Lịch bóng đá hôm nay

Hôm nay Ngày mai22/0923/0924/0925/0926/09
 Cúp Liên Đoàn Anh | BXH | Kèo Vòng
01:45
Leicester City
vs
Liverpool
3
01:45
Aston Villa
vs
Middlesbrough
3
01:45
Burnley
vs
Leeds United
3
01:45
West Ham
vs
Bolton Wanderers
3
01:45
Brentford
vs
Norwich
3
01:45
Bristol City
vs
Stoke City
3
01:45
Wolves
vs
Bristol Rovers
3
01:45
Crystal Palace
vs
Huddersfield Town
3
01:45
Bournemouth
vs
Brighton & Hove Albion
3
02:00
Reading
vs
Swansea City
3
02:00
Tottenham Hotspur
vs
Barnsley
3
01:45
Everton
vs
Sunderland
3
01:45
Arsenal
vs
Doncaster Rovers
3
01:45
Chelsea
vs
Nottingham Forest
3
02:00
West Bromwich
vs
Manchester City
3
02:00
Manchester United
vs
Burton Albion
3
 La Liga | BXH | Kèo Vòng
01:00
Valencia
vs
Malaga
5
03:00
Barcelona
vs
Eibar
5
01:00
Athletic Bilbao
vs
Atletico Madrid
5
01:00
Leganes
vs
Girona
5
02:00
Deportivo La Coruna
vs
Alaves
5
03:00
Real Madrid
vs
Real Betis
5
03:00
Sevilla
vs
Las Palmas
5
 Bundesliga | BXH | Kèo Vòng
23:30
Monchengladbach
vs
VfB Stuttgart
5
01:30
Augsburg
vs
RB Leipzig
5
01:30
Schalke 04
vs
Bayern Munich
5
01:30
Wolfsburg
vs
Werder Bremen
5
23:30
Koln
vs
Eintr. Frankfurt
5
01:30
Mainz 05
vs
Hoffenheim
5
01:30
Hamburger
vs
Borussia Dortmund
5
01:30
Hertha Berlin
vs
Bayer Leverkusen
5
01:30
Freiburg
vs
Hannover 96
5
 Serie A | BXH | Kèo Vòng
01:45
Bologna
vs
Inter Milan
5
22:59
Benevento
vs
AS Roma
5
01:45
AC Milan
vs
Spal
5
01:45
Atalanta
vs
Crotone
5
01:45
Cagliari
vs
Sassuolo
5
01:45
Genoa
vs
Chievo
5
01:45
Juventus
vs
Fiorentina
5
01:45
Lazio
vs
Napoli
5
01:45
Udinese
vs
Torino
5
01:45
Hellas Verona
vs
Sampdoria
5
 Cúp FA | BXH | Kèo Vòng
01:30
Burgess Hill Town
vs
Colney Heath
2 qualifying playoff
01:45
Fc United Of Manchester
vs
Handsworth Parramore
2 qualifying playoff
01:45
Hyde United
vs
Warrington Town AFC
2 qualifying playoff
01:45
Rushall Olympic
vs
Afc Mansfield
2 qualifying playoff
01:45
Rushden&Diamonds
vs
Alfreton Town
2 qualifying playoff
01:45
Royston Town
vs
Braintree Town
2 qualifying playoff
01:45
Wingate Finchley
vs
Hemel Hempstead Town
2 qualifying playoff
01:45
Heybridge Swifts
vs
Metropolitan Police
2 qualifying playoff
01:45
Billericay Town
vs
Thamesmead Town
2 qualifying playoff
01:45
Phoenix Sports
vs
Glebe
2 qualifying playoff
01:45
Hayes&Yeading
vs
Romania
01:45
Potters Bar Town
vs
Hampton & Richmond
2 qualifying playoff
01:45
Enfield Town
vs
Hanwell Town
2 qualifying playoff
01:30
Cadbury Heath
vs
Bridport
2 qualifying playoff
 U16 Châu Á | BXH | Kèo Vòng
11:00
U16 Việt Nam
vs
U16 Campuchia
13:15
India U16
vs
Palestine U16
loại
14:00
U16 Triều Tiên
vs
U16 Brunei
loại
15:00
U16 Mông Cổ
vs
U16 Úc
16:00
U16 Nhật Bản
vs
Guam U16
16:00
U16 Lào
vs
Northern Mariana Island U16
16:30
Kyrgyzstan U16
vs
U16 Li Băng
16:45
Nepal U16
vs
Iraq U16
loại
18:00
Oman U16
vs
Maldives U16
loại
18:00
Hong Kong U16
vs
Macau U16
19:00
U16 Malaysia
vs
U16 Singapore
19:00
U16 Thái Lan
vs
U16 Indonesia
19:30
Iran U16
vs
Bhutan U16
20:00
Uzbekistan U16
vs
Sri Lanka U16
loại
20:45
United Arab Emirates U16
vs
Bangladesh U16
loại
21:00
Tajikistan U16
vs
Syria U16
loại
23:45
Qatar U16
vs
Yemen U16
loại
00:15
Saudi Arabia U16
vs
Bahrain U16
loại
 Cup Nhà Vua Tây Ban Nha | BXH | Kèo Vòng
01:00
Sporting de Gijon
vs
Numancia
3
01:00
Cordoba
vs
Tenerife
3
01:00
Sd Formentera
vs
UD Logrones
3
01:15
G Segoviana
vs
SD Ponferradina
01:30
Calahorra
vs
Fuenlabrada
3
01:45
Talavera CF
vs
Futbol Club Cartagena
02:00
Cadiz
vs
Osasuna
3
02:00
Hercules
vs
Elche
3
02:30
Murcia
vs
UE Olot
3
 Hạng 2 Pháp | BXH | Kèo Vòng
02:00
Auxerre
vs
Lorient
8
02:00
Le Havre
vs
Sochaux
8
02:00
Chateauroux
vs
Clermont Foot
8
02:00
Tours
vs
Nimes
8
02:00
Nancy
vs
Bourg Peronnas
8
02:00
Ajaccio
vs
Valenciennes
8
02:00
Stade Reims
vs
Ajaccio GFCO
8
02:00
Paris Fc
vs
Orleans US 45
8
02:00
Chamois Niortais
vs
Stade Brestois
8
 Cúp C1 Nam Mỹ | BXH | Kèo Vòng
07:45
Santos
vs
Barcelona SC(ECU)
07:45
Gremio (RS)
vs
Botafogo (RJ)
 Hạng 2 Italia | BXH | Kèo Vòng
01:30
Pescara
vs
Virtus Entella
5
01:30
Ascoli
vs
Frosinone
5
01:30
Spezia
vs
Novara
5
01:30
Cittadella
vs
Cesena
5
01:30
Bari
vs
Cremonese
5
01:30
Palermo
vs
Perugia
5
01:30
Pro Vercelli
vs
Salernitana
5
01:30
Parma
vs
Empoli
5
01:30
Ternana
vs
Brescia
5
01:30
Carpi
vs
Foggia
5
 Hạng 2 Đức | BXH | Kèo Vòng
23:30
Ingolstadt 04
vs
MSV Duisburg
7
23:30
SV Sandhausen
vs
Union Berlin
7
23:30
Kaiserslautern
vs
Erzgebirge Aue
7
23:40
Holstein Kiel
vs
St. Pauli
7
23:30
Eintr. Braunschweig
vs
Greuther Furth
7
23:30
Dynamo Dresden
vs
Arminia Bielefeld
7
23:30
Heidenheimer
vs
Darmstadt
7
23:30
Fortuna Dusseldorf
vs
SSV Jahn Regensburg
7
 Hàn Quốc | BXH | Kèo Vòng
17:00
Gwangju
vs
Seoul
31
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
vs
Sangju Sangmu Phoenix
31
17:00
Chunnam Dragons
vs
Incheon United
31
17:30
Pohang Steelers
vs
Gangwon
31
17:30
Suwon Samsung Bluewings
vs
Jeju United
31
17:30
Ulsan Hyundai Horang-i
vs
Daegu
31
 Nhà nghề Mỹ MLS | BXH | Kèo Vòng
06:00
Atlanta United
vs
Los Angeles Galaxy
8
06:30
Toronto
vs
Montreal Impact
 Hạng 2 Bồ Đào Nha | BXH | Kèo Vòng
22:59
Arouca
vs
Sporting CP B
 Hạng nhất U23 Ngoại Hạng Anh | BXH | Kèo Vòng
01:00
Nottingham Forest U23
vs
Ipswich U23
9
 Thể thao Trong nhà & Võ thuật châu Á | BXH | Kèo Vòng
18:45
Việt Nam Futsal
vs
Solomon Islands Futsal
18:45
Trung Quốc Futsal
vs
Maldives Futsal
21:00
Turkmenistan Futsal
vs
Đài Loan Futsal
21:00
Afghanistan Futsal
vs
Futsal Uzbekistan
 Cúp UEMOA | BXH | Kèo Vòng
01:00
Senegal
vs
Bờ Biển Ngà
01:00
Niger
vs
Benin
 Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | BXH | Kèo Vòng
22:59
Boluspor
vs
Sinopspor
3
22:59
Tekirova Belediyespor
vs
Sivas Dort Eylul Belediyespor
22:59
Mersin Idman Yurdu
vs
Orhangazispor
3
 Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha | BXH | Kèo Vòng
02:15
Sporting Lisbon
vs
Maritimo
bảng
22:00
UD Oliveirense
vs
Moreirense
bảng
22:00
Porto
vs
Rio Ave
bảng
22:00
Vitoria Guimaraes
vs
Feirense
bảng
22:00
Leixoes
vs
Pacos Ferreira
bảng
22:00
CF Uniao Madeira
vs
Portimonense
bảng
03:15
Benfica
vs
Sporting Braga
bảng
22:00
Real Sport
vs
Vitoria Setubal
tháng 3
 Cúp Quốc Gia Hà Lan | BXH | Kèo Vòng
23:30
RKC Waalwijk
vs
Sparta Rotterdam
1
00:45
Emmen
vs
NEC Nijmegen
1
00:45
Kozakken Boys
vs
De Graafschap
1
00:45
Noordwijk
vs
Fortuna Sittard
1
00:45
Quick boys
vs
Volendam
1
00:45
Helmond Sport
vs
Cambuur Leeuwarden
1
00:45
BVV Barendrecht
vs
Go Ahead Eagles
1
00:45
Sparta Nijkerk
vs
Eindhoven
1
00:45
Gelders Veenendaalse VV
vs
Dordrecht 90
1
00:45
Rijnsburgse Boys
vs
Heracles Almelo
1
00:45
Oss
vs
Almere City FC
1
00:45
SC Genemuiden
vs
de Treffers
1
01:45
MVV Maastricht
vs
AZ Alkmaar
1
22:00
Avv Swift
vs
Vitesse Arnhem
1
22:00
VV Capelle
vs
Roda JC Kerkrade
1
23:30
Scheveningen
vs
Ajax Amsterdam
1
00:45
Staphorst
vs
Koninklijke Hfc
1
00:45
Ajax Amateurs
vs
Utrecht
00:45
Achilles 29
vs
NAC Breda
1
00:45
Ons Sneek
vs
Twente Enschede
1
00:45
Vv sint bavo
vs
Telstar
00:45
VV Katwijk
vs
Ter Leede
1
00:45
Lisse
vs
HSV Hoek
1
00:45
SBV Excelsior
vs
SC Heerenveen
1
01:45
Feyenoord Rotterdam
vs
ADO Den Haag
1
 Cúp Nhật Hoàng | BXH | Kèo Vòng
17:00
AC Nagano Parceiro
vs
Jubilo Iwata
17:00
Cerezo Osaka
vs
Nagoya Grampus Eight
17:00
Urawa Red Diamonds
vs
Kashima Antlers
17:00
Tsukuba University
vs
Omiya Ardija
17:00
Yokohama F Marinos
vs
Sanfrecce Hiroshima
17:00
Kawasaki Frontale
vs
Shimizu S-Pulse
17:00
Matsumoto Yamaga FC
vs
Vissel Kobe
17:00
Gamba Osaka
vs
Kashiwa Reysol
 Cúp Liên Đoàn Scotland | BXH | Kèo Vòng
01:45
Hibernian FC
vs
Livingston
tứ kết
01:45
Partick Thistle
vs
Glasgow Rangers
tứ kết
01:45
Dundee
vs
Celtic
tứ kết
 Thụy Điển | BXH | Kèo Vòng
00:00
Elfsborg
vs
Djurgardens
24
00:00
IFK Norrkoping
vs
Hacken
24
00:00
Hammarby
vs
IFK Goteborg
24
00:00
Jonkopings Sodra IF
vs
IK Sirius
24
00:00
Halmstads
vs
Kalmar FF
24
00:00
Ostersunds
vs
Malmo
24
 Cúp Quốc Gia Bỉ | BXH | Kèo Vòng
01:00
Kortrijk
vs
Res Durbuy
16th finals
01:00
La Louviere Centre
vs
Sporting Charleroi
16th finals
01:30
Royal Antwerp
vs
Lierse
16th finals
01:30
St.-Truidense VV
vs
Oud Heverlee
16th finals
01:00
Cercle Brugge
vs
Genk
16th finals
01:00
Oostende
vs
St Gilloise
16th finals
01:00
Peruwelz
vs
Tubize
16th finals
01:00
KVSK Lommel
vs
Red Star Waasland-Beveren
16th finals
01:00
Royal Fc Liege
vs
Zulte-Waregem
16th finals
01:00
KV Mechelen
vs
Bocholter Vv
16th finals
01:30
ASV Geel
vs
Gent
16th finals
01:30
Roeselare
vs
Club Brugge
16th finals
01:30
AS Eupen
vs
Rupel Boom
16th finals
01:30
KSC Lokeren
vs
KFCO wilrijk
16th finals
01:45
Westerlo
vs
Anderlecht
16th finals
01:45
KSK Heist
vs
Standard Liege
16th finals
 Thái Lan | BXH | Kèo Vòng
17:45
Super Power Samut Prakan
vs
Suphanburi FC
17:45
Port
vs
Chonburi Shark FC
18:00
Nakhon Ratchasima
vs
Navy
18:00
Chiangrai United
vs
Sukhothai
19:00
Ubon Umt United
vs
BEC Tero Sasana
19:00
Sisaket
vs
Ratchaburi FC
19:00
Thailand Honda Fc
vs
Pattaya United
20:00
Buriram United
vs
Bangkok Glass
20:00
Muang Thong United
vs
Bangkok United FC
 U19 Pháp Nhóm C | BXH | Kèo Vòng
19:00
Trelissac U19
vs
Guingamp U19
1
19:00
Brest Stade U19
vs
Le Mans U19
1
19:00
Angers Sco U19
vs
Laval U19
1
 Cúp Quốc Gia Việt Nam | BXH | Kèo Vòng
17:00
Sông Lam Nghệ An
vs
Quảng Nam
17:00
Đà Nẵng
vs
Bình Dương
 Giao Hữu | BXH | Kèo Vòng
01:00
La Palma
vs
Recreativo Huelva
01:45
Haughmond
vs
Boston United
01:45
Crusaders FC
vs
Donegal Celtic
06:30
Nữ Mỹ
vs
Nữ New Zealand
 Giao Hữu | BXH | Kèo Vòng
00:00
Bodo Glimt
vs
Tromsdalen UIL
tháng 3
 Giao Hữu | BXH | Kèo Vòng
22:59
Litex Lovech
vs
Vitosha Bistritsa
tháng 6
22:59
Botev Galabovo
vs
Levski Sofia
1
20:00
Chernomorets Balchik
vs
Slavia Sofia
1
20:00
PFK Montana
vs
Cherno More Varna
1
20:00
Botev Vratsa
vs
Pirin Blagoevgrad
1
20:00
Lokomotiv Sofia
vs
Vereya
1
20:00
Strumska Slava
vs
Sozopol
1
20:00
Chernomorets Pomorie
vs
Etar Veliko Tarnovo
1
 Finland Kakkonen Lohko B | BXH | Kèo Vòng
22:59
Kapa Helsinki
vs
Bk-46 Karis Karjaa
15
 Honduras | BXH | Kèo Vòng
05:00
Lobos Upnfm
vs
CD Vida
 Litva | BXH | Kèo Vòng
00:00
Trakai
vs
Lietava Jonava
25
21:00
Utenis Utena
vs
FK Zalgiris Vilnius
 Jordan Shield Cup | BXH | Kèo Vòng
23:30
Al Wihdat Amman
vs
Al-Jazeera (Jordan)
 Cúp Quốc Gia Đan Mạch | BXH | Kèo Vòng
00:00
Silkeborg IF
vs
Kjellerup IF
21:30
Greve
vs
Midtjylland
3
21:30
Hedensted BK
vs
Lyngby
3
21:30
Otterup
vs
Randers
3
21:30
Naestved
vs
Herfolge Boldklub Koge
3
21:30
Middelfart
vs
Aalborg BK
3
23:15
Skive IK
vs
Kobenhavn
3
00:00
Holbaek
vs
Horsens
3
00:00
B 73 Slagelse
vs
Hobro I.K.
3
00:00
Hvidovre IF
vs
Elite 3000 Helsingor
3
01:30
Ledoje Smorum Fodbold
vs
Brondby
3
 Cúp Quốc Gia Na Uy | BXH | Kèo Vòng
01:15
Valerenga
vs
Sarpsborg 08 FF
 Cúp Quốc Gia Nga | BXH | Kèo Vòng
16:00
Luch-Energiya
vs
Anzhi
19:00
Shinnik Yaroslavl
vs
Ural Sr
19:00
Spartak Tambov
vs
Arsenal Tula
19:00
Gazovik Orenburg
vs
Rubin Kazan
19:00
Tom Tomsk
vs
Krasnodar
21:00
Avangard
vs
CSKA Moscow
21:00
FK Tyumen
vs
Ruan Tosno
22:00
Volgar-Astrakhan
vs
FK Rostov
22:30
Spartak Nalchik
vs
Dinamo Moscow
22:59
Kuban Krasnodar
vs
Spartak Moscow
 Copa Sudamericana | BXH | Kèo Vòng
05:15
Estudiantes La Plata
vs
Nacional Asuncion
1/16
07:45
Atletico Junior Barranquilla
vs
Cerro Porteno
1/16
05:15
CR Flamengo (RJ)
vs
Chapecoense SC
1/16
05:15
Ponte Preta
vs
Sport Club Recife (PE)
1/16
07:45
Racing Club
vs
Corinthians Paulista (SP)
1/16
 Hạng 2 Nga miền Đông | BXH | Kèo Vòng
13:00
Smena Komsomolsk
vs
Irtysh 1946 Omsk
15:00
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
vs
Dinamo Barnaul
17:00
Zvezda Irkutsk
vs
FK Chita
 Cúp Mỹ | BXH | Kèo Vòng
08:00
Sporting Kansas City
vs
New York Red Bulls
 Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu | BXH | Kèo Vòng
22:55
Séc Nữ
vs
Đức Nữ
bảng
22:55
Nữ Nauy
vs
Nữ Slovakia
bảng
22:59
Nữ Croatia
vs
Nữ Thụy Điển
bảng
22:59
Nữ Hungary
vs
Nữ Đan Mạch
bảng
00:00
Nữ Thụy Sĩ
vs
Nữ Ba Lan
bảng
01:00
Nữ Serbia
vs
Nữ Áo
bảng
01:00
Nữ Anh
vs
Nga (nữ)
bảng
01:15
Nữ Bỉ
vs
Nữ Moldova
bảng
01:30
Nữ Bắc Ireland
vs
Nữ Ireland
bảng
 Đảo Faroe | BXH | Kèo Vòng
21:00
B36 Torshavn
vs
Tb Tuoroyri
21:00
Skala Itrottarfelag
vs
IF Fuglafjordur
21:00
EB Streymur
vs
07 Vestur Sorvagur
23:30
Vikingur Gotu
vs
Ki Klaksvik
00:00
NSI Runavik
vs
HB Torshavn
 Bahrain | BXH | Kèo Vòng
22:15
Al-Hadd
vs
Malkia
00:30
Al Ittihad Bhr
vs
Manama Club
 Macedonia | BXH | Kèo Vòng
20:30
FK Shkendija 79
vs
Sileks
20:30
Pobeda Prilep
vs
Rabotnicki Skopje
20:30
Korzo Prilep
vs
Skopje
20:30
Vardar Skopje
vs
Renova Cepciste
20:30
Academy Pandev
vs
Pelister Bitola
 Hạng 2 Kazakhstan | BXH | Kèo Vòng
17:00
Maktaaral
vs
Kairat Academy
17:00
Tarlan Shymkent
vs
Kyzylzhar Petropavlovsk
17:00
Bolat Temirtau
vs
Zhetysu Taldykorgan
17:00
Kaspyi Aktau
vs
Ekibastuzets
 Hạng nhất Thái Lan | BXH | Kèo Vòng
18:00
Nong Bua Lamphu
vs
Kasetsart University
18:00
Trat Fc
vs
Krabi Fc
18:00
Songkhla United
vs
Army United
18:00
Rayong
vs
Chiangmai Fc
19:00
Prachuap Khiri Khan
vs
Samut Songkhram FC
19:00
Bangkok Fc
vs
Ang Thong Fc
19:00
Ptt Rayong
vs
Lampang
19:00
Air Force Central
vs
Chainat FC
 Cúp Argentina | BXH | Kèo Vòng
07:10
Independiente
vs
Atletico Tucuman
04:00
Atletico Atlanta
vs
Pacifico
 Cúp Liên Đoàn Bắc Ai len | BXH | Kèo Vòng
01:45
Ballymena United
vs
Harland Wolff Welders
 Cúp Quốc Gia Albania | BXH | Kèo Vòng
20:00
Skenderbeu Korca
vs
Mamurrasi
 North American Soccer League | BXH | Kèo Vòng
06:30
Puerto Rico
vs
Fc Edmonton
06:30
New York Cosmos
vs
San Francisco Deltas
 Albania | BXH | Kèo Vòng
19:00
KS Perparimi Kukesi
vs
KF Laci
3
19:00
Luftetari Gjirokaster
vs
Vllaznia Shkoder
3
19:00
Lushnja Ks
vs
Kamza
3
19:00
Teuta Durres
vs
Flamurtari
3
 U17 Đan Mạch | BXH | Kèo Vòng
22:30
Brondby U17
vs
Herfolge Boldklub Koge U17
23:15
Odense Bk U17
vs
Aalborg Bk U17
 Indonesia | BXH | Kèo Vòng
15:00
Bhayangkara Surabaya United
vs
Pusamania Borneo
18:30
Mitra Kukar
vs
Arema Malang
 Argentina Prim C Metropolitana | BXH | Kèo Vòng
01:30
Deportivo Armenio
vs
Sportivo Barracas
01:30
El Porvenir
vs
Sportivo Dock Sud
01:30
Club Lujan
vs
Argentino de Quilmes
01:30
Central Cordoba
vs
Defensores Unidos
01:30
Deportivo Merlo
vs
Justo Jose De Urquiza
01:30
Canuelas
vs
Deportivo Laferrere
01:30
Berazategui
vs
Leandro N Alem
01:30
Sportivo Italiano
vs
Defensores De Cambaceres
 Hạng 4 Tây Ban Nha | BXH | Kèo Vòng
23:30
Cd Coria
vs
Olimpico Montijo
22:59
Oure Skolernes
vs
Sonderborg Fremad
 Israel C League | BXH | Kèo Vòng
22:59
Ahi Acre
vs
Beitar Nahariya
22:59
As Holon Mor
vs
Hapoel Ortodoxim Jaffa
 Đức Oberliga | BXH | Kèo Vòng
00:30
Niendorfer Tsv
vs
Tsv Sasel
 Hạng nhất Thụy Điển | BXH | Kèo Vòng
00:00
GAIS
vs
Ik Frej Taby
24
 Hạng 2 Anh | BXH | Kèo Vòng
01:45
Wigan Athletic
vs
Northampton Town
5
 Đảo Sip | BXH | Kèo Vòng
22:59
Omonia Nicosia
vs
AEK Larnaca
 Romania | BXH | Kèo Vòng
22:30
Cs Voluntari
vs
ACS Poli Timisoara
11
01:00
Sepsi
vs
Universitatea Craiova
11
22:30
Botosani
vs
CSM Studentesc Iasi
11
01:00
Dinamo Bucuresti
vs
Concordia Chiajna
11
 Serbia | BXH | Kèo Vòng
22:00
Borac Cacak
vs
Crvena Zvezda
00:00
Zemun
vs
Partizan Belgrade
9
 Slovakia | BXH | Kèo Vòng
23:30
MFK Ruzomberok
vs
MSK Zilina
00:00
Sport Podbrezova
vs
1. Tatran Presov
01:30
Slovan Bratislava
vs
Zemplin Michalovce
23:30
Trencin
vs
Nitra
 Cúp quốc gia Áo | BXH | Kèo Vòng
00:00
Union St.florian
vs
SC Weiz
2
00:00
SV Grodig
vs
LASK Linz
2
00:00
Sc Neusiedl 1919
vs
SV Ried
2
00:00
SG Austria Klagenfurt
vs
Kapfenberg Superfund
00:00
Sc Gleisdorf
vs
Wolfsberger AC
2
00:30
SV Horn
vs
TSV Hartberg
2
00:30
SKU Amstetten
vs
Wacker Innsbruck
2
22:59
Usk Anif
vs
Sturm Graz
2
23:30
Vocklamarkt
vs
Austria Wien
2
00:00
SC/ESV Parndorf
vs
Mattersburg
2
00:00
Union Gurten
vs
Rheindorf Altach
2
00:00
Tus Bad Gleichenberg
vs
Trenkwalder Admira
 Hạng 2 Thụy Sỹ | BXH | Kèo Vòng
01:00
Young Boys
vs
Luzern
01:00
St. Gallen
vs
Basel
01:00
Lausanne Sports
vs
Zurich
01:00
Chiasso
vs
Aarau
01:00
Neuchatel Xamax
vs
Servette
01:00
Rapperswil Jona
vs
Wil 1900
 Cúp Quốc Gia Hy Lạp | BXH | Kèo Vòng
22:15
Xanthi
vs
Panaitolikos Agrinio
2
00:30
Olympiakos Piraeus
vs
Asteras Tripolis
2
20:00
Platanias FC
vs
Apollon Smirnis
2
20:00
Iraklis 1908
vs
OFI Crete
2
20:00
Atromitos Athens
vs
Kerkyra
2
22:15
PAOK Saloniki
vs
PAE Levadiakos
2
22:15
Panahaiki-2005
vs
Anagenisi Karditsa
2
00:30
AEK Athens
vs
Lamia
2
00:30
Panathinaikos
vs
Larisa
2
 Cúp Quốc gia Estonia | BXH | Kèo Vòng
21:00
Viljandi Jk Tulevik
vs
Maardu United
4
21:00
Levadia Tallinn
vs
Kohtla Jarve Jk Jarve
4
22:00
Nomme JK Kalju
vs
Paide Linnameeskond C
4
00:00
Romoli
vs
Kuressaare
00:30
Pohja Tallinna Jk Volta
vs
Flora Tallinn 2
 Hạng 2 Phần Lan | BXH | Kèo Vòng
22:30
Haka
vs
Ops-jp
24
 Cúp Quốc Gia Ukraina | BXH | Kèo Vòng
20:00
Kolos Kovalyovka
vs
Illichivets
20:00
Zhemchuzhyna Odessa
vs
Stal Dniprodzherzhynsk
20:00
SC Tavriya
vs
Zirka Kirovohrad
20:00
Ahrobiznes Tsk Romny
vs
Veres Rivne
21:00
Helios Kharkiv
vs
Desna Chernihiv
22:00
Fk Avanhard Kramatorsk
vs
Vorskla Poltava
22:00
Inhulets Petrove
vs
Arsenal Kyiv
22:00
Prykarpattya Ivano Frankivsk
vs
Karpaty Lviv
22:59
Dnipro 1
vs
Hirnyk Sport
22:59
Scc Demnya
vs
Lviv
 Cúp Quốc Gia Croatia | BXH | Kèo Vòng
20:30
Borac Imbriovec
vs
Dinamo Zagreb
1
20:30
Vrbovec
vs
NK Rijeka
1
20:30
Oriolik
vs
Hajduk Split
1
20:30
Bedem Ivankovo
vs
NK Lokomotiva Zagreb
1
20:30
Croatia Zmijavci
vs
Slaven Belupo Koprivnica
1
20:30
Radnik Sesvete
vs
NK Split
20:30
Nehaj
vs
ZNK Osijek
1
20:30
Dakovo Croatia
vs
Istra 1961
1
20:30
Nedelisce
vs
Zapresic
1
20:30
Bjelovar
vs
NK Zagreb
1
20:30
Rudes
vs
Vinogradar
1
20:30
Zagora Unesic
vs
HNK Sibenik
1
20:30
Hnk Gorica
vs
Gosk Dubrovnik
1
20:30
Novigrad
vs
Zelina
1
22:59
Varteks Varazdin
vs
Cibalia
1
 Georgia | BXH | Kèo Vòng
20:00
Dila Gori
vs
Samtredia
20:00
Lokomotiv Tbilisi
vs
Chikhura Sachkhere
20:00
Torpedo Kutaisi
vs
Dinamo Tbilisi
 Cúp quốc gia Slovenia | BXH | Kèo Vòng
01:00
Nk Radomlje
vs
NK Olimpija Ljubljana
2
20:00
NK Mura 05
vs
Domzale
2
21:00
Simer Sampion Celje
vs
Gorica
2
 Hạng 2 Slovenia | BXH | Kèo Vòng
21:00
Zarica Kranj
vs
Nafta
 Hạng 3 Đức | BXH | Kèo Vòng
00:00
Werder Bremen Am
vs
Hallescher
00:00
SG Sonnenhof Grobaspach
vs
Karlsruher
00:00
Sportfreunde Lotte
vs
SV Wehen Wiesbaden
00:00
Hansa Rostock
vs
Fsv Zwickau
00:00
1. Magdeburg
vs
Paderborn 07
23:30
Sv Meppen
vs
VfL Osnabruck
00:00
Rot-weiss Erfurt
vs
SpVgg Unterhaching
00:00
Chemnitzer
vs
Fortuna Koln
00:00
Preuben Munster
vs
VfR Aalen
00:00
Wurzburger Kickers
vs
Carl Zeiss Jena
 Cúp Quốc Gia Ba Lan | BXH | Kèo Vòng
22:45
Bytovia Bytow
vs
Pogon Szczecin
3
01:45
Podbeskidzie
vs
Arka Gdynia
3
22:00
Chojniczanka Chojnice
vs
LKS Nieciecza
3
22:00
Chrobry Glogow
vs
Piast Gliwice
3
22:45
Gornik Zabrze
vs
Sandecja
3
 Cúp Quốc Gia Séc | BXH | Kèo Vòng
22:59
Bohemians 1905
vs
Fk Graffin Vlasim
21:00
Zivanice
vs
SK Sigma Olomouc
21:00
Sardice
vs
Slovan Liberec
21:00
HFK Olomouc
vs
Hradec Kralove
21:00
Domazlice
vs
Dukla Praha
21:00
Velke Mezirici
vs
Banik Ostrava
21:00
Pisek
vs
Zlin
22:00
Slavia Kromeriz
vs
Mfk Karvina
22:00
Mlada Boleslav
vs
Marila Pribram
22:00
Baumit Jablonec
vs
Viktoria Zizkov
22:00
Vysocina Jihlava
vs
Fk Banik Sokolov
22:00
Usti nad Labem
vs
Synot Slovacko
23:15
SC Znojmo
vs
Sparta Praha
23:30
Slavia Praha
vs
Fotbal Trinec
 Bắc Anh | BXH | Kèo Vòng
01:45
Sutton Coldfield Town
vs
Coalville
01:45
Altrincham
vs
Farsley Celtic
10
01:45
Barwell
vs
Matlock Town
10
01:45
Grantham Town
vs
Halesowen Town
10
01:45
Hednesford Town
vs
Nantwich Town
10
01:45
Lancaster City
vs
Whitby Town
10
01:45
Marine
vs
Ashton United
10
01:45
Mickleover Sports
vs
Stourbridge
10
01:45
Witton Albion
vs
Stalybridge Celtic
10
 Hạng 3 Ba Lan | BXH | Kèo Vòng
21:00
Rozwoj Katowice
vs
Ks Legionovia Legionowo
 Giải trẻ Ba Lan | BXH | Kèo Vòng
19:00
Pogon Szczecin Youth
vs
Ukp Zielona Gora Youth
20:00
Lks Lodz Youth
vs
Legia Warszawa Youth
 Cúp Liên Đoàn Anh Johnstone | BXH | Kèo Vòng
01:30
Accrington Stanley
vs
Middlesbrough U23
01:45
Bury
vs
Rochdale
north division
01:45
Walsall
vs
West Bromwich U23
 U20 Hy Lạp | BXH | Kèo Vòng
15:00
Aek Athens U20
vs
Panadol Gauss U20
 Italia Primavera | BXH | Kèo Vòng
20:00
Bari Youth
vs
Ascoli Youth
20:00
Udinese Youth
vs
Novara Youth
20:00
Bologna Youth
vs
Brescia Youth
20:00
Sassuolo Calcio Youth
vs
Perugia Youth
20:00
Cagliari U19
vs
Cittadella Youth
20:00
AC Milan U19
vs
Salernitana Youth
20:00
Empoli U20
vs
Carpi Youth
20:00
Virtus Entella Youth
vs
Ternana Youth
20:00
Genoa U19
vs
Spal Youth
20:00
Spezia U19
vs
Pro Vercelli Youth
20:00
Torino U19
vs
Avellino Youth
20:00
Napoli U19
vs
Benevento Youth
20:00
Palermo U19
vs
Frosinone Youth
20:00
Pescara Youth
vs
Crotone Youth
 Vô địch miền Tây Đức | BXH | Kèo Vòng
00:30
SC Wiedenbruck
vs
Erndtebruck
00:30
RW Essen
vs
Westfalia Herne
00:30
Uerdingen
vs
Sv Rodinghausen
23:30
Fortuna Dusseldorf Ii
vs
RW Oberhausen
00:30
Koln Am
vs
Sc Verl
00:30
Wuppertaler Sv
vs
Viktoria Koln
00:30
Dortmund(am)
vs
TSV Alemannia Aachen
00:30
Wegberg Beeck
vs
Wattenscheid
00:30
Bonner sc
vs
Monchengladbach Am
 Cúp Nữ Thụy Điển | BXH | Kèo Vòng
00:00
Nữ Mallbackens If
vs
Nữ Kif Orebro Duff
00:00
Lidkopings Fk Womens
vs
Nữ Hovas Billdal If
00:00
Nữ Aik Solna
vs
Djurgardens Womens
00:00
Mariebo Ik Womens
vs
Nữ Linkopings
00:00
Nữ Kalmar
vs
Nữ Kristianstads Dff
00:00
Asarums If Fk Womens
vs
Nữ Rosengard
00:00
Nữ Vasteras Bk 30
vs
Nữ Eskilstuna United DF
00:00
Nữ Jitex Bk
vs
Goteborg Womens
00:00
Nữ Vaxjo Ff
vs
Nữ Vittsjo Gik
00:00
Tyreso Ff Womens
vs
Nữ Hammarby
 Ngoại Hạng Bắc Anh (nữ) | BXH | Kèo Vòng
01:45
Nữ Derby County
vs
Leicester City Womens
01:45
Nữ Huddersfield Town
vs
Nữ Bradford City
01:45
Middlesbrough Womens
vs
Nữ Guiseley Afc Vixens
01:45
Nữ Stoke City
vs
Nữ Nottingham Forest
01:45
Wolves Womens
vs
West Bromwich Wfc Womens
 Ngoại Hạng Nam Anh (nữ) | BXH | Kèo Vòng
01:45
Gillingham Womens
vs
Nữ Ck Basildon
01:45
Nữ Lewes
vs
Crystal Palace Womens
01:45
Nữ West Ham United
vs
Nữ Charlton Athletic
01:45
Swindon Womens
vs
Nữ Cardiff City
 Vô địch KV Bắc Đức | BXH | Kèo Vòng
23:05
Hamburger Sv Ii
vs
Wolfsburg Am
00:00
Altonaer
vs
Eintr Braunschweig Am
00:30
St Pauli 2
vs
Hannover 96 Am
 Wales Cymru Alliance | BXH | Kèo Vòng
01:30
Airbus
vs
Flint Town United
01:30
Rhyl FC
vs
Ruthin Town
01:30
Caernarfon
vs
Llandudno Junction
01:30
Caersws
vs
Penrhyncoch
01:30
Denbigh Town
vs
Gap Queens Park
01:30
Holyhead Hotspur
vs
Porthmadog
01:30
Holywell
vs
Gresford Athletic
 Vô địch KV Bắc Đức (trẻ) | BXH | Kèo Vòng
16:00
Hertha Bsc Berlin U19
vs
Hannover 96 U19
16:00
Holstein Kiel U19
vs
Chemnitzer U19
 Germany Junioren Bundesliga West | BXH | Kèo Vòng
22:30
Msv Duisburg U19
vs
Schalke 04 U19
 U19 Hungary | BXH | Kèo Vòng
15:00
Gyori Eto Fc U19
vs
Illes Akademia Haladas U19
 Iran | BXH | Kèo Vòng
22:30
Esteghlal Tehran
vs
Zob Ahan
 Singapore | BXH | Kèo Vòng
18:30
Tampines Rovers FC
vs
Singapore Warriors
9
18:30
Young Lions
vs
Balestier Khalsa FC
 Malaysia Super League | BXH | Kèo Vòng
20:00
Pulau Pinang
vs
PB DKTT-Team
20:00
Kedah
vs
Felda United FC
20:00
Melaka FC
vs
Perak
20:00
Selangor PB
vs
Selangor PKNS
20:00
Pahang
vs
Sarawak
20:00
Johor
vs
Kelantan FA
 Hạng 1 Ả rập Xê út | BXH | Kèo Vòng
22:40
Al Mojzel
vs
Al Qaisoma
2
22:45
Al Hazm
vs
Al Orubah
2
19:55
Al Tai
vs
Al Wehda Mecca
2
22:25
Al Nojoom
vs
Hajer
2
22:30
Al Kawkab
vs
Najran
2
23:05
Al Rbeea
vs
Al Khaleej Club
2
 Australia FFA Cup | BXH | Kèo Vòng
16:30
Gold Coast City
vs
South Melbourne
16:30
Blacktown City Demons
vs
Western Sydney
 Hạng 3 Israel | BXH | Kèo Vòng
22:59
Hapoel Umm Al Fahm
vs
Hapoel Asi Gilboa
22:59
AS Nordia Jerusalem
vs
Hapoel Bikat Hayarden
23:30
Hapoel Herzliya
vs
Rubi Shapira
 Cup FA Trung Quốc | BXH | Kèo Vòng
18:35
Guangzhou Evergrande
vs
Shanghai SIPG
 Hạng 2 Brazil | BXH | Kèo Vòng
05:15
America MG
vs
Vila Nova (GO)
07:30
Guarani Futebol Clube
vs
Parana PR
 Costa Rica | BXH | Kèo Vòng
04:00
Guadalupe
vs
Limon
09:00
Alajuelense
vs
Universidad de Costa Rica
09:00
Santos De Guapiles
vs
Herediano
09:00
Deportivo Saprissa
vs
Municipal Liberia
09:00
Perez Zeledon
vs
Cartagines Deportiva SA
 Colombia | BXH | Kèo Vòng
07:45
Deportivo Pasto
vs
Atletico Nacional
 Colombia Copa Premier | BXH | Kèo Vòng
07:45
Deportes Quindio
vs
Deportivo Pereira
 Algieria | BXH | Kèo Vòng
00:00
Mc Alger
vs
Om Medea
 Cúp Quốc Gia Mexico | BXH | Kèo Vòng
07:00
Monterrey
vs
Leones Univ Guadalajara
1/8 final (a)
07:00
Morelia
vs
Club Tijuana
1/8 final (a)
08:00
Club America
vs
CDSyC Cruz Azul
1/8 final (a)
07:00
Pachuca
vs
Zacatepec
1/8 final (a)
08:30
Toluca
vs
Atlante
1/8 final (a)
09:00
Club Leon
vs
Queretaro
1/8 final (a)
 Nam Phi | BXH | Kèo Vòng
00:30
Orlando Pirates
vs
Kaizer Chiefs FC
5
00:30
Polokwane City
vs
Free State Stars
5
00:30
Supersport United
vs
Chippa United FC
5
20:00
Bloemfontein Celtic
vs
Supersport United
4
00:30
Platinum Stars
vs
Lamontville Golden Arrows
5
00:30
AmaZulu
vs
Bidvest Wits
5
00:30
Bloemfontein Celtic
vs
Baroka
5
00:30
Maritzburg United
vs
Kaizer Chiefs FC
5
 Venezuela | BXH | Kèo Vòng
06:00
Deportivo Tachira
vs
Deportivo Zulia
 Cúp Quốc Gia Marốc | BXH | Kèo Vòng
22:00
Union Touarga Sport Rabat
vs
RCA Raja Casablanca Atlhletic
8th finals
22:00
OCK Olympique de Khouribga
vs
Rcoz Oued Zem
8th finals
22:00
Renaissance Sportive de Berkane
vs
Wydad Casablanca
8th finals
22:00
Chabab Rif Hoceima
vs
ASS Association Sportive de Sale
8th finals
00:15
HUSA Hassania Agadir
vs
Chabab Atlas Khenifra
8th finals
02:30
IRT Itihad de Tanger
vs
Difaa Hassani Jdidi
8th finals
 USL First Division | BXH | Kèo Vòng
06:00
Charleston Battery
vs
Charlotte Independence
06:30
Louisville City
vs
Rochester Raging Rhinos
09:00
Reno 1868
vs
Okc Energy
09:30
Seattle Sounders Reserve
vs
Arizona United SC
 Hạng 2 Marốc | BXH | Kèo Vòng
22:59
Wydad Fes
vs
Maghreb Fez
22:59
Olympique Dcheira
vs
Union Sportive Sidi Kacem
22:59
Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid
vs
JSM Jeunesse Sportive El Massira
22:59
Wydad Temara
vs
Itihad Z. Khemisset
22:59
Chabab Ben Guerir
vs
Rb Rachad Bernoussi
22:59
Raja de Beni Mellal
vs
Usm Oujda
 Kenya | BXH | Kèo Vòng
19:00
Muhoroni Youth
vs
Nakumatt
 Nicaragua | BXH | Kèo Vòng
04:00
Walter Ferretti
vs
Unan Managua
 Trinidad & Tobago | BXH | Kèo Vòng
05:00
Trinidad Tobago Police
vs
San Juan Jabloteh
05:00
Club Sando
vs
North East Stars
05:00
Point Fortin
vs
Caledonia AIA
07:00
W Connection FC
vs
Central
 Giải trẻ Scotland 2 | BXH | Kèo Vòng
01:15
Clyde U20
vs
Stranraer U20
01:30
Forfar Athletic U20
vs
Raith Rovers U20
01:30
Queen Of South U20
vs
Greenock Morton U20
02:00
East Kilbride U20
vs
Queens Park U20
 Argentina Primera D | BXH | Kèo Vòng
01:30
Victoriano Arenas
vs
Ca Atlas
01:30
Deportivo Muniz
vs
Yupanqui
 Giải trẻ Uruguay | BXH | Kèo Vòng
01:00
Boston River Reserve
vs
El Tanque Reserves
 Hạng 4 Đan Mạch | BXH | Kèo Vòng
00:00
Aalborg Bk Am
vs
Viborg 2
00:00
Farum
vs
Tuse IF
 Hạng 4 Séc | BXH | Kèo Vòng
00:00
Chomutov
vs
Slovan Velvary
 Cúp Ailen Leinster Senior | BXH | Kèo Vòng
01:45
Bangor Celtic
vs
Greystones
 U19 Iceland | BXH | Kèo Vòng
00:00
Hk Kopavogur U19
vs
Throttur Reykjavik U19
00:00
Thor Akureyri U19
vs
Ka Dahl Victor U19
 Myanmar | BXH | Kèo Vòng
16:00
Laconi Lian
vs
Shan United
16:00
Yangon United
vs
Hantharwady United
Bongdanet.vn cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay các giải bóng đá hàng đầu Thế giới như: Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, Euro 2016, Copa America 2016, World Cup 2016.

Đồng thời còn cập nhật đầy đủ thông tin lịch phát sóng bóng đá truyền hình hôm nay trên kênh K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, kênh Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15 ...

Lịch bóng đá hôm nay, ngày mai, ... cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ, tỷ lệ kèo & nhận định, dự đoán kết quả, tỷ số về trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT !

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY19/09/2017

Dự đoán Leicester City vs LiverpoolDự đoán máy tính dự đoán Valencia vs MalagaDự đoán Augsburg vs RB LeipzigDự đoán Bologna vs Inter MilanDự đoán Nhận định Barcelona vs EibarDự đoán Schalke vs Bayern MunichDự đoán Kèo bóng đá hôm nay Aston Villa vs MiddlesbroughDự đoán Nhận định Monchengladbach vs StuttgartDự đoán Wolfsburg vs Werder BremenDự đoán Nhận định Tottenham vs BarnsleyDự đoán Bournemouth vs Brighton & HADự đoán Nhận định Crystal Palace vs HuddersfieldDự đoán West Ham United vs BoltonDự đoán Burnley vs Leeds UnitedDự đoán U16 Việt Nam vs U16 Campuchia
Kết quả xổ số Mega 645Xổ số 3 miềnKết quả xổ sốXổ số miền BắcXổ số miền NamXổ số miền TrungTennisTV ShowLịch phát sóng truyền hìnhLịch chiếu phim RẠPGiá vàngTin nóng 24hVideo hotXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếpĐiểm chuẩn Đại học 2016Dự báo thời tiếtPHIM mới

ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2