ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2
Bóng đá NET
Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá 15/09/2019 - Lịch bóng đá 15/09/2019

Hôm nay Ngày mai02/0603/0604/0605/0606/06
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Cập nhật: 31/05/2020 03:44
Monchengladbach vs Union Berlin (20h30 31/5): Bại binh phục hận?

Monchengladbach vs Union Berlin (20h30 31/5): Bại binh phục hận?

Ansan Greeners vs Jeju United, 14h00 ngày 31/5: Tìm lại vị thế

Ansan Greeners vs Jeju United, 14h00 ngày 31/5: Tìm lại vị thế

Heidenheim vs Erzgebirge Aue, 18h30 ngày 31/5: Điểm tựa sân nhà

Heidenheim vs Erzgebirge Aue, 18h30 ngày 31/5: Điểm tựa sân nhà

 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
20:00
Bournemouth
vs
Everton
5
22:30
Watford
vs
Arsenal
5
 La Liga BXH | Kèo Vòng
17:00
Eibar
vs
Espanyol
4
19:00
Alaves
vs
Sevilla
4
21:00
Celta Vigo
vs
Granada
4
23:30
Valladolid
vs
Osasuna
4
02:00
Real Betis
vs
Getafe
4
 Bundesliga BXH | Kèo Vòng
20:30
Hoffenheim
vs
Freiburg
4
23:00
Paderborn 07
vs
Schalke 04
4
 Serie A BXH | Kèo Vòng
17:30
Genoa
vs
Atalanta
3
20:00
Spal
vs
Lazio
3
20:00
Parma
vs
Cagliari
3
20:00
Brescia
vs
Bologna
3
23:00
AS Roma
vs
Sassuolo
3
01:45
Hellas Verona
vs
AC Milan
3
 Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
20:00
Nantes
vs
Stade Reims
5
22:00
Saint Etienne
vs
Toulouse
5
02:00
AS Monaco
vs
Marseille
5
 Hạng Nhất Anh BXH | Kèo Vòng
18:00
Huddersfield Town
vs
Sheffield Wednesday
7
18:30
Barnsley
vs
Leeds United
7
 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
15:00
Gangwon
vs
Jeju United
league
15:00
Seoul
vs
Incheon United
league
17:00
Seongnam Ilhwa Chunma
vs
Suwon Samsung Bluewings
league
 Thái Lan BXH | Kèo Vòng
18:00
Ptt Rayong
vs
Suphanburi
27
18:00
Chiangrai United
vs
Trat
27
19:00
PT Prachuap
vs
Chiangmai
27
19:00
Chainat
vs
Sukhothai
27
 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
22:00
Santa Clara
vs
Moreirense
5
22:00
Rio Ave
vs
Desportivo de Tondela
5
22:00
Maritimo
vs
Belenenses
5
00:00
Portimonense
vs
Porto
5
02:00
Boavista
vs
Sporting Lisbon
5
 Hà Lan Eredivisie BXH | Kèo Vòng
17:15
Zwolle
vs
RKC Waalwijk
6
19:30
Feyenoord Rotterdam
vs
ADO Den Haag
6
19:30
Heracles Almelo
vs
Willem II
6
21:45
Fortuna Sittard
vs
Twente Enschede
6
 Nga BXH | Kèo Vòng
18:00
Gazovik Orenburg
vs
Rubin Kazan
9
20:30
Spartak Tambov
vs
CSKA Moscow
9
23:00
Krasnodar
vs
Krylya Sovetov Samara
9
 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
21:00
Ankaragucu
vs
Yeni Malatyaspor
4
21:00
Rizespor
vs
Goztepe
4
00:00
Denizlispor
vs
Konyaspor
4
00:00
Trabzonspor
vs
Genclerbirligi
4
 Hạng 2 Italia BXH | Kèo Vòng
20:00
Crotone
vs
Empoli
3
20:00
Cosenza Calcio 1914
vs
Pescara
3
02:00
Pisa
vs
Cremonese
3
 Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
17:00
Albacete
vs
Tenerife
5
21:00
Real Oviedo
vs
Elche
5
23:00
Zaragoza
vs
Extremadura
5
01:00
CD Lugo
vs
Fuenlabrada
5
02:00
Sporting de Gijon
vs
Deportivo La Coruna
5
 Hạng 2 Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
Erzgebirge Aue
vs
VfL Osnabruck
6
18:30
Bochum
vs
Dynamo Dresden
6
18:30
Darmstadt
vs
Nurnberg
6
 Hạng 2 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:15
Academica Coimbra
vs
CD Nacional
5
22:00
Sporting Covilha
vs
Leixoes
5
00:15
Penafiel
vs
CD Mafra
5
00:15
Casa Pia Ac
vs
UD Oliveirense
5
 Belarus BXH | Kèo Vòng
21:00
Isloch Minsk
vs
Shakhter Soligorsk
21
23:00
Dinamo Minsk
vs
Slutsksakhar Slutsk
21
 Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
21:00
U19 Jordan
vs
Uzbekistan U19
 Hạng 2 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
18:45
Roskilde
vs
Nykobing Falster
9
19:00
Herfolge Boldklub Koge
vs
Naestved
9
20:00
Vejle
vs
Hvidovre IF
9
23:00
Vendsyssel
vs
Kolding IF
9
 Hạng 2 Montenegro BXH | Kèo Vòng
20:30
Mornar
vs
Bokelj Kotor
7
20:30
Arsenal Tivat
vs
Decic Tuzi
7
20:30
Jezero Plav
vs
Drezga
7
20:30
Jedinstvo Bijelo Polje
vs
Lovcen Cetinje
7
20:30
Ibar Rozaje
vs
Otrant
7
 Bỉ BXH | Kèo Vòng
19:30
Anderlecht
vs
Royal Antwerp
7
23:00
Gent
vs
KV Mechelen
7
01:30
Mouscron Peruwelz
vs
Kortrijk
7
 Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:30
Gd Velense
vs
Alcochetense
1
 Italia C1A BXH | Kèo Vòng
20:00
Albinoleffe
vs
Us Pianese
20:00
Lecco
vs
Robur Siena Ssd
20:00
Olbia
vs
Alessandria
20:00
Pontedera
vs
Novara
22:30
Pomigliano
vs
Giana
22:30
Us Pergolettese
vs
Arezzo
22:30
Renate Ac
vs
Como
 Italia C1B BXH | Kèo Vòng
20:00
Imolese
vs
Modena
20:00
Piacenza
vs
Fermana
20:00
Sambenedettese
vs
Azy Based Nano Bo
20:00
Alto Adige/sudtirol
vs
Reggio Audace
22:30
Cesena
vs
Triestina
22:30
Padova
vs
Carpi
 Italia C1C BXH | Kèo Vòng
20:00
Catania
vs
Viterbese
20:00
Paganese
vs
Virtus Francavilla
20:00
Teramo
vs
Cavese
20:00
Ternana
vs
Ac Monopoli
22:30
Az Picerno Asd
vs
Avellino
 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
17:00
Aarhus AGF
vs
Aalborg BK
9
19:00
Esbjerg FB
vs
Randers
9
19:00
Lyngby
vs
Midtjylland
9
21:00
Hobro I.K.
vs
Kobenhavn
9
23:00
Brondby
vs
Nordsjaelland
9
 Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
20:00
Hammarby
vs
IFK Goteborg
23
20:00
Hacken
vs
AIK Solna
23
22:30
Malmo
vs
IFK Norrkoping
23
 Na Uy BXH | Kèo Vòng
23:00
Bodo Glimt
vs
Stabaek
21
23:00
FK Haugesund
vs
Mjondalen
21
23:00
Molde
vs
Tromso IL
21
23:00
Stromsgodset
vs
Ranheim IL
21
23:00
Viking
vs
Odd Grenland
21
01:00
Kristiansund BK
vs
Brann
21
 Séc BXH | Kèo Vòng
20:00
Mfk Karvina
vs
Bohemians 1905
9
20:00
Zlin
vs
Sparta Praha
9
22:00
Banik Ostrava
vs
Budejovice
9
 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
21:00
Inter Turku
vs
IFK Mariehamn
22:30
Ilves Tampere
vs
Honka
22:30
KuPS
vs
HJK Helsinki
 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
Pogon Szczecin
vs
LKS Lodz
8
22:30
Gornik Zabrze
vs
Slask Wroclaw
8
 Croatia BXH | Kèo Vòng
21:30
ZNK Osijek
vs
Varteks Varazdin
8
00:00
NK Rijeka
vs
Hajduk Split
8
 Chile BXH | Kèo Vòng
22:30
Universidad de Concepcion
vs
Colo Colo
01:00
Cobresal
vs
Everton CD
03:30
Univ. Catolica
vs
O Higgins
06:00
Union La Calera
vs
Csd Antofagasta
 Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
23:00
Xanthi
vs
Asteras Tripolis
3
23:15
Panionios
vs
Larisa
3
23:15
AEK Athens
vs
Lamia
3
01:30
Aris Salonica
vs
Panathinaikos
3
 Kazakhstan BXH | Kèo Vòng
19:00
Irtysh Pavlodar
vs
Taraz
26
19:00
Ordabasy
vs
Kaisar Kyzylorda
26
19:00
Tobol Kostanai
vs
Okzhetpes
26
20:00
FK Aktobe Lento
vs
FK Atyrau
26
20:00
Astana
vs
Shakhtyor Karagandy
26
20:00
Kairat Almaty
vs
Zhetysu Taldykorgan
26
 Finland Kakkonen Lohko B BXH | Kèo Vòng
22:55
Grifk
vs
Kaapo[kaarinan Pojat]
 Brazil Serie A BXH | Kèo Vòng
21:00
Atletico Paranaense
vs
Avai
19
21:00
Atletico-MG
vs
Internacional RS
19
02:00
Fluminense
vs
Corinthians
19
02:00
Bahia
vs
Fortaleza
19
02:00
Gremio
vs
Goias
19
05:00
Sao Paulo
vs
CSA Alagoas AL
19
 Argentina Primera BXH | Kèo Vòng
21:00
Gimnasia LP
vs
Racing Club
6
23:15
CA Banfield
vs
Talleres Cordoba
6
01:30
Rosario Central
vs
Newells Old Boys
6
03:45
Independiente
vs
Lanus
6
06:00
Boca Juniors
vs
Estudiantes
6
 Nhà nghề Mỹ MLS BXH | Kèo Vòng
02:30
Portland Timbers
vs
DC United
04:00
Toronto
vs
Colorado Rapids
04:30
Minnesota United
vs
Real Salt Lake
05:00
Seattle Sounders
vs
New York Red Bulls
09:15
LA Galaxy
vs
Sporting Kansas City
 Mexico BXH | Kèo Vòng
00:00
Toluca
vs
Morelia
apertura
06:45
Santos Laguna
vs
Pachuca
apertura
 Hạng 2 Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
16:00
Yokohama
vs
Omiya Ardija
32
17:00
Kagoshima United
vs
Yamagata Montedio
32
 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
16:30
ShenHua SVA FC
vs
Tianjin Teda
18:35
Wuhan ZALL
vs
Dalian Yifang
 V-League BXH | Kèo Vòng
17:00
Bình Dương
vs
Sông Lam Nghệ An
league
17:00
Nam Định
vs
TP Hồ Chí Minh
league
18:00
Thanh Hóa
vs
Quảng Ninh
league
19:10
Hà Nội FC
vs
Viettel
league
 Honduras BXH | Kèo Vòng
06:00
Lobos Upnfm
vs
CD Motagua
apertura
08:00
CD Olimpia
vs
Real Espana
08:00
CD Olimpia
vs
Real Espana
apertura
 Latvia BXH | Kèo Vòng
22:00
Rigas Futbola Skola
vs
Spartaks Jurmala
league
 Luxembourg BXH | Kèo Vòng
21:00
Etzella Ettelbruck
vs
Una Strassen
6
21:00
Jeunesse Esch
vs
Fola Esch
6
21:00
Racing Union Luxemburg
vs
Victoria Rosport
6
21:00
Union Titus Petange
vs
Us Mondorf-les-bains
6
21:00
Blue Boys Muhlench
vs
Differdange 03
6
 Malta BXH | Kèo Vòng
23:00
Gudja United
vs
Santa Lucia
3
01:00
Valletta FC
vs
Floriana
01:00
Valletta FC
vs
Floriana
3
 Finland Kakkonen Lohko C BXH | Kèo Vòng
19:00
Jakobstads Bollklubb
vs
Js Hercules
19:00
Oulun Ls
vs
Rops 2
 Hạng nhất Mỹ BXH | Kèo Vòng
04:00
Sacramento Republic
vs
Rio Grande Valley
06:00
Austin Bold
vs
Reno 1868
 Hạng 2 Hồng Kông BXH | Kèo Vòng
12:30
Double Flower Fa
vs
St Josephs
1
12:30
Tung Sing
vs
Tuen Mun Progoal
1
12:30
Kowloon City
vs
Kwun Tong Fa
1
14:30
Kwong Wah Aa
vs
Chelsea Soccer School Hk
1
15:45
Lucky Mile
vs
Yau Tsim Mong Ft
1
 Costa Rica BXH | Kèo Vòng
07:00
Ad San Carlos
vs
Herediano
apertura
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League BXH | Kèo Vòng
12:00
Kataller Toyama
vs
Grulla Morioka
13:00
Fukushima United FC
vs
Giravanz Kitakyushu
13:00
Azul Claro Numazu
vs
Cerezo Osaka U23
14:00
Blaublitz Akita
vs
Kamatamare Sanuki
15:00
AC Nagano Parceiro
vs
Fujieda Myfc
16:00
Gamba Osaka U23
vs
Yokohama Scc
 Áo BXH | Kèo Vòng
19:30
Rheindorf Altach
vs
St.Polten
league
19:30
Rapid Wien
vs
Trenkwalder Admira
league
22:00
Wolfsberger AC
vs
Austria Wien
league
 Armenia BXH | Kèo Vòng
19:15
Ararat Yerevan
vs
Noah
league
 Azerbaijan BXH | Kèo Vòng
21:00
Kesla
vs
Sabail
4
23:30
Qarabag
vs
Neftci Baku
4
 Albania BXH | Kèo Vòng
21:00
Ks Bylis
vs
KS Perparimi Kukesi
4
21:00
KF Laci
vs
Partizani Tirana
4
 Hạng 2 Nga miền Tây BXH | Kèo Vòng
18:00
Veles
vs
Leningradets
 Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
18:15
Kokand 1912
vs
Kuruvchi Bunyodkor
19
20:30
Navbahor Namangan
vs
Pakhtakor Tashkent
19
20:30
Lokomotiv Tashkent
vs
Metallurg Bekobod
19
 Hạng 2 Na uy BXH | Kèo Vòng
20:00
KFUM Oslo
vs
Skeid Oslo
20:00
Jerv
vs
Raufoss
20:00
Nest-Sotra
vs
Tromsdalen UIL
20:00
Strommen
vs
Start Kristiansand
23:00
Sogndal
vs
Sandefjord
23:00
Sandnes Ulf
vs
Notodden FK
23:00
HamKam
vs
Ullensaker/Kisa IL
 Hạng 3 Na uy nhóm A BXH | Kèo Vòng
20:00
Brattvag
vs
Stjordals Blink
20:00
Egersunds IK
vs
Levanger
20:00
IL Hodd
vs
Bryne
20:00
Kvik Halden
vs
Sola
22:00
Moss
vs
FK Vidar
23:00
Arendal
vs
Fredrikstad
 Hạng 3 Na uy nhóm B BXH | Kèo Vòng
18:00
Mjolner
vs
Alta
21:00
Sotra
vs
Fram Larvik
21:30
Elverum
vs
Senja
 Hạng 2 Moldova BXH | Kèo Vòng
20:00
Iskra-stal Ribnita
vs
Abus Ungheni
23
20:00
Olimpia Balti
vs
Real Succes
23
 Hạng 3 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Admira Praha
vs
Kraluv Dvur
6
15:15
Sparta Praha B
vs
Pribram B
6
15:30
Plzen B
vs
Fk Mas Taborsko
6
21:30
Rakovnik
vs
Benesov
6
21:30
Stechovice
vs
Motorlet Praha
6
 Hạng nhất Thái Lan BXH | Kèo Vòng
18:00
Nong Bua Lamphu
vs
BEC Tero Sasana
18:00
Khonkaen FC
vs
Thailand Honda Fc
19:00
Ubon Umt United
vs
Rayong
19:00
Army United
vs
Samut Sakhon
 Hạng 2 Đan Mạch nhóm B BXH | Kèo Vòng
15:00
Thisted
vs
Vejgaard Bk
19:00
Sydvest
vs
Jammerbugt
 Zimbabwe BXH | Kèo Vòng
20:00
Mushowani Stars
vs
Chapungu United
23
20:00
Hwange Colliery
vs
Highlanders Fc
23
 Hạng 2 Argentina BXH | Kèo Vòng
21:00
Guillermo Brown
vs
Independiente Rivadavia
02:00
Atletico Mitre De Salta
vs
Agropecuario De Carlos Casares
02:00
Gimnasia Mendoza
vs
Atletico Rafaela
03:00
San Martin San Juan
vs
Barracas Central
 Hạng 2 Áo BXH | Kèo Vòng
15:30
Juniors OO
vs
Blau Weiss Linz
7
 VĐQG Oman BXH | Kèo Vòng
20:30
Oman Club
vs
Al-Suwaiq Club
20:30
Alrstak
vs
Mrbat
 U17 nữ Châu Âu BXH | Kèo Vòng
16:00
U17 Nữ Pháp
vs
Nữ malta u17
22:00
Nữ U17 Belarus
vs
Nữ U17 Iceland
1
 FA Anh (nữ) BXH | Kèo Vòng
18:30
Nữ Reading
vs
Nữ Manchester City
 Giải Nữ Hà Lan BXH | Kèo Vòng
19:30
Twente Enschede Womens
vs
Psv Eindhoven Womens
3
 Indonesia BXH | Kèo Vòng
15:30
Persipura Jayapura
vs
Persela Lamongan
18
15:30
Persija Jakarta
vs
PSIS Semarang
18
18:30
Perseru Badak Lampung
vs
PSM Makassar
18
 Hạng 2 Thụy Điển miền Nam BXH | Kèo Vòng
21:00
Landskrona BoIS
vs
IK Oddevold
21:00
Ljungskile SK
vs
Tvaakers IF
22:00
Oskarshamns AIK
vs
IFK Varnamo
 Sweden Div 1 Norra BXH | Kèo Vòng
18:00
Umea FC
vs
Karlstad BK
20:00
Akropolis IF
vs
Fc Linkoping City
20:00
Bk Forward
vs
Bodens BK
20:00
Gefle IF
vs
Nykopings BIS
20:00
IF Sylvia
vs
Tegs Sk
 Hạng 4 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
00:30
Sant Andreu
vs
Cerdanyola del Valles
 Queensland Úc BXH | Kèo Vòng
15:00
Brisbane Olympic United FC
vs
Gold Coast Knights
 Mỹ NPSL BXH | Kèo Vòng
08:00
Seattle Sounders
vs
Washington Crossfire
 Jamaica BXH | Kèo Vòng
03:30
Vere United
vs
Molynes United
3
03:30
Portmore United
vs
Dunbeholden
3
04:00
Mount Pleasant
vs
Tivoli Gardens
3
05:00
Cavalier
vs
Humble Lions
3
07:00
Waterhouse Fc
vs
Harbour View
07:00
Waterhouse Fc
vs
Harbour View
3
 Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
17:00
Nữ aldaia
vs
Nữ Villarreal
 Đức Oberliga BXH | Kèo Vòng
19:00
Ludwigsfelder
vs
TSG Neustrelitz
20:30
Sv Deutz 05
vs
Siegburger Sv 04
 Iceland BXH | Kèo Vòng
23:45
Ka Akureyri
vs
HK Kopavog
 Hạng nhất Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
20:00
IK Brage
vs
Dalkurd Ff
23
22:30
Norrby IF
vs
Varbergs BoIS FC
23
 Hạng nhất Nga BXH | Kèo Vòng
21:30
Torpedo Armavir
vs
Chertanovo Moscow
13
 Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
22:00
AEK Larnaca
vs
Omonia Nicosia
league
22:00
Doxa Katokopias
vs
Ethnikos Achnas
league
23:00
E.N.Paralimni
vs
Anorthosis Famagusta FC
league
 Ukraina BXH | Kèo Vòng
18:00
Illichivets
vs
Olimpic Donetsk
league
21:00
Dynamo Kyiv
vs
Desna Chernihiv
league
23:30
Kolos Kovalivka
vs
Lviv
league
 Romania BXH | Kèo Vòng
22:00
Politehnica Iasi
vs
Hermannstadt
league
01:00
Universitatea Craiova
vs
Steaua Bucuresti
league
 Serbia BXH | Kèo Vòng
00:00
Karadjordje Topola
vs
Macva Sabac
8
00:00
Mladost Lucani
vs
Spartak Subotica
8
 Bulgaria BXH | Kèo Vòng
21:45
Dunav Ruse
vs
Slavia Sofia
9
00:15
Levski Sofia
vs
Cherno More Varna
9
 Slovakia BXH | Kèo Vòng
23:00
Slovan Bratislava
vs
Spartak Trnava
8
 Slovenia BXH | Kèo Vòng
19:00
NK Triglav Kranj
vs
Domzale
21:15
NK Olimpija Ljubljana
vs
NK Publikum Celje
23:00
NK Mura 05
vs
Tabor Sezana
 Bosnia BXH | Kèo Vòng
00:30
NK Siroki Brijeg
vs
Sloboda Uzice Sevojno
8
00:30
FK Sarajevo
vs
Zvijezda 09 Brgule
8
 Hạng 2 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
18:05
Znicz Pruszkow
vs
Gornik Leczna
 Hạng 2 Bỉ BXH | Kèo Vòng
21:00
Roeselare
vs
Excelsior Virton
 Hạng nhất Romania Playoffs BXH | Kèo Vòng
19:30
Scm Argesul Pitesti
vs
Rapid Bucuresti
 Georgia BXH | Kèo Vòng
21:00
WIT Georgia Tbilisi
vs
Dinamo Tbilisi
 Hạng 3 Tây Ban Nha nhóm 4 BXH | Kèo Vòng
16:00
Granada Cf B
vs
CP Villarrobledo
16:00
Sevilla Atletico
vs
Cadiz B
16:30
UD Marbella
vs
Merida Ad
23:00
Murcia
vs
Cd San Fernando Isleno
23:00
Atletico Sanluqueno
vs
Futbol Club Cartagena
23:30
Yeclano Deportivo
vs
Cordoba
00:00
Recreativo Huelva
vs
UCAM Murcia
00:00
Linense
vs
Don Benito
00:00
UD Badajoz
vs
Algeciras
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
20:30
Bursaspor
vs
Osmanlispor
4
20:30
Istanbulspor
vs
Giresunspor
4
23:00
Adanaspor
vs
Adana Demirspor
4
23:00
Menemen Belediye Spor
vs
Akhisar Bld.Geng
4
 Hạng 2 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Viktoria Zizkov
vs
Hradec Kralove
8
22:00
Fk Graffin Vlasim
vs
Vitkovice
8
 Hạng 2 Serbia BXH | Kèo Vòng
21:30
Graficar Beograd
vs
Radnicki Pirot
9
00:00
Kolubara
vs
Dinamo Vranje
9
01:00
Novi Pazar
vs
Zemun
9
 Hạng 2 Slovenia BXH | Kèo Vòng
21:00
Krsko Posavlje
vs
Nafta
8
21:00
Nk Radomlje
vs
Koper
8
 Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Ingolstadt 04
vs
Hallescher
19:00
Eintr. Braunschweig
vs
Hansa Rostock
 Vô địch Đức (nữ) BXH | Kèo Vòng
19:00
Nữ ffc frankfurt
vs
Nữ Ff Usv Jena
3
19:00
Nữ Wolfsburg
vs
Nữ Hoffenheim
3
19:00
Nữ Bayern Munich
vs
Nữ Bayer Leverkusen
3
19:00
Nữ Sc Freiburg
vs
Nữ Sc Sand
3
 Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ BXH | Kèo Vòng
19:30
Stade Nyonnais
vs
Thun
21:00
Aarau
vs
Sion
 Italia Primavera BXH | Kèo Vòng
16:00
Sassuolo Calcio Youth
vs
Lazio U19
1
22:00
Fiorentina U19
vs
Bologna Youth
1
 nữ Italia BXH | Kèo Vòng
17:30
Nữ GS Roma
vs
Nữ Ac Milan
1
20:00
Florentia Womens
vs
Fiorentina Womens
1
 Vô địch miền Tây Đức BXH | Kèo Vòng
20:00
Schalke 04 II
vs
Fortuna Koln
 Sweden Damallsvenskan BXH | Kèo Vòng
18:00
Nữ Pitea IF
vs
Nữ Vaxjo Ff
18:00
Nữ Vittsjo Gik
vs
Nữ Kif Orebro Duff
20:00
Djurgardens Womens
vs
Nữ If Limhamn Bunkeflo
20:00
Nữ Kopparbergs/goeteborg
vs
Nữ Rosengard
 Ngoại Hạng Bắc Anh (nữ) BXH | Kèo Vòng
20:00
Middlesbrough Womens
vs
Derby County Womens
5
20:00
Loughborough Foxes Womens
vs
Stoke City Womens
5
20:00
Huddersfield Town Womens
vs
Sunderland Womens
5
 Vô địch Nam Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Mainz Am
vs
Giessen
 Vô địch KV Bắc Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Holstein Kiel 2
vs
Altonaer
19:00
St Pauli 2
vs
Hansa Luneburg
20:00
Hsc Hannover
vs
Sv Drochtersen/assel
20:00
VfB Oldenburg
vs
Eintracht Norderstedt
 Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
VSG Altglienicke
vs
Bsg Chemie Leipzig
18:30
Energie Cottbus
vs
Zfc Meuselwitz
18:30
FSV Union Furstenwalde
vs
Viktoria Berlin 1889
18:30
Lichtenberg 47
vs
SV Babelsberg 03
18:30
Germania Halberstadt
vs
Bischofswerdaer FV 08
20:00
Rot-weiss Erfurt
vs
Berliner Fc Dynamo
 Séc Moravskoslezska BXH | Kèo Vòng
15:15
Slovacko Ii
vs
Viktoria Otrokovice
 Vô địch KV Bắc Đức (trẻ) BXH | Kèo Vòng
19:00
Hamburger U19
vs
Union Berlin U19
 Vô địch KV Nam Đức (trẻ) BXH | Kèo Vòng
16:00
Kickers Offenbach U19
vs
Augsburg U19
16:00
Kickers Offenbach U19
vs
Augsburg U19
5
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3 BXH | Kèo Vòng
17:00
Cd Ebro
vs
Gimnastic Tarragona
17:00
Andorra
vs
SD Ejea
00:00
CD Castellon
vs
UE Olot
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 BXH | Kèo Vòng
16:30
Getafe B
vs
Scr Pena Deportiva
17:00
Atletico De Madrid B
vs
Las Palmas Atletico
17:00
Atletico Baleares
vs
San Sebastian Reyes
17:00
Celta Vigo B
vs
Marino luanco
17:00
Sporting De Gijon B
vs
Coruxo
17:00
UD Melilla
vs
Las Rozas
17:00
Real Oviedo B
vs
Cf Rayo Majadahonda
17:00
Ud Ibiza
vs
Pontevedra
22:00
Racing de Ferrol
vs
Inter De Madrid
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 BXH | Kèo Vòng
17:00
Unionistas De Salamanca
vs
Haro Deportivo
22:00
Burgos CF
vs
Calahorra
23:00
UD Logrones
vs
Cultural Leonesa
 Israel BXH | Kèo Vòng
00:15
Ashdod MS
vs
Hapoel Beer Sheva
 Iran BXH | Kèo Vòng
22:15
Naft Masjed Soleyman
vs
Esteghlal Tehran
3
22:15
Saipa
vs
Nassaji Mazandaran
3
22:15
Shahin Bushehr
vs
Peykan
3
22:15
Zob Ahan
vs
Teraktor-Sazi
3
 Hồng Kông BXH | Kèo Vòng
13:25
Leeman
vs
Southern District
13:30
Hong Kong Rangers FC
vs
Happy Valley
 Qatar BXH | Kèo Vòng
23:05
Al Duhail Sc
vs
Al Rayyan
3
 Hạng nhất Việt Nam BXH | Kèo Vòng
15:30
Bình Định
vs
Bình Phước
21
15:30
Huế FC
vs
Đắc Lắc
21
15:30
Đồng Tâm Long An
vs
Đồng Tháp
21
15:30
Phố Hiến
vs
Hà Tĩnh
21
15:30
Phù Đổng
vs
Cần Thơ
21
15:30
Xm Fico Tây Ninh
vs
An Giang
21
 Hạng 2 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
15:00
Bucheon 1995
vs
Suwon
27
17:00
Ansan Greeners
vs
Anyang
27
17:00
Gwangju
vs
Asan Mugunghwa
27
 Nhật Bản Football League BXH | Kèo Vòng
13:00
Nara Club
vs
Miyazaki
15:00
Ryutsu Keizai University
vs
Suzuka Unlimited
16:00
Yokogawa Musashino
vs
Imabari FC
11:00
Veertien Kuwana
vs
Verspah Oita
 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
15:30
Avondale Heights
vs
Bentleigh Greens
 Hạng 3 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:00
Shenyang City Public
vs
Hebei Jingying
14:00
Hunan Billows
vs
Yunnan Kunglu
14:00
Jiangxi Liansheng
vs
Lhasa City Ci
14:00
Suzhou Dongwu
vs
Nanjing Sand Leaves
14:00
Yinchuan Helanshan
vs
Beijing Tech
14:00
Taizhou Yuanda
vs
Yanbian Beiguo
 Nữ Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
13:00
Nữ Inac Kobe
vs
Nữ Albirex Niigata
13:00
Inac Kobe Leonessa Womens
vs
Albirex Niigata (w)
12
15:00
Nữ Urawa Reds
vs
Nữ Vegalta Sendai
 Hạng 2 Nữ Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
13:00
Yokohama Fc Seagulls Womens
vs
Nữ As Harima Albion
 Ả Rập Xê Út BXH | Kèo Vòng
22:50
Al Hazm
vs
Al-Ettifaq
3
00:10
Al Faisaly Harmah
vs
Al-Fath
3
 Hạng 2 Hồng Kông BXH | Kèo Vòng
12:30
Citizen
vs
Dreams Sports Club
 Kuwait BXH | Kèo Vòng
22:25
Yarmouk
vs
Al Shabab Kuw
1
00:35
Al-Qadsia
vs
Al Ttadamon
00:35
Al-Qadsia
vs
Al Ttadamon
1
 Hạng 2 Brazil BXH | Kèo Vòng
02:00
Figueirense (SC)
vs
Sport Recife
 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:30
CD Jaguares
vs
America de Cali
05:00
Millonarios
vs
Deportivo Pasto
05:45
Envigado
vs
Dep.Independiente Medellin
08:00
Atletico Huila
vs
Atletico Junior Barranquilla
 Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
21:00
Argentino de Quilmes
vs
Comunicaciones BsAs
21:00
Argentino de Quilmes
vs
Club Comunicaciones Ar
apertura
01:30
Sacachispas
vs
Deportivo Armenio
01:30
Sacachispas
vs
Deportivo Armenio
apertura
01:30
Defensores Unidos
vs
Ca San Miguel
apertura
 Paraguay BXH | Kèo Vòng
03:00
Nacional Asuncion
vs
Deportivo Capiata
05:30
Olimpia Asuncion
vs
Sportivo San Lorenzo
 Peru BXH | Kèo Vòng
01:30
Carlos Manucci
vs
Deportivo Union Comercio
04:00
Deportivo Municipal
vs
Sporting Cristal
 U20 Brazil BXH | Kèo Vòng
01:00
Santos Youth
vs
Juventus Ac Youth
 Hạng 2 Mexico BXH | Kèo Vòng
00:00
Leones Univ Guadalajara
vs
Celaya
apertura
 Cúp Brazil Paulista BXH | Kèo Vòng
20:00
Mirassol
vs
Nacional Sp
20:00
Juventus Sp
vs
Comercial Sp
 Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
02:00
Plaza Colonia
vs
Boston River
02:00
Club Atletico Progreso
vs
Rampla Juniors
02:00
Danubio FC
vs
Cerro Largo
05:00
Nacional Montevideo
vs
Liverpool P
 Hạng 2 Chile BXH | Kèo Vòng
01:00
Deportes Temuco
vs
Puerto Montt
 Brazil Copa Verde BXH | Kèo Vòng
01:00
Remo Belem (PA)
vs
Atletico Acreano
 Marốc Botola Pro BXH | Kèo Vòng
23:00
Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid
vs
Renaissance Zmamra
23:00
Cayb Youssoufia Berrechid
vs
Renaissance Zmamra
1
02:00
Rcoz Oued Zem
vs
MCO Mouloudia Oujda
1
 Nam Phi BXH | Kèo Vòng
20:00
Black Leopards
vs
Baroka
9
20:00
Bloemfontein Celtic
vs
Stellenbosch
20:00
Bloemfontein Celtic
vs
Stellenbosch
9
 Bolivia BXH | Kèo Vòng
02:00
San Jose
vs
Destroyers
02:00
Nacional Potosi
vs
Bolivar
04:15
Club Guabira
vs
Blooming
06:30
Royal Pari
vs
Oriente Petrolero
 Venezuela BXH | Kèo Vòng
03:00
Deportivo Lara
vs
LALA
03:00
Llaneros de Guanare
vs
Deportivo La Guaira
04:00
Aragua
vs
Estudiantes Caracas Sc
04:00
Deportivo Tachira
vs
Carabobo
05:00
Academia Puerto Cabello
vs
Atletico Venezuela
05:00
Zamora Barinas
vs
Portuguesa de Desportos
 Hạng 2 Marốc BXH | Kèo Vòng
22:00
SCCM Chabab Mohamedia
vs
Kawkab de Marrakech
1
22:00
Chabab Ben Guerir
vs
Racing Casablanca
1
22:00
Tas De Casablanca
vs
Itihad Z. Khemisset
1
 Kenya BXH | Kèo Vòng
19:00
Kcb
vs
Kisumu All Stars
 Giải trẻ Argentina BXH | Kèo Vòng
03:00
Boca Juniors Reserve
vs
Estudiantes Lp Reserves
 Futsal Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
11:00
Nagano Futsal
vs
Shriker Osaka Futsal
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

TRỰC TIẾP bóng đá Đức hôm nay 30/5: Bayern tiến gần chức vô địch? TRỰC TIẾP bóng đá Đức hôm nay 30/5: Bayern tiến gần chức vô địch?Dortmund thiệt đơn thiệt kép sau trận thua Bayern Munich Dortmund thiệt đơn thiệt kép sau trận thua Bayern MunichTRỰC TIẾP bóng đá Cúp QG hôm nay 30/5: Quảng Ninh vs Nam Định, TP.HCM vs Đà Nẵng TRỰC TIẾP bóng đá Cúp QG hôm nay 30/5: Quảng Ninh vs Nam Định, TP.HCM vs Đà NẵngTrực tiếp Gwangju vs Ulsan Hyundai, 17h ngày 30/5 Trực tiếp Gwangju vs Ulsan Hyundai, 17h ngày 30/5Trực tiếp Busan I'Park vs Suwon Bluewings, 17h ngày 30/5 Trực tiếp Busan I'Park vs Suwon Bluewings, 17h ngày 30/5Trực tiếp Gangwon vs Jeonbuk Hyundai, 14h30 ngày 30/5 Trực tiếp Gangwon vs Jeonbuk Hyundai, 14h30 ngày 30/5Điều gì ngăn Paul Pogba rời MU để gia nhập Real Madrid? Điều gì ngăn Paul Pogba rời MU để gia nhập Real Madrid?Đỗ Hùng Dũng thừa nhận áp lực sau khi giành Quả bóng Vàng 2019 Đỗ Hùng Dũng thừa nhận áp lực sau khi giành Quả bóng Vàng 2019Sau Ngoại hạng Anh, đến lượt FA Cup xác nhận ngày tái khởi tranh Sau Ngoại hạng Anh, đến lượt FA Cup xác nhận ngày tái khởi tranhThủ môn Tấn Trường nhận lương bao nhiêu ở Hà Nội FC? Thủ môn Tấn Trường nhận lương bao nhiêu ở Hà Nội FC?

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Herediano vs Santos Guapiles, 8h00 ngày 31/5: Bảo toàn vị trí Top 4Herediano vs Santos Guapiles, 8h00 ngày 31/5: Bảo toàn vị trí Top 4
Ansan Greeners vs Jeju United, 14h00 ngày 31/5: Tìm lại vị thếAnsan Greeners vs Jeju United, 14h00 ngày 31/5: Tìm lại vị thế
Seoul vs Seongnam Ilhwa Chunma, 14h30 ngày 31/5: Thủ đô mở hộiSeoul vs Seongnam Ilhwa Chunma, 14h30 ngày 31/5: Thủ đô mở hội
Kết quả đối đầu FC Seoul vs Seongnam, 14h30 ngày 31/5Kết quả đối đầu FC Seoul vs Seongnam, 14h30 ngày 31/5
Chungnam Asan vs Seoul E Land, 16h30 ngày 31/5: Trong cơn khốn quẫnChungnam Asan vs Seoul E Land, 16h30 ngày 31/5: Trong cơn khốn quẫn
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu SC Heerenveen
Đặng Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Robert Lewandowski 29 58

2  Ciro Immobile 27 54

3  Timo Werner 24 48

4  Erling Haaland 26 44

5  Cristiano Ronaldo 21 42

6  Jamie Vardy 19 38

7  Lionel Messi 19 38

8  Wissam Ben Yedder 18 36

9  Kylian Mbappé 18 36

10  Pierre-Emerick Aubameyang 17 34

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Hà Lan -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Úc 0 1963

8  Brazil 2 1958

8  Canada 0 1958

10  Triều Tiên 0 1940

35  Việt Nam -8 1657

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp