ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2
Bóng đá NET
Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá 14/09/2019 - Lịch bóng đá 14/09/2019

Hôm nay Ngày mai24/0225/0226/0227/0228/02
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Cập nhật: 22/02/2020 21:12
SPAL vs Juventus (0h 23/2): Kỷ lục 'khủng' chờ Cristiano Ronaldo

SPAL vs Juventus (0h 23/2): Kỷ lục 'khủng' chờ Cristiano Ronaldo

Chelsea vs Tottenham (19h30 22/2): Đi săn không súng

Chelsea vs Tottenham (19h30 22/2): Đi săn không súng

Fiorentina vs AC Milan (2h45 23/2): Kiệt sức

Fiorentina vs AC Milan (2h45 23/2): Kiệt sức

 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:30
Liverpool
vs
Newcastle United
5
21:00
Brighton
vs
Burnley
5
21:00
Manchester United
vs
Leicester City
5
21:00
Sheffield United
vs
Southampton
5
21:00
Tottenham Hotspur
vs
Crystal Palace
5
21:00
Wolves
vs
Chelsea
5
23:30
Norwich
vs
Manchester City
5
 La Liga BXH | Kèo Vòng
18:00
Real Madrid
vs
Levante
4
21:00
Leganes
vs
Villarreal
4
23:30
Real Sociedad
vs
Atletico Madrid
4
02:00
Barcelona
vs
Valencia
4
 Bundesliga BXH | Kèo Vòng
20:30
Borussia Dortmund
vs
Bayer Leverkusen
4
20:30
Augsburg
vs
Eintr. Frankfurt
4
20:30
Koln
vs
Monchengladbach
4
20:30
Union Berlin
vs
Werder Bremen
4
20:30
Mainz 05
vs
Hertha Berlin
4
23:30
RB Leipzig
vs
Bayern Munich
4
 Serie A BXH | Kèo Vòng
20:00
Fiorentina
vs
Juventus
3
23:00
Napoli
vs
Sampdoria
3
01:45
Inter Milan
vs
Udinese
3
 Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
22:30
PSG
vs
Strasbourg
5
01:00
Montpellier
vs
Nice
5
01:00
Bordeaux
vs
Metz
5
01:00
Stade Brestois
vs
Stade Rennais
5
01:00
Dijon
vs
Nimes
5
 Hạng Nhất Anh BXH | Kèo Vòng
18:30
Fulham
vs
West Bromwich
7
21:00
Charlton Athletic
vs
Birmingham
7
21:00
Swansea City
vs
Nottingham Forest
7
21:00
Stoke City
vs
Bristol City
7
21:00
Middlesbrough
vs
Reading
7
21:00
Hull City
vs
Wigan Athletic
7
21:00
Queens Park Rangers
vs
Luton Town
7
21:00
Preston North End
vs
Brentford
7
21:00
Blackburn Rovers
vs
Millwall
7
 U16 Châu Á BXH | Kèo Vòng
15:30
Brunei U16
vs
Trung Quốc U16
loại
16:00
Macau U16
vs
U16 Mông Cổ
loại
18:00
Đông Timor U16
vs
U16 Việt Nam
loại
19:00
Northern Mariana Island U16
vs
U16 Philippines
loại
21:00
Nepal U16
vs
Jordan U16
loại
00:00
Kuwait U16
vs
Sri Lanka U16
 Hạng 2 Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Accrington Stanley
vs
Sunderland
8
21:00
Burton Albion
vs
Coventry
8
21:00
Blackpool
vs
Milton Keynes Dons
8
21:00
Rotherham United
vs
Bolton Wanderers
8
21:00
Southend United
vs
Fleetwood Town
8
21:00
Lincoln City
vs
Bristol Rovers
8
21:00
AFC Wimbledon
vs
Shrewsbury Town
8
21:00
Ipswich
vs
Doncaster Rovers
8
21:00
Peterborough United
vs
Rochdale
8
21:00
Oxford United
vs
Tranmere Rovers
8
21:00
Gillingham
vs
Wycombe Wanderers
8
 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
15:00
Gyeongnam
vs
Ulsan Hyundai Horang-i
league
17:00
Daegu
vs
Pohang Steelers
league
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
vs
Sangju Sangmu Phoenix
league
 Thái Lan BXH | Kèo Vòng
17:45
Ratchaburi FC
vs
Chonburi Shark
27
19:00
SCG Muangthong United
vs
Buriram United
27
20:00
Samut Prakan City
vs
Bangkok United
27
 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
22:30
Famalicao
vs
Pacos Ferreira
5
01:00
Benfica
vs
Gil Vicente
5
03:30
Vitoria Guimaraes
vs
Aves
5
 Hà Lan Eredivisie BXH | Kèo Vòng
23:30
AZ Alkmaar
vs
Sparta Rotterdam
6
23:30
Ajax Amsterdam
vs
SC Heerenveen
6
00:45
VVV Venlo
vs
Groningen
6
01:45
PSV Eindhoven
vs
Vitesse Arnhem
6
01:45
Utrecht
vs
Emmen
6
 Nga BXH | Kèo Vòng
20:30
Spartak Moscow
vs
Ural Sr
9
23:00
PFC Sochi
vs
Lokomotiv Moscow
9
 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
21:00
Istanbul Basaksehir
vs
Sivasspor
4
00:00
Gazisehir Gaziantep
vs
Besiktas
4
00:00
Antalyaspor
vs
Kayserispor
4
 Hạng 2 Pháp BXH | Kèo Vòng
19:45
Clermont Foot
vs
Lorient
7
 Hạng 2 Italia BXH | Kèo Vòng
20:00
Cittadella
vs
Trapani
3
20:00
Virtus Entella
vs
Frosinone
3
20:00
Perugia
vs
Juve Stabia
3
20:00
Ascoli
vs
Livorno
3
23:00
Venezia
vs
Chievo
3
 Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
21:00
CD Mirandes
vs
Malaga
5
21:00
Numancia
vs
SD Huesca
5
23:30
Las Palmas
vs
Almeria
5
01:30
Cadiz
vs
Girona
5
01:30
SD Ponferradina
vs
Alcorcon
5
 Hạng 2 Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Hannover 96
vs
Arminia Bielefeld
6
18:00
Heidenheimer
vs
Holstein Kiel
6
18:00
SSV Jahn Regensburg
vs
VfB Stuttgart
6
 Hạng 2 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:00
GD Estoril-Praia
vs
Porto B
5
22:00
Varzim
vs
CD Cova Piedade
5
00:15
Feirense
vs
Chaves
5
00:15
SC Farense
vs
Vilafranquense
5
 U23 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:30
Arsenal U23
vs
Leicester City U23
division 1
19:00
Manchester City U23
vs
Wolves U23
division 1
21:00
Liverpool U23
vs
Derby County U23
division 1
 Nhà nghề Mỹ MLS BXH | Kèo Vòng
06:35
Montreal Impact
vs
Cincinnati
23:30
New York City
vs
San Jose Earthquakes
03:00
Chicago Fire
vs
Dallas
06:00
Atlanta United
vs
Columbus Crew
06:30
Orlando City
vs
New England Revolution
06:30
Philadelphia Union
vs
Los Angeles
09:10
Vancouver Whitecaps
vs
Houston Dynamo
 Mexico BXH | Kèo Vòng
07:00
Leon
vs
Juarez
apertura
05:00
Monterrey
vs
Necaxa
apertura
07:00
Chivas Guadalajara
vs
Atlas
apertura
09:00
Club America
vs
Pumas UNAM
apertura
 Serbia BXH | Kèo Vòng
00:00
Radnik Surdulica
vs
FK Napredak Krusevac
23:00
Crvena Zvezda
vs
Indjija
00:00
FK Javor Ivanjica
vs
FK Rad Beograd
01:00
FK Vozdovac Beograd
vs
Cukaricki
01:30
Proleter Novi Sad
vs
Partizan Belgrade
 Hạng 2 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Pardubice
vs
Dukla Praha
15:15
Slavoj Vysehrad
vs
Fotbal Trinec
18:00
Brno
vs
Lisen
22:00
Prostejov
vs
Sk Slovan Varnsdorf
 England Conference Bắc BXH | Kèo Vòng
21:00
Gateshead
vs
Boston United
Tháng 7
21:00
Curzon Ashton
vs
Brackley Town
21:00
Kidderminster
vs
Altrincham
21:00
AFC Telford United
vs
Chester FC
21:00
Bradford Park Avenue
vs
Spennymoor Town
21:00
Darlington
vs
York City
21:00
Guiseley
vs
Hereford
21:00
Kettering Town
vs
Alfreton Town
21:00
Kings Lynn
vs
Gloucester City
21:00
Leamington
vs
Farsley Celtic
21:00
Southport FC
vs
Blyth Spartans
 Bỉ BXH | Kèo Vòng
23:00
Oostende
vs
Standard Liege
7
01:00
AS Eupen
vs
Zulte-Waregem
7
01:00
Sint Truidense VV
vs
Red Star Waasland-Beveren
7
01:30
Cercle Brugge
vs
Club Brugge
7
 Scotland BXH | Kèo Vòng
18:00
Hamilton
vs
Celtic
5
21:00
Aberdeen
vs
St. Johnstone
5
21:00
Hearts
vs
Motherwell FC
5
21:00
Kilmarnock
vs
Hibernian FC
5
21:00
Glasgow Rangers
vs
Livingston
5
21:00
Ross County
vs
St. Mirren
5
 Italia C1A BXH | Kèo Vòng
01:45
Ac Monza
vs
Pro Vercelli
 Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
18:30
Orebro
vs
GIF Sundsvall
23
21:00
Ostersunds
vs
Kalmar FF
23
 Na Uy BXH | Kèo Vòng
23:00
Rosenborg
vs
Lillestrom
21
 Séc BXH | Kèo Vòng
21:30
Slovan Liberec
vs
Teplice
9
21:30
Mlada Boleslav
vs
Marila Pribram
9
00:00
Slavia Praha
vs
Synot Slovacko
9
 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
21:00
Lahti
vs
RoPS Rovaniemi
 England Conference Nam BXH | Kèo Vòng
21:00
St Albans City
vs
Weymouth
21:00
Welling United
vs
Wealdstone
21:00
Tonbridge Angels
vs
Hemel Hempstead Town
21:00
Bath City
vs
Eastbourne Borough
11
21:00
Chelmsford City
vs
Chippenham Town
11
21:00
Concord Rangers
vs
Dartford
11
21:00
Dorking
vs
Maidstone United
21:00
Dulwich Hamlet
vs
Hungerford Town
11
21:00
Havant and Waterlooville
vs
Braintree Town
21:00
Oxford City
vs
Billericay Town
11
21:00
Slough Town
vs
Hampton & Richmond
21:00
Dorking
vs
Maidstone United
11
21:00
Havant and Waterlooville
vs
Braintree Town
11
21:00
Slough Town
vs
Hampton & Richmond
11
21:00
St Albans City
vs
Weymouth
11
21:00
Tonbridge Angels
vs
Hemel Hempstead Town
11
21:00
Welling United
vs
Wealdstone
11
 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
Rakow Czestochowa
vs
Arka Gdynia
8
22:30
Lechia Gdansk
vs
Lech Poznan
8
01:00
Korona Kielce
vs
Wisla Krakow
8
 Croatia BXH | Kèo Vòng
21:30
Zapresic
vs
Slaven Belupo Koprivnica
8
00:00
Hnk Gorica
vs
NK Lokomotiva Zagreb
8
 Chile BXH | Kèo Vòng
22:30
Palestino
vs
Coquimbo Unido
01:00
Deportes Iquique
vs
Audax Italiano
03:30
Union Espanola
vs
Universidad de Chile
 Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
23:00
Atromitos Athens
vs
PAOK Saloniki
3
23:15
OFI Crete
vs
Panaitolikos Agrinio
3
01:30
Olympiakos Piraeus
vs
Volos Nfc
3
 Hạng 2 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
21:00
Fremad Amager
vs
Viborg
9
 Belarus BXH | Kèo Vòng
20:00
Torpedo Zhodino
vs
Neman Grodno
21
00:45
BATE Borisov
vs
Gorodeya
21
22:30
Dinamo Brest
vs
Torpedo Minsk
21
 Finland Kakkonen Lohko B BXH | Kèo Vòng
18:00
Jazz Pori
vs
P-iirot
19:00
Kapa Helsinki
vs
Tampere
19:00
Eps Espoo
vs
Honka Akatemia
19:00
Ilves Tampere 2
vs
Gnistan
19:00
Salon Palloilijat Salpa
vs
Fc Espoo
 Brazil Serie A BXH | Kèo Vòng
03:00
Flamengo
vs
Santos
19
05:00
Chapecoense
vs
Vasco da Gama
19
05:00
Palmeiras
vs
Cruzeiro
19
07:00
Ceara
vs
Botafogo
19
 Argentina Primera BXH | Kèo Vòng
23:15
Arsenal de Sarandi
vs
Union Santa Fe
6
01:30
Godoy Cruz
vs
Argentinos Juniors
6
01:30
Ca Central Cordoba Sde
vs
Defensa Y Justicia
6
03:45
Colon
vs
San Lorenzo
6
06:00
CA Huracan
vs
River Plate
6
 J-League 1 BXH | Kèo Vòng
12:00
Consadole Sapporo
vs
Vegalta Sendai
league
16:00
Oita Trinita
vs
Shonan Bellmare
league
17:00
Gamba Osaka
vs
Sagan Tosu
league
17:00
Kashima Antlers
vs
Tokyo
league
17:00
Kawasaki Frontale
vs
Jubilo Iwata
league
17:00
Vissel Kobe
vs
Matsumoto Yamaga
league
17:00
Yokohama F Marinos
vs
Sanfrecce Hiroshima
league
 Hạng 2 Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
16:00
JEF United Ichihara
vs
Mito Hollyhock
32
16:00
Ventforet Kofu
vs
Kashiwa Reysol
32
16:00
Zweigen Kanazawa FC
vs
Ryukyu
32
17:00
Tochigi SC
vs
Avispa Fukuoka
32
17:00
Kyoto Purple Sanga
vs
Machida Zelvia
32
17:00
Tokushima Vortis
vs
V-Varen Nagasaki
32
17:00
Okayama
vs
Gifu
32
17:00
Albirex Niigata
vs
Tokyo Verdy
32
17:00
Renofa Yamaguchi
vs
Ehime
32
 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
18:35
HeNan JianYe
vs
Hebei Hx Xingfu
18:35
Guangzhou R&F
vs
Tianjin TianHai
 V-League BXH | Kèo Vòng
17:00
Hải Phòng
vs
Khánh Hòa
league
17:00
Quảng Nam
vs
Đà Nẵng
league
19:00
Sài Gòn FC
vs
Hoàng Anh Gia Lai
league
 Honduras BXH | Kèo Vòng
04:30
Real De Minas
vs
Real Sociedad Tocoa
apertura
08:15
CD Vida
vs
Honduras Progreso
08:15
CD Vida
vs
Honduras Progreso
apertura
 Litva BXH | Kèo Vòng
19:00
Palanga
vs
Kauno Zalgiris
23
 Latvia BXH | Kèo Vòng
18:00
FK Ventspils
vs
Jelgava
league
20:00
Bfc Daugavpils
vs
Fk Valmiera
league
21:45
Riga
vs
Metta/LU Riga
league
 Hạng 2 Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Clyde
vs
Stranraer
6
21:00
Dumbarton
vs
Airdrie United
6
21:00
Falkirk
vs
Forfar Athletic
6
21:00
Montrose
vs
East Fife
6
21:00
Raith Rovers
vs
Peterhead
6
 Luxembourg BXH | Kèo Vòng
22:00
Hostert
vs
F91 Dudelange
6
 Malta BXH | Kèo Vòng
23:00
Gzira United
vs
Sliema Wanderers FC
3
23:00
Sirens
vs
Hibernians FC
3
01:00
Birkirkara FC
vs
Balzan
3
01:15
Senglea Athletic
vs
Mosta
3
 Finland Kakkonen Lohko C BXH | Kèo Vòng
19:00
Sjk Akatemia
vs
Vaajakoski
19:00
Sc Kufu-98
vs
Vps J Akatemia
19:00
Vifk Vaasa
vs
Gbk Kokkola
 Finland Kakkonen Lohko A BXH | Kèo Vòng
17:00
Klubi 04
vs
Lahden Reipas
19:00
Viikingit
vs
Mp Mikkeli
21:00
JIPPO
vs
Njs Nurmijarvi
21:00
Kiffen
vs
Vantaa
 Hạng nhất Mỹ BXH | Kèo Vòng
02:00
Real Monarchs Slc
vs
Portland Timbers 2
04:00
Swope Park Rangers
vs
North Carolina
06:00
Pittsburgh Riverhounds
vs
Charleston Battery
09:00
Orange County Blues Fc
vs
El Paso Locomotive
09:30
Las Vegas Lights
vs
Fresno
09:30
Phoenix Rising
vs
LA Galaxy 2
10:25
New Mexico United
vs
Colorado Springs Switchbacks
 Wales FAW (nam) BXH | Kèo Vòng
20:30
Llantwit Major
vs
Swansea University
6
20:30
Undy Athletic
vs
Ammanford
6
20:30
Caerau
vs
Taffs Well
6
20:30
Pontypridd
vs
Cwmbran Celtic
6
20:30
Goytre United
vs
Stm Sports
6
 Costa Rica BXH | Kèo Vòng
09:00
Deportivo Saprissa
vs
Universidad de Costa Rica
10
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League BXH | Kèo Vòng
15:00
Tokyo U23
vs
Thespa Kusatsu Gunma
11:00
Vanraure Hachinohe
vs
Roasso Kumamoto
11:00
Gainare Tottori
vs
SC Sagamihara
12:00
Kataller Toyama
vs
Grulla Morioka
 Hạng 2 Iceland BXH | Kèo Vòng
21:00
Umf Afturelding
vs
Vikingur Olafsvik
21:00
Fjolnir
vs
Leiknir Reykjavik
21:00
Magni
vs
Throttur
21:00
Haukar
vs
Keflavik
21:00
Umf Njardvik
vs
Grotta Seltjarnarnes
21:00
Fram Reykjavik
vs
Thor Akureyri
 Áo BXH | Kèo Vòng
22:00
Mattersburg
vs
WSG Wattens
22:00
Red Bull Salzburg
vs
TSV Hartberg
22:00
Sturm Graz
vs
LASK Linz
 Armenia BXH | Kèo Vòng
19:00
Shirak
vs
Gandzasar Kapan
6
 Azerbaijan BXH | Kèo Vòng
21:00
Standard Sumqayit
vs
Zira
23:00
Sabah
vs
Gilan Gabala
 Albania BXH | Kèo Vòng
21:00
KF Tirana
vs
Skenderbeu Korca
4
21:00
Luftetari Gjirokaster
vs
Flamurtari
4
21:00
Teuta Durres
vs
Vllaznia Shkoder
4
 Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
20:30
Qizilqum Zarafshon
vs
Nasaf Qarshi
19
20:30
AGMK
vs
Dinamo Samarkand
19
 Cúp Liên đoàn Ireland BXH | Kèo Vòng
02:00
Derry City
vs
Dundalk
 Hạng 2 Ireland BXH | Kèo Vòng
01:30
Longford Town
vs
Bray Wanderers
 Hạng 2 Na uy BXH | Kèo Vòng
20:30
Kongsvinger
vs
Aalesund
 Hạng 3 Na uy nhóm A BXH | Kèo Vòng
21:00
Nardo
vs
Byasen Toppfotball
 Hạng 3 Na uy nhóm B BXH | Kèo Vòng
21:00
Oppsal
vs
Grorud IL
21:00
Floro
vs
Baerum SK
21:00
Kjelsas IL
vs
Asker
 Hạng 2 Moldova BXH | Kèo Vòng
20:00
Victoria Bardar
vs
Floresti
23
 Hạng 3 Séc BXH | Kèo Vòng
14:30
Slavia Prague B
vs
Sokol Hostoun
6
15:15
Fk Loko Vltavin
vs
Jiskra Domazlice
6
 Hạng 2 Đan Mạch Nhóm A BXH | Kèo Vòng
18:00
Vanlose If
vs
Avarta
 Hạng nhất Thái Lan BXH | Kèo Vòng
17:45
Navy
vs
JL Chiangmai United
20:00
Bangkok Glass
vs
Lampang
 Canada BXH | Kèo Vòng
07:30
Brantford Galaxy Sc
vs
Sc Scarborough Ontario
 Zimbabwe BXH | Kèo Vòng
20:00
Telone
vs
Ngezi Platinum Stars
23
20:00
Chicken Inn
vs
Manica Diamond
23
20:00
Zpc Kariba
vs
Dynamos Fc
23
 Hạng 2 Argentina BXH | Kèo Vòng
01:30
Alvarado Mar Del Plata
vs
Ca Platense
01:30
CA Brown Adrogue
vs
Instituto
01:30
Defensores de Belgrano
vs
Gimnasia Jujuy
01:30
Sarmiento Junin
vs
Villa Dalmine
03:05
Nueva Chicago
vs
Atletico Atlanta
07:20
Quilmes
vs
All Boys
 Hạng 2 Áo BXH | Kèo Vòng
19:30
Wacker Innsbruck
vs
Grazer AK
21:00
Dornbirn
vs
Liefering
 Paraguay BXH | Kèo Vòng
05:30
Sol De America
vs
Guarani CA
03:00
Libertad Asuncion
vs
Cerro Porteno
 Indonesia BXH | Kèo Vòng
15:30
Madura United
vs
Barito Putera
18
 Hạng 2 Thụy Điển miền Nam BXH | Kèo Vòng
19:00
Lunds BK
vs
Kristianstads FF
19:00
Skovde AIK
vs
Lindome GIF
21:00
Atvidabergs FF
vs
Torns IF
19:00
Eskilsminne IF
vs
Assyriska Turab Ik Jkp
20:00
Utsiktens BK
vs
Trollhattan
 Sweden Div 1 Norra BXH | Kèo Vòng
19:00
Rynninge IK
vs
Sandvikens IF
21:00
Karlslunds If Hfk
vs
Vasalunds IF
21:00
Sollentuna United FF
vs
Carlstad United BK
 U23 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:00
Coimbra Ec U23
vs
Feirense U23
6
17:00
Maritimo U23
vs
U23 Famalicao
6
17:00
Sporting Clube De Portugal U23
vs
Portimonense U23
6
20:00
Cd Aves U23
vs
Leixoes U23
6
 Nam Anh - Trung tâm BXH | Kèo Vòng
21:00
Rushden&Diamonds
vs
Royston Town
7
21:00
Alvechurch
vs
Peterborough Sports
7
21:00
Banbury United
vs
Hitchin Town
7
21:00
Biggleswade Town
vs
Nuneaton Town
7
21:00
Coalville Town
vs
Stratford Town
7
21:00
Kings Langley
vs
Hednesford Town
7
21:00
Lowestoft Town
vs
Bromsgrove Sporting
7
21:00
Needham Market
vs
Barwell
7
21:00
Rushall Olympic
vs
St Ives Town
7
21:00
Stourbridge
vs
Leiston
7
21:00
Tamworth
vs
Redditch United
7
 Hạng nhất Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
18:30
Orgryte
vs
Trelleborgs FF
23
21:00
Osters IF
vs
Jonkopings Sodra IF
23
21:00
Syrianska
vs
Ik Frej Taby
23
 Hạng 2 Hà Lan BXH | Kèo Vòng
00:45
Oss
vs
Go Ahead Eagles
6
 Hạng nhất Nga BXH | Kèo Vòng
14:00
Luch-Energiya
vs
Volga Olimpiets
13
17:00
Yenisey Krasnoyarsk
vs
Baltika
13
18:00
Tom Tomsk
vs
Spartak Moscow II
13
20:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
vs
Shinnik Yaroslavl
13
20:00
Tekstilshchik Ivanovo
vs
Ska Khabarovsk
13
21:00
Avangard
vs
Mordovia Saransk
13
21:00
Rotor Volgograd
vs
Fakel Voronezh
13
22:00
Torpedo Moscow
vs
Krasnodar II
13
22:00
Khimki
vs
Chayka K Sr
13
 Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
22:30
APOEL Nicosia
vs
AEL Limassol
3
 Ukraina BXH | Kèo Vòng
18:00
PFC Oleksandria
vs
Dnipro 1
21:00
Karpaty Lviv
vs
Vorskla Poltava
21:00
Shakhtar Donetsk
vs
Zorya
 Romania BXH | Kèo Vòng
22:30
Chindia Targoviste
vs
Sepsi
01:00
Dinamo Bucuresti
vs
Botosani
 Hungary BXH | Kèo Vòng
22:00
Diosgyor
vs
Zalaegerszegi TE
22:00
Budapest Honved
vs
Mol Fehervar
22:00
Varda Se
vs
Mezokovesd-Zsory
22:00
Puskas Akademia
vs
Kaposvar
22:00
Ujpesti TE
vs
Debreceni VSC
00:30
Paksi SE
vs
Ferencvarosi TC
 Bulgaria BXH | Kèo Vòng
21:30
Botev Plovdiv
vs
CSKA Sofia
00:00
Ludogorets Razgrad
vs
Etar Veliko Tarnovo
 Slovakia BXH | Kèo Vòng
19:00
FK Pohronie
vs
Nitra
00:00
FK Senica
vs
DAC Dunajska Streda
00:00
MFK Ruzomberok
vs
Skf Sered
00:00
Zemplin Michalovce
vs
Trencin
00:00
Zlate Moravce
vs
MSK Zilina
 Slovenia BXH | Kèo Vòng
01:15
NK Maribor
vs
NK Aluminij
 Wales Premier League BXH | Kèo Vòng
20:30
Newtown
vs
Bala Town
6
20:30
Caernarfon
vs
Penybont
6
20:30
Airbus
vs
Barry Town Afc
6
20:30
Newi Cefn Druids
vs
Carmarthen
6
 Bosnia BXH | Kèo Vòng
21:30
NK Celik
vs
Mladost Doboj Kakanj
8
21:30
FK Velez Mostar
vs
FK Zeljeznicar
8
21:30
Radnik Bijeljina
vs
Zrinjski Mostar
8
01:00
Sloboda
vs
Borac Banja Luka
8
 Estonia BXH | Kèo Vòng
17:00
Kuressaare
vs
Paide Linnameeskond
20:00
Nomme JK Kalju
vs
Trans Narva
 Hạng nhất Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Ayr Utd
vs
Dundee United
21:00
Dunfermline
vs
Inverness C.T.
21:00
Dundee
vs
Alloa Athletic
21:00
Queen of the South
vs
Greenock Morton
 Hạng 2 Bỉ BXH | Kèo Vòng
22:00
St Gilloise
vs
Oud Heverlee
opening
01:30
KFCO wilrijk
vs
KVSK Lommel
opening
 Hạng 2 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
19:00
Mypa
vs
Musa
19:00
Ac Kajaani
vs
KTP Kotka
19:00
Jaro
vs
Haka
19:00
AC Oulu
vs
TPS Turku
19:00
Ekenas IF Fotboll
vs
Tpv Tampere
 Hạng nhất Romania Playoffs BXH | Kèo Vòng
15:00
Scolar Resita
vs
Voin Tate Numa Glenn
15:00
Gloria Buzau
vs
Juventus Bucharest
15:00
Luceafarul Oradea
vs
Concordia Chiajna
15:00
Csikszereda
vs
Ripensia Timisoara
15:30
Dunarea Calarasi
vs
Universitaea Cluj
18:00
Politehnica Timisoara
vs
Farul Constanta
 Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 BXH | Kèo Vòng
01:00
Villarrubia
vs
Talavera De La Reina
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
19:30
Keciorengucu
vs
Erzurum BB
4
23:00
Altinordu
vs
Eskisehirspor
4
23:00
Boluspor
vs
Altay Spor Kulubu
4
 Cúp Quốc Gia Iceland BXH | Kèo Vòng
00:00
Vikingur Reykjavik
vs
Hafnarfjordur FH
 U19 Séc BXH | Kèo Vòng
15:30
Pribram U19
vs
Zlin U19
 Hạng 2 Serbia BXH | Kèo Vòng
21:30
Zlatibor
vs
FK Metalac Gornji Milanovac
9
21:30
Trajal Krusevac
vs
Backa Backa Palanka
9
21:30
Buducnost Dobanovci
vs
Kabel Novi Sad
9
 Hạng 2 Slovenia BXH | Kèo Vòng
21:00
Bilje
vs
Brezice
8
21:00
Nk Roltek Dob
vs
Nd Beltinci
8
21:00
Ns Drava Ptuj
vs
Dravograd
8
21:00
Jadran Dekani
vs
NK Krka
8
21:00
Rogaska
vs
Gorica
8
 Hạng 3 Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Walsall
vs
Bradford AFC
21:00
Oldham Athletic
vs
Grimsby Town
21:00
Crawley Town
vs
Mansfield Town
21:00
Exeter City
vs
Leyton Orient
21:00
Salford City
vs
Cheltenham Town
21:00
Northampton Town
vs
Newport County
21:00
Stevenage Borough
vs
Carlisle
21:00
Swindon
vs
Macclesfield Town
21:00
Port Vale
vs
Plymouth Argyle
21:00
Crewe Alexandra
vs
Cambridge United
21:00
Scunthorpe United
vs
Morecambe
21:00
Forest Green Rovers
vs
Colchester United
 Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
SG Sonnenhof Grobaspach
vs
Bayern Munich (am)
19:00
SV Waldhof Mannheim
vs
Wurzburger Kickers
19:00
Sv Meppen
vs
Kaiserslautern
19:00
Preuben Munster
vs
Viktoria Koln
19:00
Fsv Zwickau
vs
Uerdingen
19:15
Munchen 1860
vs
Carl Zeiss Jena
 Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ BXH | Kèo Vòng
22:30
Kriens
vs
Stade Ouchy
23:00
Lausanne Sports
vs
Lugano
00:00
Wil 1900
vs
Zurich
 Nam Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Beaconsfield Town
vs
Wimborne Town
7
21:00
Blackfield Langley
vs
Farnborough Town
7
21:00
Hartley Wintney
vs
Tiverton Town
7
21:00
Hayes&Yeading
vs
Yate Town
7
21:00
Hendon
vs
Dorchester Town
7
21:00
Merthyr Town
vs
Chesham United
7
21:00
Poole Town
vs
Harrow Borough
7
21:00
Salisbury City
vs
Metropolitan Police
7
21:00
Taunton Town
vs
Swindon Supermarine
7
21:00
Truro City
vs
Gosport Borough
7
21:00
Walton Casuals
vs
Weston Super Mare
7
 Italia Primavera BXH | Kèo Vòng
16:00
Napoli U19
vs
Torino U19
1
18:00
Juventus U19
vs
Empoli U19
1
20:00
Cagliari U19
vs
Genoa U19
1
22:00
Sampdoria U19
vs
Atalanta U19
1
 England Conference BXH | Kèo Vòng
21:00
Barnet
vs
Maidenhead United
21:00
Barrow
vs
Solihull Moors
21:00
Chesterfield
vs
Torquay United
21:00
Dagenham and Redbridge
vs
Hartlepool United FC
21:00
Dover Athletic
vs
Chorley
21:00
Eastleigh
vs
Bromley
21:00
Harrogate Town
vs
Boreham Wood
21:00
Notts County
vs
Halifax Town
21:00
Stockport County
vs
Aldershot Town
21:00
Woking
vs
Ebbsfleet United
21:00
Yeovil Town
vs
AFC Fylde
23:20
Wrexham
vs
Sutton United
 Cúp Liên Đoàn Anh Johnstone BXH | Kèo Vòng
18:30
Portsmouth
vs
Norwich City U21
 nữ Italia BXH | Kèo Vòng
20:00
Inter Milan Womens
vs
Agsm Verona Womens
1
20:00
Orobica Womens
vs
Tavagnacco Womens
1
20:00
Bari Womens
vs
Sassuolo Womens
1
01:45
Juventus Womens
vs
Empoli Womens
1
 Bắc Ai len BXH | Kèo Vòng
20:00
Institute
vs
Larne
20:00
Institute
vs
Larne
7
21:00
Ballymena United
vs
Coleraine
7
21:00
Crusaders FC
vs
Glenavon Lurgan
21:00
Dungannon Swifts
vs
Cliftonville
7
21:00
Linfield FC
vs
Glentoran
7
21:00
Warrenpoint Town
vs
Carrick Rangers
21:00
Crusaders FC
vs
Glenavon
7
21:00
Warrenpoint Town
vs
Carrick Rangers
7
 Vô địch miền Tây Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Koln Am
vs
Dortmund(am)
19:00
Bonner sc
vs
Bergisch Gladbach 09
19:00
Tus Haltern
vs
Sv Rodinghausen
 England Ryman Premier BXH | Kèo Vòng
21:00
Brightlingsea Regent
vs
Horsham
7
21:00
Carshalton Athletic
vs
AFC Hornchurch
7
21:00
Cheshunt
vs
Margate
7
21:00
Cray Wanderers
vs
Haringey Borough
7
21:00
East Thurrock United
vs
Bognor Regis Town
7
21:00
Enfield Town
vs
Corinthian Casuals
7
21:00
Folkestone Invicta
vs
Bishop's Stortford
7
21:00
Kingstonian
vs
Bowers Pitsea
7
21:00
Lewes
vs
Potters Bar Town
7
21:00
Wingate Finchley
vs
Merstham
7
21:00
Worthing
vs
Leatherhead
7
 Hạng 3 Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Queens Park
vs
Albion Rovers
21:00
Brechin City
vs
Cove Rangers
21:00
Edinburgh City
vs
Annan Athletic
21:00
Stenhousemuir
vs
Cowdenbeath
21:00
Stirling Albion
vs
Elgin City
 Vô địch Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
18:00
Nữ Granadilla Tenerife
vs
Nữ cdef logrono
21:00
Real Betis Womens
vs
Nữ Deportivo La Coruna
 Vô địch Nam Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Tsg Hoffenheim Am
vs
08 Homburg
19:00
Rot Weiss Koblenz
vs
Bahlinger SC
19:00
Steinbach
vs
Kickers Offenbach
19:00
Pirmasens
vs
Sv Elversberg
19:00
Saarbrucken
vs
Bayern Alzenau
19:00
Tsg Balingen
vs
Sc Freiburg Am
19:00
FSV Frankfurt
vs
VfR Aalen
 Vô địch KV Bắc Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Hamburger Sv Ii
vs
Werder Bremen Am
19:00
Heider Sv
vs
Havelse
20:00
BSV Rehden
vs
VfB Lubeck
21:00
Wolfsburg Am
vs
Ssv Jeddeloh
 Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
VFB Auerbach
vs
FSV Optik Rathenow
 Vô địch Futsal Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
23:30
Jaen Paraiso Interior Futsal
vs
Vaidepenas Futsal
01:00
Paruro Five Foot
vs
Eipozo Murcia Turistica Futsal
01:30
Cd Burela Fs Pescados Ruben Futsal
vs
Catgas Energia Futsal
 Vô địch KV Nam Đức (trẻ) BXH | Kèo Vòng
16:00
Sc Freiburg U19
vs
Mainz U19
5
16:00
Ingolstadt U19
vs
Kaiserslautern U19
5
18:00
Greuther Furth U19
vs
Hoffenheim U19
5
18:00
Eintracht Frankfurt U19
vs
Karlsruher Sc U19
5
19:00
Bayern Munich U19
vs
1 Fc Heidenheim U19
5
20:00
Vfb Stuttgart U19
vs
Ssv Ulm U19
5
 Germany Junioren Bundesliga West BXH | Kèo Vòng
16:00
Msv Duisburg U19
vs
Wuppertaler Sv U19
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3 BXH | Kèo Vòng
23:00
Barcelona B
vs
AE Prat
23:00
Valencia Cf Mestalla
vs
CF La Nucia
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 BXH | Kèo Vòng
01:00
Real Madrid Castilla
vs
Union Langreo
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 BXH | Kèo Vòng
23:00
Arenas Club De Getxo
vs
Valladolid B
23:00
Athletic Bilbao 2
vs
Salmantino
23:00
Cd Guijuelo
vs
Alaves B
 Hy Lạp U19 BXH | Kèo Vòng
14:25
U19 Atromitos
vs
Paok Saloniki U19
15:00
Ofi Crete U19
vs
U19 Panaitolikos
15:00
Xanthi U19
vs
Asteras Tripolis U19
 Israel BXH | Kèo Vòng
22:00
Maccabi Haifa
vs
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
23:00
Hapoel Tel Aviv
vs
Sektzia Nes Tziona
23:00
Hapoel Hadera
vs
Hapoel Raanana
00:30
Hapoel Kfar Saba
vs
Maccabi Tel Aviv
 Iran BXH | Kèo Vòng
21:30
Mashin Sazi
vs
Padideh Mashhad
3
22:15
Foolad Khozestan
vs
Sepahan
3
 Hồng Kông BXH | Kèo Vòng
13:55
Guangzhou Rf U19
vs
Eastern A.A Football Team
16:30
Kitchee
vs
Yuen Long
 Qatar BXH | Kèo Vòng
20:55
Al Shahaniya
vs
Al-Wakra
3
23:05
Qatar SC
vs
Al-Gharafa
3
 Hạng 2 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
15:00
Chunnam Dragons
vs
Busan I'Park
27
17:00
Daejeon Citizen
vs
Seoul E Land
27
 Nam Úc BXH | Kèo Vòng
17:00
Campbelltown City SC
vs
Adelaide Comets
 Nhật Bản Football League BXH | Kèo Vòng
13:00
Osaka
vs
Mio Biwako Shiga
13:00
Honda Lock SC
vs
Matsue City
16:00
Honda
vs
Sony Sendai
 Tây Úc BXH | Kèo Vòng
14:00
Inglewood United
vs
Perth SC
 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
09:30
Dandenong Thunder
vs
Fc Bulleen Lions
 Hạng 2 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:30
Heilongjiang Lava Spring
vs
Shijiazhuang Ever Bright
16:30
Xinjiang Dabancheng
vs
Hangzhou Greentown
18:30
Liaoning Whowin
vs
Changchun YaTai
18:30
Inner Mongolia Zhongyou
vs
Nantong Zhiyun
18:30
Qingdao Huanghai
vs
Meizhou Hakka
18:30
Guizhou Hengfeng
vs
Sichuan Longfor
18:30
Shanghai Shenxin
vs
Beijing Beikong
 Nữ Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
15:00
Nữ Nagano Parceiro
vs
Nữ Iga Kunoichi
15:00
Nagano Parceiro (w)
vs
Iga Kunoichi (w)
12
 Cúp Quốc Gia Malaysia BXH | Kèo Vòng
19:15
Sabah
vs
Pulau Pinang
20:00
Perak
vs
Pahang
20:00
Felda United FC
vs
PDRM
20:00
Selangor PB
vs
Melaka FC
 Ả Rập Xê Út BXH | Kèo Vòng
22:40
Al Hilal
vs
Al Feiha
22:40
Al Hilal
vs
Al Feiha
3
22:50
Abha
vs
Al-Raed
22:50
Abha
vs
Al-Raed
3
00:35
Al Ahli Jeddah(KSA)
vs
Al Wehda Mecca
3
 Kuwait BXH | Kèo Vòng
23:35
Al Salmiyah
vs
Al-Arabi Club
23:35
Al Salmiyah
vs
Al-Arabi Club
1
 Australia Capital Gatorade Premier League BXH | Kèo Vòng
15:15
Cooma Tigers
vs
Gungahlin United
 Hạng 2 Brazil BXH | Kèo Vòng
21:00
Londrina (PR)
vs
Coritiba (PR)
02:30
Vitoria Salvador BA
vs
Guarani
05:00
Parana
vs
Cuiaba (MT)
 Guatemala BXH | Kèo Vòng
04:00
CSD Municipal
vs
Coban Imperial
08:00
CD Malacateco
vs
Deportivo Sanarate
09:00
Xelaju MC
vs
Santa Lucia Cotzumalguapa
 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:15
Union Magdalena
vs
Deportes Tolima
05:00
Deportiva Once Caldas
vs
Santa Fe
05:30
La Equidad
vs
Patriotas
07:45
Atletico Nacional
vs
Cucuta
 Hạng 2 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:00
Orsomarso
vs
Fortaleza
 Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
23:05
Almirante Brown
vs
San Telmo
apertura
01:30
Acassuso
vs
Villa San Carlos
apertura
05:00
Talleres Remdios De Escalada
vs
Justo Jose De Urquiza
apertura
 Peru BXH | Kèo Vòng
23:00
Molinos El Pirata
vs
Alianza Universidad
05:45
Academia Deportiva Cantolao
vs
Univ. Cesar Vallejo
08:00
Universitario de Deportes
vs
Em Deportivo Binacional
 Hạng 2 Mexico BXH | Kèo Vòng
05:00
Alebrijes De Oaxaca
vs
Zacatepec
apertura
07:00
Cafetaleros De Tapachula
vs
Loros Universidad
apertura
09:00
Cimarrones De Sonora
vs
Venados
apertura
 Cúp Brazil Paulista BXH | Kèo Vòng
20:00
Atibaia
vs
EC Sao Bernardo/SP
04:00
Ferroviaria Sp
vs
Taubate
 Uruguay BXH | Kèo Vòng
02:00
Centro Atletico Fenix
vs
Ca Juventud
05:00
CA Penarol
vs
Defensor
 Marốc Botola Pro BXH | Kèo Vòng
22:00
Olympique de Safi
vs
OCK Olympique de Khouribga
1
00:00
Maghrib Association Tetouan
vs
Forces Armee Royales
1
02:00
Union Touarga Sport Rabat
vs
IRT Itihad de Tanger
1
 Nam Phi BXH | Kèo Vòng
20:00
Lamontville Golden Arrows
vs
AmaZulu
9
20:00
Orlando Pirates
vs
Chippa United FC
9
23:00
Kaizer Chiefs FC
vs
Polokwane City
9
01:15
Supersport United
vs
Kaizer Chiefs FC
9
 Bolivia BXH | Kèo Vòng
02:00
The Strongest
vs
Real Potosi
04:15
Aurora
vs
Always Ready
06:30
Sport Boys Warnes
vs
Jorge Wilstermann
 Ecuador BXH | Kèo Vòng
01:00
Mushuc Runa
vs
Fuerza Amarilla
03:15
Delfin
vs
Barcelona SC ECU
05:30
Sociedad Deportiva Aucas
vs
Sociedad Deportivo Quito
 Venezuela BXH | Kèo Vòng
22:00
Metropolitanos
vs
Estudiantes Merida
 Hạng 2 Marốc BXH | Kèo Vòng
22:00
Union Sportive Sidi Kacem
vs
Wydad Temara
1
22:00
Olympique Dcheira
vs
Club Salmi
1
22:00
Chabab Atlas Khenifra
vs
Wydad Fes
1
22:00
ASS Association Sportive de Sale
vs
KAC de Kenitra
1
 Nicaragua BXH | Kèo Vòng
08:00
Las Sabanas
vs
Managua
 Hạng 3 Mexico BXH | Kèo Vòng
04:00
Cd Albinegros Orizaba
vs
Cd Cruz Azul Hidalgo
 Nữ Romania BXH | Kèo Vòng
21:00
Nữ luceafarul filiasi
vs
Nữ heniu prundu bargaului
 Vô địch Futsal Nga BXH | Kèo Vòng
17:00
Ttg Ugra Yugorsk Futsal
vs
Dynamo Samarra Futsal
18:00
Mfk Cprf Futsal
vs
Norilsky Nickel Futsal
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

Trực tiếp Chelsea 2-0 Tottenham (H2): Tammy Abraham bỏ lỡ cơ hội Trực tiếp Chelsea 2-0 Tottenham (H2): Tammy Abraham bỏ lỡ cơ hộiCelta Vigo 1-0 Leganes: Aspas đưa đội nhà thoát hiểm Celta Vigo 1-0 Leganes: Aspas đưa đội nhà thoát hiểmTRỰC TIẾP bóng đá Đức hôm nay 22/2: Bremen vs Dortmund, Schalke vs Leipzig TRỰC TIẾP bóng đá Đức hôm nay 22/2: Bremen vs Dortmund, Schalke vs LeipzigMU bị ‘hớ’ to trong thương vụ Bruno Fernandes MU bị ‘hớ’ to trong thương vụ Bruno FernandesSterling tố PFA trù dập Man City, thiên vị Liverpool Sterling tố PFA trù dập Man City, thiên vị LiverpoolCựu sao Inter nghi dính virus corona, bóng đá châu Âu rúng động Cựu sao Inter nghi dính virus corona, bóng đá châu Âu rúng độngDavid Beckham ngăn cản Lee Nguyễn về TP.HCM David Beckham ngăn cản Lee Nguyễn về TP.HCMChuyển nhượng V.League 22/2: Lee Nguyễn không về CLB TP.HCM Chuyển nhượng V.League 22/2: Lee Nguyễn không về CLB TP.HCMTin tức bóng đá Việt Nam 22/2: Thay đổi quan trọng trận nữ Úc vs nữ Việt Nam Tin tức bóng đá Việt Nam 22/2: Thay đổi quan trọng trận nữ Úc vs nữ Việt NamKênh chiếu trực tiếp Barcelona vs Eibar, 22h ngày 22/2 Kênh chiếu trực tiếp Barcelona vs Eibar, 22h ngày 22/2

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Celta Vigo vs Leganes (19h 22/2): Tránh xa đèn đỏCelta Vigo vs Leganes (19h 22/2): Tránh xa đèn đỏ
Stuttgart vs Jahn Regensburg, 19h00 ngày 22/2: Thiên Nga tung cánhStuttgart vs Jahn Regensburg, 19h00 ngày 22/2: Thiên Nga tung cánh
Nhận định Hamburger vs St. Pauli, 19h00 ngày 22/2: Khó có bất ngờNhận định Hamburger vs St. Pauli, 19h00 ngày 22/2: Khó có bất ngờ
Kết quả đối đầu Celta Vigo vs Leganes, 19h00 ngày 22/2Kết quả đối đầu Celta Vigo vs Leganes, 19h00 ngày 22/2
Dự đoán Celta Vigo vs Leganes (19h 22/2) bởi La Liga ExpertDự đoán Celta Vigo vs Leganes (19h 22/2) bởi La Liga Expert
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu SC Heerenveen
Đặng Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 26 52

2  Robert Lewandowski 25 50

3  Timo Werner 20 40

4  Erling Haaland 24 40

5  Cristiano Ronaldo 20 40

6  Jamie Vardy 17 34

7  Romelu Lukaku 17 34

8  Sergio Agüero 16 32

9  Wissam Ben Yedder 16 32

10  Erik Sorga 31 31

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -6 2174

2  Đức 14 2078

3  Hà Lan -1 2035

4  Pháp 2 2033

5  Thụy Điển 2 2022

6  Anh -19 2001

7  Úc -2 1963

8  Canada -18 1958

9  Brazil 25 1956

10  Nhật Bản 5 1942

32  Việt Nam 6 1665

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp