ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2
Bóng đá NET
Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá 26/01/2020 - Lịch bóng đá 26/01/2020

Hôm nay Ngày mai19/0220/0221/0222/0223/02
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Cập nhật: 17/02/2020 07:54
Chelsea vs MU (3h 18/2): Stamford Bridge di dễ khó về

Chelsea vs MU (3h 18/2): Stamford Bridge di dễ khó về

AC Milan vs Torino (2h45 18/2): Nối dài mạch bất bại

AC Milan vs Torino (2h45 18/2): Nối dài mạch bất bại

Bochum vs Stuttgart, 2h30 ngày 18/2: Thiên nga gãy cánh

Bochum vs Stuttgart, 2h30 ngày 18/2: Thiên nga gãy cánh

 U23 Châu Á BXH | Kèo Vòng
19:30
U23 Hàn Quốc
vs
U23 Ả-rập Xê-út
chung kết
 La Liga BXH | Kèo Vòng
18:00
Atletico Madrid
vs
Leganes
21
20:00
Celta Vigo
vs
Eibar
21
22:00
Getafe
vs
Real Betis
21
00:30
Real Sociedad
vs
Mallorca
21
03:00
Valladolid
vs
Real Madrid
21
 Bundesliga BXH | Kèo Vòng
21:30
Werder Bremen
vs
Hoffenheim
19
00:00
Bayer Leverkusen
vs
Fortuna Dusseldorf
19
 Serie A BXH | Kèo Vòng
18:30
Inter Milan
vs
Cagliari
21
21:00
Parma
vs
Udinese
21
21:00
Sampdoria
vs
Sassuolo
21
21:00
Hellas Verona
vs
Lecce
21
00:00
AS Roma
vs
Lazio
21
02:45
Napoli
vs
Juventus
21
 Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
21:00
Lyon
vs
Toulouse
21
23:00
Nantes
vs
Bordeaux
21
03:00
Lille
vs
PSG
21
 Cúp FA BXH | Kèo Vòng
20:00
Manchester City
vs
Fulham
4
00:00
Shrewsbury Town
vs
Liverpool
4
22:00
Tranmere Rovers
vs
Manchester United
4
 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
22:00
Desportivo de Tondela
vs
Vitoria Setubal
18
22:00
Famalicao
vs
Santa Clara
18
22:00
Belenenses
vs
Portimonense
18
00:30
Pacos Ferreira
vs
Benfica
18
03:00
Aves
vs
Boavista
18
 Hà Lan Eredivisie BXH | Kèo Vòng
18:15
Vitesse Arnhem
vs
Emmen
20
20:30
Groningen
vs
Ajax Amsterdam
20
20:30
Willem II
vs
Zwolle
20
22:45
PSV Eindhoven
vs
Twente Enschede
20
 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
17:30
Denizlispor
vs
Antalyaspor
19
20:00
Goztepe
vs
Besiktas
19
23:00
Konyaspor
vs
Galatasaray
19
 Hạng 2 Italia BXH | Kèo Vòng
21:00
Venezia
vs
Trapani
21
21:00
Crotone
vs
Spezia
21
03:00
Ascoli
vs
Frosinone
21
 Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
18:00
Malaga
vs
CD Mirandes
25
22:00
Albacete
vs
Deportivo La Coruna
25
22:00
Almeria
vs
Elche
25
00:15
Alcorcon
vs
SD Ponferradina
25
00:15
Rayo Vallecano
vs
Extremadura
25
02:30
Girona
vs
Real Oviedo
25
 Úc BXH | Kèo Vòng
14:00
Western United
vs
Adelaide United
16
 Hạng 2 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
18:15
Chaves
vs
CD Nacional
18
18:15
CD Cova Piedade
vs
CD Mafra
18
22:00
Leixoes
vs
Academica Coimbra
18
22:00
Academico Viseu
vs
Penafiel
18
22:00
Casa Pia Ac
vs
SC Farense
18
22:00
UD Oliveirense
vs
Varzim
18
00:15
Vilafranquense
vs
Feirense
18
 Senegal BXH | Kèo Vòng
23:30
Casamance
vs
Generation Foot
23:30
Mbour
vs
Toure Kunda Footpro
00:00
Us Goree
vs
Ngb Asc Niarry Tally
01:00
Cneps Excellence
vs
Pikine
 Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
15:00
Legia Warszawa
vs
Kairat Almaty
1
15:45
Misc Mifa
vs
Bhayangkara Surabaya United
1
16:00
Rodina Moskva
vs
Kvant Obninsk
1
17:00
Istra 1961
vs
NK Lokomotiva Zagreb
1
17:30
Wolfsburg
vs
Oberneuland
1
19:00
Baumit Jablonec
vs
Krasnodar
1
19:00
Port
vs
Cerezo Osaka U23
1
19:00
Teleoptik
vs
Borac Banja Luka
1
19:00
Bekescsaba
vs
Szolnoki MAV
1
19:20
Zrinjski Mostar
vs
FK Sutjeska Niksic
1
20:00
IFK Goteborg
vs
Aalborg BK
1
20:00
Batatais
vs
Desportivo Brasil Sp
1
20:00
Zapresic
vs
Hnk Gorica
1
21:00
Ural Sr
vs
Tsarsko Selo
1
21:00
Wexford Youths
vs
St. Patrick's
1
21:00
Eskilsminne Dif Womens
vs
Nữ dosjobro if
1
22:00
CSKA Sofia
vs
Shonan Bellmare
1
22:00
UC Dublin UCD
vs
Finn Harps
1
23:15
Aifk Turku
vs
Paiha
1
00:00
Waterford United
vs
Shamrock Rovers
1
02:00
CRB (AL)
vs
Murici
1
03:00
River Pi
vs
Piaui Pi
1
 Italia Serie D BXH | Kèo Vòng
20:20
Asd Bra
vs
As Casale Calcio
20:20
Lucchese
vs
Ghivizzano
20:25
Ponsacco
vs
Grosseto
20:30
Asd Sasso Marconi
vs
Forli
20:30
Mantova
vs
Vigor Carpaneto
20:30
Tamai
vs
Us Adriese
20:30
Tritium
vs
Pro Sesto
20:30
Us Fiorenzuola
vs
Ciliverghe Mazzano
21:00
Audace Cerignola
vs
Fb Brindisi 1912
21:00
Usd Latte Dolce
vs
Arzachena
 Bỉ BXH | Kèo Vòng
20:30
Cercle Brugge
vs
Anderlecht
23
00:00
Kortrijk
vs
Club Brugge
23
02:00
Royal Antwerp
vs
Zulte-Waregem
23
 Scotland BXH | Kèo Vòng
19:30
St. Mirren
vs
Aberdeen
23
22:00
Hearts
vs
Glasgow Rangers
23
 Italia C1A BXH | Kèo Vòng
21:00
Alessandria
vs
Olbia
21:00
Arezzo
vs
Us Pergolettese
21:00
Novara
vs
Pontedera
21:00
Pro Vercelli
vs
Ac Monza
21:00
Robur Siena Ssd
vs
Lecco
23:30
Como
vs
Renate Ac
23:30
Giana
vs
Pomigliano
23:30
Us Pianese
vs
Albinoleffe
 Italia C1B BXH | Kèo Vòng
21:00
Azy Based Nano Bo
vs
Sambenedettese
21:00
Fermana
vs
Piacenza
21:00
Triestina
vs
Cesena
21:00
Vis Pesaro
vs
Ravenna
23:30
Modena
vs
Imolese
 Italia C1C BXH | Kèo Vòng
21:00
Ac Monopoli
vs
Ternana
21:00
Reggina
vs
Bari
21:00
Virtus Francavilla
vs
Paganese
21:00
Viterbese
vs
Catania
23:30
Avellino
vs
Az Picerno Asd
23:30
Cavese
vs
Teramo
 King of Bahrain Cup BXH | Kèo Vòng
22:00
Al-Hadd
vs
Al-shabbab
 Chile BXH | Kèo Vòng
22:00
Santiago Wanderers
vs
Univ. Catolica
04:00
Huachipato
vs
Universidad de Chile
 Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
20:00
Panionios
vs
Atromitos Athens
21
20:00
Xanthi
vs
OFI Crete
21
22:15
Panaitolikos Agrinio
vs
Aris Salonica
21
00:30
AEK Athens
vs
Olympiakos Piraeus
21
 U19 Pháp Nhóm C BXH | Kèo Vòng
17:00
Angers Sco U19
vs
Bordeaux U19
 Bờ Biển Ngà BXH | Kèo Vòng
22:30
Societe Omnisports De Larmee
vs
Wac Dadjame
01:00
Racing Club Abidjan
vs
Asec Mimosas
 U19 Pháp Nhóm B BXH | Kèo Vòng
20:30
Asptt Dijon U19
vs
Sochaux U19
20:30
Epinal U19
vs
Metz U19
 Hạng 3 Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
20:00
Almyros
vs
Ao Sellanon
20:00
Ao Giouchtas
vs
Rethymniakos
20:00
AO Episkopis Rethymno
vs
Irodotos
20:00
Meteora
vs
Digenis Neochoriou
 Argentina Primera BXH | Kèo Vòng
03:35
CA Banfield
vs
Patronato Parana
17
03:35
Defensa Y Justicia
vs
Talleres Cordoba
17
05:40
Racing Club
vs
Atletico Tucuman
17
07:45
Boca Juniors
vs
Independiente
17
 Mexico BXH | Kèo Vòng
01:00
Pumas UNAM
vs
Monterrey
clausura
06:00
Necaxa
vs
Atletico San Luis
clausura
08:00
Juarez
vs
Morelia
clausura
 Honduras BXH | Kèo Vòng
04:00
Real De Minas
vs
Honduras Progreso
05:00
Platense
vs
Real Sociedad Tocoa
 Costa Rica BXH | Kèo Vòng
04:00
Jicaral
vs
Ad San Carlos
04:00
Limon
vs
Guadalupe
 Cúp Mùa Đông Estonia BXH | Kèo Vòng
16:20
Tabasalu Charma
vs
Keila Jk
20:00
Flora Tallinn
vs
Levadia Tallinn
 Iceland Championship 2 BXH | Kèo Vòng
19:00
UMF Selfoss
vs
Vikingur Olafsvik
 Albania BXH | Kèo Vòng
22:00
KF Tirana
vs
Luftetari Gjirokaster
22:00
Teuta Durres
vs
Ks Bylis
01:00
KS Perparimi Kukesi
vs
Partizani Tirana
 Brazil Campeonato Paraibano BXH | Kèo Vòng
02:00
Perilima Pb
vs
Campinense Pb
02:00
Centro Sportivo Paraibano
vs
Atletico Cajazeirense Pb
 Cúp Quốc Gia Malta BXH | Kèo Vòng
20:00
Swieqi United
vs
Hamrun Spartans
 Turkey 3 Ligi Grupo 2 BXH | Kèo Vòng
17:00
Fatsa Belediyespor
vs
Ofspor
17:30
Korfez Bld
vs
Cizrespor
17:30
Erokspor
vs
Turgutluspor
17:30
Tekirova Belediyespor
vs
Dai Lin Jissbon
 Turkey 3 Ligi Grupo 1 BXH | Kèo Vòng
17:30
Catalca Spor
vs
Yeni Orduspor
17:30
Kizilcabolukspor
vs
Tokatspor
 Turkey 3 Ligi Grupo 3 BXH | Kèo Vòng
17:00
Pazarspor
vs
Modafenspor
17:30
Bursa Niluferspor AS
vs
Yimpas Yozgatspor
17:30
Somaspor
vs
Golcukspor
17:30
Nazillispor
vs
Kelkit Belediye Hurriyet
 Mauritania BXH | Kèo Vòng
23:30
Trarza Ac
vs
Jahe
 Ngoại hạng Antigua và Barbuda BXH | Kèo Vòng
06:00
Greenbay Hoppers
vs
Liberta
 Hạng nhất Nam Phi BXH | Kèo Vòng
20:30
Ts Galaxy
vs
Mbombela United
 Argentina Prim C Metropolitana BXH | Kèo Vòng
03:00
Ferrocarril Midland
vs
Leandro N Alem
03:00
Real Pilar
vs
Excursionistas
 Siêu giải đấu SKNFA BXH | Kèo Vòng
04:00
Conaree United
vs
Mantab United
06:00
Rams Village Superstars
vs
Fast Cash Saddlers Utd
 Hạng 4 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
17:15
Santutxu
vs
SD Beasain
17:30
San Juan De Mozarrifar
vs
Utebo
17:30
Portugalete
vs
CD Basconia
17:30
Parla Escuela
vs
Rcd Carabanchel
17:30
Flat Earth
vs
Pozuelo Alarcon
17:30
Cd El Alamo
vs
Cf Trival Valderas
17:30
Sad Villaverde San Andres
vs
Mostoles
18:00
Cd Gerena
vs
Ciudad Lucena
18:00
Cd San Roque De Lepe
vs
Conil
18:00
Ud Poblense
vs
Ud Alcudia
18:00
Atletico Saguntino
vs
Alcoyano
18:00
Ud Paterna
vs
UD Alzira
18:00
Villarreal C
vs
Crevillente
18:00
Alhaurin De La Torre
vs
Cd Linares Deportivo
23:00
Cd Choco
vs
Rapido de Bouzas
23:00
Ud Paiosaco
vs
Cd Estradense
23:00
Arroyo Club Polideportivo
vs
Moralo Cp
00:00
Ibiza Islas Pitiusas
vs
Sd Portmany
00:00
CD El Palo
vs
Maracena
 Vô địch giải trẻ Bỉ BXH | Kèo Vòng
21:00
Lalouviere
vs
Urs Lixhe Lanaye
 Hạng 2 Iran BXH | Kèo Vòng
17:30
Malavan
vs
Fajr Sepasi
17:30
Niroye Zamini
vs
Mes Rafsanjan
17:30
Shahrdary Arak
vs
Khooshe Talaee Sana Saveh
17:30
Qashqai Shiraz
vs
Oxin Alborz
17:30
Persepolis Pakdasht
vs
Mes Krman
17:30
Khouneh Be Khouneh
vs
Navad Urmia
17:30
Esteghlal Khozestan
vs
Sepidroud Rasht
17:30
Arman Gohar Sirjan
vs
Damash Gilan FC
 Mexico U20 BXH | Kèo Vòng
22:00
Pumas U20
vs
Monterrey U20
 Vô địch Mexico nữ BXH | Kèo Vòng
01:00
Nữ Puebla
vs
Nữ tigres
 Hạng 2 Ai Cập BXH | Kèo Vòng
19:30
Telefonat Beni Suef
vs
Suhag
19:30
El Alameen
vs
Tahta Sc
19:30
Fayoum
vs
Telephonaat Bani Suweif
 Hạng 2 Senegal BXH | Kèo Vòng
23:00
Amitie
vs
Ej Fatick
 Jamaica BXH | Kèo Vòng
08:00
Arnett Gardens
vs
Siti Worley Garden J
 Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
17:00
Nữ cff maritim
vs
Mislata Cf Women
18:00
Nữ plaza argel
vs
Nữ Elche
18:00
Ud Tacuense Womens
vs
Nữ cff caceres
18:00
Nữ CD Parquesol
vs
Nữ prainsa zaragoza
 Hạng 2 Hà Lan BXH | Kèo Vòng
20:30
Go Ahead Eagles
vs
NAC Breda
 Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
21:00
Apollon Limassol FC
vs
Ethnikos Achnas
17
22:00
Omonia Nicosia
vs
Anorthosis Famagusta FC
17
23:00
Nea Salamis
vs
E.N.Paralimni
17
 Hạng 2 Thụy Sỹ BXH | Kèo Vòng
21:00
Vaduz
vs
Wil 1900
22:00
Chiasso
vs
Grasshoppers
22:00
Young Boys
vs
Basel
22:00
Thun
vs
Sion
22:00
St. Gallen
vs
Lugano
 Hạng 2 Bỉ BXH | Kèo Vòng
22:00
St Gilloise
vs
KVSK Lommel
closing
 Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 BXH | Kèo Vòng
18:00
Linense
vs
Merida Ad
23:00
UD Marbella
vs
UCAM Murcia
23:00
Murcia
vs
Cordoba
23:30
Atletico Sanluqueno
vs
Don Benito
23:30
Yeclano Deportivo
vs
Algeciras
00:00
Recreativo Huelva
vs
CP Villarrobledo
00:30
Sevilla Atletico
vs
Futbol Club Cartagena
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
18:00
Erzurum BB
vs
Balikesirspor
19
18:00
Hatayspor
vs
Menemen Belediye Spor
19
20:30
Eskisehirspor
vs
Adanaspor
19
23:00
Adana Demirspor
vs
Boluspor
19
 Hạng 2 Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
20:00
Apollon Larissas
vs
Doxa Dramas
22:00
Ergotelis
vs
Pas Giannina
 Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Munchen 1860
vs
Eintr. Braunschweig
20:00
Uerdingen
vs
Bayern Munich (am)
 Italia Primavera BXH | Kèo Vòng
16:00
Genoa U20
vs
Cagliari U19
18:00
Torino U19
vs
Napoli U19
 nữ Italia BXH | Kèo Vòng
18:30
Nữ GS Roma
vs
Nữ fiorentina
 Iceland Reykjavik Tournament BXH | Kèo Vòng
00:15
Throttur
vs
Fylkir
 Vô địch miền Tây Đức BXH | Kèo Vòng
21:00
Bonner sc
vs
Fortuna Dusseldorf Ii
 Vô địch Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
17:00
Nữ Rcd Espanyol
vs
Nữ madrid cff
17:00
Nữ Athletic Club Bibao
vs
Nữ Valencia
17:00
Sevilla Fc Womens
vs
Nữ Sporting De Huelva
22:30
Nữ Cd Tacon
vs
Nữ cdef logrono
00:30
Nữ Granadilla Tenerife
vs
Nữ Deportivo La Coruna
 Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
19:30
Bsg Chemie Leipzig
vs
Berliner Fc Dynamo
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Beyaz BXH | Kèo Vòng
17:30
Bandirmaspor
vs
Kastamonuspor
17:30
Bodrumspor
vs
Etimesgut Belediye Spor
17:30
Ergene Velimese
vs
Ankara Demirspor
17:30
Karabukspor
vs
Belediye Vanspor
17:30
Usakspor
vs
Sakaryaspor
 Hạng 2 Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
19:30
Digenis Morphou
vs
Akritas Chloraka
19:30
Anagenisis Dherina
vs
Othellos Athienou
19:30
Asil Lysi
vs
Alki Oroklini
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ - Nhóm Kirmizi BXH | Kèo Vòng
17:00
Gumushanespor
vs
Corum Belediyespor
17:00
Duzyurtspor
vs
Manisa Bb Spor
17:30
Anadolu Selcukluspor
vs
Pendikspor
17:30
Hacettepe Spor
vs
Amedspor
17:30
Samsunspor
vs
Bugsasspor
17:30
Sariyer
vs
Tarsus Idman Yurdu
 Vô địch Futsal Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
18:00
Catgas Energia Futsal
vs
Levante Futsal
19:00
Cordoba Futsal
vs
Vaidepenas Futsal
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3 BXH | Kèo Vòng
18:00
CD Castellon
vs
CF La Nucia
18:00
Cd Ebro
vs
CF Badalona
18:00
Valencia Cf Mestalla
vs
Sabadell
22:00
Andorra
vs
Gimnastic Tarragona
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 BXH | Kèo Vòng
17:30
UD Melilla
vs
Inter De Madrid
18:00
Atletico Baleares
vs
Cf Rayo Majadahonda
18:00
Real Madrid Castilla
vs
Scr Pena Deportiva
18:00
Ud Ibiza
vs
San Sebastian Reyes
23:00
Racing de Ferrol
vs
Coruxo
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 BXH | Kèo Vòng
18:00
Burgos CF
vs
Haro Deportivo
23:00
Athletic Bilbao 2
vs
Cultural Leonesa
23:00
Cd Guijuelo
vs
Real Sociedad B
23:00
CD Izarra
vs
Barakaldo CF
23:00
Real Union de Irun
vs
Salmantino
23:00
UD Logrones
vs
Calahorra
 U19 Pháp Nhóm D BXH | Kèo Vòng
20:30
Toulon U19
vs
Colomiers U19
 Cúp Quốc Gia Phần Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
Honka
vs
HIFK
00:00
Musa
vs
KTP Kotka
 TBN U19 BXH | Kèo Vòng
17:00
Celta Vigo U19
vs
Racing Santander U19
17:30
U19 Marina Sport
vs
Deportivo La Coruna U19
18:00
U19 Conxo Santiago
vs
Real Oviedo U19
18:00
Sevilla U19
vs
Cadiz U19
18:15
U19 Calasanz
vs
U19 Ural
19:00
Las Palmas U19
vs
Ad Huracan U19
 Hy Lạp U19 BXH | Kèo Vòng
16:00
Xanthi U19
vs
Ofi Crete U19
17:00
Ael Larisa U19
vs
Panathinaikos U19
 Israel BXH | Kèo Vòng
00:00
Maccabi Netanya
vs
Hapoel Hadera
01:15
Beitar Jerusalem
vs
Sektzia Nes Tziona
 Iran BXH | Kèo Vòng
18:45
Persepolis
vs
Teraktor-Sazi
17
19:00
Naft Masjed Soleyman
vs
Sanat-Naft
17
 Hạng nhất Ấn Độ BXH | Kèo Vòng
20:30
Gokulam Kerala
vs
Churchill Brothers
 Hạng 3 Israel BXH | Kèo Vòng
18:30
Maccabi Ironi Kiryat Ata
vs
Moadon Sport Tira
 VĐQG Úc nữ BXH | Kèo Vòng
12:00
Nữ Melbourne Victory
vs
Nữ Canberra United
 Ai Cập BXH | Kèo Vòng
22:00
Arab Contractors
vs
Tanta
 Guatemala BXH | Kèo Vòng
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
vs
Siquinala
02:00
CD Puerto de Iztapa
vs
CD Malacateco
03:30
Guastatoya
vs
Coban Imperial
 El Salvador BXH | Kèo Vòng
04:15
CD FAS
vs
Once Municipal
04:15
Independiente San Vicente
vs
Cd El Vencedor
 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:15
Patriotas
vs
Cucuta
05:20
Atletico Nacional
vs
Deportivo Pereira
07:30
Millonarios
vs
Deportivo Pasto
 Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
03:00
Defensores Unidos
vs
Deportivo Armenio
03:05
CA Fenix Pilar
vs
Almirante Brown
 Brazil Campeonato do Nordeste Primeira BXH | Kèo Vòng
04:00
Ceara
vs
Frei Paulistano
 Brazil Pernambucano BXH | Kèo Vòng
02:00
Decisao
vs
Afogados Da Ingazeira
02:00
Petrolina Pe
vs
Nautico (PE)
 Brazil Campeonato Gaucho 1 BXH | Kèo Vòng
02:00
Esportivo Rs
vs
Aimore Rs
05:00
Novo Hamburgo RS
vs
Ypiranga Rs
05:00
Sao Luiz(RS)
vs
Juventude Rs
 Brazil Campeonato Paulista BXH | Kèo Vòng
02:00
Botafogo Sp
vs
Ponte Preta
05:00
Mirassol
vs
Corinthians
05:00
EC Santo Andre
vs
Ferroviaria Sp
 Brazil Campeonato Goiano Division BXH | Kèo Vòng
02:00
Anapolina Go
vs
Crac Go
02:00
Atletico Clube Goianiense
vs
Goiania
02:00
Goianesia GO
vs
Anapolis
 Brazil Campeonato Catarinense Division 1 BXH | Kèo Vòng
02:00
Atletico Tubarao
vs
Figueirense (SC)
02:00
Juventus Sc
vs
Criciuma
 Brazil Campeonato Baiano Division BXH | Kèo Vòng
02:00
Bahia
vs
Vitoria Da Conquista Ba
 Brazil Campeonato Paulista A-2 BXH | Kèo Vòng
20:00
Aa Portuguesa Santista
vs
Atibaia
20:00
Juventus Sp
vs
Sertaozinho
21:00
Sao Bento
vs
Portuguesa de Desportos
 Brazil Campeonato Mineiro Division 1 BXH | Kèo Vòng
02:00
Uniao Recreativa Dos Trabalhadores Mg/urt
vs
Ca Patrocinense
 CAF Champions League BXH | Kèo Vòng
02:00
Al Ahly
vs
Es Du Sahel
 Ghana BXH | Kèo Vòng
22:00
Accra Hearts Of Oak
vs
Asante Kotoko
 Marốc Botola Pro BXH | Kèo Vòng
21:00
Renaissance Zmamra
vs
Forces Armee Royales
01:00
Union Touarga Sport Rabat
vs
Difaa Hassani Jdidi
 Nam Phi BXH | Kèo Vòng
20:30
Baroka
vs
Maritzburg United
21:00
Mamelodi Sundowns
vs
Bloemfontein Celtic
 U19 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
18:30
Konyaspor U19
vs
Galatasaray U19
 Kenya BXH | Kèo Vòng
15:00
Talanta
vs
Bidco United
17:10
Administration Police
vs
Wu Shuru
18:00
Tusker
vs
Ulinzi Stars Nakuru
18:15
Vihiga United
vs
Nairobi Star City
19:00
Fortune Sacco
vs
Kenya Police
19:00
Nairobi Stima
vs
Aps Bomet
 Argentina Torneo A BXH | Kèo Vòng
03:00
Deportivo Camioneros
vs
Deportivo Madryn
03:30
Club Circulo Deportivo
vs
Olimpo
04:00
Crucero del Norte
vs
Defensores Pronunciamiento
05:00
Union Sunchales
vs
Ca Guemes
07:30
Ca Juventud Unida San Luis
vs
Huracan Las Heras
 Nicaragua BXH | Kèo Vòng
07:00
Walter Ferretti
vs
Jalapa
 Rwanda BXH | Kèo Vòng
19:00
Etoile De Lest
vs
Vision Jn
19:00
Nyagatare
vs
Rugende
 Cúp Ailen Leinster Senior BXH | Kèo Vòng
17:45
University College Cork
vs
Midleton
18:00
Lucan United
vs
Home Farm
 Ethiopia BXH | Kèo Vòng
19:00
Fasil Kenema
vs
Sidama Bunna
19:10
Welwalo Adigrat
vs
Ethiopia Bunna
19:15
Saint George
vs
Bahir Dar Kenema
 Hạng 3 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
18:00
Uniao Leiria
vs
Gd Fontinhas
18:00
Loures
vs
Real Sport Clube Queluz
22:00
Lusitania Lourosa
vs
Felgueiras
 Myanmar BXH | Kèo Vòng
16:00
Laconi Lian
vs
Ispe
16:00
Ayeyawady United
vs
Zwekapin United
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

HLV Shin Tae-yong chỉ ra điểm yếu 'chết người' của cầu thủ Indonesia HLV Shin Tae-yong chỉ ra điểm yếu 'chết người' của cầu thủ IndonesiaDortmund vs PSG và danh sách các trận cầu đinh tuần này (17/2 - 23/2) Dortmund vs PSG và danh sách các trận cầu đinh tuần này (17/2 - 23/2)Kết quả bóng đá hôm nay 17/2: Inter 'ngã ngựa', Real bị chia điểm Kết quả bóng đá hôm nay 17/2: Inter 'ngã ngựa', Real bị chia điểmKết quả Juventus vs Brescia: Tạm chiếm ngôi đầu bảng Kết quả Juventus vs Brescia: Tạm chiếm ngôi đầu bảngKết quả Udinese 0-0 Hellas Verona: Chia điểm nhạt nhòa Kết quả Udinese 0-0 Hellas Verona: Chia điểm nhạt nhòaSevilla 2-2 Espanyol: Chỉ mình Suso là không đủ Sevilla 2-2 Espanyol: Chỉ mình Suso là không đủXác định thời điểm Lee Nguyễn ra mắt CLB TP.HCM Xác định thời điểm Lee Nguyễn ra mắt CLB TP.HCMEden Hazard báo tin vui, thi đấu sau 3 tháng chấn thương Eden Hazard báo tin vui, thi đấu sau 3 tháng chấn thươngTrang chủ của Barcelona bị hack, tung tin vụ Neymar Trang chủ của Barcelona bị hack, tung tin vụ NeymarKênh chiếu Aston Villa vs Tottenham Hotspur, 21h00 ngày 16/2 Kênh chiếu Aston Villa vs Tottenham Hotspur, 21h00 ngày 16/2

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Nhận định Universidad Concepcion vs Curico Unido, 7h00 ngày 17/2: Bạc nhượcNhận định Universidad Concepcion vs Curico Unido, 7h00 ngày 17/2: Bạc nhược
Nhận định Central Cordoba Sde vs Boca Juniors, 7h45 ngày 17/2: Hướng tôi ngôi vô địchNhận định Central Cordoba Sde vs Boca Juniors, 7h45 ngày 17/2: Hướng tôi ngôi vô địch
Nhận định Santos Laguna vs Tigres UANL, 7h45 ngày 17/2: Ưu thế chủ nhàNhận định Santos Laguna vs Tigres UANL, 7h45 ngày 17/2: Ưu thế chủ nhà
Nhận định Cucuta vs Deportivo Pasto, 8h15 ngày 17/2: Chiếm ngôi đầu bảngNhận định Cucuta vs Deportivo Pasto, 8h15 ngày 17/2: Chiếm ngôi đầu bảng
Nhận định U20 Nga vs Rotor Volgograd, 15h ngày 17/2Nhận định U20 Nga vs Rotor Volgograd, 15h ngày 17/2
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu SC Heerenveen
Đặng Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 26 52

2  Robert Lewandowski 23 46

3  Timo Werner 20 40

4  Erling Haaland 24 40

5  Cristiano Ronaldo 20 40

6  Jamie Vardy 17 34

7  Romelu Lukaku 17 34

8  Sergio Agüero 16 32

9  Wissam Ben Yedder 16 32

10  Erik Sorga 31 31

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -6 2174

2  Đức 14 2078

3  Hà Lan -1 2035

4  Pháp 2 2033

5  Thụy Điển 2 2022

6  Anh -19 2001

7  Úc -2 1963

8  Canada -18 1958

9  Brazil 25 1956

10  Nhật Bản 5 1942

32  Việt Nam 6 1665

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp