ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch thi đấu bóng đá 17/08/2019 - Lịch bóng đá 17/08/2019

Hôm nay Ngày mai23/0124/0125/0126/0127/01
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Cập nhật: 21/01/2020 21:45
Sevilla vs Levante, 3h00 ngày 22/1: Chủ nhà tiến bước?

Sevilla vs Levante, 3h00 ngày 22/1: Chủ nhà tiến bước?

Chelsea vs Arsenal, 3h15 ngày 22/1: Derby nhạt màu

Chelsea vs Arsenal, 3h15 ngày 22/1: Derby nhạt màu

Nhận định Sheffield vs Man City, 2h30 ngày 22/1: Thắng để hy vọng

Nhận định Sheffield vs Man City, 2h30 ngày 22/1: Thắng để hy vọng

 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:30
Arsenal
vs
Burnley
2
21:00
Aston Villa
vs
Bournemouth
2
21:00
Brighton
vs
West Ham
2
21:00
Everton
vs
Watford
2
21:00
Norwich
vs
Newcastle United
2
21:00
Southampton
vs
Liverpool
2
23:30
Manchester City
vs
Tottenham Hotspur
2
 La Liga BXH | Kèo Vòng
22:00
Celta Vigo
vs
Real Madrid
1
00:00
Valencia
vs
Real Sociedad
1
01:00
Mallorca
vs
Eibar
1
02:00
Leganes
vs
Osasuna
1
02:00
Villarreal
vs
Granada
1
 Bundesliga BXH | Kèo Vòng
20:30
Wolfsburg
vs
Koln
1
20:30
Bayer Leverkusen
vs
Paderborn 07
1
20:30
Borussia Dortmund
vs
Augsburg
1
20:30
Werder Bremen
vs
Fortuna Dusseldorf
1
23:30
Monchengladbach
vs
Schalke 04
1
20:30
Freiburg
vs
Mainz 05
1
 Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
22:30
Nantes
vs
Marseille
2
01:00
Amiens
vs
Lille
2
01:00
Bordeaux
vs
Montpellier
2
01:00
Metz
vs
AS Monaco
2
01:00
Nimes
vs
Nice
2
01:00
Toulouse
vs
Dijon
2
 Hạng Nhất Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Wigan Athletic
vs
Leeds United
3
21:00
Stoke City
vs
Derby County
3
21:00
Blackburn Rovers
vs
Middlesbrough
3
21:00
Millwall
vs
Sheffield Wednesday
3
21:00
Barnsley
vs
Charlton Athletic
3
21:00
Brentford
vs
Hull City
3
21:00
Nottingham Forest
vs
Birmingham
3
21:00
Luton Town
vs
West Bromwich
3
21:00
Swansea City
vs
Preston North End
3
21:00
Bristol City
vs
Queens Park Rangers
3
 Cúp quốc gia Italia BXH | Kèo Vòng
23:00
Parma
vs
Venezia
 U19 Đông Nam Á BXH | Kèo Vòng
16:30
Indonesia U18
vs
Malaysia U18
bán kết
19:30
U18 Australia
vs
Myanmar U18
bán kết
 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
17:00
Seongnam Ilhwa Chunma
vs
Seoul
league
17:00
Gangwon
vs
Suwon Samsung Bluewings
league
17:30
Daegu
vs
Gyeongnam
league
 AFF Cup nữ BXH | Kèo Vòng
15:00
Nữ Đông Timo
vs
Nữ Philippines
bảng
18:00
Nữ Thái Lan
vs
Nữ Singapore
bảng
 Thái Lan BXH | Kèo Vòng
17:45
PT Prachuap
vs
Bangkok United
24
18:00
Buriram United
vs
Ratchaburi FC
24
19:00
Chainat
vs
Samut Prakan City
24
20:00
Chiangrai United
vs
Sukhothai
24
 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
22:30
Moreirense
vs
Gil Vicente
2
01:00
Belenenses
vs
Benfica
2
03:30
Porto
vs
Vitoria Setubal
2
 Hà Lan Eredivisie BXH | Kèo Vòng
23:30
VVV Venlo
vs
Ajax Amsterdam
3
23:30
ADO Den Haag
vs
Sparta Rotterdam
3
01:45
Emmen
vs
SC Heerenveen
3
 Nga BXH | Kèo Vòng
18:00
Ural Sr
vs
Krylya Sovetov Samara
6
20:30
Spartak Tambov
vs
Krasnodar
6
23:00
Zenit St Petersburg
vs
Akhmat Grozny
6
 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
23:15
Genclerbirligi
vs
Rizespor
1
01:45
Sivasspor
vs
Besiktas
1
01:45
Kayserispor
vs
Alanyaspor
1
 Hạng 2 Pháp BXH | Kèo Vòng
20:00
Lens
vs
Le Havre
4
 Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
23:00
CD Lugo
vs
Extremadura
1
23:00
Racing de Santander
vs
Malaga
1
00:00
Almeria
vs
Albacete
1
01:00
Elche
vs
Fuenlabrada
1
02:00
Rayo Vallecano
vs
CD Mirandes
1
02:00
Zaragoza
vs
Tenerife
1
 Hạng 2 Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Arminia Bielefeld
vs
Erzgebirge Aue
3
18:00
VfB Stuttgart
vs
St. Pauli
3
18:00
SV Wehen Wiesbaden
vs
Hannover 96
3
 Hạng 2 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:00
Academico Viseu
vs
Academica Coimbra
2
22:00
UD Oliveirense
vs
Sporting Covilha
2
00:15
Chaves
vs
CD Mafra
2
00:15
Casa Pia Ac
vs
Penafiel
2
 U23 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:00
Newcastle U23
vs
West Ham United U23
division 2
 Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
16:00
SD Amorebieta
vs
Real Union de Irun
16:00
Cd Ebro
vs
CD Tudelano
16:30
Haro Deportivo
vs
SD Gernika
22:00
Rende
vs
Cosenza Calcio 1914
22:30
Volos Nfc
vs
Apollon Smirnis
22:30
Virtus Entella
vs
Pomigliano
23:00
OFI Crete
vs
Ergotelis
23:00
AEP Paphos
vs
Anorthosis Famagusta FC
23:15
Sporting De Gijon B
vs
Osasuna B
23:30
Nea Salamis
vs
Omonia Nicosia
00:00
UD Logrones
vs
SD Ejea
00:00
Cf Rayo Majadahonda
vs
San Sebastian Reyes
00:00
Murcia
vs
Villarreal B
00:00
Valladolid B
vs
Real Sociedad B
00:30
Nữ cdef logrono
vs
Nữ Real Sociedad
00:30
Arezzo
vs
AS Roma
00:45
Recreativo Huelva
vs
Real Betis B
01:00
Hercules
vs
UCAM Murcia
01:30
Cesena
vs
AC Milan
01:30
Triestina
vs
Juventus
 J-League 1 BXH | Kèo Vòng
17:00
Yokohama F Marinos
vs
Cerezo Osaka
league
16:00
Shimizu S-Pulse
vs
Consadole Sapporo
league
17:00
Oita Trinita
vs
Kashima Antlers
league
17:00
Shonan Bellmare
vs
Sagan Tosu
league
17:00
Tokyo
vs
Sanfrecce Hiroshima
league
17:00
Vissel Kobe
vs
Urawa Red Diamonds
league
17:00
Vegalta Sendai
vs
Kawasaki Frontale
league
 Serbia BXH | Kèo Vòng
01:00
Mladost Lucani
vs
Radnicki Nis
Tháng 11
22:00
Indjija
vs
Radnik Surdulica
01:00
Spartak Subotica
vs
Crvena Zvezda
01:00
Cukaricki
vs
Proleter Novi Sad
 Slovenia BXH | Kèo Vòng
22:00
Tabor Sezana
vs
NK Triglav Kranj
01:10
NK Publikum Celje
vs
NK Maribor
 Nam Úc BXH | Kèo Vòng
16:30
Adelaide City
vs
Adelaide Comets
16:30
Para Hills Knights
vs
Adelaide Olympic
16:30
West Adelaide
vs
North Eastern Metrostars
16:30
Campbelltown City SC
vs
Croydon Kings
16:30
Adelaide Raiders SC
vs
Adelaide Blue Eagles
 Bỉ BXH | Kèo Vòng
23:00
Kortrijk
vs
Anderlecht
4
01:00
KV Mechelen
vs
Cercle Brugge
4
01:30
Red Star Waasland-Beveren
vs
Genk
4
 Cúp FA Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Auchinleck Talbot
vs
Dundonald
22:00
Lothian Hutchison
vs
Wigtown And Bladnoch
 Cúp Liên Đoàn Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Celtic
vs
Dunfermline
21:00
Forfar Athletic
vs
Livingston
21:00
Hibernian FC
vs
Greenock Morton
21:00
Kilmarnock
vs
Hamilton
21:00
Partick Thistle
vs
Ross County
 Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
21:00
Hammarby
vs
GIF Sundsvall
20
 Na Uy BXH | Kèo Vòng
23:00
Odd Grenland
vs
Rosenborg
18
 Séc BXH | Kèo Vòng
22:00
Opava
vs
Zlin
6
22:00
Synot Slovacko
vs
Marila Pribram
6
00:30
Bohemians 1905
vs
SK Sigma Olomouc
6
 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
Slask Wroclaw
vs
Cracovia Krakow
5
22:30
Arka Gdynia
vs
Lech Poznan
5
01:00
Jagiellonia Bialystok
vs
Gornik Zabrze
5
 Croatia BXH | Kèo Vòng
00:00
Varteks Varazdin
vs
NK Lokomotiva Zagreb
5
02:00
Istra 1961
vs
Slaven Belupo Koprivnica
5
 Chile BXH | Kèo Vòng
23:30
O Higgins
vs
Deportes Iquique
02:00
Coquimbo Unido
vs
Curico Unido
04:30
Univ. Catolica
vs
Everton CD
07:00
Universidad de Concepcion
vs
Huachipato
 Belarus BXH | Kèo Vòng
20:45
Slavia Mozyr
vs
Dnepr Mogilev
18
22:45
Torpedo Minsk
vs
Torpedo Zhodino
18
 Kazakhstan BXH | Kèo Vòng
18:00
Okzhetpes
vs
Ordabasy
23
 Canada BXH | Kèo Vòng
02:30
York 9
vs
Pacific
8
05:00
Valour
vs
Forge
8
 Finland Kakkonen Lohko B BXH | Kèo Vòng
18:00
Kaapo[kaarinan Pojat]
vs
Jazz Pori
21:00
Eps Espoo
vs
Kapa Helsinki
21:00
P-iirot
vs
Fc Espoo
21:00
Tampere
vs
Salon Palloilijat Salpa
 Brazil Serie A BXH | Kèo Vòng
03:00
Corinthians
vs
Botafogo
15
03:15
Fortaleza
vs
Internacional RS
15
05:00
Atletico Paranaense
vs
Atletico-MG
15
07:00
Gremio
vs
Palmeiras
15
05:00
Vasco da Gama
vs
Flamengo
15
 Argentina Primera BXH | Kèo Vòng
01:30
Newells Old Boys
vs
Union Santa Fe
3
03:45
San Lorenzo
vs
Rosario Central
3
06:00
Racing Club
vs
River Plate
3
 Nhà nghề Mỹ MLS BXH | Kèo Vòng
06:00
New York Red Bulls
vs
New England Revolution
8
06:35
Columbus Crew
vs
Toronto
8
06:35
Cincinnati
vs
New York City
8
06:35
Montreal Impact
vs
Dallas
8
07:00
Chicago Fire
vs
Philadelphia Union
8
07:00
Minnesota United
vs
Orlando City
8
07:30
Sporting Kansas City
vs
San Jose Earthquakes
8
08:00
Houston Dynamo
vs
Colorado Rapids
8
09:00
LA Galaxy
vs
Seattle Sounders
8
09:00
Real Salt Lake
vs
Los Angeles
8
09:00
Vancouver Whitecaps
vs
DC United
8
 Mexico BXH | Kèo Vòng
05:00
Atletico San Luis
vs
Tigres UANL
apertura
07:00
Leon
vs
Chivas Guadalajara
apertura
09:05
Club America
vs
Morelia
apertura
09:06
Monterrey
vs
Toluca
apertura
 Hạng 2 Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
16:00
Tochigi SC
vs
Machida Zelvia
28
16:00
Ventforet Kofu
vs
Renofa Yamaguchi
28
16:00
Zweigen Kanazawa FC
vs
Gifu
28
16:00
V-Varen Nagasaki
vs
Kashiwa Reysol
28
16:00
Mito Hollyhock
vs
Kyoto Purple Sanga
28
17:00
Ryukyu
vs
Yokohama
28
17:00
Albirex Niigata
vs
Okayama
28
17:00
Kagoshima United
vs
Ehime
28
17:00
Avispa Fukuoka
vs
Tokushima Vortis
28
 V-League BXH | Kèo Vòng
17:00
Nam Định
vs
Quảng Nam
21
18:00
Viettel
vs
Sài Gòn FC
21
19:00
TP Hồ Chí Minh
vs
Quảng Ninh
21
 Honduras BXH | Kèo Vòng
08:00
Real Espana
vs
Real De Minas
08:00
Lobos Upnfm
vs
Marathon
08:00
Lobos Upnfm
vs
Marathon
apertura
08:00
Real Espana
vs
Real De Minas
apertura
08:15
CD Vida
vs
Real Sociedad Tocoa
08:15
CD Vida
vs
Real Sociedad Tocoa
apertura
 Litva BXH | Kèo Vòng
23:00
Kauno Zalgiris
vs
Riteriai
20
 Latvia BXH | Kèo Vòng
20:00
Fk Valmiera
vs
Jelgava
league
22:00
Bfc Daugavpils
vs
Spartaks Jurmala
league
 Hạng 2 Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Airdrie United
vs
Clyde
3
21:00
Falkirk
vs
Montrose
3
21:00
Peterhead
vs
Dumbarton
3
21:00
Stranraer
vs
Raith Rovers
3
 Luxembourg BXH | Kèo Vòng
22:00
F91 Dudelange
vs
Jeunesse Esch
3
 Finland Kakkonen Lohko C BXH | Kèo Vòng
21:00
Vaajakoski
vs
Oulun Ls
21:00
Gbk Kokkola
vs
Sc Kufu-98
23:00
Js Hercules
vs
Kajha
 Finland Kakkonen Lohko A BXH | Kèo Vòng
21:00
Lahden Reipas
vs
JIPPO
21:00
Sudet
vs
Mp Mikkeli
21:00
Vantaa
vs
Klubi 04
21:00
Japs
vs
Kiffen
21:00
Njs Nurmijarvi
vs
Mp Mikkeli
 Hạng nhất Mỹ BXH | Kèo Vòng
07:00
Birmingham Legion
vs
Memphis 901
07:30
San Antonio
vs
Rio Grande Valley
08:00
Austin Bold
vs
Tulsa Roughnecks
08:30
New Mexico United
vs
LA Galaxy 2
08:30
El Paso Locomotive
vs
Tacoma Defiance
09:00
Orange County Blues Fc
vs
Las Vegas Lights
10:00
Sacramento Republic
vs
Colorado Springs Switchbacks
 Wales FAW (nam) BXH | Kèo Vòng
20:30
Cwmbran Celtic
vs
Swansea University
1
20:30
Haverfordwest County
vs
Caerau
1
20:30
Afan Lido
vs
Undy Athletic
1
20:30
Cambrian Clydach
vs
Llantwit Major
1
20:30
Stm Sports
vs
Cwmamman United
1
20:30
Taffs Well
vs
Ammanford
1
 Costa Rica BXH | Kèo Vòng
04:05
Limon
vs
Ad San Carlos
7
07:15
Santos De Guapiles
vs
Ad Grecia
7
09:00
Herediano
vs
Guadalupe
7
09:00
Deportivo Saprissa
vs
Cartagines Deportiva SA
7
 Áo BXH | Kèo Vòng
22:00
Wolfsberger AC
vs
Mattersburg
22:00
LASK Linz
vs
WSG Wattens
22:00
St.Polten
vs
Red Bull Salzburg
 Armenia BXH | Kèo Vòng
20:15
Alashkert
vs
Urartu
3
22:00
Gandzasar Kapan
vs
Lori Vanadzor
3
 Azerbaijan BXH | Kèo Vòng
22:00
Gilan Gabala
vs
Standard Sumqayit
 Algieria BXH | Kèo Vòng
02:45
Mc Oran
vs
Usm Bel Abbes
 Hạng 2 Nga miền Đông BXH | Kèo Vòng
16:00
Dinamo Barnaul
vs
Zvezda Irkutsk
4
17:00
Novosibirsk
vs
Sakhalin
4
18:00
Irtysh 1946 Omsk
vs
FK Chita
4
 Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
19:00
Kokand 1912
vs
Termez Surkhon
17
21:15
Lokomotiv Tashkent
vs
Nasaf Qarshi
17
21:15
AGMK
vs
Pakhtakor Tashkent
17
21:15
Buxoro
vs
Sogdiana Jizak
17
 Hạng 2 Ireland BXH | Kèo Vòng
01:30
Longford Town
vs
Shelbourne
 Hạng 2 Na uy BXH | Kèo Vòng
20:30
Sogndal
vs
Aalesund
18
20:30
Skeid Oslo
vs
Sandefjord
18
 Hạng 3 Na uy nhóm A BXH | Kèo Vòng
19:00
Levanger
vs
Brattvag
21:00
Egersunds IK
vs
FK Vidar
 Hạng 3 Na uy nhóm B BXH | Kèo Vòng
19:00
Sotra
vs
Baerum SK
21:00
Asker
vs
Asane Fotball
21:00
Grorud IL
vs
Floro
 Hạng 2 Moldova BXH | Kèo Vòng
21:30
Abus Ungheni
vs
Cahul 2005
18
21:30
Victoria Bardar
vs
Iskra-stal Ribnita
18
21:30
Real Succes
vs
Real Succes
18
 Hạng 3 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Motorlet Praha
vs
Karlovy Vary Dvory
2
15:15
Pisek
vs
Jiskra Domazlice
2
 Hạng 2 Đan Mạch Nhóm A BXH | Kèo Vòng
19:00
BK Frem
vs
B 73 Slagelse
20:00
Skovshoved
vs
Hillerod Fodbold
 Hạng nhất Thái Lan BXH | Kèo Vòng
17:45
Lampang
vs
Nong Bua Lamphu
18:00
Navy
vs
Army United
19:00
Samut Sakhon
vs
Air Force Central
19:00
Ubon Umt United
vs
Bangkok Glass
20:00
Udon Thani
vs
Khonkaen FC
 Hạng 2 Đan Mạch nhóm B BXH | Kèo Vòng
19:00
Dalum
vs
Sydvest
19:00
Brabrand IF
vs
Aarhus Fremad
19:00
Middelfart
vs
Vsk Arhus
19:00
Naesby BK
vs
Vejgaard Bk
20:15
Jammerbugt
vs
AB Kobenhavn
 Canada BXH | Kèo Vòng
17:33
Serbian White Eagles
vs
Vorkuta
 Zimbabwe BXH | Kèo Vòng
20:00
Telone
vs
Bulawayo Chiefs
19
20:00
Black Rhinos Fc
vs
Chapungu United
19
20:00
Harare City
vs
Manica Diamond
19
20:00
Chicken Inn
vs
Yadah
19
 Hạng 2 Argentina BXH | Kèo Vòng
22:00
CA Brown Adrogue
vs
Atletico Rafaela
23:05
Atletico Atlanta
vs
Independiente Rivadavia
01:30
Sarmiento Junin
vs
Santa Marina Tandil
01:30
Villa Dalmine
vs
Instituto
04:00
Belgrano
vs
San Martin San Juan
 U21 Nga BXH | Kèo Vòng
12:00
Ural Youth
vs
Krylya Sovetov Samara Youth
 Hạng 2 Armenia BXH | Kèo Vòng
20:00
Pyunik B
vs
West Armenia
3
20:00
Ararat Yerevan 2
vs
Van
3
20:00
Lokomotiv Yerevan
vs
Torpedo Yerevan
3
20:00
Shirak Gjumri B
vs
Ani Yerevan
3
22:15
Urartu B
vs
Dilijan
3
 Hạng 2 Thụy Điển miền Nam BXH | Kèo Vòng
18:00
Lindome GIF
vs
Lunds BK
19:00
Eskilsminne IF
vs
IK Oddevold
19:00
Torns IF
vs
IFK Varnamo
20:00
Oskarshamns AIK
vs
Landskrona BoIS
21:00
Atvidabergs FF
vs
Skovde AIK
20:00
Utsiktens BK
vs
Kristianstads FF
 Sweden Div 1 Norra BXH | Kèo Vòng
19:00
Bk Forward
vs
Fc Linkoping City
21:00
IF Sylvia
vs
Sollentuna United FF
21:00
Nykopings BIS
vs
Akropolis IF
21:00
Vasalunds IF
vs
Karlstad BK
22:00
Sandvikens IF
vs
Gefle IF
 New Zealand - vô địch miền Nam BXH | Kèo Vòng
07:30
Nomads
vs
Caversham
 Vô địch Mỹ (nữ) BXH | Kèo Vòng
09:30
Nữ Portland Thorns
vs
Nữ Washington Spirit
 U20 Nữ Châu Phi BXH | Kèo Vòng
23:00
South Africa Womens U20
vs
Nigeria Womens U20
3
 Bóng đá bãi biển liên châu lục BXH | Kèo Vòng
15:15
Anh (Bóng đá bãi biển)
vs
Hà Lan (Bóng đá bãi biển)
20:45
Romanie (Bóng đá bãi biển)
vs
Hy Lạp (Bóng đá bãi biển)
22:10
belarus (Bóng đá bãi biển)
vs
Đức (Bóng đá bãi biển)
 Queensland Úc BXH | Kèo Vòng
15:00
Brisbane Strikers
vs
Brisbane Olympic United FC
15:05
Queensland Lions SC
vs
SWQ Thunder
15:10
Moreton Bay United
vs
Redlands United FC
15:30
Brisbane City SC
vs
Magpies Crusaders
16:00
Western Pride
vs
Eastern Suburbs
 Australia NPL Northern NSW U20 BXH | Kèo Vòng
09:40
Adamstown Rosebud U20
vs
Maitland U20
09:40
U20 Charlestown City Blues
vs
Lambton Jaffas U20
09:40
Lake Macquarie City U20
vs
Valentine Phoenix U20
10:30
North Shore Mariners U20
vs
Rydalmere Lions Fcu20
 Nam Anh - Trung tâm BXH | Kèo Vòng
21:00
Rushden&Diamonds
vs
Nuneaton Town
3
21:00
Alvechurch
vs
Hitchin Town
3
21:00
Banbury United
vs
Royston Town
3
21:00
Biggleswade Town
vs
St Ives Town
3
21:00
Coalville Town
vs
Bromsgrove Sporting
3
21:00
Lowestoft Town
vs
Barwell
3
21:00
Needham Market
vs
Redditch United
3
21:00
Rushall Olympic
vs
Leiston
3
21:00
Stourbridge
vs
Hednesford Town
3
21:00
Tamworth
vs
Peterborough Sports
3
21:00
Stratford Town
vs
Kings Langley
3
 U20 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
13:00
Port Melbourne Sharks Sc U20
vs
Bentleigh Greens U20
10:30
South Melbourne U20
vs
U20 Altona Magic
 Hạng 2 Ecuador BXH | Kèo Vòng
03:30
Cd Puerto Quito
vs
Orense Sc
 Hạng nhất Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
18:30
Vasteras
vs
Halmstads
20
21:00
Orgryte
vs
Mjallby AIF
20
21:00
Syrianska
vs
Norrby IF
20
23:00
Degerfors IF
vs
Trelleborgs FF
20
 Hạng 2 Anh BXH | Kèo Vòng
18:30
Sunderland
vs
Portsmouth
3
21:00
Wycombe Wanderers
vs
Milton Keynes Dons
3
21:00
Peterborough United
vs
Ipswich
3
21:00
Tranmere Rovers
vs
Bolton Wanderers
3
21:00
Bury
vs
Gillingham
3
21:00
Doncaster Rovers
vs
Fleetwood Town
3
21:00
Lincoln City
vs
Southend United
3
21:00
Coventry
vs
Bristol Rovers
3
21:00
Shrewsbury Town
vs
Rochdale
3
21:00
Blackpool
vs
Oxford United
3
21:00
AFC Wimbledon
vs
Accrington Stanley
3
21:00
Burton Albion
vs
Rotherham United
3
 Ukraina BXH | Kèo Vòng
18:00
Vorskla Poltava
vs
Dnipro 1
21:00
Desna Chernihiv
vs
Kolos Kovalyovka
 Romania BXH | Kèo Vòng
01:00
Sepsi
vs
CFR Cluj
6
 Hungary BXH | Kèo Vòng
22:00
Debreceni VSC
vs
Zalaegerszegi TE
00:30
Mezokovesd-Zsory
vs
Puskas Akademia
00:30
Ferencvarosi TC
vs
Kaposvar
00:30
Budapest Honved
vs
Varda Se
00:30
Mol Fehervar
vs
Diosgyor
00:30
Ujpesti TE
vs
Paksi SE
 Bulgaria BXH | Kèo Vòng
22:00
Beroe
vs
Botev Plovdiv
00:30
Vitosha Bistritsa
vs
Levski Sofia
 Slovakia BXH | Kèo Vòng
23:00
Spartak Trnava
vs
Trencin
00:00
Skf Sered
vs
Slovan Bratislava
00:00
FK Senica
vs
MFK Ruzomberok
00:00
MSK Zilina
vs
Nitra
00:00
Zlate Moravce
vs
FK Pohronie
 Wales Premier League BXH | Kèo Vòng
20:30
Connahs Quay Nomads
vs
Uwic Inter Cardiff
20:30
Connahs Quay Nomads
vs
Cardiff Metropolitan University
1
 Bosnia BXH | Kèo Vòng
22:30
FK Velez Mostar
vs
NK Siroki Brijeg
5
22:30
Zvijezda 09 Brgule
vs
NK Celik
5
01:30
Borac Banja Luka
vs
Mladost Doboj Kakanj
5
01:30
FK Zeljeznicar
vs
Sloboda
5
 Estonia BXH | Kèo Vòng
20:00
Maardu Fc Starbunker
vs
Kuressaare
24
23:00
Levadia Tallinn
vs
Paide Linnameeskond
24
 Hạng 2 Bỉ BXH | Kèo Vòng
22:00
KVSK Lommel
vs
Excelsior Virton
opening
01:30
Westerlo
vs
Roeselare
opening
 Hạng 2 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
21:00
Jaro
vs
Ekenas IF Fotboll
 Hạng nhất Romania Playoffs BXH | Kèo Vòng
15:00
Scolar Resita
vs
Pandurii
15:00
Gloria Buzau
vs
Snagov
15:00
UTA Arad
vs
Csikszereda
19:30
Scm Argesul Pitesti
vs
Universitaea Cluj
 Georgia BXH | Kèo Vòng
22:00
Metalurgi Rustavi
vs
Sioni Bolnisi
24
00:00
Dinamo Batumi
vs
Chikhura Sachkhere
24
 Hạng 3 Pháp BXH | Kèo Vòng
01:00
Bourg Peronnas
vs
Red Star 93
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
23:15
Karagumruk
vs
Bursaspor
23:15
Karagumruk
vs
Bursaspor
1
01:45
Adana Demirspor
vs
Balikesirspor
1
01:45
Osmanlispor
vs
Boluspor
1
 Hạng 2 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Fk Banik Sokolov
vs
Fk Graffin Vlasim
24
15:15
Dukla Praha
vs
Brno
15:15
Chrudim
vs
Viktoria Zizkov
15:15
Fotbal Trinec
vs
Hradec Kralove
22:00
Lisen
vs
Slavoj Vysehrad
22:00
Vitkovice
vs
Prostejov
 Hạng 2 Slovenia BXH | Kèo Vòng
22:00
Bilje
vs
NK Krka
4
22:00
Nk Roltek Dob
vs
Brda
4
22:00
Ns Drava Ptuj
vs
Gorica
4
22:00
Dravograd
vs
Brezice
4
22:00
Krsko Posavlje
vs
Jadran Dekani
4
22:00
Nk Radomlje
vs
Nd Beltinci
4
22:00
Rogaska
vs
Fuzinar
4
 Hạng 2 Iceland BXH | Kèo Vòng
23:00
Magni
vs
Umf Afturelding
 Hạng 3 Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Morecambe
vs
Cheltenham Town
21:00
Forest Green Rovers
vs
Grimsby Town
21:00
Crewe Alexandra
vs
Walsall
21:00
Carlisle
vs
Mansfield Town
21:00
Bradford AFC
vs
Oldham Athletic
21:00
Scunthorpe United
vs
Crawley Town
21:00
Northampton Town
vs
Macclesfield Town
21:00
Newport County
vs
Plymouth Argyle
21:00
Colchester United
vs
Cambridge United
21:00
Exeter City
vs
Swindon
21:00
Leyton Orient
vs
Stevenage Borough
21:00
Salford City
vs
Port Vale
 Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
MSV Duisburg
vs
Fsv Zwickau
19:00
Hansa Rostock
vs
SG Sonnenhof Grobaspach
19:00
Munchen 1860
vs
Sv Meppen
19:00
Uerdingen
vs
Ingolstadt 04
19:00
Viktoria Koln
vs
SpVgg Unterhaching
19:00
Wurzburger Kickers
vs
Preuben Munster
 Vô địch Đức (nữ) BXH | Kèo Vòng
18:00
Ff Usv Jena (w)
vs
Hoffenheim (w)
1
18:00
Sc Freiburg (w)
vs
Bayern Munich (w)
1
 Nam Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Beaconsfield Town
vs
Farnborough Town
3
21:00
Blackfield Langley
vs
Metropolitan Police
3
21:00
Hartley Wintney
vs
Harrow Borough
3
21:00
Hayes&Yeading
vs
Weston Super Mare
3
21:00
Hendon
vs
Wimborne Town
3
21:00
Merthyr Town
vs
Gosport Borough
3
21:00
Poole Town
vs
Yate Town
3
21:00
Salisbury City
vs
Dorchester Town
3
21:00
Taunton Town
vs
Chesham United
3
21:00
Truro City
vs
Swindon Supermarine
3
21:00
Walton Casuals
vs
Tiverton Town
3
 England Conference BXH | Kèo Vòng
21:00
Hartlepool United FC
vs
Bromley
21:00
AFC Fylde
vs
Woking
21:00
Aldershot Town
vs
Halifax Town
21:00
Barnet
vs
Chesterfield
21:00
Boreham Wood
vs
Sutton United
21:00
Dagenham and Redbridge
vs
Harrogate Town
21:00
Dover Athletic
vs
Torquay United
21:00
Maidenhead United
vs
Chorley
21:00
Solihull Moors
vs
Ebbsfleet United
21:00
Stockport County
vs
Eastleigh
23:20
Barrow
vs
Yeovil Town
 England Conference Bắc BXH | Kèo Vòng
21:00
Alfreton Town
vs
Bradford Park Avenue
21:00
York City
vs
Leamington
21:00
Darlington
vs
Southport FC
21:00
AFC Telford United
vs
Kings Lynn
21:00
Blyth Spartans
vs
Hereford
21:00
Boston United
vs
Guiseley
21:00
Brackley Town
vs
Altrincham
21:00
Chester FC
vs
Gloucester City
21:00
Curzon Ashton
vs
Kidderminster
21:00
Farsley Celtic
vs
Spennymoor Town
21:00
Kettering Town
vs
Gateshead
 England Conference Nam BXH | Kèo Vòng
21:00
Dulwich Hamlet
vs
Concord Rangers
21:00
Welling United
vs
Oxford City
21:00
Bath City
vs
Tonbridge Angels
21:00
Braintree Town
vs
Eastbourne Borough
21:00
Hampton & Richmond
vs
Billericay Town
21:00
Havant and Waterlooville
vs
Chelmsford City
21:00
Hemel Hempstead Town
vs
Wealdstone
5
21:00
Hungerford Town
vs
Chippenham Town
5
21:00
Maidstone United
vs
Slough Town
21:00
St Albans City
vs
Dorking
21:00
Weymouth
vs
Dartford
21:00
Bath City
vs
Tonbridge Angels
5
21:00
Braintree Town
vs
Eastbourne Borough
5
21:00
Dulwich Hamlet
vs
Concord Rangers
5
21:00
Hampton & Richmond
vs
Billericay Town
5
21:00
Havant and Waterlooville
vs
Chelmsford City
5
21:00
Maidstone United
vs
Slough Town
5
21:00
St Albans City
vs
Dorking
5
21:00
Welling United
vs
Oxford City
5
21:00
Weymouth
vs
Dartford
5
 Cúp Liên Đoàn Italia BXH | Kèo Vòng
22:30
Us Pianese
vs
Pistoiese
 Bắc Ai len BXH | Kèo Vòng
21:00
Cliftonville
vs
Crusaders FC
3
21:00
Dungannon Swifts
vs
Glentoran
3
21:00
Glenavon Lurgan
vs
Warrenpoint Town
21:00
Institute
vs
Carrick Rangers
21:00
Larne
vs
Ballymena United
21:00
Linfield FC
vs
Coleraine
3
21:00
Glenavon
vs
Warrenpoint Town
3
21:00
Institute
vs
Carrick Rangers
3
21:00
Larne
vs
Ballymena United
3
 Vô địch miền Tây Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
SV Lippstadt
vs
Sc Verl
19:00
Koln Am
vs
Sportfreunde Lotte
19:00
Sv Rodinghausen
vs
RW Essen
19:00
Tus Haltern
vs
Fortuna Dusseldorf Ii
20:30
Bonner sc
vs
Schalke 04 II
 England Ryman Premier BXH | Kèo Vòng
21:00
Brightlingsea Regent
vs
Merstham
3
21:00
Carshalton Athletic
vs
Bishop's Stortford
3
21:00
Cheshunt
vs
Haringey Borough
3
21:00
Cray Wanderers
vs
Corinthian Casuals
3
21:00
East Thurrock United
vs
Potters Bar Town
3
21:00
Enfield Town
vs
Horsham
3
21:00
Folkestone Invicta
vs
Leatherhead
3
21:00
Kingstonian
vs
Margate
3
21:00
Lewes
vs
Bowers Pitsea
3
21:00
Wingate Finchley
vs
Bognor Regis Town
3
21:00
Worthing
vs
AFC Hornchurch
3
 Hạng 3 Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Edinburgh City
vs
Stirling Albion
21:00
Annan Athletic
vs
Albion Rovers
21:00
Brechin City
vs
Queens Park
21:00
Cove Rangers
vs
Cowdenbeath
21:00
Elgin City
vs
Stenhousemuir
 Vô địch Nam Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Pirmasens
vs
Sc Freiburg Am
19:00
Astoria Walldorf
vs
Mainz Am
19:00
FSV Frankfurt
vs
Bayern Alzenau
19:00
Rot Weiss Koblenz
vs
Giessen
 Vô địch KV Bắc Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Hamburger Sv Ii
vs
Hsc Hannover
18:00
Heider Sv
vs
Hannover 96 Am
19:00
VfB Lubeck
vs
St Pauli 2
21:00
Ssv Jeddeloh
vs
Altonaer
 Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
VSG Altglienicke
vs
Zfc Meuselwitz
18:30
Germania Halberstadt
vs
Berliner Fc Dynamo
18:30
Lichtenberg 47
vs
Berliner Ak 07
21:00
Lokomotive Leipzig
vs
Energie Cottbus
 Vô địch KV Bắc Đức (trẻ) BXH | Kèo Vòng
18:50
Werder Bremen U19
vs
Wolfsburg U19
 Vô địch KV Nam Đức (trẻ) BXH | Kèo Vòng
16:00
Mainz U19
vs
Ssv Ulm U19
2
16:00
Kaiserslautern U19
vs
Bayern Munich U19
2
16:00
Eintracht Frankfurt U19
vs
Ingolstadt U19
2
18:00
Augsburg U19
vs
Greuther Furth U19
2
18:00
Karlsruher Sc U19
vs
Sc Freiburg U19
2
18:00
Hoffenheim U19
vs
1 Fc Heidenheim U19
2
20:00
Kickers Offenbach U19
vs
Vfb Stuttgart U19
2
 Germany Junioren Bundesliga West BXH | Kèo Vòng
16:00
Dortmund U19
vs
Koln U19
2
16:00
Schalke 04 U19
vs
Arminia Bielefeld U19
2
16:00
Bayer Leverkusen U19
vs
Msv Duisburg U19
2
18:00
Preuben Munster U19
vs
Monchengladbach U19
2
18:00
Aachen U19
vs
Bochum U19
2
 Vô địch Phần Lan (nữ) BXH | Kèo Vòng
20:00
Tips Womens
vs
Jyvaskylan Pallokerho Women's
20:00
Nữ Hjk Helsinki
vs
Nữ Y Ilves
 Hạng nhất Việt Nam BXH | Kèo Vòng
15:30
An Giang
vs
Cần Thơ
18
15:30
Hà Tĩnh
vs
Phù Đổng
18
 Hạng 2 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
17:00
Gwangju
vs
Busan I'Park
24
17:00
Suwon
vs
Ansan Greeners
24
 Tây Úc BXH | Kèo Vòng
14:00
Armadale
vs
Perth SC
14:00
Balcatta
vs
Sorrento
14:00
Bayswater City
vs
Rocking Ham City
14:00
Floreat Athena
vs
ECU Joondalup
14:00
Inglewood United
vs
Stirling Lions
 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
12:05
Green Gully Cavaliers
vs
Dandenong Thunder
15:00
Port Melbourne Sharks
vs
Bentleigh Greens
12:00
Melbourne Knights
vs
Hume City
 Hạng 2 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
18:30
Beijing Beikong
vs
Changchun YaTai
18:30
Guangdong Southern Tigers
vs
Nantong Zhiyun
18:30
Guizhou Hengfeng
vs
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Shijiazhuang Ever Bright
vs
Qingdao Huanghai
 Brisbane Úc BXH | Kèo Vòng
14:00
The Gap Bpl
vs
Taringa Rovers
14:30
Grange Thistle
vs
Bayside United
 Hạng 2 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
12:00
Moreland Zebras
vs
Fc Bulleen Lions
12:00
Murray United
vs
Werribee City Sc
12:00
North Geelong Warriors
vs
Box Hill United Sc
12:00
Springvale White Eagles
vs
Brunswick City
12:00
Whittlesea Ranges Fc
vs
Melbourne Heart Youth
12:15
Northcote City
vs
Melbourne Victory Fc Am
13:00
Manningham United Blues
vs
Moreland City
14:30
Geelong Sc
vs
Goulburn Valley Suns
12:00
St Albans Saints
vs
Eastern Lions Sc
 Hạng 3 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:30
Yinchuan Helanshan
vs
Jinlin Baijia
14:30
Qingdao Jonoon
vs
Qingdao Red Lions
18:00
Shenyang City Public
vs
Jiangsu Yancheng
 Cúp Quốc Gia Malaysia BXH | Kèo Vòng
19:15
Sabah
vs
Pahang
20:00
Terengganu
vs
Negeri Sembilan
20:00
Perak
vs
Pulau Pinang
20:00
Felda United FC
vs
Melaka FC
 Australia Capital Gatorade Premier League BXH | Kèo Vòng
12:05
Woden Valley
vs
Monaro Panthers
12:00
Canberra Olympic
vs
Cooma Tigers
 Ngoại hạng Australia Victorian (nữ) BXH | Kèo Vòng
12:00
Alamein Womens
vs
Nữ Bulleen Lions
 Israel Ligat Al Toto Cup BXH | Kèo Vòng
23:00
Sektzia Nes Tziona
vs
Hapoel Hadera
00:00
Hapoel Raanana
vs
Hapoel Haifa
00:30
Maccabi Netanya
vs
Maccabi Haifa
 Australia Tasmania Premier League BXH | Kèo Vòng
11:35
South Hobart
vs
Clarence United
 Hạng 2 Brazil BXH | Kèo Vòng
21:00
Sao Bento
vs
Parana
02:30
Sport Recife
vs
Botafogo Sp
05:00
America Mineiro
vs
Cuiaba (MT)
 Guatemala BXH | Kèo Vòng
07:00
Club Comunicaciones
vs
CD Malacateco
09:00
Coban Imperial
vs
Guastatoya
4
 El Salvador BXH | Kèo Vòng
07:30
Sonsonate
vs
Municipal Limeno
08:00
Isidro Metapan
vs
Once Municipal
 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:15
Millonarios
vs
La Equidad
clausura
05:00
America de Cali
vs
Aguilas Doradas
05:30
Cucuta
vs
CD Jaguares
clausura
07:45
Deportes Tolima
vs
Deportiva Once Caldas
clausura
 Hạng 2 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:00
Barranquilla
vs
Leones
03:00
Llaneros de Guanare
vs
Bogota
03:00
Valledupar
vs
Orsomarso
 Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
01:30
Almirante Brown
vs
Club Atletico Colegiales
apertura
01:30
UAI Urquiza
vs
Tristan Suarez
apertura
01:30
Club Comunicaciones Ar
vs
Ca San Miguel
apertura
 Paraguay BXH | Kèo Vòng
02:30
Cerro Porteno
vs
Olimpia Asuncion
05:30
Deportivo Santani
vs
Sol De America
 Cúp Quốc Gia Ai Cập BXH | Kèo Vòng
01:00
Al Ahly
vs
Pyramids
 Peru BXH | Kèo Vòng
01:15
Molinos El Pirata
vs
Deportivo Union Comercio
05:45
Academia Deportiva Cantolao
vs
Sport Huancayo
07:55
Univ. Cesar Vallejo
vs
Alianza Lima
 Hạng 2 Mexico BXH | Kèo Vòng
05:00
Zacatepec
vs
Mineros De Zacatecas
apertura
07:00
Cafetaleros De Tapachula
vs
Atlante
apertura
 Cúp Brazil Paulista BXH | Kèo Vòng
01:00
Atibaia
vs
Inter De Limeira
01:00
Nacional Sp
vs
Corinthians Paulista B
02:00
Comercial Sp
vs
Ferroviaria Sp
 Uruguay BXH | Kèo Vòng
01:00
Centro Atletico Fenix
vs
Plaza Colonia
 Ngoại hạng Sudan BXH | Kèo Vòng
00:00
Alamal Atbara
vs
Khartoum Al Watani
1
 Bolivia BXH | Kèo Vòng
06:30
Royal Pari
vs
Nacional Potosi
 Ecuador BXH | Kèo Vòng
03:00
Mushuc Runa
vs
Delfin
05:15
Sociedad Deportivo Quito
vs
Guayaquil City
07:30
Deportivo Cuenca
vs
Sociedad Deportiva Aucas
 Venezuela BXH | Kèo Vòng
03:00
Carabobo
vs
LALA
03:00
Portuguesa de Desportos
vs
Metropolitanos
 Cúp Quốc Gia Tunisia BXH | Kèo Vòng
00:00
Es Du Sahel
vs
Club Sportif Sfaxien
 Nicaragua BXH | Kèo Vòng
08:00
Diriangen
vs
Walter Ferretti
 Hạng 3 Mexico BXH | Kèo Vòng
07:00
Irapuato
vs
Pioneros De Cancun
 U20 Tây Úc NPL BXH | Kèo Vòng
12:00
Perth Glory Am
vs
Cockburn City U20
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

Lịch thi đấu của TP.HCM tại AFC CUP 2020: TP.HCM vs Hougang United Lịch thi đấu của TP.HCM tại AFC CUP 2020: TP.HCM vs Hougang UnitedKênh chiếu trực tiếp Chelsea vs Arsenal, 3h15 ngày 22/1 Kênh chiếu trực tiếp Chelsea vs Arsenal, 3h15 ngày 22/1Buriram United 2-1 TP Hồ Chí Minh: Công Phượng xuống đá AFC CUP Buriram United 2-1 TP Hồ Chí Minh: Công Phượng xuống đá AFC CUPLịch thi đấu của Than Quảng Ninh tại V.League 2020 lượt đi  Lịch thi đấu của Than Quảng Ninh tại V.League 2020 lượt đi Lịch thi đấu của Quảng Nam tại V.League 2020 lượt đi Lịch thi đấu của Quảng Nam tại V.League 2020 lượt điLịch thi đấu của SHB Đà Nẵng tại V.League 2020 lượt đi Lịch thi đấu của SHB Đà Nẵng tại V.League 2020 lượt điLịch thi đấu của B.Bình Dương tại V.League 2020 lượt đi Lịch thi đấu của B.Bình Dương tại V.League 2020 lượt điTin chuyển nhượng 21/1: MU ‘săn’ tiền đạo thay Marcus Rashford Tin chuyển nhượng 21/1: MU ‘săn’ tiền đạo thay Marcus RashfordMU được tiến cử tân binh chất lượng MU được tiến cử tân binh chất lượngĐT Việt Nam mất 2 trụ cột ở vòng loại World Cup 2022 ĐT Việt Nam mất 2 trụ cột ở vòng loại World Cup 2022

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Padideh Mashhad vs Al-Riffa, 19h50 ngày 21/1: Không có bất ngờPadideh Mashhad vs Al-Riffa, 19h50 ngày 21/1: Không có bất ngờ
Kedah vs Wofoo Tai Po, 20h00 ngày 21/1: Đẳng cấp chênh lệchKedah vs Wofoo Tai Po, 20h00 ngày 21/1: Đẳng cấp chênh lệch
Nhận định Esteghlal Tehran vs Al Kuwait SC, 21h30 ngày 21/1Nhận định Esteghlal Tehran vs Al Kuwait SC, 21h30 ngày 21/1
Oss vs AZ Alkmaar, 0h30 ngày 22/1: Thắng thôi là chưa đủOss vs AZ Alkmaar, 0h30 ngày 22/1: Thắng thôi là chưa đủ
Nhận định Recreativo Huelva vs Osasuna, 1h00 ngày 22/1: Khó lườngNhận định Recreativo Huelva vs Osasuna, 1h00 ngày 22/1: Khó lường
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu Heerenveen
Công Phượng Sint Truidense VV
Đặng Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 23 46

2  Robert Lewandowski 20 40

3  Timo Werner 20 40

4  Jamie Vardy 17 34

5  Cristiano Ronaldo 16 32

6  Erik Sorga 31 31

7  Sergio Agüero 15 30

8  Ilia Shkurin 19 29

9  Marcus Rashford 14 28

10  Pierre-Emerick Aubameyang 14 28

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -6 2174

2  Đức 14 2078

3  Hà Lan -1 2035

4  Pháp 2 2033

5  Thụy Điển 2 2022

6  Anh -19 2001

7  Úc -2 1963

8  Canada -18 1958

9  Brazil 25 1956

10  Nhật Bản 5 1942

32  Việt Nam 6 1665

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp