH
00:00
5ETO Gyori FC
3 - 1
Nyiregyhaza12
00:00
21Csakvari Tk
0 - 1
Szolnoki MAV4
23:00
11Vasas
1 - 4
MTK Hungaria FC1
21:00
3Bekescsaba
2 - 2
Szombathelyi Haladas4
21:00
3Dorogi
0 - 2
Siofok2
21:00
2Kazincbarcika
2 - 1
Vac-Dunakanyar
21:00
2Soroksar
0 - 4
Gyirmot Se1
21:00
1Budaorsi Sc
0 - 3
Szegedi Ak2
21:00
2Duna Tisza
2 - 3
Budafoki Mte1
 Montenegro Lịch | Kèo | BXH
23:00
3FK Buducnost Podgorica
1 - 4
FK Sutjeska Niksic2
20:30
3Kom Podgorica
5 - 0
Rudar Pljevlja
20:30
1Zeta
1 - 0
Mladost Ljeskopolje12
20:30
Grbalj Radanovici
0 - 2
Ofk Titograd
 Cúp Quốc Gia Slovakia Lịch | Kèo | BXH
21:30
Stara Lubovna
1 - 3
MSK Zilina
21:00
1Trencianske Stankovce
0 - 2
Nove Mesto12
 Hạng 3 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Ruch Chorzow
1 - 0
Zaglebie Lubin B3
21:00
1Ruch Zdzieszowice
3 - 2
Mks Kluczbork2
 Nam Anh Lịch | Kèo | BXH
01:45
Tiverton Town
1 - 0
Merthyr Town
 Vô địch Nam Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Sc Freiburg Am
4 - 0
FSV Frankfurt
 Estonia Esi Liiga B Lịch | Kèo | BXH
23:00
1Parnu Jk
0 - 0
Voru Jk3
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 Lịch | Kèo | BXH
21:00
3Celta Vigo B
4 - 2
UD Melilla3
 Singapore Lịch | Kèo | BXH
19:15
21DPMM FC
0 - 1
Tampines Rovers FC
18:45
1Albirex Niigata FC
2 - 0
Balestier Khalsa FC5
18:45
2Home United FC
0 - 3
Young Lions2
18:45
2Geylang United FC
4 - 3
Singapore Warriors
 Iraq Lịch | Kèo | BXH
22:00
Al Shorta Damascus
2 - 1
Al-Hudod
19:45
Al Karkh
3 - 2
Alsinaat Alkahrabaiya
19:45
Al Najaf
2 - 1
Al Kahrabaa
19:45
Baghdad
0 - 2
Al Quwa Al Jawiya2
 Hạng 2 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Asan Mugunghwa
1 - 1
Ansan Greeners
17:30
3Anyang
0 - 2
Suwon1
17:30
1Gwangju
1 - 0
Bucheon 19951
 Cúp FA Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
17:00
Incheon Korail
1 - 1
Sangju Sangmu Phoenix
17:00
Hwaseong Fc
1 - 0
Suwon Samsung Bluewings
 Cúp Quốc Gia Malaysia Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Pulau Pinang
0 - 2
Pahang2
20:00
21Felda United FC
0 - 2
Selangor PB2
 Hạng 1 Ả rập Xê út Lịch | Kèo | BXH
23:05
2Al Rbeea
1 - 2
Najran4
23:05
11Al Ansar
0 - 1
Al Bukayriyah
22:55
1Al Ameade
1 - 0
Al Tai1
22:30
2Al Kawkab
2 - 1
Al taqdom1
22:20
1Al Thuqbah
1 - 1
Al Khaleej Club4
 Australia FFA Cup Lịch | Kèo | BXH
16:30
3Brisbane Strikers
3 - 2
Moreland Zebras3
16:30
1Melbourne City
3 - 0
Western Sydney1
 Guatemala Lịch | Kèo | BXH
01:00
2Santa Lucia Cotzumalguapa
1 - 0
CSD Municipal4
00:00
41Siquinala
2 - 2
Xelaju MC18
 Hạng 2 Colombia Lịch | Kèo | BXH
02:30
4Fortaleza
0 - 0
Valledupar2
 U20 Brazil Lịch | Kèo | BXH
22:55
3Angra Dos Reis Rj U20
1 - 1
U20 Barra Da Tijuca2
22:45
11U20 Sao Goncalo
0 - 2
Serra Macaense U203
22:45
1Sampaio Correa Rj U20
0 - 0
Duque De Caxias Rj U20
 Cúp Brazil Paulista Lịch | Kèo | BXH
01:00
2Atibaia
2 - 0
Taubate3
01:00
2EC Sao Bernardo/SP
0 - 1
Ferroviaria Sp3
01:00
1Nacional Sp
0 - 3
Xv De Piracicaba
01:00
5EC Santo Andre
0 - 0
Comercial Sp1
 Uruguay Lịch | Kèo | BXH
02:00
2Ca Juventud
1 - 2
Club Atletico Progreso3
 Brazil Campeonato Cearense Division 1 Lịch | Kèo | BXH
01:30
21Ferroviario CE
1 - 2
Uniclinic Atletico Cearense Ce4
 Brazil Copa Verde Lịch | Kèo | BXH
01:30
3Bragantino Pa
1 - 1
Paysandu (PA)2
90min [1-1], Penalty [5-6], Paysandu (PA) thắng
 Kenya Lịch | Kèo | BXH
15:10
1Mount Kenya United
1 - 1
Kenya Police3
 Hạng 4 Phần Lan Lịch | Kèo | BXH
00:15
4Atlantis Ii
1 - 2
Cle2
23:45
2Kings
3 - 4
Sc Riverball
23:00
Kps
0 - 4
Nykarleby Ik
 Giải trẻ Argentina Lịch | Kèo | BXH
01:30
Cs Dock Sud Reserves
1 - 1
Berazategui Reserves3
21:00
Sportivo Italiano Reserves
3 - 1
General Lamadrid Reserves2
 U19 Slovenia Lịch | Kèo | BXH
22:00
4Domzale U19
3 - 0
Bravo U194
 Cúp Ailen Leinster Senior Lịch | Kèo | BXH
02:00
4Newbridge Town
1 - 1
Wayside Celtic
 U19 Iceland Lịch | Kèo | BXH
03:00
2Fram U19
4 - 2
Grotta Kria U191
 U19 Thái Lan Lịch | Kèo | BXH
17:05
2Satun United U19
0 - 0
Ranong U192
16:00
2Nara United U19
0 - 1
U19 Hatyai City4
14:00
3Nakhon Si Thammarat U19
0 - 2
Trang U19
14:00
3Pattani U19
2 - 2
Phattalung U193
 Hạng 2 Qatar Lịch | Kèo | BXH
22:15
1Al-Khuraitiat
4 - 1
Al Bidda Sc
 Hạng 2 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
15:30
2Persis Solo
0 - 0
Madura5
15:30
4Psgc Ciamis
2 - 0
Perserang Serang1
13:25
4Psbs Biak
1 - 0
Persewar Waropen2

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Phân tích tỷ lệ Portland Timbers vs New York Red Bulls, 9h30 ngày 19/9Phân tích tỷ lệ Portland Timbers vs New York Red Bulls, 9h30 ngày 19/9
Phân tích tỷ lệ Seattle Sounders vs Dallas, 9h30 ngày 19/9Phân tích tỷ lệ Seattle Sounders vs Dallas, 9h30 ngày 19/9
SLNA vs Hà Nội (17h 19/9): Quang Hải và đồng đội lên ngôi ở xứ Nghệ?SLNA vs Hà Nội (17h 19/9): Quang Hải và đồng đội lên ngôi ở xứ Nghệ?
Máy tính dự đoán bóng đá 19/9: Ygeteb nhận định Dynamo Kiev vs MalmoMáy tính dự đoán bóng đá 19/9: Ygeteb nhận định Dynamo Kiev vs Malmo
Nhận định bóng đá Getafe vs Trabzonspor, 23h55 ngày 19/09: Chủ nhà sẩy chânNhận định bóng đá Getafe vs Trabzonspor, 23h55 ngày 19/09: Chủ nhà sẩy chân
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu Heerenveen
Công Phượng Sint Truidense VV
Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp