ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả bóng đá ngày 09/09/2019

Dự đoán E.Frankfurt vs Arsenal (23h55 19/9) bởi chuyên gia Tom Doyle

Dự đoán E.Frankfurt vs Arsenal (23h55 19/9) bởi chuyên gia Tom Doyle

Nhận định dự đoán cúp C2 châu Âu ngày 19/9: MU vs Astana

Nhận định dự đoán cúp C2 châu Âu ngày 19/9: MU vs Astana

Phân tích tỷ lệ Dynamo Kyiv vs Malmo FF, 23h55 ngày 19/9

Phân tích tỷ lệ Dynamo Kyiv vs Malmo FF, 23h55 ngày 19/9

 Đang CHỜ XSMB trực tiếp lúc 18h10', ngày 19/09/2019. Còn 00:29:41 nữa
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á.
Cập nhật lúc: 19/09/2019 17:40
Hôm nayHôm qua17/0916/0915/0914/0913/09
 Euro Lịch | Kèo | BXH
01:45
2Tây Ban Nha
4 - 0
Đảo Faroe
01:45
2Thụy Điển
1 - 1
Nauy1
01:45
2Hy Lạp
1 - 1
Liechtenstein1
01:45
4Phần Lan
1 - 2
Italia2
23:00
Thụy Sĩ
4 - 0
Gibraltar1
23:00
2Georgia
0 - 0
Đan Mạch1
23:00
Romania
1 - 0
Malta1
20:00
2Armenia
4 - 2
Bosnia Herzegovina4
 Cúp FA Lịch | Kèo | BXH
21:00
Kingstonian
3 - 0
Walton Casuals
 VL World Cup Châu Phi Lịch | Kèo | BXH
23:30
Sierra Leone
1 - 0
Liberia
23:00
Guinea Xích Đạo
1 - 0
South Sudan
20:00
1Tanzania
1 - 1
Burundi1
90min [1-1], Aggregate [2-2], 120min [1-1], Penalty [3-0], Tanzania thắng
20:00
Lesotho
1 - 1
Ethiopia
 Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
21:00
21Rio Ave
1 - 1
Vitoria Guimaraes2
 Hạng 2 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Alcorcon
0 - 3
Zaragoza2
23:00
3Elche
1 - 1
CD Lugo3
23:00
1CD Mirandes
2 - 1
Real Oviedo11
21:00
1Girona
3 - 1
Rayo Vallecano4
17:00
3SD Huesca
1 - 0
Sporting de Gijon13
 U19 Pháp Nhóm A Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Lens U19
4 - 2
Caen U191
20:00
3Us Boulogne U19
1 - 2
Quevilly Us U192
 Giao Hữu Lịch | Kèo | BXH
06:05
2Chivas Guadalajara
0 - 0
Club America3
03:15
3Argentina U23
3 - 1
Colombia U2312
00:10
1Bursaspor
2 - 1
Fenerbahce3
23:00
U21 Slovenia
2 - 2
Pháp U20
22:00
Panionios
2 - 2
Kissamikos
21:30
3U19 Serbia
3 - 3
Hungary U192
21:30
3Israel U19
4 - 4
Montenegro U197
21:00
11U20 Hà Lan
1 - 2
Đức U201
20:00
3Kenya
1 - 1
Uganda1
18:30
Uzbekistan U16
2 - 0
United Arab Emirates U16
18:00
1Zenit St Petersburg
2 - 1
PFC Sochi13
17:05
4U19 Áo
4 - 0
Đảo Sip U193
17:00
U22 Trung Quốc
0 - 2
Việt Nam U22
 El Salvador Lịch | Kèo | BXH
05:00
5Cd Chalatenango
1 - 1
CD FAS2
04:45
3Municipal Limeno
2 - 3
Independiente San Vicente6
 Hạng 3 Na uy nhóm B Lịch | Kèo | BXH
21:00
Asker
2 - 1
Oppsal1
19:00
Alta
2 - 2
Asane Fotball
18:00
1Fram Larvik
4 - 2
Mjolner13
18:00
Senja
2 - 3
Floro
 Italia C1A Lịch | Kèo | BXH
20:00
2Pro Patria
1 - 1
Us Pergolettese1
22:30
3Alessandria
1 - 0
Renate Ac2
22:30
2Como
0 - 1
Ac Monza3
22:30
Pro Vercelli
1 - 0
Albinoleffe
20:00
3Giana
0 - 4
Us Pianese1
 Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
00:00
2Rabo Peixe
1 - 0
Olimpico Montijo1
00:00
2Scpraiense
4 - 0
Fabril Barreiro3
23:00
51CF Uniao Madeira
1 - 0
Vila Real1
23:00
2Pedras Rubras
0 - 3
Vizela2
23:00
1Louletano
1 - 0
Ferreiras2
23:00
3Mortagua
4 - 2
Anadia4
23:00
2Olhanense SC
1 - 0
Armacenenses1
23:00
2Aguias Do Moradal
2 - 4
GD Vitoria Sernache2
23:00
2Sao Roque
0 - 1
SCU Torreense3
23:00
St Maur Lusitanos
3 - 0
Gd Braganca25
23:00
1Agueda
5 - 0
Ferreira De Aves2
23:00
Paredes
0 - 0
Lusitania Lourosa
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [2-4], Lusitania Lourosa thắng
23:00
3Kane Rush
3 - 1
Valadares Gaia3
22:00
5Alverca
3 - 0
Sacavenense3
17:00
2Sertanense
1 - 1
Arc Oleiros2
90min [1-1], 120min [1-1], Penalty [5-3], Sertanense thắng
23:00
2Oriental Lisboa
2 - 0
Sp. Ideal1
23:00
3Sintrense
0 - 0
Coruchense3
90min [0-0], 120min [1-0], Sintrense thắng
 Italia C1B Lịch | Kèo | BXH
22:30
2Reggio Audace
2 - 2
Imolese2
22:30
1Triestina
1 - 3
Piacenza3
20:00
Azy Based Nano Bo
1 - 1
Gubbio2
20:00
2Usd Virtus Verona
0 - 2
Cesena4
 Italia C1C Lịch | Kèo | BXH
22:30
1Potenza
2 - 0
Catania1
22:30
41Viterbese
1 - 2
Az Picerno Asd3
20:00
31Reggina
3 - 0
Bisceglie 19132
20:00
2Rende
1 - 2
Ternana1
20:00
31Rieti
1 - 2
Bari3
 Cúp Liên Đoàn Nhật Bản Lịch | Kèo | BXH
17:00
1Sanfrecce Hiroshima
1 - 1
Consadole Sapporo1
16:30
3Kashima Antlers
2 - 2
Urawa Red Diamonds
16:00
1Nagoya Grampus Eight
2 - 2
Kawasaki Frontale
14:30
Tokyo
2 - 1
Gamba Osaka1
 Hạng 2 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Kolding IF
0 - 0
Fremad Amager2
19:00
3Fredericia
2 - 2
Nykobing Falster2
18:45
2Naestved
1 - 0
Roskilde2
 U19 Pháp Nhóm C Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Niort U19
2 - 4
Chateauroux U192
16:00
31Rennes U19
1 - 1
Bordeaux U191
 Canada Lịch | Kèo | BXH
00:00
Forge
2 - 1
York 9
 U19 Pháp Nhóm B Lịch | Kèo | BXH
20:00
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
1 - 1
Sochaux U192
20:00
1Dijon U19
3 - 2
U19 Lyon
20:00
1Auxerre U19
1 - 0
Metz U191
 Brazil Serie A Lịch | Kèo | BXH
05:00
3CSA Alagoas AL
2 - 0
Chapecoense22
02:00
4Botafogo
2 - 1
Atletico-MG13
02:00
3Santos
1 - 1
Atletico Paranaense6
21:00
2Cruzeiro
1 - 4
Gremio1
 Hạng 2 Nhật Bản Lịch | Kèo | BXH
17:00
Ehime
0 - 1
Tokushima Vortis1
17:00
1Okayama
3 - 0
Kyoto Purple Sanga
16:00
Mito Hollyhock
3 - 1
Zweigen Kanazawa FC
14:00
Tokyo Verdy
4 - 0
Renofa Yamaguchi3
 Hạng nhất Mỹ Lịch | Kèo | BXH
06:00
3Okc Energy
1 - 3
New Mexico United3
04:00
1Portland Timbers 2
1 - 2
Orange County Blues Fc4
 Costa Rica Lịch | Kèo | BXH
04:00
2Adr Jicaral
0 - 2
Alajuelense5
04:00
4Universidad de Costa Rica
1 - 2
Santos De Guapiles16
02:00
Ad Grecia
0 - 6
Deportivo Saprissa1
00:00
2Cartagines Deportiva SA
3 - 0
Limon3
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League Lịch | Kèo | BXH
15:00
2Yokohama Scc
3 - 0
Cerezo Osaka U2312
15:00
AC Nagano Parceiro
1 - 2
Fukushima United FC
13:00
Azul Claro Numazu
1 - 2
Vanraure Hachinohe2
 Hạng 3 Hungary Lịch | Kèo | BXH
16:00
Puskas Academy 2
4 - 0
Balatonlelle Se
 Hạng 3 Na uy nhóm A Lịch | Kèo | BXH
23:00
3Bryne
3 - 4
Kvik Halden2
22:00
1Fredrikstad
3 - 0
Nardo2
21:00
3Levanger
1 - 2
IL Hodd14
20:00
1Byasen Toppfotball
2 - 7
Arendal1
 Hạng 2 Litva Lịch | Kèo | BXH
19:00
2Dziugas Telsiai
2 - 2
Taip2
 Hạng 2 Đan Mạch Nhóm A Lịch | Kèo | BXH
18:00
2B 73 Slagelse
0 - 0
B93 Copenhagen13
 Scotland Bells Challenge Cup Lịch | Kèo | BXH
21:00
31Dundee
1 - 2
Elgin City
 Hạng 2 Đan Mạch nhóm B Lịch | Kèo | BXH
19:00
Ringkobing
1 - 2
Vsk Arhus3
18:00
4Jammerbugt
0 - 2
Aarhus Fremad3
 Hạng 4 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
19:00
Odder IGF
0 - 2
Tarup Paarup If1
 Hạng 2 Argentina Lịch | Kèo | BXH
07:05
3Gimnasia Jujuy
0 - 0
Tigre1
03:30
2Independiente Rivadavia
4 - 1
Nueva Chicago2
02:00
3Agropecuario De Carlos Casares
0 - 0
San Martin San Juan3
02:00
1Ferrol Carril Oeste
0 - 0
Atletico Mitre De Salta3
02:00
Ca Platense
1 - 2
Guillermo Brown4
02:00
3San Martin Tucuman
2 - 0
Deportivo Riestra15
 Cúp Quốc Gia Argentina Lịch | Kèo | BXH
01:05
2Villa Mitre
1 - 2
Central Cordoba Sde
 CONCACAF Nations League Lịch | Kèo | BXH
08:00
1Panama
0 - 2
Bermuda4
06:00
31St. Kitts and Nevis
2 - 2
French Guyana2
05:00
1Belize
1 - 2
Grenada2
05:00
2Suriname
6 - 0
Nicaragua1
02:00
St Vincent Grenadines
1 - 0
Dominica1
 Hạng 3 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
16:15
Rbs Padang Sidempuan
0 - 6
Persesi Siantar1
15:30
3Persebi Boyolali
1 - 0
Persiku Kudus1
15:30
1Persip Pekalongan
1 - 0
Persab Brebes2
15:05
2Persibri Batanghari
2 - 0
Jambi United
12:45
Wonua Bombana
2 - 1
Emphank2
 FA Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
20:30
3Nữ Arsenal
2 - 1
Nữ West Ham United2
20:00
1Nữ Liverpool
0 - 1
Nữ Reading1
20:00
2Nữ Birmingham
0 - 1
Everton Cd Womens1
18:30
Nữ Chelsea
1 - 0
Nữ Tottenham Hotspur2
 Hạng 2 Thụy Điển miền Nam Lịch | Kèo | BXH
21:00
Kristianstads FF
2 - 1
Assyriska Turab Ik Jkp
 Sweden Div 1 Norra Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Sandvikens IF
2 - 0
IF Sylvia
21:30
1Tegs Sk
0 - 3
Gefle IF
21:00
4Karlstad BK
1 - 2
Akropolis IF1
21:00
2Nykopings BIS
4 - 1
Karlslunds If Hfk1
20:00
Fc Linkoping City
0 - 0
Umea FC1
 Argentina Prim C Metropolitana Lịch | Kèo | BXH
01:30
1General Lamadrid
0 - 0
Deportivo Merlo4
01:30
41Deportivo Espanol
0 - 3
Ituzaingo6
01:30
21Argentino De Merlo
0 - 1
Real Pilar4
 Hạng 2 Uruguay Lịch | Kèo | BXH
01:30
3Ia Sud America
2 - 0
Deportivo Maldonado3
01:30
3Ca Villa Teresa
1 - 4
Bella Vista3
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3 Lịch | Kèo | BXH
00:00
2CF La Nucia
1 - 1
CD Castellon1
00:00
41Gimnastic Tarragona
0 - 3
Reus Deportiu1
 Hạng 4 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
01:00
Moralo Cp
1 - 0
Arroyo Club Polideportivo1
00:00
2Atletico Antoniano
0 - 0
Cd Rota3
00:00
31Lorca Deportiva FC
3 - 2
Murcia B2
00:00
1UD Alzira
1 - 0
Ud Paterna5
23:00
21Ud Somozas
0 - 2
Racing Villalbes2
23:00
41Ud Paiosaco
0 - 2
Cd As Pontes3
23:00
2San Rafael
0 - 0
Sd Portmany4
23:00
5Soller
2 - 3
Platges De Calvia4
23:00
1Ucam Murcia B
5 - 0
Cd Plus Ultra25
23:00
2Ad Almudevar
0 - 0
CA Monzon4
23:00
2Club Siero
3 - 2
Sd Lenense2
23:00
5SD Gernika
1 - 0
Pasaia Ke2
22:30
1Villanueva
1 - 0
Brea1
22:30
2Cd Lealtad
1 - 0
Uc Ceares12
22:30
1Cd Guarnizo
2 - 0
Barreda Balompie1
22:00
1Cd Cristo Atletico
3 - 0
Atletico Bembibre3
18:00
2Atletico Tacoronte
1 - 0
UD Ibarra2
17:30
1Cd Ferriolense
0 - 3
Sd Formentera
17:00
41Cd Colunga
2 - 1
Urraca4
17:00
2Mostoles
4 - 0
Villaverde Boetticher2
17:00
1Cacereno
1 - 1
Trujillo6
17:00
4Cd Berceo
1 - 3
Ud Logrones B3
17:00
1Real Zaragoza B
1 - 1
Sd Borja5
16:55
41Loja CD
3 - 2
Cd Huetor Vega13
16:30
Real Betis B
1 - 1
Cd Utrera3
16:30
1Cf Trival Valderas
2 - 0
Cd El Alamo1
16:30
2Cd Calamonte
0 - 0
Jerez3
16:30
21CD Basconia
1 - 1
Portugalete2
16:30
2Alcobendas Sport
0 - 0
Cd San Fernando De Henares1
16:30
3Sfc Minerva
1 - 1
At Pulpileno2
16:30
Intercity
2 - 2
Cd Roda2
16:30
2Recambios Colon Cd
3 - 1
CD Olimpic Xativa2
 USA National Women's Soccer League Lịch | Kèo | BXH
05:00
1Nữ Chicago Red Stars
3 - 0
Nữ Houston Dash1
 Bóng đá bãi biển liên châu lục Lịch | Kèo | BXH
00:00
Nga (Bóng đá bãi biển)
2 - 4
Portugal Beach Soccer
16:15
Séc (Bóng đá bãi biển)
2 - 4
hungary (Bóng đá bãi biển)
 Hạng 4 Nauy Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Melhus
5 - 1
Orkla12
17:00
Norild
1 - 2
Drobak-Frogn IL
 Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ) Lịch | Kèo | BXH
17:55
Nữ cd femarguin
2 - 1
Nữ levante b
17:00
1Nữ barcelona b
3 - 1
Nữ seccio esportiva aem1
16:30
2Nữ Cd Pozoalbense
5 - 1
Nữ Collerense1
 Hạng 2 Ecuador Lịch | Kèo | BXH
04:00
1Pottu Via Ho
1 - 0
Club Atletico Porteno3
 Đức Oberliga Lịch | Kèo | BXH
20:00
4Schwarz-Weiss Essen
0 - 2
SV Straelen1
20:00
5Holzwickeder Sc
0 - 2
Sc Preussen Munster Ii2
19:30
1Teutonia 05
2 - 2
SC Victoria Hamburg
19:00
Niendorfer Tsv
0 - 0
Tsv Buchholz 08
19:00
Sv Rugenbergen
1 - 2
Sc Concordia Hamburg
 Vô địch Các vùng Áo Lịch | Kèo | BXH
16:00
4Sv Strasswalchen
2 - 2
Tsv Neumarkt3
15:30
2Annabichler Sv
2 - 3
Ask Klagenfurt2
 Hạng 3 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
15:30
2Poprad B
1 - 0
Giraltovce1
15:30
2Rakytovce
2 - 3
Tatran Krasno Nad Kysucou3
15:30
Nitra B
1 - 0
TJ Spartak Myjava
 Hạng 2 Hà Lan Lịch | Kèo | BXH
21:45
2Almere City FC
1 - 0
Volendam1
19:30
Roda JC Kerkrade
2 - 1
Oss2
17:15
3Helmond Sport
1 - 0
Eindhoven1
 Hạng nhất Nga Lịch | Kèo | BXH
22:00
2Torpedo Moscow
1 - 0
Khimki13
20:00
11Tekstilshchik Ivanovo
1 - 5
Baltika2
 Hạng 2 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
18:05
3Olimpia Elblag
1 - 2
Znicz Pruszkow1
 Hạng 2 Bỉ Lịch | Kèo | BXH
21:00
2Excelsior Virton
4 - 0
Lokeren3
 Hạng nhất Romania Playoffs Lịch | Kèo | BXH
17:30
3Farul Constanta
2 - 0
Csikszereda3
 Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 Lịch | Kèo | BXH
01:00
2Futbol Club Cartagena
0 - 1
Sevilla Atletico6
01:00
4Talavera De La Reina
3 - 2
Granada Cf B2
00:00
1Algeciras
3 - 2
Yeclano Deportivo5
00:00
1Merida Ad
1 - 1
Linense3
00:00
3Cd San Fernando Isleno
3 - 0
Villarrubia4
16:30
1Cadiz B
0 - 2
UD Badajoz6
 Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc Lịch | Kèo | BXH
20:00
Pitea If
5 - 1
Ifk Umea1
 Hạng 2 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
21:30
5Inhulets Petrove
0 - 0
Volyn5
 Iceland nữ Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Nữ Umf Selfoss
1 - 0
Nữ Fylkir2
21:00
1Nữ Stjarnan
4 - 1
Nữ Keflavik1
 Hạng 3 Iceland Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Ir Reykjavik
1 - 1
Umf Vidir
21:00
6Kari Akranes
0 - 2
Leiknir F2
21:00
3Throttur Vogur
1 - 4
UMF Selfoss2
 Hạng 2 Iceland Lịch | Kèo | BXH
02:15
Grotta Seltjarnarnes
0 - 5
Umf Afturelding3
23:00
Vikingur Olafsvik
1 - 2
Magni
23:00
21Thor Akureyri
1 - 7
Fjolnir3
 Hạng 2 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
19:30
1Slovan Bratislava B
2 - 1
Slavoj Trebisov2
 Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland Lịch | Kèo | BXH
22:00
Vargarda Ik
6 - 1
IFK Uddevalla1
 Vô địch Ba Lan (nữ) Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Nữ Gornik Leczna
6 - 4
Nữ Mks Olimpia Szczecin
 Ngoại Hạng Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Nữ Lewes
1 - 1
Crystal Palace Womens4
20:00
Nữ London Bees
2 - 1
Nữ Coventry1
18:00
1Nữ Durham Wildcats
2 - 0
Nữ Charlton Athletic
18:00
Nữ Aston Villa
2 - 1
Nữ Blackburn Rovers2
 Cúp FA Liên Đoàn Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
20:00
3Nữ Derby County
0 - 1
Nữ Nottingham Forest2
20:00
Nữ Huddersfield Town
2 - 1
Nữ Stoke City1
20:00
1West Bromwich Wfc Womens
5 - 0
Nữ Loughborough Foxes1
 Ngoại Hạng Nam Anh (nữ) Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Nữ Watford
0 - 2
Nữ Cardiff City1
 Vô địch Tây Ban Nha (nữ) Lịch | Kèo | BXH
17:00
2Nữ Deportivo La Coruna
3 - 1
Nữ Rcd Espanyol2
 Vô địch KV Bắc Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
Hansa Luneburg
1 - 1
Heider Sv1
19:00
4Havelse
3 - 2
Hamburger Sv Ii1
19:00
2Altonaer
2 - 1
St Pauli 21
19:00
4Eintracht Norderstedt
1 - 0
BSV Rehden2
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Beyaz Lịch | Kèo | BXH
19:30
Elazigspor
1 - 0
Sakaryaspor
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Kirmizi Lịch | Kèo | BXH
19:30
3Duzyurtspor
2 - 2
Afjet Afyonspor13
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 Lịch | Kèo | BXH
23:00
Coruxo
2 - 0
Racing de Ferrol2
23:00
51Pontevedra
2 - 1
Sporting De Gijon B2
18:00
3Las Palmas Atletico
1 - 2
Real Oviedo B4
17:00
3Inter De Madrid
5 - 1
UD Melilla4
17:00
3Las Rozas
3 - 0
Celta Vigo B1
17:00
2Scr Pena Deportiva
2 - 0
Real Madrid Castilla4
17:00
3Cf Rayo Majadahonda
2 - 1
Atletico Baleares3
17:00
1San Sebastian Reyes
0 - 3
Ud Ibiza2
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 Lịch | Kèo | BXH
00:00
2Cultural Leonesa
5 - 2
Athletic Bilbao B1
00:00
5Salmantino
1 - 1
Real Union de Irun2
23:00
2Valladolid B
3 - 2
Leioa2
17:00
2Alaves B
2 - 1
Unionistas De Salamanca3
 Vô địch nữ Pháp Lịch | Kèo | BXH
19:45
1Nữ Dijon
0 - 3
Bordeaux Womens
 Cúp Quốc Gia Đức (nữ) Lịch | Kèo | BXH
19:00
3Arminia Bielefeld Womens
0 - 0
Nữ Fcr 2001 Duisburg2
90min [0-0], 120min [0-0], Penalty [5-3], Arminia Bielefeld Womens thắng
19:00
Nữ hamburger sv
2 - 2
Nữ Gutersloh3
90min [2-2], 120min [2-2], Penalty [4-5], Gutersloh Womens thắng
19:00
Nữ Fsv Hessen Wetzlar
0 - 7
Nữ Hoffenheim
19:00
Nữ Sv Meppen
1 - 5
Nữ Sg Essen Schonebeck
19:00
Nữ Monchengladbach
1 - 2
Nữ Bayer Leverkusen
 Giải trẻ Nam Phi Lịch | Kèo | BXH
15:00
3Stellenbosch Reserves
1 - 3
Baroka Reserves1
 TBN U19 Lịch | Kèo | BXH
01:30
Ud Cornella U19
1 - 1
Barcelona U19
23:00
1Vazquez Cultural U19
2 - 1
San Felix U1924
22:00
1Leganes U19
1 - 0
Rayo Vallecano U191
17:15
1U19 Ed Val Minor Nigran
0 - 1
Bansander U19
17:00
4Lleida Esportiu U19
2 - 1
U19 Gimnastic Manresa3
 Vô địch nữ Brazil Lịch | Kèo | BXH
00:00
Nữ Flamengo
1 - 2
Nữ Corinthians
 Nhật Bản Football League Lịch | Kèo | BXH
13:00
Matsue City
1 - 1
Yokogawa Musashino
 Hạng 2 Israel Lịch | Kèo | BXH
23:30
1Kfar Kasem
0 - 1
Hapoel Rishon Letzion
 Hạng 2 Nữ Nhật Bản Lịch | Kèo | BXH
12:00
1Nữ B Kyoto
0 - 2
Yokohama Fc Seagulls Womens1
 Hạng 2 Hồng Kông Lịch | Kèo | BXH
14:30
2Central Western District Rsa
1 - 1
Kai Jing3
14:30
2North District
0 - 3
Shatin Sports2
12:30
2Tai Chung
8 - 0
Sham Shui Po14
12:30
1Dreams Sports Club
1 - 5
Eastern District Sa2
 Australia Capital Gatorade Premier League Lịch | Kèo | BXH
13:30
4Canberra Olympic
1 - 2
Gungahlin United1
 Hạng 2 Brazil Lịch | Kèo | BXH
21:00
21Coritiba (PR)
1 - 2
Atletico Clube Goianiense3
 Colombia Lịch | Kèo | BXH
07:45
1America de Cali
2 - 1
Deportivo Cali13
05:45
2Deportes Tolima
0 - 0
Atletico Huila6
05:00
5Dep.Independiente Medellin
1 - 4
Atletico Nacional2
03:45
4Alianza Petrolera
1 - 0
CD Jaguares6
01:45
4Deportivo Pasto
1 - 0
Deportiva Once Caldas3
 Hạng 2 Colombia Lịch | Kèo | BXH
03:00
3Llaneros de Guanare
1 - 0
Universitario De Popayan4
03:00
7Barranquilla
0 - 0
Orsomarso15
 Hạng 3B Argentina Lịch | Kèo | BXH
05:15
4Los Andes
1 - 0
Talleres Rem De Escalada13
01:30
3Ca San Miguel
1 - 2
Argentino de Quilmes1
01:30
3Deportivo Armenio
2 - 0
Almirante Brown12
 Cúp Quốc Gia Ai Cập Lịch | Kèo | BXH
01:00
2El Zamalek
3 - 0
Pyramids3
 Cúp Quốc Gia Chile Lịch | Kèo | BXH
01:00
31Union La Calera
2 - 1
Univ. Catolica14
 Peru Lịch | Kèo | BXH
01:30
1Deportivo Union Comercio
0 - 0
Univ. Cesar Vallejo4
23:15
4Sporting Cristal
1 - 1
Academia Deportiva Cantolao3
 Cúp Brazil Paulista Lịch | Kèo | BXH
20:00
1Comercial Sp
1 - 0
Juventus Sp1
20:00
2Linense Bra
1 - 1
Desportivo Brasil Sp2
 Hạng 2 Chile Lịch | Kèo | BXH
01:30
3Nublense
3 - 1
Union San Felipe1
22:30
1Puerto Montt
1 - 1
Cobreloa4
 Brazil Campeonato Cearense Division 1 Lịch | Kèo | BXH
01:30
Uniclinic Atletico Cearense Ce
1 - 1
Fortaleza
 Bolivia Lịch | Kèo | BXH
02:00
3Aurora
1 - 1
Club Guabira2
 Venezuela Lịch | Kèo | BXH
04:00
4Deportivo Tachira
2 - 0
Atletico Venezuela14
04:00
5Deportivo Lara
1 - 3
Carabobo6
03:00
3Llaneros de Guanare
1 - 0
Portuguesa de Desportos13
03:00
4Zulia
2 - 4
Estudiantes Merida2
22:00
2Deportivo La Guaira
4 - 0
LALA2
 Argentina Torneo A Lịch | Kèo | BXH
02:00
4Defensores Belgrano Villa Ramallo
2 - 0
Gsan Martin Formosa5
02:00
2Ca Juventud Unida San Luis
1 - 1
Sansinena12
 U19 Croatia Lịch | Kèo | BXH
22:00
21Varazdin U19
1 - 0
Inter Zapresic U195
 Nữ Romania Lịch | Kèo | BXH
15:10
Nữ piros security
6 - 0
Nữ luceafarul filiasi
15:10
1Nữ selena sn constanta
1 - 5
Nữ independenta baia mare1
15:00
1Nữ becicherecu mic
6 - 0
Nữ uni alexandria
15:00
2Nữ heniu prundu bargaului
4 - 1
Nữ css targoviste1
 U19 Thụy Điển Lịch | Kèo | BXH
17:00
Elfsborg U19
2 - 1
Gif Sundsvall U192
 Hạng 4 Séc Lịch | Kèo | BXH
15:15
1Meteor Praha
3 - 0
Sk Mondi Steti1
15:15
1Sumperk
0 - 2
Sardice1
15:00
2Sokol Opatovice
3 - 3
Sokol Kralice
 Cúp Ailen Leinster Senior Lịch | Kèo | BXH
16:45
1Carrigaline United
1 - 3
College Corinthians
16:45
1Ringmahon Rangers
1 - 1
St Marys1
 Hạng 2 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
15:30
1Pscs Cilacap
1 - 1
Sriwijaya Palembang1
15:30
4Psgc Ciamis
1 - 0
Babel United1
 Cúp U21 Malaysia Lịch | Kèo | BXH
15:45
3U21 Terengganu 3
2 - 1
Perak U212
Trực tiếp Persija Jakarta vs Bali United, 15h30 ngày 19/9: Lão tướng Paulo Sergio đá chính

Trực tiếp Persija Jakarta vs Bali United, 15h30 ngày 19/9: Lão tướng Paulo Sergio đá chính

Trực tiếp vòng 24 V.League 2019: SLNA vs Hà Nội FC, 17h ngày 19/9

Trực tiếp vòng 24 V.League 2019: SLNA vs Hà Nội FC, 17h ngày 19/9

Trực tiếp U16 nữ châu Á 2019: U16 nữ Việt Nam vs U16 nữ Hàn Quốc, 19h ngày 19/9

Trực tiếp U16 nữ châu Á 2019: U16 nữ Việt Nam vs U16 nữ Hàn Quốc, 19h ngày 19/9

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Phân tích tỷ lệ Persija Jakarta vs Bali United, 15h30 ngày 19/9Phân tích tỷ lệ Persija Jakarta vs Bali United, 15h30 ngày 19/9
SLNA vs Hà Nội (17h 19/9): Quang Hải và đồng đội lên ngôi ở xứ Nghệ?SLNA vs Hà Nội (17h 19/9): Quang Hải và đồng đội lên ngôi ở xứ Nghệ?
Phân tích tỷ lệ SLNA vs Hà Nội FC, 17h ngày 19/9Phân tích tỷ lệ SLNA vs Hà Nội FC, 17h ngày 19/9
Phân tích tỷ lệ U16 nữ Việt Nam vs U16 nữ Hàn Quốc, 19h ngày 19/9Phân tích tỷ lệ U16 nữ Việt Nam vs U16 nữ Hàn Quốc, 19h ngày 19/9
Máy tính dự đoán bóng đá 19/9: Ygeteb nhận định Dynamo Kiev vs MalmoMáy tính dự đoán bóng đá 19/9: Ygeteb nhận định Dynamo Kiev vs Malmo
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu Heerenveen
Công Phượng Sint Truidense VV
Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 25 25

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Vitalii Kvashuk 12 18

4  Jordan Larsson 11 17

5  Pavel Nekhajchik 11 17

6  Robin Söder 11 17

7  Erling Braut Haland 11 17

8  Pavel Nekhaychik 11 17

9  Erling Haaland 11 17

10  Denis Laptev 10 15

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 6 1752

2  Pháp 7 1725

3  Brazil -7 1719

4  Anh 10 1662

5  Bồ Đào Nha 12 1643

6  Uruguay 2 1639

7  Tây Ban Nha 14 1631

8  Croatia 0 1625

9  Colombia 0 1622

10  Argentina 4 1614

99  Việt Nam -1 1231

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp