ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch thi đấu bóng đá 18/08/2019 - Lịch bóng đá 18/08/2019

Hôm nay Ngày mai29/0130/0131/0101/0202/02
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Cập nhật: 27/01/2020 22:32
Bournemouth vs Arsenal (3h 28/1): Hết điệp khúc hòa?

Bournemouth vs Arsenal (3h 28/1): Hết điệp khúc hòa?

Nhận định Tokyo vs Ceres, 17h00 ngày 28/1: Chấm dứt cuộc phiêu lưu

Nhận định Tokyo vs Ceres, 17h00 ngày 28/1: Chấm dứt cuộc phiêu lưu

Nhận định Bristol City U23 vs Charlton Athletic U23, 21h00 ngày 27/1

Nhận định Bristol City U23 vs Charlton Athletic U23, 21h00 ngày 27/1

 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
20:00
Sheffield United
vs
Crystal Palace
2
22:30
Chelsea
vs
Leicester City
2
 La Liga BXH | Kèo Vòng
22:00
Alaves
vs
Levante
1
00:00
Espanyol
vs
Sevilla
1
02:00
Real Betis
vs
Valladolid
1
03:00
Atletico Madrid
vs
Getafe
1
 Bundesliga BXH | Kèo Vòng
20:30
Eintr. Frankfurt
vs
Hoffenheim
1
23:00
Union Berlin
vs
RB Leipzig
1
 Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
20:00
Saint Etienne
vs
Stade Brestois
2
22:00
Stade Reims
vs
Strasbourg
2
02:00
Stade Rennais
vs
PSG
2
 Hạng Nhất Anh BXH | Kèo Vòng
18:00
Reading
vs
Cardiff City
3
 Cúp quốc gia Italia BXH | Kèo Vòng
23:00
Perugia
vs
Brescia
23:15
Fiorentina
vs
Ac Monza
01:30
Cagliari
vs
Chievo
01:30
Cittadella
vs
Carpi
01:30
Hellas Verona
vs
Cremonese
01:30
Empoli
vs
Pescara
01:30
Ascoli
vs
Trapani
01:30
Udinese
vs
Alto Adige/sudtirol
01:30
Frosinone
vs
Ac Monopoli
01:45
Sassuolo
vs
Spezia
01:45
Spal
vs
Feralpisalo
01:45
Pisa
vs
Bologna
01:45
Lecce
vs
Salernitana
02:00
Crotone
vs
Sampdoria
 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
17:00
Incheon United
vs
Jeju United
league
18:00
Sangju Sangmu Phoenix
vs
Pohang Steelers
league
 AFF Cup nữ BXH | Kèo Vòng
15:00
Nữ Indonesia
vs
Nữ Việt Nam
bảng
18:00
Nữ Cambodia
vs
Nữ Myanmar
bảng
 Thái Lan BXH | Kèo Vòng
18:00
Suphanburi
vs
Port
24
18:00
Muang Thong United
vs
Ptt Rayong
24
19:00
Chonburi Shark
vs
Nakhon Ratchasima
24
19:00
Chiangmai
vs
Trat
24
 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
22:00
Pacos Ferreira
vs
Santa Clara
2
22:00
Aves
vs
Maritimo
2
00:30
Vitoria Guimaraes
vs
Boavista
2
03:00
Sporting Lisbon
vs
Sporting Braga
2
 Hà Lan Eredivisie BXH | Kèo Vòng
17:15
Fortuna Sittard
vs
Willem 2
3
19:30
Twente Enschede
vs
RKC Waalwijk
3
21:45
Feyenoord Rotterdam
vs
Utrecht
3
21:45
AZ Alkmaar
vs
Groningen
3
01:00
Heracles Almelo
vs
PSV Eindhoven
3
 Nga BXH | Kèo Vòng
18:00
Rubin Kazan
vs
Arsenal Tula
6
20:30
Ufa
vs
FK Rostov
6
23:00
Dinamo Moscow
vs
Lokomotiv Moscow
6
 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
23:15
Konyaspor
vs
Ankaragucu
1
01:45
Goztepe
vs
Antalyaspor
1
01:45
Yeni Malatyaspor
vs
Istanbul Basaksehir
1
01:45
Kasimpasa
vs
Trabzonspor
1
 Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
23:00
Deportivo La Coruna
vs
Real Oviedo
1
23:00
Numancia
vs
Alcorcon
1
23:30
Girona
vs
Sporting de Gijon
1
01:00
Cadiz
vs
SD Ponferradina
1
01:00
Las Palmas
vs
SD Huesca
1
 Hạng 2 Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
Greuther Furth
vs
SSV Jahn Regensburg
3
18:30
Holstein Kiel
vs
Karlsruher
3
18:30
Dynamo Dresden
vs
Heidenheimer
3
 Hạng 2 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:15
GD Estoril-Praia
vs
SC Farense
2
22:00
Porto B
vs
Varzim
2
22:00
Leixoes
vs
CD Nacional
2
22:00
CD Cova Piedade
vs
Feirense
2
00:15
Vilafranquense
vs
SL Benfica 2
2
 U23 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:00
Sunderland U23
vs
Norwich City U23
division 2
20:00
Wolves U23
vs
Everton U23
division 1
 Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
15:00
Đại học ming chuan
vs
Tainan City
15:00
Atletico De Madrid B
vs
Leganes B
18:00
Tatung
vs
Taicheng Lions
20:00
Bidvest Wits
vs
Supersport United
20:15
Gor Mahia
vs
Bandari
23:00
Panionios
vs
PAE Levadiakos
23:30
La Baneza
vs
Cultural Leonesa
00:00
Valencia Cf Mestalla
vs
Gimnastic Tarragona
00:00
Burgos CF
vs
Real Madrid Castilla
00:00
Unionistas De Salamanca
vs
Merida
01:00
Arosa Sc
vs
Pontevedra
01:40
Algeciras
vs
AD Ceuta
02:00
Cd Linares Deportivo
vs
Cordoba
Tháng 8
06:30
Nữ Lyon
vs
Nữ north carolina
 Belarus BXH | Kèo Vòng
20:00
Torpedo Minsk
vs
Vitebsk
18
23:45
Gorodeya
vs
Dinamo Minsk
18
 Hạng 2 Na uy BXH | Kèo Vòng
23:00
Sandnes Ulf
vs
Jerv
18
20:00
HamKam
vs
KFUM Oslo
18
23:00
Nest-Sotra
vs
Kongsvinger
18
23:00
Strommen
vs
Notodden FK
18
23:00
Raufoss
vs
Ullensaker/Kisa IL
18
23:00
Start Kristiansand
vs
Tromsdalen UIL
18
 Cúp Liên Đoàn Italia BXH | Kèo Vòng
22:30
Avellino
vs
Bari
22:00
Albinoleffe
vs
Lecco
22:30
Azy Based Nano Bo
vs
Usd Virtus Verona
22:30
Asd Sicula Leonzio
vs
Vibonese
23:30
Reggio Audace
vs
U23 Juventus
01:00
Renate Ac
vs
Como
01:30
Rieti
vs
Ternana
01:30
Vis Pesaro
vs
Rimini
01:30
Gubbio
vs
Teramo
 Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
Bischofswerdaer FV 08
vs
Bsg Chemie Leipzig
18:30
FSV Union Furstenwalde
vs
Wacker Nordhausen
18:30
Hertha Bsc Berlin Am
vs
FSV Optik Rathenow
 Hạng 2 Montenegro BXH | Kèo Vòng
22:30
Bokelj Kotor
vs
Jezero Plav
2
22:30
Jedinstvo Bijelo Polje
vs
Arsenal Tivat
2
22:30
Ibar Rozaje
vs
Mornar
2
22:30
Otrant
vs
Decic Tuzi
2
22:30
Lovcen Cetinje
vs
Drezga
2
 Bỉ BXH | Kèo Vòng
19:30
Standard Liege
vs
Mouscron Peruwelz
4
23:00
Royal Antwerp
vs
Sint Truidense VV
4
01:00
Gent
vs
Oostende
4
 Cúp FA Scotland BXH | Kèo Vòng
20:00
Colville Park Afc
vs
Whitehill Welfare
 Cúp Liên Đoàn Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Dundee
vs
Aberdeen
21:00
East Fife
vs
Glasgow Rangers
 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
17:00
Silkeborg IF
vs
Sonderjyske
6
19:00
Esbjerg FB
vs
Lyngby
6
21:00
Midtjylland
vs
Hobro I.K.
6
23:00
Brondby
vs
Aalborg BK
6
 Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
20:00
AIK Solna
vs
Kalmar FF
20
20:00
IK Sirius
vs
IFK Norrkoping
20
20:00
Orebro
vs
Hacken
20
22:30
Malmo
vs
Falkenbergs FF
20
 Na Uy BXH | Kèo Vòng
21:00
Stabaek
vs
Kristiansund BK
18
23:00
Tromso IL
vs
Lillestrom
18
23:00
Mjondalen
vs
Brann
18
23:00
Valerenga
vs
FK Haugesund
18
23:00
Ranheim IL
vs
Molde
18
01:00
Viking
vs
Stromsgodset
18
 Séc BXH | Kèo Vòng
20:00
Sparta Praha
vs
Banik Ostrava
6
22:00
Baumit Jablonec
vs
Mlada Boleslav
6
22:00
Mfk Karvina
vs
Slovan Liberec
6
00:00
Teplice
vs
Viktoria Plzen
6
 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
21:00
Kpv
vs
HJK Helsinki
 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
Piast Gliwice
vs
Wisla Plock
5
22:30
Rakow Czestochowa
vs
Lechia Gdansk
5
22:30
Legia Warszawa
vs
Zaglebie Lubin
5
 Croatia BXH | Kèo Vòng
23:00
Hajduk Split
vs
Hnk Gorica
5
01:00
NK Rijeka
vs
ZNK Osijek
5
 Chile BXH | Kèo Vòng
23:30
Union La Calera
vs
Universidad de Chile
02:00
Csd Antofagasta
vs
Cobresal
04:30
Audax Italiano
vs
Palestino
 Hạng 2 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
18:45
Roskilde
vs
Vendsyssel
4
18:45
Naestved
vs
Hvidovre IF
4
 Kazakhstan BXH | Kèo Vòng
19:00
Zhetysu Taldykorgan
vs
FK Aktobe Lento
23
20:00
Shakhtyor Karagandy
vs
Kaisar Kyzylorda
23
 Finland Kakkonen Lohko B BXH | Kèo Vòng
22:30
Honka Akatemia
vs
Ilves Tampere 2
 Brazil Serie A BXH | Kèo Vòng
02:00
Cruzeiro
vs
Santos
15
02:00
Fluminense
vs
CSA Alagoas AL
15
02:00
Bahia
vs
Goias
15
02:00
Sao Paulo
vs
Ceara
15
05:00
Chapecoense
vs
Avai
15
 Argentina Primera BXH | Kèo Vòng
21:00
Patronato Parana
vs
CA Huracan
3
01:30
Defensa Y Justicia
vs
Arsenal de Sarandi
3
03:45
Lanus
vs
Velez Sarsfield
3
06:00
Boca Juniors
vs
Aldosivi
3
 Nhà nghề Mỹ MLS BXH | Kèo Vòng
09:25
Portland Timbers
vs
Atlanta United
8
 Mexico BXH | Kèo Vòng
00:00
Pumas UNAM
vs
Veracruz
apertura
05:00
Necaxa
vs
Santos Laguna
apertura
07:00
Juarez
vs
Queretaro
apertura
 J-League 1 BXH | Kèo Vòng
16:00
Matsumoto Yamaga
vs
Nagoya Grampus Eight
league
17:00
Gamba Osaka
vs
Jubilo Iwata
league
 Hạng 2 Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
17:00
Omiya Ardija
vs
JEF United Ichihara
28
17:00
Tokyo Verdy
vs
Yamagata Montedio
28
 V-League BXH | Kèo Vòng
18:00
Thanh Hóa
vs
Hải Phòng
21
19:00
Khánh Hòa
vs
Sông Lam Nghệ An
21
 Honduras BXH | Kèo Vòng
05:00
Platense
vs
Honduras Progreso
apertura
 Litva BXH | Kèo Vòng
21:00
Atlantas Klaipeda
vs
Baltija Panevezys
20
 Latvia BXH | Kèo Vòng
21:00
FK Ventspils
vs
Rigas Futbola Skola
league
23:00
Riga
vs
Liepajas Metalurgs
league
 Luxembourg BXH | Kèo Vòng
21:00
Fola Esch
vs
Etzella Ettelbruck
3
21:00
Rodange 91
vs
Blue Boys Muhlench
3
21:00
Victoria Rosport
vs
Union Titus Petange
3
21:00
Racing Union Luxemburg
vs
Progres Niedercorn
3
23:00
Us Mondorf-les-bains
vs
Una Strassen
3
23:30
Differdange 03
vs
Hostert
3
 Finland Kakkonen Lohko C BXH | Kèo Vòng
22:30
Pk-37
vs
Rops 2
 Finland Kakkonen Lohko A BXH | Kèo Vòng
22:30
Pepo
vs
Viikingit
 Hạng nhất Mỹ BXH | Kèo Vòng
05:00
Indy Eleven
vs
Stlouis Lions
 Costa Rica BXH | Kèo Vòng
04:00
Jicaral
vs
Perez Zeledon
7
05:00
Alajuelense
vs
Universidad de Costa Rica
7
 Hạng 3 Nhật Bản J3-League BXH | Kèo Vòng
13:00
Grulla Morioka
vs
Fukushima United FC
 Áo BXH | Kèo Vòng
22:00
Rheindorf Altach
vs
TSV Hartberg
22:00
Austria Wien
vs
Trenkwalder Admira
22:00
Sturm Graz
vs
Rapid Wien
 Armenia BXH | Kèo Vòng
20:15
Noah
vs
Avan Academy
3
 Azerbaijan BXH | Kèo Vòng
23:00
Sabail
vs
Zira
 Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
19:00
Kuruvchi Bunyodkor
vs
Metallurg Bekobod
17
20:00
Andijan
vs
Navbahor Namangan
17
21:15
Qizilqum Zarafshon
vs
Dinamo Samarkand
17
 Hạng 3 Na uy nhóm A BXH | Kèo Vòng
20:00
Byasen Toppfotball
vs
Sola
20:00
Nardo
vs
Arendal
21:00
IL Hodd
vs
Stjordals Blink
23:00
Bryne
vs
Fredrikstad
23:00
Kvik Halden
vs
Moss
 Hạng 3 Na uy nhóm B BXH | Kèo Vòng
18:00
Fram Larvik
vs
Alta
20:00
Mjolner
vs
Elverum
21:00
Kjelsas IL
vs
Senja
23:00
Oppsal
vs
Odd Grenland B
 Hạng 2 Litva BXH | Kèo Vòng
19:00
Dainava Alytus
vs
Hegelmann Litauen
 Hạng 2 Moldova BXH | Kèo Vòng
21:30
Floresti
vs
Sireti
18
 Hạng 3 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Slavia Prague B
vs
Fk Loko Vltavin
2
15:15
Sparta Praha B
vs
Kraluv Dvur
2
15:30
Plzen B
vs
Pribram B
2
22:00
Fk Mas Taborsko
vs
Sokol Hostoun
2
22:00
Rakovnik
vs
Admira Praha
2
22:00
Stechovice
vs
Benesov
2
 Hạng 2 Đan Mạch Nhóm A BXH | Kèo Vòng
18:00
Holbaek
vs
B93 Copenhagen
 Hạng nhất Thái Lan BXH | Kèo Vòng
18:00
Thailand Honda Fc
vs
JL Chiangmai United
18:00
Rayong
vs
Sisaket
19:00
Kasetsart
vs
BEC Tero Sasana
19:00
Customs Department FC
vs
Ayutthaya Fc
 Hạng 2 Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
19:00
Iftixor Oltiariq
vs
Istiklol Fergana
league a
19:30
Sherdor Samarqand
vs
Mashal Muborak
league a
20:00
Neftchi Fargona
vs
Xorazm Urganch
league a
20:30
Shortan Guzar
vs
Oktepa
league a
 Zimbabwe BXH | Kèo Vòng
20:00
Herentals College
vs
Zpc Kariba
19
20:00
Caps United Fc
vs
Highlanders Fc
19
20:00
Hwange Colliery
vs
Dynamos Fc
19
20:00
Mushowani Stars
vs
Ngezi Platinum Stars
19
20:00
Triangle Fc
vs
Platinum
19
 Hạng 2 Argentina BXH | Kèo Vòng
01:05
Guillermo Brown
vs
Barracas Central
01:30
Deportivo Riestra
vs
Gimnasia Jujuy
03:05
Tigre
vs
Quilmes
04:00
Alvarado Mar Del Plata
vs
Agropecuario De Carlos Casares
 Hạng 2 Áo BXH | Kèo Vòng
15:30
Austria Lustenau
vs
Grazer AK
 U21 Nga BXH | Kèo Vòng
13:00
Ufa Youth
vs
Rostov Youth
 Nữ Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
15:00
Nữ dalian quanjian
vs
Nữ Henan Huishang
18:35
Nữ jiangsu suning
vs
Nữ beijing beikong
 Hạng 3 Indonesia BXH | Kèo Vòng
15:35
Serang Jaya
vs
Persikota Tangerang
 Austrian Frauen Bundesliga BXH | Kèo Vòng
19:00
Usc Landhaus Womens
vs
Sudburgenland Womens
20:00
Nữ Neulengbach
vs
Sturm Graz/stattegg Womens
17
 Hạng nhất Nam Phi BXH | Kèo Vòng
18:00
Ts Galaxy
vs
Jomo Cosmos
 Indonesia BXH | Kèo Vòng
18:30
PSM Makassar
vs
Persib Bandung
18:30
PSM Makassar
vs
Persib Bandung
15
 Hạng 2 Thụy Điển miền Nam BXH | Kèo Vòng
22:00
Trollhattan
vs
Tvaakers IF
22:00
Ljungskile SK
vs
Assyriska Turab Ik Jkp
 Sweden Div 1 Norra BXH | Kèo Vòng
20:30
Tegs Sk
vs
Carlstad United BK
 Giải Vô địch Quốc gia Bóng đá Nữ Na Uy BXH | Kèo Vòng
20:00
Nữ Sandviken
vs
Nữ Trondheims Orn
 VĐQG Đan Mạch nữ BXH | Kèo Vòng
18:30
Nữ Fortuna Hjorring
vs
Nữ Brondby
 VĐQG Scotland Nữ BXH | Kèo Vòng
18:00
Stirling University Womens
vs
Nữ Hibernians
19:00
Spartans Womens
vs
Forfar Farmington Womens
20:10
Nữ Glasgow City
vs
Celtic Womens
 Bóng đá bãi biển liên châu lục BXH | Kèo Vòng
14:00
Estonia (Bóng đá bãi biển)
vs
Lithuania (Bóng đá bãi biển)
15:15
Séc (Bóng đá bãi biển)
vs
Hà Lan (Bóng đá bãi biển)
18:00
hungary (Bóng đá bãi biển)
vs
moldova (Bóng đá bãi biển)
21:45
Pháp (Bóng đá bãi biển)
vs
Đức (Bóng đá bãi biển)
 Queensland Úc BXH | Kèo Vòng
16:00
Brisbane Roar Am
vs
Gold Coast Knights
 U20 Quốc Gia Indonesia BXH | Kèo Vòng
09:00
U20 Ps Tira
vs
U20 Persija Jakarta
 Đức Oberliga BXH | Kèo Vòng
16:00
Esc Geestemunde
vs
Lts Bremerhaven
19:00
Hertha 06 Charlotten
vs
Sc Staaken
20:00
Tsv Sasel
vs
Sv Rugenbergen
20:00
Gonsenheim
vs
TUS Mechtersheim
20:00
SF Baumberg
vs
VfB Hilden
20:00
Sc Borgfeld
vs
Oberneuland
20:00
Stuttgart Amateure
vs
Tsv Ilshofen
20:00
Spvg Schonnebeck
vs
Sc Velbert
20:00
Eintracht Celle
vs
Vfl Oldenburg
20:20
Asc 09 Dortmund
vs
Gutersloh
20:30
Hertha Zehlendorf
vs
Sv Tasmania Berlin
 Vô địch Các vùng Áo BXH | Kèo Vòng
16:00
St Michael Lav
vs
Annabichler Sv
 Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Nam BXH | Kèo Vòng
17:00
Tondela U19
vs
Benfica U19
 Hạng 3 Slovakia BXH | Kèo Vòng
15:30
Raca Bratislava
vs
Inter Bratislava
15:35
Jednota Banova
vs
Cadca
 Iceland BXH | Kèo Vòng
23:00
IBV Vestmannaeyjar
vs
Ka Akureyri
17
00:00
Grindavik
vs
HK Kopavog
17
01:00
Hafnarfjordur FH
vs
Fylkir
17
02:15
Stjarnan
vs
IA Akranes
17
 Hạng nhất Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
20:00
Dalkurd Ff
vs
GAIS
20
22:30
Brommapojkarna
vs
Osters IF
20
 Hạng nhất Nga BXH | Kèo Vòng
14:00
Luch-Energiya
vs
Fakel Voronezh
9
21:00
Khimki
vs
Neftekhimik Nizhnekamsk
9
21:00
Mordovia Saransk
vs
Chertanovo Moscow
9
21:00
Volga Olimpiets
vs
Ska Khabarovsk
9
22:00
Avangard
vs
Chayka K Sr
9
22:00
Rotor Volgograd
vs
Shinnik Yaroslavl
9
22:00
Torpedo Moscow
vs
Tekstilshchik Ivanovo
9
23:00
Torpedo Armavir
vs
Baltika
9
23:00
Krasnodar II
vs
Tom Tomsk
9
 Ukraina BXH | Kèo Vòng
21:00
Olimpic Donetsk
vs
Karpaty Lviv
23:30
Zorya
vs
PFC Oleksandria
23:30
Lviv
vs
Shakhtar Donetsk
 Romania BXH | Kèo Vòng
22:00
Botosani
vs
Universitatea Craiova
6
01:00
Steaua Bucuresti
vs
Politehnica Iasi
6
 Serbia BXH | Kèo Vòng
00:00
Partizan Belgrade
vs
FK Rad Beograd
01:00
Macva Sabac
vs
FK Napredak Krusevac
01:00
Vojvodina
vs
Karadjordje Topola
 Bulgaria BXH | Kèo Vòng
22:00
CSKA Sofia
vs
Arda
00:30
Cherno More Varna
vs
Ludogorets Razgrad
 Slovakia BXH | Kèo Vòng
23:00
DAC Dunajska Streda
vs
Zemplin Michalovce
 Slovenia BXH | Kèo Vòng
21:00
Ask Bravo Publikum
vs
Domzale
23:00
NK Mura 05
vs
NK Rudar Velenje
01:15
NK Aluminij
vs
NK Olimpija Ljubljana
 Wales Premier League BXH | Kèo Vòng
20:30
The New Saints
vs
Caernarfon
1
 Bosnia BXH | Kèo Vòng
01:30
Sloboda Uzice Sevojno
vs
Zrinjski Mostar
5
 Estonia BXH | Kèo Vòng
19:00
Nomme JK Kalju
vs
Viljandi Jk Tulevik
24
 Hạng 2 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
18:05
Gornik Leczna
vs
Elana Torun
 Hạng nhất Georgia BXH | Kèo Vòng
20:30
Spartaki Tskhinvali
vs
Shukura Kobuleti
22
20:30
Baia Zugdidi
vs
Norchi Dinamoeli Tbilisi
20:30
Baia Zugdidi
vs
Merani Martvili
22
 Hạng 2 Bỉ BXH | Kèo Vòng
21:00
St Gilloise
vs
Lokeren
opening
 Hạng nhất Romania Playoffs BXH | Kèo Vòng
17:00
Concordia Chiajna
vs
Farul Constanta
19:30
Dunarea Calarasi
vs
Petrolul Ploiesti
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
20:30
Hatayspor
vs
Altinordu
20:30
Hatayspor
vs
Altinordu
1
23:15
Erzurum BB
vs
Istanbulspor
23:15
Erzurum BB
vs
Istanbulspor
1
01:45
Akhisar Bld.Geng
vs
Adanaspor
01:45
Altay Spor Kulubu
vs
Umraniyespor
01:45
Akhisar Bld.Geng
vs
Adanaspor
1
01:45
Altay Spor Kulubu
vs
Umraniyespor
1
 Hạng 2 Séc BXH | Kèo Vòng
22:00
Sk Slovan Varnsdorf
vs
Vysocina Jihlava
 Hạng 2 Serbia BXH | Kèo Vòng
22:00
Dinamo Vranje
vs
FK Metalac Gornji Milanovac
4
22:00
Zemun
vs
Zarkovo
4
22:00
Radnicki Pirot
vs
Zlatibor
4
22:00
Kabel Novi Sad
vs
Sindjelic Belgrad
4
22:00
Graficar Beograd
vs
Kolubara
4
22:00
Novi Pazar
vs
Trajal Krusevac
4
22:00
Semendrija 1924
vs
Buducnost Dobanovci
4
01:00
Backa Backa Palanka
vs
Radnicki 1923 Kragujevac
4
 Hạng 2 Slovenia BXH | Kèo Vòng
00:00
Koper
vs
Nafta
4
 Hạng 2 Slovakia BXH | Kèo Vòng
15:30
Artmedia Petrzalka
vs
Ruzomberok B
 Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland BXH | Kèo Vòng
19:00
Raslatt SK
vs
Karlskrona
 Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Kaiserslautern
vs
Eintr. Braunschweig
19:00
Carl Zeiss Jena
vs
SV Waldhof Mannheim
 Vô địch Đức (nữ) BXH | Kèo Vòng
19:00
Nữ Wolfsburg
vs
Nữ Sc Sand
19:00
Nữ Sg Essen Schonebeck
vs
Nữ Bayer Leverkusen
1
19:00
Wolfsburg womens
vs
Sc Sand (w)
1
19:00
Koln Womens
vs
Msv Duisburg Womans
1
 Hạng 3 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
16:15
Pelikan Lowicz
vs
Mlks Znicz Biala Piska
17:00
Korona Ii Kielce
vs
Jutrzenka Giebultow
17:00
Miedz Legnica Ii
vs
Slask Wroclaw Ii
19:00
Lechia Zielona Gora
vs
Gawin Sleza Wroclaw
 Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ BXH | Kèo Vòng
19:00
Linth 04
vs
Schaffhausen
20:00
Uster
vs
Grand Lancy
21:00
Yverdon
vs
Neuchatel Xamax
 England Conference BXH | Kèo Vòng
21:00
Notts County
vs
Wrexham
 Sweden Damallsvenskan BXH | Kèo Vòng
20:00
Nữ Kopparbergs/goeteborg
vs
Nữ Kristianstads Dff
21:00
Nữ Eskilstuna United DF
vs
Nữ Pitea IF
 Vô địch Ba Lan (nữ) BXH | Kèo Vòng
17:00
Nữ Azs Wroclaw
vs
Azs Uj Krakow Womens
 Ngoại Hạng Anh (nữ) BXH | Kèo Vòng
19:00
Nữ Lewes
vs
Nữ Blackburn Rovers
19:00
Lewes Womens
vs
Blackburn Rovers Womens
8
20:00
Crystal Palace Womens
vs
Nữ Coventry
20:00
Leicester City Womens
vs
Nữ Durham Wildcats
8
20:00
Crystal Palace Womens
vs
Coventry Womens
8
20:00
London Bees Womens
vs
London City Lionesses Womens
8
21:00
Nữ Aston Villa
vs
Nữ sheffield united
8
 Ngoại Hạng Bắc Anh (nữ) BXH | Kèo Vòng
20:00
Burnley Womens
vs
Derby County Womens
1
20:00
Huddersfield Town Womens
vs
Fylde Lfc Womens
1
20:00
Hull City Womens
vs
Loughborough Foxes Womens
1
20:00
Middlesbrough Womens
vs
Nottingham Forest Womens
1
20:00
Stoke City Womens
vs
Sheffield Womens
1
20:00
West Bromwich Wfc Womens
vs
Sunderland Womens
1
 Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Bắc BXH | Kèo Vòng
17:00
Aves U19
vs
Gil Vicente U19
 Vô địch Nam Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Tsg Hoffenheim Am
vs
Kickers Offenbach
19:00
Sv Elversberg
vs
Bahlinger SC
 Vô địch KV Bắc Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Eintracht Norderstedt
vs
Holstein Kiel 2
20:00
Sv Drochtersen/assel
vs
Hansa Luneburg
20:00
VfB Oldenburg
vs
Etsv Weiche Flensburg
 Séc Moravskoslezska BXH | Kèo Vòng
15:15
Blansko
vs
Zlin B
15:15
Slovacko Ii
vs
Slovan Rosice
 Germany Junioren Bundesliga West BXH | Kèo Vòng
16:00
Fortuna Dusseldorf U19
vs
Wuppertaler Sv U19
16:00
Fortuna Dusseldorf U19
vs
Wuppertaler Sv U19
2
18:00
Rw Oberhausen U19
vs
Viktoria Koln U19
18:00
Rw Oberhausen U19
vs
Viktoria Koln U19
2
 Germany B-Junioren-Bundesliga Sud/Sudwest BXH | Kèo Vòng
17:00
Vfb Stuttgart U17
vs
Nurnberg U17
 Singapore BXH | Kèo Vòng
16:30
Young Lions
vs
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
vs
Geylang United FC
16:30
Tampines Rovers FC
vs
Albirex Niigata FC
 Hạng nhất Việt Nam BXH | Kèo Vòng
15:30
Đồng Tháp
vs
Bình Phước
18
16:00
Xm Fico Tây Ninh
vs
Phố Hiến
18
17:00
Đồng Tâm Long An
vs
Huế FC
18
 Hạng 2 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
17:00
Seoul E Land
vs
Anyang
24
 Tây Úc BXH | Kèo Vòng
14:00
Perth Glory Am
vs
Cockburn City
 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
12:00
Melbourne Knights
vs
Hume City
13:00
South Melbourne
vs
Altona Magic
 Hạng 2 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
18:30
Xinjiang Dabancheng
vs
Inner Mongolia Zhongyou
18:30
Meizhou Hakka
vs
Hangzhou Greentown
18:35
Sichuan Longfor
vs
Liaoning Whowin
 Brisbane Úc BXH | Kèo Vòng
14:05
Brisbane Knights
vs
Caboolture
 Hạng 2 Victorian Úc BXH | Kèo Vòng
12:00
St Albans Saints
vs
Eastern Lions Sc
 Hạng 3 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:30
Shanxi Xingdu
vs
Baoding Rongda
 Cúp Quốc Gia Malaysia BXH | Kèo Vòng
20:00
Misc Mifa
vs
UiTM
20:00
Selangor PB
vs
PDRM
 Australia Capital Gatorade Premier League BXH | Kèo Vòng
12:00
Canberra Olympic
vs
Cooma Tigers
12:05
Canberra
vs
Gungahlin United
 Ngoại hạng Australia Victorian (nữ) BXH | Kèo Vòng
12:00
Alamein Womens
vs
Nữ Bulleen Lions
 Israel Ligat Leumit Toto Cup BXH | Kèo Vòng
23:30
Hapoel Petah Tikva
vs
Hapoel Ramat Gan FC
 Hạng 2 Brazil BXH | Kèo Vòng
02:00
CRB (AL)
vs
Vitoria Salvador BA
 Guatemala BXH | Kèo Vòng
04:00
Deportivo Mixco
vs
Xelaju MC
 Colombia BXH | Kèo Vòng
04:00
Alianza Petrolera
vs
Atletico Bucaramanga
clausura
05:00
Atletico Junior Barranquilla
vs
Santa Fe
clausura
06:00
Atletico Nacional
vs
Union Magdalena
clausura
08:00
Deportivo Cali
vs
Dep.Independiente Medellin
clausura
 Hạng 2 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:00
Atletico Clube Purtugal
vs
Universitario De Popayan
 Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
01:30
Acassuso
vs
Los Andes
01:30
Acassuso
vs
Los Andes
apertura
 Paraguay BXH | Kèo Vòng
03:00
Deportivo Capiata
vs
Guarani CA
05:30
Libertad Asuncion
vs
Ca River Plate Asuncion
 Peru BXH | Kèo Vòng
01:15
Deportivo Municipal
vs
Em Deportivo Binacional
 U20 Brazil BXH | Kèo Vòng
20:00
Santos Youth
vs
Sao Bernardo Youth
 Hạng 2 Mexico BXH | Kèo Vòng
00:00
Celaya
vs
Cimarrones De Sonora
apertura
05:00
Loros Universidad
vs
Alebrijes De Oaxaca
apertura
 Cúp Brazil Paulista BXH | Kèo Vòng
20:00
Linense Bra
vs
Mirassol
20:00
Noroeste
vs
Rio Claro
 Hạng 2 Chile BXH | Kèo Vòng
02:30
Nublense
vs
La Serena
03:00
Huadiwei Sub
vs
Deportes Temuco
07:00
Cd Santiago Morning
vs
Cobreloa
 Ngoại hạng Sudan BXH | Kèo Vòng
00:00
El Nile Shandi
vs
Hay Al Wadi
1
 Bolivia BXH | Kèo Vòng
02:00
Sport Boys Warnes
vs
Club Guabira
02:00
Real Potosi
vs
Blooming
02:30
Bolivar
vs
San Jose
04:15
Jorge Wilstermann
vs
Aurora
06:30
Oriente Petrolero
vs
The Strongest
 Ecuador BXH | Kèo Vòng
01:00
Olmedo Riobamba
vs
CD El Nacional
03:15
Fuerza Amarilla
vs
Tecnico Universitario
 Venezuela BXH | Kèo Vòng
03:00
Atletico Venezuela
vs
Llaneros de Guanare
05:00
Monagas
vs
Deportivo Tachira
 Cúp Durand Ấn Độ BXH | Kèo Vòng
16:30
Chennai City
vs
Army Green
 Nicaragua BXH | Kèo Vòng
04:00
Chinandega
vs
Juventus Managua
 U19 Slovenia BXH | Kèo Vòng
17:10
Olimpija Ljubljana U19
vs
Publikum Celje U19
 U19 Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
18:00
Ik Frej Taby U19
vs
Sandviken U19
 Hạng 4 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Brno B
vs
Tj Sokol Lanzhot
 Cúp Ailen Leinster Senior BXH | Kèo Vòng
16:45
Cobh Wanderers
vs
Ringmahon Rangers
17:00
Killester Donnycarne
vs
Newbridge Town
 U19 Thái Lan BXH | Kèo Vòng
15:00
Assumption United U19
vs
Nakhon Ratchasima U19
 Myanmar BXH | Kèo Vòng
16:00
Hantharwady United
vs
Ayeyawady United
16:00
Shan United
vs
Magway
16:30
Chinland
vs
Laconi Lian
 U20 Tây Úc NPL BXH | Kèo Vòng
12:00
Perth Glory Am
vs
Cockburn City U20
 Vô địch nữ Brazil BXH | Kèo Vòng
01:00
Nữ audax sp
vs
Nữ kindermann
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

ĐT nữ Việt Nam trở lại tập luyện, săn vé Olympic ĐT nữ Việt Nam trở lại tập luyện, săn vé OlympicHLV Park Hang-seo nghỉ Tết dài ngày tại Nhật Bản HLV Park Hang-seo nghỉ Tết dài ngày tại Nhật BảnRonaldo ngậm ngùi chia sẻ sau khi Kobe Bryant ra đi Ronaldo ngậm ngùi chia sẻ sau khi Kobe Bryant ra điCầu thủ Thái Lan hốt hoảng rời Trung Quốc vì virus Corona Cầu thủ Thái Lan hốt hoảng rời Trung Quốc vì virus CoronaTin chuyển nhượng 27/1: MU thiệt hại nếu bổ nhiệm Pochettino thay Solsa Tin chuyển nhượng 27/1: MU thiệt hại nếu bổ nhiệm Pochettino thay SolsaChiếc giày Vàng châu Âu 2019/20: Cristiano Ronaldo vào Top 4 Chiếc giày Vàng châu Âu 2019/20: Cristiano Ronaldo vào Top 4Huyền thoại bóng rổ Kobe Bryant qua đời vì tai nạn trực thăng Huyền thoại bóng rổ Kobe Bryant qua đời vì tai nạn trực thăngKết quả bóng đá hôm nay 28/1: Juventus ngã ngựa dù Ronaldo ghi bàn Kết quả bóng đá hôm nay 28/1: Juventus ngã ngựa dù Ronaldo ghi bànU23 Hàn Quốc 0-0 U23 Saudi Arabia (Hiệp phụ 1-0): Lee Dong-Gyeong tỏa sáng, U23 Hàn Quốc lần đầu vô địch U23 châu Á U23 Hàn Quốc 0-0 U23 Saudi Arabia (Hiệp phụ 1-0): Lee Dong-Gyeong tỏa sáng, U23 Hàn Quốc lần đầu vô địch U23 châu ÁSporting Lisbon đổi thái độ, MU sáng cửa ‘rước’ Bruno Fernandes Sporting Lisbon đổi thái độ, MU sáng cửa ‘rước’ Bruno Fernandes

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Nhận định Bristol City U23 vs Charlton Athletic U23, 21h00 ngày 27/1Nhận định Bristol City U23 vs Charlton Athletic U23, 21h00 ngày 27/1
Nhận định Sivasspor vs Rizespor, 0h00 ngày 28/1Nhận định Sivasspor vs Rizespor, 0h00 ngày 28/1
Bournemouth vs Arsenal (3h 28/1): Hết điệp khúc hòa?Bournemouth vs Arsenal (3h 28/1): Hết điệp khúc hòa?
Kết quả đối đầu Bournemouth vs Arsenal, 3h ngày 28/1Kết quả đối đầu Bournemouth vs Arsenal, 3h ngày 28/1
Nhận định Colombia U23 vs Venezuela U23, 8h30 ngày 28/1: Lợi thế sân nhàNhận định Colombia U23 vs Venezuela U23, 8h30 ngày 28/1: Lợi thế sân nhà
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu Heerenveen
Công Phượng Sint Truidense VV
Đặng Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 23 46

2  Robert Lewandowski 21 42

3  Timo Werner 20 40

4  Jamie Vardy 17 34

5  Cristiano Ronaldo 17 34

6  Sergio Agüero 16 32

7  Erik Sorga 31 31

8  Ilia Shkurin 19 29

9  Marcus Rashford 14 28

10  Pierre-Emerick Aubameyang 14 28

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -6 2174

2  Đức 14 2078

3  Hà Lan -1 2035

4  Pháp 2 2033

5  Thụy Điển 2 2022

6  Anh -19 2001

7  Úc -2 1963

8  Canada -18 1958

9  Brazil 25 1956

10  Nhật Bản 5 1942

32  Việt Nam 6 1665

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp