Lịch bóng đá hôm nay

Hôm nay Ngày mai25/0226/0227/0228/0201/03
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
 Lịch Cúp C2 Châu Âu BXH | Kèo Vòng
03:05
Atalanta
vs
Borussia Dortmund
1/16 lượt về
03:05
Arsenal
vs
Ostersunds
1/16 lượt về
03:05
Sporting Braga
vs
Marseille
1/16 lượt về
03:05
Red Bull Salzburg
vs
Real Sociedad
1/16 lượt về
03:05
AC Milan
vs
Ludogorets Razgrad
1/16 lượt về
03:05
Athletic Bilbao
vs
Spartak Moscow
1/16 lượt về
 Lịch La Liga BXH | Kèo Vòng
03:00
Deportivo La Coruna
vs
Espanyol
25
 Lịch Bundesliga BXH | Kèo Vòng
02:30
Mainz 05
vs
Wolfsburg
 Lịch Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
02:45
Strasbourg
vs
Montpellier
27
 Lịch Hạng Nhất Anh BXH | Kèo Vòng
02:45
Hull City
vs
Sheffield United
34
 Lịch Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
03:30
Rio Ave
vs
Aves
 Lịch Hà Lan BXH | Kèo Vòng
02:00
Groningen
vs
NAC Breda
 Lịch Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
00:00
Akhisar Bld.Geng
vs
Konyaspor
00:00
Galatasaray
vs
Bursaspor
 Lịch Hạng 2 Pháp BXH | Kèo Vòng
02:00
Ajaccio
vs
Sochaux
02:00
Lens
vs
Clermont Foot
02:00
Chamois Niortais
vs
Nimes
02:00
Le Havre
vs
Bourg Peronnas
02:00
Stade Reims
vs
Quevilly
02:00
Auxerre
vs
Valenciennes
02:00
Chateauroux
vs
Ajaccio GFCO
02:00
Tours
vs
Orleans US 45
 Lịch Cúp C1 Nam Mỹ BXH | Kèo Vòng
07:30
Guarani CA
vs
Atletico Junior Barranquilla
3
 Lịch Hạng 2 Italia BXH | Kèo Vòng
01:00
Spezia
vs
Salernitana
03:00
Parma
vs
Venezia
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
03:00
Sporting de Gijon
vs
Osasuna
 Lịch Hạng 2 Đức BXH | Kèo Vòng
00:30
Arminia Bielefeld
vs
Dynamo Dresden
00:30
SSV Jahn Regensburg
vs
Fortuna Dusseldorf
 Lịch Argentina BXH | Kèo Vòng
05:00
CA Huracan
vs
Estudiantes La Plata
05:00
Olimpo
vs
Arsenal de Sarandi
07:15
Godoy Cruz
vs
Racing Club
 Lịch Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
18:00
Sagan Tosu
vs
Vissel Kobe
12:00
Tokyo
vs
Urawa Red Diamonds
12:00
Sanfrecce Hiroshima
vs
Consadole Sapporo
 Lịch Úc BXH | Kèo Vòng
15:50
Central Coast Mariners
vs
Wellington Phoenix
 Lịch Cúp Liên Đoàn Anh U23 BXH | Kèo Vòng
02:00
Aston Villa U23
vs
Ipswich U23
bảng
18:00
Bury U23
vs
Norwich City U23
18:00
Wolves U23
vs
Afc Bournemouth U23
18:00
Swansea City U23
vs
Burnley U23
18:00
Newcastle U23
vs
Colchester United U23
18:00
Stoke City U23
vs
Liverpool U23
18:00
Brighton U23
vs
Exeter City U23
20:00
Wolves U23
vs
Bury U23
bảng
22:00
Leicester City U23
vs
Everton U23
02:00
Middlesbrough U23
vs
Derby County U23
02:00
Bristol City U23
vs
Charlton Athletic U23
02:00
Sunderland U23
vs
Hull City U23
 Lịch Hạng nhất U23 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
20:00
Leeds United U23
vs
Sheffield Wed U23
02:00
Nottingham Forest U23
vs
Sheffield United U23
 Lịch Mexico BXH | Kèo Vòng
10:00
Puebla
vs
Necaxa
10:00
Atlas
vs
Monterrey
 Lịch Italia C1B BXH | Kèo Vòng
02:45
Vicenza
vs
Reggiana
 Lịch Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
01:00
Horsens
vs
Randers
 Lịch Ireland BXH | Kèo Vòng
02:45
Bray Wanderers
vs
St. Patrick's
02:45
Cork City
vs
Waterford United
02:45
Derry City
vs
Sligo Rovers
03:00
Shamrock Rovers
vs
Dundalk
 Lịch Séc BXH | Kèo Vòng
00:00
Dukla Praha
vs
Baumit Jablonec
 Lịch Ba Lan BXH | Kèo Vòng
00:00
Zaglebie Lubin
vs
Arka Gdynia
02:30
Jagiellonia Bialystok
vs
Lechia Gdansk
 Lịch Croatia BXH | Kèo Vòng
00:00
Zapresic
vs
Istra 1961
 Lịch U20 Scotland BXH | Kèo Vòng
01:00
Celtic U20
vs
Partick Thistle U20
 Lịch Chile BXH | Kèo Vòng
06:00
Colo Colo
vs
O Higgins
 Lịch Thái Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
Air Force Central
vs
Muang Thong United
 Lịch Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
01:30
Kr Reykjavik U19
vs
Leiknir Kb U19
02:00
Nữ Nigeria
vs
Nữ Ghana
07:00
Manaus Am
vs
Nacional(AM)
07:00
Fredrikstad
vs
Zenit-2 St.Petersburg
15:00
Ural 2
vs
Chelyabinsk
17:00
Rakow Czestochowa
vs
GKS Tychy
18:00
Kongsvinger
vs
Ullensaker/Kisa IL
19:00
Fredericia
vs
Vejle
21:00
Nữ Valerenga
vs
Nữ Stabaek
21:30
Hradec Kralove
vs
Prevysov
22:00
FK Rostov
vs
Stabaek
Tháng 3
22:59
Sandnes Ulf
vs
Vikingur Reykjavik
22:59
Ps Kemi
vs
TP47 Tornio
00:00
Odra Opole
vs
Gks Jastrzebie
tháng 3
05:00
Venezuela U20
vs
Colombia U20
 Lịch Hạng nhất UAE BXH | Kèo Vòng
20:25
Masafi
vs
Al Hamriyah
20:25
Ras Al Khaimah
vs
Al Thaid
20:30
Banni Yas
vs
Ahli Al-Fujirah
 Lịch Malta BXH | Kèo Vòng
01:00
Naxxar Lions
vs
Hibernians FC
 Lịch Cúp Mùa Đông Estonia BXH | Kèo Vòng
01:30
Tabasalu Palliklubi
vs
Flora Tallinn Iii
 Lịch Cúp Quốc Gia Brazil BXH | Kèo Vòng
05:15
Vila Nova (GO)
vs
Joinville
2
05:15
Juventude Rs
vs
Avai (sc)
2
07:30
Uberlandia Mg
vs
Coritiba (PR)
2
07:30
Sampaio Correa (MA)
vs
Parana PR
2
 Lịch Copa Sudamericana BXH | Kèo Vòng
05:15
CD El Nacional
vs
San Jose
07:30
Everton CD
vs
Caracas FC
1.1
 Lịch Hạng 2 Ireland BXH | Kèo Vòng
02:45
Cabinteely
vs
Wexford Youths
02:45
Drogheda United
vs
Finn Harps
02:45
Galway United
vs
Athlone
02:45
UC Dublin UCD
vs
Shelbourne
 Lịch Cúp C1 Châu Đại Dương BXH | Kèo Vòng
09:00
As Magenta Noumea
vs
Lupe Ole Soaga
12:00
Marist
vs
Team Wellington
 Lịch Hạng nhất Thái Lan BXH | Kèo Vòng
17:00
Krabi Fc
vs
Samut Songkhram FC
17:00
Ang Thong Fc
vs
Udon Thani
17:00
Army United
vs
Khonkaen FC
18:00
Kasetsart
vs
Trat Fc
 Lịch Hạng 2 Bahrain BXH | Kèo Vòng
22:15
Isa Town
vs
Busaiteen
22:15
Al Tadhmon
vs
Sitra
 Lịch U19 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
11:00
Esbjerg Fb U19
vs
Aalborg Bk U19
 Lịch Albania BXH | Kèo Vòng
20:00
Kamza
vs
Teuta Durres
22
 Lịch Hạng nhất Azerbaijan BXH | Kèo Vòng
18:00
Fk Moik Baku
vs
Agsu
18:00
Qaradag Lokbatan
vs
Olimpik Shuvalan Baku
18:00
Sabah
vs
Turan Tovuz
 Lịch Cúp CLB CONCACAF BXH | Kèo Vòng
08:00
Cibao
vs
Chivas Guadalajara
 Lịch FA Anh (nữ) BXH | Kèo Vòng
02:30
Nữ Arsenal
vs
Everton Cd Womens
 Lịch Iceland Women's Cup BXH | Kèo Vòng
02:00
Nữ Kr Reykjavik
vs
Nữ Valur
 Lịch Hạng nhất Nam Phi BXH | Kèo Vòng
20:00
Pretoria Univ
vs
Cape Town
20:00
Highlands Park
vs
Uthongathi
20:00
Jomo Cosmos
vs
Stellenbosch
20:30
Cape Town All Stars
vs
Super Eagles
 Lịch Hạng 2 Algeria BXH | Kèo Vòng
22:00
Crb Ain Fakroun
vs
Jsm Skikda
22:00
Rc Relizane
vs
Mc Saida
22:00
Wa Tlemcen
vs
Asm Oran
22:00
Gc Mascara
vs
Mo Bejaia
22:00
Ca Bordj Bou Arreridj
vs
Mc El Eulma
22:00
Rc Kouba
vs
A Bou Saada
22:00
Jsm Bejaia
vs
Ca Batna
22:00
As Ain Mlila
vs
Aso Chlef
 Lịch Giải Nữ Hà Lan BXH | Kèo Vòng
01:30
Nữ excelsior barendrecht
vs
Nữ Sc Heerenveen
01:30
Nữ Ajax Amsterdam
vs
Nữ Psv Eindhoven
01:30
Nữ Zwolle
vs
Rksv Achilles 29 Womens
01:30
Nữ Ado Den Haag
vs
Nữ vv alkmaar
 Lịch Argentina Prim C Metropolitana BXH | Kèo Vòng
03:00
Defensores Unidos
vs
Central Cordoba
03:00
Sportivo Barracas
vs
Deportivo Armenio
03:00
Justo Jose De Urquiza
vs
Deportivo Merlo
03:00
San Martin Burzaco
vs
Excursionistas
03:00
Deportivo Laferrere
vs
Canuelas
03:00
Leandro N Alem
vs
Berazategui
03:00
Sportivo Dock Sud
vs
El Porvenir
03:00
Argentino de Quilmes
vs
Club Lujan
03:00
Defensores De Cambaceres
vs
Sportivo Italiano
03:00
Ferrocarril Midland
vs
Ituzaingo
01:30
Central Cordoba
vs
Sportivo Barracas
01:30
Sportivo Italiano
vs
Ferrocarril Midland
01:30
Berazategui
vs
Sportivo Dock Sud
 Lịch Gibraltar BXH | Kèo Vòng
02:30
Mons Calpe Sc
vs
Manchester 62
 Lịch Syria BXH | Kèo Vòng
19:00
Al-Karamah
vs
Al-Wathba Homs
19:00
Al-Majd Damascus
vs
Al Taleiah
19:00
Al-Mohafza
vs
Teshrin Sc
19:00
Herafio Halab
vs
Al Shorta(SYR)
 Lịch Nga FNL Cup BXH | Kèo Vòng
15:15
Spartak Tambov
vs
Rotor Volgograd
17:45
Krylya Sovetov Samara
vs
Spartak Moscow II
20:30
Caramba/dinamo Riga
vs
Shinnik Yaroslavl
22:59
Luch-Energiya
vs
Ural Sr
 Lịch Jamaica BXH | Kèo Vòng
03:30
Humble Lions
vs
Portmore United
07:30
Waterhouse
vs
Arnett Gardens
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
04:00
Nữ Union Viera
vs
Nữ cd femarguin
 Lịch Algieria U21 BXH | Kèo Vòng
16:00
Ain Fakroun U21
vs
Jsm Skikda U21
16:00
Mc Oran U21
vs
Usm Ei Harrach U21
16:00
As Ain Mlila U21
vs
Aso Chlef U21
16:00
Paradou Ac U21
vs
Na Hussein Dey U21
16:00
Wa Tlemcen U21
vs
Asm Oran U21
16:00
Ca Bordj Bou Arreridj U21
vs
Mc Ei Eulmau21
16:00
Gc Mascara U21
vs
Mo Bejaia U21
16:00
Js Kabylie U21
vs
Usm Bel Abbes U21
16:00
Rc Kouba U21
vs
A Bou Saada U21
16:00
Jsm Bejaia U21
vs
Ca Batna U21
16:00
Cs Constantine U21
vs
Us Biskra U21
16:00
Rc Relizane U21
vs
Mc Saida U21
 Lịch Đức Oberliga BXH | Kèo Vòng
02:00
Tv Herkenrath
vs
Vfl Vichttal
 Lịch Pakistan BXH | Kèo Vòng
08:00
Ca Independente
vs
Sporting San Miguelito
 Lịch Bỉ BXH | Kèo Vòng
02:30
Genk
vs
Royal Antwerp
 Lịch Hạng 2 Hà Lan BXH | Kèo Vòng
02:00
Cambuur Leeuwarden
vs
Emmen
02:00
Den Bosch
vs
RKC Waalwijk
02:00
Eindhoven
vs
Dordrecht 90
02:00
Go Ahead Eagles
vs
Oss
02:00
De Graafschap
vs
Helmond Sport
02:00
MVV Maastricht
vs
Almere City FC
02:00
NEC Nijmegen
vs
Fortuna Sittard
02:00
Telstar
vs
Volendam
 Lịch Romania BXH | Kèo Vòng
01:45
Universitatea Craiova
vs
ACS Poli Timisoara
 Lịch Serbia BXH | Kèo Vòng
22:59
FK Vozdovac Beograd
vs
FK Napredak Krusevac
 Lịch Bulgaria BXH | Kèo Vòng
22:30
CSKA Sofia
vs
Cherno More Varna
 Lịch Wales BXH | Kèo Vòng
02:45
Newi Cefn Druids
vs
Bangor City FC
 Lịch Hạng 2 Thụy Sỹ BXH | Kèo Vòng
02:00
Wohlen
vs
Rapperswil Jona
 Lịch Hạng 2 Áo BXH | Kèo Vòng
00:30
SV Ried
vs
FAC Team Fur Wien
00:30
Austria Lustenau
vs
SC Wiener Neustadt
00:30
WSG Wattens
vs
Kapfenberg Superfund
00:30
Blau Weiss Linz
vs
Liefering
02:30
TSV Hartberg
vs
Wacker Innsbruck
3
 Lịch U21 Ukraina BXH | Kèo Vòng
17:00
Chernomorets Odessa U21
vs
Karpaty Lviv U21
19:00
Pfc Oleksandria U21
vs
Illichivets U21
 Lịch Hạng nhất Scotland BXH | Kèo Vòng
02:35
Livingston
vs
Dundee United
26
 Lịch Hạng 3 Pháp BXH | Kèo Vòng
02:00
Avranches
vs
GS Consolat Marseille
02:00
Avenir Sportif Beziers
vs
Creteil
02:00
Chambly
vs
Dunkerque
02:00
Concarneau
vs
Rodez Aveyron
02:00
Grenoble
vs
Pau
02:00
Les Herbiers
vs
US Boulogne
02:00
Lyon la Duchere
vs
Entente Sannois
 Lịch Hạng 3 Anh BXH | Kèo Vòng
22:00
Exeter City
vs
Yeovil Town
 Lịch Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
01:00
Fortuna Koln
vs
Werder Bremen Am
 Lịch Hạng 2 Wales BXH | Kèo Vòng
02:30
Briton Ferry Athletic
vs
Port Talbot
 Lịch Vô địch miền Tây Đức BXH | Kèo Vòng
01:30
Wattenscheid
vs
Dortmund(am)
01:30
Bonner sc
vs
Wegberg Beeck
 Lịch Ngoại Hạng Anh (nữ) BXH | Kèo Vòng
02:30
Nữ Durham Wildcats
vs
Sheffield Womens
10
02:30
Nữ Tottenham Hotspur
vs
Nữ Watford
10
02:45
Nữ Brighton Ha
vs
Nữ Oxford United
10
 Lịch Vô địch KV Bắc Đức BXH | Kèo Vòng
01:30
Sv Drochtersen/assel
vs
St Pauli 2
01:30
VfB Lubeck
vs
Eutin 08
 Lịch Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
22:59
TSG Neustrelitz
vs
Berliner Fc Dynamo
01:00
Wacker Nordhausen
vs
SV Babelsberg 03
 Lịch Giải Vô địch miền Đông nước Áo BXH | Kèo Vòng
01:00
Austria Wien Youth
vs
Sv Schwechat
01:00
Sc Neusiedl 1919
vs
SV Horn
01:00
SC Mannsdorf
vs
Fcm Traiskirchen
01:30
SKU Amstetten
vs
SC/ESV Parndorf
01:30
Ask Ebreichsdorf
vs
Wiener Sportklub
 Lịch Hạng 2 Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
00:00
Agia Napa
vs
Thoi Lakatamias
 Lịch Wales Cymru Alliance BXH | Kèo Vòng
02:45
Rhyl FC
vs
Gresford Athletic
 Lịch Vô địch Futsal Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
02:00
Levante Futsal
vs
Eipozo Murcia Turistica Futsal
02:45
Alobelle De Santiago Futsal
vs
Caja Segovia Futsal
 Lịch Vô địch Séc (nữ) BXH | Kèo Vòng
01:00
Nữ Slavia Praha
vs
Nữ Synot Slovacko
 Lịch Cúp Liên Đoàn Iceland BXH | Kèo Vòng
01:40
Umf Njardvik
vs
Vikingur Reykjavik
01:00
HK Kopavog
vs
Hafnarfjordur FH
02:00
Fjolnir
vs
Stjarnan
 Lịch Israel BXH | Kèo Vòng
00:00
Hapoel Beer Sheva
vs
Beitar Jerusalem
 Lịch Iran BXH | Kèo Vòng
17:45
Siah Jamegan Khorasan
vs
Sepahan
18:30
Gostaresh Folad
vs
Peykan
19:00
Naft Tehran
vs
Sanat-Naft
19:30
Sepidroud Rasht
vs
Saipa
 Lịch Hạng nhất Ấn Độ BXH | Kèo Vòng
15:30
Aizawal
vs
AIFF XI
 Lịch Malaysia Super League BXH | Kèo Vòng
15:45
Negeri Sembilan
vs
Terengganu
20:00
Kedah
vs
Selangor PKNS
 Lịch UAE BXH | Kèo Vòng
20:35
Al Nasr Dubai
vs
Al-Dhafra
20:35
Al-Jazira UAE
vs
Hatta
23:15
Al Wehda UAE
vs
Al Ahli Dubai
 Lịch Qatar BXH | Kèo Vòng
19:00
Al-Sadd
vs
Al-Ahli Doha
19:00
Qatar SC
vs
Al Rayyan
20:50
Al-Arabi SC
vs
Al-Khuraitiat
22:59
Umm Salal
vs
Al-Sailiya
 Lịch Malaysia Premier League BXH | Kèo Vòng
15:45
Kuantan FA
vs
Ukm
15:45
Johor Darul Takzim II
vs
Felda United FC
20:00
Felcra
vs
Misc Mifa
 Lịch Nam Úc BXH | Kèo Vòng
11:30
Campbelltown City SC
vs
Adelaide City
11:30
Para Hills Knights
vs
Adelaide Olympic
11:30
West Adelaide
vs
Sturt Lions
 Lịch Jordan BXH | Kèo Vòng
20:00
That Ras
vs
Al-Faisaly
16
23:30
Al Wihdat Amman
vs
Ramtha SC
16
 Lịch Tây Úc BXH | Kèo Vòng
18:00
Inglewood United
vs
Stirling Lions
19:00
Forrestfield United
vs
Floreat Athena
 Lịch Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
15:30
Melbourne Knights
vs
Oakleigh Cannons
16:30
Green Gully Cavaliers
vs
Avondale Heights
 Lịch Brisbane Úc BXH | Kèo Vòng
17:30
Brisbane Knights
vs
Mount Gravatt
17:30
Centenary Stormers
vs
Virginia United
17:30
The Gap
vs
North Pine
 Lịch Hạng 2 Israel BXH | Kèo Vòng
20:00
Hapoel Hadera
vs
Hapoel Rishon Letzion
20:00
Hapoel Petah Tikva
vs
Hapoel Bnei Lod
20:00
Hapoel Ramat Gan FC
vs
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Natzrat Illit
vs
Maccabi Herzliya
20:00
Ironi Ramat Hasharon
vs
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Marmorek Irony Rehovot
vs
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Kfar Saba
vs
Ironi Nesher
20:00
Hapoel Katamon Jerusalem
vs
Hapoel Tel Aviv
 Lịch U21 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
14:15
Green Gully Cavaliers U21
vs
Avondale Fc U21
12:00
Port Melbourne Sharks Sc U21
vs
Heidelberg United U21
 Lịch Hạng 2 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
16:30
Dandenong City Sc
vs
Springvale White Eagles
11:00
Eastern Lions Sc
vs
Melbourne Heart Youth
11:00
Langwarrin
vs
Goulburn Valley Suns
11:00
Whittlesea Ranges Fc
vs
North Geelong Warriors
11:00
Sunshine George Cross
vs
Altona Magic
11:15
Box Hill United Sc
vs
Nunawading City
 Lịch Ấn Độ BXH | Kèo Vòng
21:30
Kerala Blasters
vs
Chennai Titans
 Lịch Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad BXH | Kèo Vòng
19:30
Al Khaleej U21
vs
Bottom U21
19:30
Al Fateh U21
vs
Al Ahli Jeddah U21
20:00
Uhud U21
vs
Al Shabab U21
 Lịch New Zealand BXH | Kèo Vòng
08:00
Hamilton Wanderers
vs
Wellington Phoenix Reserve
16
08:00
Eastern Suburbs Afc
vs
Waitakere United
16
 Lịch Kuwait BXH | Kèo Vòng
18:55
Al Salmiyah
vs
Al-Nasar
20:55
Al Ttadamon
vs
Al Kuwait SC
21:25
Al-Arabi Club
vs
Al Ttadamon
23:20
Al Salmiyah
vs
Al-Arabi Club
 Lịch Hạng 3 Israel BXH | Kèo Vòng
17:30
Hapoel Hod Hasharon
vs
Hapoel Kfar Shalem
17:30
Dimona
vs
Hapoel Mahane Yehuda
18:00
Ironi Tiberias
vs
Rubi Shapira
18:00
Maccabi Yavne
vs
Hapoel Bikat Hayarden
18:00
Maccabi Ironi Kiryat Ata
vs
Hapoel Kfar Kana
18:15
Hapoel Herzliya
vs
Hapoel Migdal Haemek
18:30
Maccabi Tzur Shalom
vs
Hapoel Shfaram
18:30
Maccabi Shaarayim
vs
Beitar Kfar Saba Shlomi
18:30
Maccabi Kabilio Jaffa
vs
AS Nordia Jerusalem
18:30
Maccabi Kiryat Gat
vs
Hapoel Azor
19:00
Hapoel Iksal
vs
Hapoel Asi Gilboa
19:00
Maccabi Daliyat Karmel
vs
Hapoel Ironi Baka El Garbiya
19:00
Hapoel Jerusalem
vs
Moadon Sport Tira
19:00
Kfar Kasem
vs
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
19:15
Hapoel Holon Yaniv
vs
Sektzia Nes Tziona
 Lịch Macao BXH | Kèo Vòng
20:00
Psp Macau
vs
Windsor Arch Ka I
 Lịch Saudi Arabia Division 2 BXH | Kèo Vòng
00:25
Al Washm
vs
Al Muzahmiyya
00:25
Abha
vs
Al Kholood
00:25
Al Badaea
vs
Al Adalh
00:25
Jubail
vs
Al Ansar
00:25
Al Riyadh
vs
Al Draih
00:25
Hottain
vs
Al Jabalain
00:25
Hercue
vs
Al Ameade
00:25
Al Jeel
vs
Wajj
00:25
Al Sharq
vs
Al taqdom
00:25
Al Suqoor Ksa
vs
Al Thuqbah
 Lịch Saudi Arabia Crown Prince Cup BXH | Kèo Vòng
00:30
Al Ittihad Ksa
vs
Al Shabab Ksa
 Lịch South Australia Premier League BXH | Kèo Vòng
11:30
The Cove
vs
White City Woodville
11:30
Fulham United
vs
Poet Adelarde Pirates
11:30
Modbury Jets
vs
Noarlunga United
11:30
Salisbury United
vs
Adelaide Blue Eagles
11:30
Cumberland United
vs
Adelaide Raiders SC
11:30
Western Strikers SC
vs
Seaford Rangers
 Lịch Hạng 2 Argentina BXH | Kèo Vòng
07:00
Sarmiento Junin
vs
Guillermo Brown
16
 Lịch Ai Cập BXH | Kèo Vòng
19:30
Alrga
vs
Smouha SC
22:00
Tala Al Jaish
vs
Petrojet
 Lịch Colombia BXH | Kèo Vòng
07:05
Atletico Nacional
vs
America de Cali
07:45
Deportivo Rionegro
vs
Deportivo Pasto
 Lịch Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
03:00
Comunicaciones BsAs
vs
Deportivo Espanol
03:00
Barracas Central
vs
San Telmo
07:00
Almirante Brown
vs
Tristan Suarez
07:00
Atletico Atlanta
vs
Talleres Rem De Escalada
07:00
Club Atletico Colegiales
vs
Defensores de Belgrano
07:00
Comunicaciones BsAs
vs
Club Atletico Acassuso
07:00
Deportivo Espanol
vs
Barracas Central
07:00
Ca San Miguel
vs
Estudiantes de Caseros
07:00
San Telmo
vs
Sacachispas
07:00
UAI Urquiza
vs
Ca Platense
07:00
Villa San Carlos
vs
CA Fenix Pilar
 Lịch Paraguay BXH | Kèo Vòng
06:00
Libertad Asuncion
vs
Cerro Porteno
 Lịch Algieria BXH | Kèo Vòng
22:00
Js Kabylie
vs
Usm Bel Abbes
22:00
Mc Oran
vs
Usm El Harrach
22:00
Paradou Ac
vs
Na Hussein Dey
22:59
Cs Constantine
vs
Us Biskra
 Lịch Peru BXH | Kèo Vòng
03:30
Inti Gas Deportes
vs
Sport Rosario
08:00
Academia Deportiva Cantolao
vs
Real Atletico Garcilaso
 Lịch Brazil Campeonato Carioca BXH | Kèo Vòng
03:00
Cabofriense Rj
vs
Boavista
05:30
Nova Iguacu
vs
Botafogo (RJ)
 Lịch Brazil Campeonato do Nordeste Primeira BXH | Kèo Vòng
05:00
Confianca Se
vs
Treze Campina Grande PB
07:45
Bahia(BA)
vs
Nautico (PE)
 Lịch Hạng 2 Mexico BXH | Kèo Vòng
08:00
Atlante
vs
Alebrijes De Oaxaca
09:30
Venados
vs
Atletico San Luis
10:36
Cimarrones De Sonora
vs
Leones Univ Guadalajara
11:00
Murcielagos
vs
Csyd Dorados De Sinaloa
 Lịch Brazil Campeonato Gaucho 1 BXH | Kèo Vòng
07:30
Caxias Rs
vs
Brasil De Pelotas Rs
 Lịch Hạng 2 Chile BXH | Kèo Vòng
04:30
Huadiwei Sub
vs
Melipilla
06:00
Csyd Barnechea
vs
Nublense
 Lịch Brazil Campeonat Potiguar BXH | Kèo Vòng
06:00
America Natal Rn
vs
Ce Forca E Luz Rn
 Lịch Brazil Campeonato Mineiro Division 1 BXH | Kèo Vòng
06:30
Tombense
vs
America MG
 Lịch Sudan BXH | Kèo Vòng
00:00
Hilal Obayed
vs
Merikh Kosti
 Lịch Nam Phi BXH | Kèo Vòng
01:00
Maritzburg United
vs
Platinum Stars
 Lịch Bolivia BXH | Kèo Vòng
07:30
Destroyers
vs
Oriente Petrolero
 Lịch Ecuador BXH | Kèo Vòng
07:00
Liga Dep. Universitaria Quito
vs
Guayaquil City
07:30
Club Sport Emelec
vs
Macara
 Lịch Venezuela BXH | Kèo Vòng
06:00
Carabobo
vs
Zulia
06:00
Monagas SC
vs
Deportivo Tachira
 Lịch Kenya BXH | Kèo Vòng
18:00
Mathare United
vs
Sofapaka
 Lịch Nicaragua BXH | Kèo Vòng
08:00
Juventus Managua
vs
Unan Managua
 Lịch Giải trẻ Panama BXH | Kèo Vòng
05:00
Ca Independiente Reserves
vs
Sporting San Miguelito Reserves
 Lịch Cúp Ailen Leinster Senior BXH | Kèo Vòng
02:30
Castleview
vs
Wilton United
 Lịch Myanmar BXH | Kèo Vòng
16:00
Yangon United
vs
Shan United
 Lịch Cúp Quốc Gia Colombia BXH | Kèo Vòng
02:00
Tigres Zipaquira
vs
Barranquilla
02:30
Fortaleza
vs
Deportivo Pereira
1
04:00
Cortulua
vs
Real Santander
1
07:00
Atletico Clube Purtugal
vs
Cucuta
1

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY23/02/2018

Dự đoán Atalanta vs DortmundDự đoán Nhận định RB Leipzig vs NapoliDự đoán Atletico Madrid vs FC CopenhagenDự đoán Soi kèo bóng đá hôm nay Arsenal vs OstersundsDự đoán Lazio vs Steaua BucurestiDự đoán máy tính dự đoán Braga vs MarseilleDự đoán Nhận định Zenit vs CelticDự đoán Nhận định Villarreal vs LyonDự đoán Nhận định Dynamo Kiev vs AEK AthensDự đoán AC Milan vs LudogoretsDự đoán Bilbao vs Spartak MoscowDự đoán Sporting Lisbon vs AstanaDự đoán RB Salzburg vs SociedadDự đoán Viktoria Plzen vs PartizanDự đoán Olimpia vs New York RB
Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp

ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2