ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2
Bóng đá NET
Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá 18/09/2019 - Lịch bóng đá 18/09/2019

Hôm nay Ngày mai19/0220/0221/0222/0223/02
 Đang CHỜ XSMT trực tiếp lúc 17h10', ngày 17/02/2020. Còn 00:02:24 nữa
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Cập nhật: 17/02/2020 17:07
Chelsea vs MU (3h 18/2): Stamford Bridge di dễ khó về

Chelsea vs MU (3h 18/2): Stamford Bridge di dễ khó về

AC Milan vs Torino (2h45 18/2): Nối dài mạch bất bại

AC Milan vs Torino (2h45 18/2): Nối dài mạch bất bại

Bochum vs Stuttgart, 2h30 ngày 18/2: Thiên nga gãy cánh

Bochum vs Stuttgart, 2h30 ngày 18/2: Thiên nga gãy cánh

 Cúp C1 Châu Âu BXH | Kèo Vòng
23:55
Club Brugge
vs
Galatasaray
bảng
23:55
Olympiakos Piraeus
vs
Tottenham Hotspur
bảng
02:00
PSG
vs
Real Madrid
bảng
02:00
Bayern Munich
vs
Crvena Zvezda
bảng
02:00
Dinamo Zagreb
vs
Atalanta
bảng
02:00
Shakhtar Donetsk
vs
Manchester City
bảng
02:00
Atletico Madrid
vs
Juventus
bảng
02:00
Bayer Leverkusen
vs
Lokomotiv Moscow
bảng
 Cúp C1 Châu Âu U19 BXH | Kèo Vòng
17:00
Shakhtar Donetsk U19
vs
Manchester City U19
bảng
19:00
Atletico Madrid U19
vs
Juventus U19
bảng
19:00
Bayer Leverkusen U19
vs
Lokomotiv Moscow U19
bảng
19:00
Olympiakos Piraeus U19
vs
Tottenham Hotspur U19
bảng
20:00
Club Brugge U19
vs
Galatasaray U19
bảng
20:00
Dinamo Zagreb U19
vs
Atalanta U19
bảng
21:00
PSG U19
vs
Real Madrid U19
bảng
21:00
Bayern Munich U19
vs
Crvena Zvezda U19
bảng
 U16 Châu Á BXH | Kèo Vòng
15:00
U16 Lào
vs
U16 Nhật Bản
loại
15:30
Trung Quốc U16
vs
U16 Philippines
loại
15:30
U16 Hàn Quốc
vs
U16 Đài Loan
loại
16:00
U16 Australia
vs
Macau U16
loại
16:30
Iraq U16
vs
United Arab Emirates U16
loại
18:00
Ấn Độ U16
vs
Turkmenistan U16
loại
18:00
U16 Việt Nam
vs
U16 Mông Cổ
loại
18:00
Uzbekistan U16
vs
Bahrain U16
loại
18:30
U16 Malaysia
vs
U16 Campuchia
loại
18:30
U16 Myanmar
vs
U16 Thái Lan
loại
19:00
U16 Indonesia
vs
Northern Mariana Island U16
loại
19:15
Afghanistan U16
vs
Palestine U16
loại
20:00
Yemen U16
vs
Bhutan U16
loại
21:00
U16 Tajikistan
vs
Kuwait U16
loại
21:00
Kyrgyzstan U16
vs
Li Băng U16
loại
22:15
Iran U16
vs
Maldives U16
loại
22:25
Oman U16
vs
Pakistan U16
loại
23:00
Qatar U16
vs
Bangladesh U16
loại
00:00
Jordan U16
vs
Sri Lanka U16
loại
01:20
Saudi Arabia U16
vs
Syria U16
loại
 U16 nữ Châu Á BXH | Kèo Vòng
16:00
U16 Nữ Bangladesh
vs
U16 Nữ Nhật Bản
vck
19:00
U16 Nữ Thái Lan
vs
U16 Nữ Australia
vck
 Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
00:00
SD Huesca
vs
Albacete
6
00:00
CD Lugo
vs
SD Ponferradina
6
02:00
Deportivo La Coruna
vs
Numancia
6
 Cúp C1 Châu Á BXH | Kèo Vòng
17:00
Kashima Antlers
vs
Guangzhou Evergrande
tứ kết
 Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
14:55
Đài Loan (Sinh viên)
vs
Đại học macau
21:30
Panahaiki-2005
vs
Apollon Smirnis
23:30
Arandina
vs
Burgos CF
00:00
Sv Heimstetten
vs
VfB Eichstatt
00:30
Mamelodi Sundowns
vs
Supersport United
01:45
Runcorn Town
vs
Charnock Richard
03:00
Morvant Caledonia Utd
vs
National Defense Forces
09:35
Tigres UANL
vs
Cruz Azul
 Montenegro BXH | Kèo Vòng
20:30
OFK Petrovac
vs
Iskra Danilovgrad
20:30
Kom Podgorica
vs
Rudar Pljevlja
33
20:30
Zeta
vs
Mladost Ljeskopolje
20:30
Grbalj Radanovici
vs
Ofk Titograd
23:00
FK Buducnost Podgorica
vs
FK Sutjeska Niksic
 Venezuela Cup BXH | Kèo Vòng
06:05
Zamora Barinas
vs
Cd Hermanos Colmenares
03:00
LALA
vs
Angostura
03:00
Deportivo La Guaira
vs
Gran Valencia
03:00
Estudiantes Merida
vs
Atletico El Vigia
03:00
Carabobo
vs
Ca Furrial
03:00
Atletico Venezuela
vs
Estudiantes Caracas Sc
04:00
Monagas
vs
Dynamo Puerto
04:00
Aragua
vs
Yaracuy
06:30
Mineros de Guayana
vs
Fundacion Aifi
 Hạng 2 Montenegro BXH | Kèo Vòng
20:30
Lovcen Cetinje
vs
Ibar Rozaje
8
20:30
Bokelj Kotor
vs
Otrant
8
20:30
Drezga
vs
Jedinstvo Bijelo Polje
8
20:30
Decic Tuzi
vs
Jezero Plav
8
20:30
Mornar
vs
Arsenal Tivat
8
 Copa Sudamericana BXH | Kèo Vòng
07:30
Corinthians
vs
Independiente Jose Teran
bán kết
 Cúp Nhật Hoàng BXH | Kèo Vòng
17:00
Ventforet Kofu
vs
Đại học hosei
4
17:00
Sanfrecce Hiroshima
vs
Oita Trinita
4
17:00
Vissel Kobe
vs
Kawasaki Frontale
4
17:00
Jubilo Iwata
vs
Shimizu S-Pulse
4
17:00
Sagan Tosu
vs
Cerezo Osaka
4
17:00
V-Varen Nagasaki
vs
Vegalta Sendai
4
 Séc BXH | Kèo Vòng
23:00
Teplice
vs
Mlada Boleslav
4
 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
23:00
Wisla Plock
vs
Legia Warszawa
4
 Canada BXH | Kèo Vòng
04:30
Hfx Wanderers
vs
Forge
 Nhà nghề Mỹ MLS BXH | Kèo Vòng
06:30
Cincinnati
vs
Atlanta United
09:35
Seattle Sounders
vs
Dallas
09:40
Portland Timbers
vs
New York Red Bulls
 Honduras BXH | Kèo Vòng
04:30
Marathon
vs
Real Sociedad Tocoa
04:30
Real De Minas
vs
CD Vida
04:30
Marathon
vs
Real Sociedad Tocoa
apertura
04:30
Real De Minas
vs
CD Vida
apertura
08:00
CD Motagua
vs
Honduras Progreso
apertura
08:40
Lobos Upnfm
vs
Real Espana
clausura
08:45
Lobos Upnfm
vs
Real Espana
apertura
 Latvia BXH | Kèo Vòng
22:00
Riga
vs
FK Ventspils
league
 Hạng nhất Mỹ BXH | Kèo Vòng
06:00
Ottawa Fury
vs
Tampa Bay Rowdies
06:30
Bethlehem Steel
vs
Loudoun United
07:00
Stlouis Lions
vs
New York Red Bulls B
09:30
Fresno
vs
Rio Grande Valley
 Costa Rica BXH | Kèo Vòng
02:00
Ad Grecia
vs
Herediano
13
04:00
Universidad de Costa Rica
vs
Ad San Carlos
13
07:00
Guadalupe
vs
Santos De Guapiles
13
 Armenia BXH | Kèo Vòng
19:15
Noah
vs
Shirak
7
20:30
Avan Academy
vs
Ararat Yerevan
7
 Cúp Quốc Gia Brazil BXH | Kèo Vòng
07:30
Internacional RS
vs
Atletico Paranaense
 Cúp Quốc Gia Litva BXH | Kèo Vòng
22:30
Banga Gargzdai
vs
Palanga
 Cúp Quốc Gia Bosnia BXH | Kèo Vòng
21:30
Olimpik Sarajevo
vs
Radnik Hadzici
21:30
NK Orasje
vs
Borac Banja Luka
21:30
Bratstvo Gracanica
vs
FK Velez Mostar
21:30
Jedinstvo Bihac
vs
Mladost Doboj Kakanj
21:30
Rudar Kakanj
vs
NK Celik
21:30
Kozara
vs
Sloboda Uzice Sevojno
21:30
Krupa
vs
Tuzlaspor Kulubu
21:30
Sloga Ljubuski
vs
FK Sarajevo
21:30
FK Modrica
vs
Zvi Jerzy Da
21:30
Rudar Prijedor
vs
FK Slavija
21:30
Zvijezda Gradacac
vs
Zrinjski Mostar
21:30
GOSK Gabela
vs
Radnik Bijeljina
 Hạng 2 Na uy BXH | Kèo Vòng
20:00
Tromsdalen UIL
vs
Sandnes Ulf
23:00
Sandefjord
vs
Strommen
23:00
Start Kristiansand
vs
Nest-Sotra
23:00
Notodden FK
vs
Kongsvinger
23:00
Ullensaker/Kisa IL
vs
Jerv
23:00
Aalesund
vs
KFUM Oslo
23:00
Skeid Oslo
vs
Sogndal
00:00
Raufoss
vs
HamKam
 Cúp FA Thái Lan BXH | Kèo Vòng
19:00
Bangkok United
vs
Port
19:00
Ratchaburi FC
vs
Buriram United
 Đảo Faroe BXH | Kèo Vòng
01:00
NSI Runavik
vs
Ki Klaksvik
16
 Hạng 2 Moldova BXH | Kèo Vòng
21:00
Singerei
vs
Floresti
21
 Macedonia BXH | Kèo Vòng
20:30
Rabotnicki Skopje
vs
Makedonija Gjorce Petrov
20:30
Renova Cepciste
vs
FK Shkendija 79
20:30
Shkupi
vs
Vardar Skopje
20:30
Sileks
vs
Borec Veles
20:30
Struga Trim Lum
vs
Academy Pandev
 Cúp Canada BXH | Kèo Vòng
06:30
Montreal Impact
vs
Toronto
 Hạng 2 Bahrain BXH | Kèo Vòng
22:30
Al Ittihad Bhr
vs
Qalali
 Scotland Bells Challenge Cup BXH | Kèo Vòng
01:45
Ballymena United
vs
U21 Glasgow Rangers
 Hạng 2 Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
18:00
Oktepa
vs
Istiklol Fergana
league a
18:00
Neftchi Fargona
vs
Sherdor Samarqand
league a
18:15
Iftixor Oltiariq
vs
Mashal Muborak
league a
19:00
Shortan Guzar
vs
Xorazm Urganch
league a
 Zimbabwe BXH | Kèo Vòng
20:00
Harare City
vs
Caps United Fc
20:00
Yadah
vs
Bulawayo Chiefs
20:00
Harare City
vs
Caps United Fc
23
20:00
Yadah
vs
Bulawayo Chiefs
23
 Cúp Quốc Gia Albania BXH | Kèo Vòng
20:00
Terbuni Puke
vs
Teuta Durres
21:00
Ks Veleciku Koplik
vs
Flamurtari
21:00
Shenkolli
vs
KF Tirana
21:00
Ks Iliria Fushe
vs
Kastrioti Kruje
21:00
Burreli
vs
Vllaznia Shkoder
21:00
Erzeni
vs
KS Dinamo Tirana
21:00
Ks Korabi Peshkopi
vs
Beselidhja Lezhe
21:00
Bilisht Sporti
vs
Skenderbeu Korca
21:00
KS Elbasani
vs
KF Laci
21:00
Turbina Cerrik
vs
Luftetari Gjirokaster
21:00
Pogradeci
vs
Ks Bylis
21:00
Egnatia
vs
Besa Kavaje
21:00
Lushnja Ks
vs
Gramshi
21:00
Vora
vs
Partizani Tirana
21:00
Shkumbini Peqin
vs
KS Perparimi Kukesi
 Vô địch Bóng đá Botswana BXH | Kèo Vòng
00:00
Extension Gunners
vs
Miscellaneous
 Cúp Quốc Gia Argentina BXH | Kèo Vòng
04:10
Talleres Cordoba
vs
CA Banfield
07:10
Godoy Cruz
vs
River Plate
 Kosovo BXH | Kèo Vòng
21:00
Kf Llapi
vs
De Rita Goni Lane
21:00
Gjilani
vs
Ballkani
21:00
Kf Trepca Mitrovice
vs
Kf Prishtina
 Hạng 3 Indonesia BXH | Kèo Vòng
12:55
Emphank
vs
Bola Gotong
13:00
Bocah Liar
vs
Acn Muara Badak
13:10
Berau Saturut
vs
Harbi Putra
14:55
Gasko
vs
Wawonii Putra
15:00
Ip Gelora Pantai
vs
Gmc Sportivitas
15:25
Persekat Kabupaten Tegal
vs
Ppsmmagelang
15:30
Psip Pemalang
vs
Persibas Banyumas
15:30
Persip Pekalongan
vs
Persebi Boyolali
 U17 nữ Châu Âu BXH | Kèo Vòng
16:00
Nữ U17 Iceland
vs
Nữ malta u17
22:00
Nữ U17 Belarus
vs
U17 Nữ Pháp
1
 Hồng Kong Elite Cup BXH | Kèo Vòng
19:00
Southern District
vs
Guangzhou Rf U19
 Hạng 2 Croatia BXH | Kèo Vòng
21:00
Dubrava Zagreb
vs
Rudes
21:30
Croatia Zmijavci
vs
Osijek Ii
21:30
Kustosija
vs
Orijent Rijeka
23:00
Medjimurje
vs
Cibalia
 Indonesia BXH | Kèo Vòng
18:30
Persib Bandung
vs
Semen Padang
19
 Giải trẻ Hồng Kông BXH | Kèo Vòng
17:30
Biu Chun Rangers Reserve
vs
Wofoo Tai Po R
 Philippines UFL BXH | Kèo Vòng
14:50
Kaya
vs
Ceres
15:00
Mendiola
vs
Stallions
 Hạng 4 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
22:00
Real Zaragoza 2
vs
Cd Cuarte Industrial
22:30
Atletico Ibanes
vs
La Roda CF
00:30
CD Basconia
vs
Cd Vitoria Spa
00:30
Quintanar Del Rey
vs
Cd Villacanas
00:30
Cultural De Durango
vs
JD Somorrostro
01:00
CD Azuqueca
vs
UB Conquense
01:00
Santurtzi Cd
vs
Suodu Pei
01:00
Cd Valdefierro
vs
Sd Borja
01:00
Sestao
vs
SD Deusto
01:00
Utebo
vs
CD Belchite 97
01:00
Sd Balmaseda
vs
Portugalete
01:00
Villanueva
vs
CD Sarinena
01:00
Cd Tarancon
vs
Cd Pedroneras
01:00
Cs Puertollano
vs
Almansa
01:30
Ud Fraga
vs
CD Robres
01:30
Toledo
vs
Cd Torrijos
02:00
Almagro
vs
Cd Madridejos
02:00
Cd Illescas
vs
Albacete B
 Cúp Nữ Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
00:00
Nữ Vasteras Bk 30
vs
Nữ Kif Orebro Duff
22:30
Nữ dosjobro if
vs
Nữ Rosengard
23:30
Nữ Kalmar
vs
Nữ Linkopings
00:00
Kvarnsvedens Ik Womens
vs
Nữ ik uppsala
00:00
Tyreso Ff Womens
vs
Nữ Aik Solna
00:00
Moron Bk Womens
vs
Nữ Pitea IF
00:00
Brommapojkarna Womens
vs
Djurgardens Womens
00:30
Nữ goteborgs dff
vs
Nữ Kristianstads Dff
01:00
Nữ alvsjo aik ff
vs
Nữ Eskilstuna United DF
 VĐQG Nữ Na Uy BXH | Kèo Vòng
22:30
Nữ Trondheims Orn
vs
Nữ Lsk Kvinner
 Hạng 4 Nauy BXH | Kèo Vòng
17:00
Sunndal
vs
Krakeroy IL
 U20 Quốc Gia Indonesia BXH | Kèo Vòng
15:10
U20 Persebaya Surabaya
vs
U20 Bhayangkara
15:30
U20 Pss Sleman
vs
U20 Persela Lamongan
16:10
U20 Persija Jakarta
vs
U20 Persipura Jayapura
 U21 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
23:00
Skjold U21
vs
Skovlunde U21
 Vô địch Mexico nữ BXH | Kèo Vòng
09:00
Nữ Tijuana
vs
Nữ monarcas morelia
 Guatemala BXH | Kèo Vòng
04:30
Deportivo Sanarate
vs
CD Puerto de Iztapa
00:00
Siquinala
vs
Xelaju MC
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
vs
CSD Municipal
09:00
Club Comunicaciones
vs
Deportivo Mixco
 Iceland BXH | Kèo Vòng
23:45
Hafnarfjordur FH
vs
IBV Vestmannaeyjar
02:15
Fylkir
vs
Vikingur Reykjavik
 Slovakia BXH | Kèo Vòng
23:00
Spartak Trnava
vs
FK Senica
 Estonia BXH | Kèo Vòng
23:00
Trans Narva
vs
Tartu JK Tammeka
23:00
Maardu Fc Starbunker
vs
Paide Linnameeskond
23:30
Flora Tallinn
vs
Levadia Tallinn
 Cúp Quốc Gia Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
19:00
Ae Pellanas Kastoreiou
vs
Lalysos
20:00
Veria
vs
Diagoras
 Hạng 2 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
22:00
Lech Ii Poznan
vs
Gornik Polkowice
 Hạng nhất Georgia BXH | Kèo Vòng
19:00
Telavi
vs
Shukura Kobuleti
19:00
Spartaki Tskhinvali
vs
Guria Lanchkhuti
19:00
Shevardeni
vs
Baia Zugdidi
 Cúp quốc gia Slovenia BXH | Kèo Vòng
20:30
NK Triglav Kranj
vs
NK Mura 05
20:30
Brda
vs
Domzale
21:30
Koper
vs
NK Maribor
22:00
NK Aluminij
vs
Tabor Sezana
 Hạng 2 Hungary BXH | Kèo Vòng
21:00
Bekescsaba
vs
Szombathelyi Haladas
21:00
Dorogi
vs
Siofok
21:00
Kazincbarcika
vs
Vac-Dunakanyar
21:00
Soroksar
vs
Gyirmot Se
21:00
Budaorsi Sc
vs
Szegedi Ak
21:00
Duna Tisza
vs
Budafoki Mte
23:00
Vasas
vs
MTK Hungaria FC
00:00
ETO Gyori FC
vs
Nyiregyhaza
00:00
Csakvari Tk
vs
Szolnoki MAV
 Cúp Quốc Gia Slovakia BXH | Kèo Vòng
21:00
Trencianske Stankovce
vs
Nove Mesto
21:00
Novohrad Lucenec
vs
KFC Komarno
21:30
Stara Lubovna
vs
MSK Zilina
 Hạng 3 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
21:00
Ruch Zdzieszowice
vs
Mks Kluczbork
22:00
Ruch Chorzow
vs
Zaglebie Lubin B
 Nam Anh BXH | Kèo Vòng
01:45
Tiverton Town
vs
Merthyr Town
01:45
Tiverton Town
vs
Merthyr Town
8
 Vô địch Nam Đức BXH | Kèo Vòng
20:00
Sc Freiburg Am
vs
FSV Frankfurt
 Estonia Esi Liiga B BXH | Kèo Vòng
23:00
Parnu Jk
vs
Voru Jk
 U19 Hungary BXH | Kèo Vòng
15:00
Gyori Eto Fc U19
vs
Puskas Akademia Fehervar U19
17:00
Ferencvarosi Tc U19
vs
Debreceni Vsc U19
19:00
Budapest Honved U19
vs
Mtk Hungaria Fc U19
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 BXH | Kèo Vòng
21:00
Celta Vigo B
vs
UD Melilla
 Singapore BXH | Kèo Vòng
18:45
Albirex Niigata FC
vs
Balestier Khalsa FC
18:45
Home United FC
vs
Young Lions
18:45
Geylang United FC
vs
Singapore Warriors
19:15
DPMM FC
vs
Tampines Rovers FC
 Iraq BXH | Kèo Vòng
19:45
Al Karkh
vs
Alsinaat Alkahrabaiya
19:45
Al Najaf
vs
Al Kahrabaa
19:45
Baghdad
vs
Al Quwa Al Jawiya
19:45
Naft Alwasat
vs
Al Diwaniya
22:00
Al Shorta Damascus
vs
Al-Hudod
 Hạng 2 Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
17:30
Anyang
vs
Suwon
28
17:30
Gwangju
vs
Bucheon 1995
28
18:00
Asan Mugunghwa
vs
Ansan Greeners
28
 Cúp FA Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
17:00
Incheon Korail
vs
Sangju Sangmu Phoenix
17:00
Hwaseong Fc
vs
Suwon Samsung Bluewings
 Cúp Quốc Gia Malaysia BXH | Kèo Vòng
20:00
Pulau Pinang
vs
Pahang
20:00
Sabah
vs
Perak
20:00
PDRM
vs
Melaka FC
20:00
Felda United FC
vs
Selangor PB
 Hạng 1 Ả rập Xê út BXH | Kèo Vòng
22:20
Al Thuqbah
vs
Al Khaleej Club
22:20
Al Thuqbah
vs
Al Khaleej Club
5
22:30
Al Kawkab
vs
Al taqdom
22:30
Al Kawkab
vs
Al taqdom
5
22:55
Al Ameade
vs
Al Tai
22:55
Al Ameade
vs
Al Tai
5
23:05
Al Rbeea
vs
Najran
23:05
Al Ansar
vs
Al Bukayriyah
23:05
Al Rbeea
vs
Najran
5
23:05
Al Ansar
vs
Al Bukayriyah
5
 Australia FFA Cup BXH | Kèo Vòng
16:30
Brisbane Strikers
vs
Moreland Zebras
16:30
Melbourne City
vs
Western Sydney
 El Salvador BXH | Kèo Vòng
04:30
Jocoro
vs
Once Municipal
04:30
Municipal Limeno
vs
Cd El Vencedor
04:30
Aguila
vs
Independiente San Vicente
08:00
Sonsonate
vs
Cd Chalatenango
08:15
Santa Tecla
vs
CD FAS
08:30
Isidro Metapan
vs
Alianza San Salvador
 Hạng 2 Colombia BXH | Kèo Vòng
02:30
Fortaleza
vs
Valledupar
07:30
Boyaca Chico
vs
Real Santander
 U20 Brazil BXH | Kèo Vòng
22:45
U20 Sao Goncalo
vs
Serra Macaense U20
22:45
Sampaio Correa Rj U20
vs
Duque De Caxias Rj U20
22:55
Angra Dos Reis Rj U20
vs
U20 Barra Da Tijuca
 Cúp Brazil Paulista BXH | Kèo Vòng
01:00
Atibaia
vs
Taubate
01:00
EC Sao Bernardo/SP
vs
Ferroviaria Sp
01:00
Nacional Sp
vs
Xv De Piracicaba
01:00
EC Santo Andre
vs
Comercial Sp
06:00
Mirassol
vs
Agua Santa
06:00
Inter De Limeira
vs
Juventus Sp
06:00
Linense Bra
vs
Sao Caetano (SP)
 Uruguay BXH | Kèo Vòng
02:00
Ca Juventud
vs
Club Atletico Progreso
05:00
Cerro Largo
vs
Defensor
 Brazil Campeonato Cearense Division 1 BXH | Kèo Vòng
01:30
Ferroviario CE
vs
Uniclinic Atletico Cearense Ce
 Brazil Copa Verde BXH | Kèo Vòng
01:30
Bragantino Pa
vs
Paysandu (PA)
05:00
Goias
vs
Cuiaba (MT)
 Kenya BXH | Kèo Vòng
15:10
Mount Kenya United
vs
Kenya Police
17:20
Kibera Black Stars
vs
Administration Police
19:00
Bidco United
vs
Nairobi Star City
19:00
Nairobi Stima
vs
Wu Shuru
19:35
Talanta
vs
Coast Stima
 Hạng 4 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
23:00
Kps
vs
Nykarleby Ik
23:45
Kings
vs
Sc Riverball
00:15
Atlantis Ii
vs
Cle
 Giải trẻ Argentina BXH | Kèo Vòng
19:00
Ca San Miguel Reserves
vs
Ca Colegiales Reserves
20:00
Acassuso Reserves
vs
Csd Flandria Reserves
21:00
Defensores Unidos Reserves
vs
Deportivo Armenio Reserves
21:00
Sportivo Italiano Reserves
vs
General Lamadrid Reserves
01:30
Cs Dock Sud Reserves
vs
Berazategui Reserves
 Giải trẻ Uruguay BXH | Kèo Vòng
20:30
Penarol Reserve
vs
Defensor Sporting Reserve
 U19 Slovakia BXH | Kèo Vòng
19:00
Slovan Bratislava U19
vs
Spartak Trnava U19
 U19 Slovenia BXH | Kèo Vòng
22:00
Domzale U19
vs
Bravo U19
 Cúp Ailen Leinster Senior BXH | Kèo Vòng
02:00
Newbridge Town
vs
Wayside Celtic
 U19 Iceland BXH | Kèo Vòng
03:00
Fram U19
vs
Grotta Kria U19
 U19 Thái Lan BXH | Kèo Vòng
14:00
Nakhon Si Thammarat U19
vs
Trang U19
14:00
Pattani U19
vs
Phattalung U19
14:00
Phuket U19
vs
Surat Thani U19
16:00
Nara United U19
vs
U19 Hatyai City
17:05
Satun United U19
vs
Ranong U19
 Hạng 2 Qatar BXH | Kèo Vòng
22:15
Al-Khuraitiat
vs
Al Bidda Sc
 Hạng 2 Indonesia BXH | Kèo Vòng
13:25
Psbs Biak
vs
Persewar Waropen
15:30
Persis Solo
vs
Madura
15:30
Psgc Ciamis
vs
Perserang Serang
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

Tin tức bóng đá Việt Nam 17/2: Tuấn Anh không lỡ hẹn đấu Malaysia Tin tức bóng đá Việt Nam 17/2: Tuấn Anh không lỡ hẹn đấu MalaysiaSao Man City công khai đòi ra đi sau án phạt cấm dự Cúp C1 Sao Man City công khai đòi ra đi sau án phạt cấm dự Cúp C1Chuyển nhượng V.League 17/2: TP.HCM phải chi bao nhiêu tiền để có Lee Nguyễn? Chuyển nhượng V.League 17/2: TP.HCM phải chi bao nhiêu tiền để có Lee Nguyễn?Pogba vẫn là cầu thủ của MU Pogba vẫn là cầu thủ của MUSon Heung-min vượt mặt Park Ji-sung, lập kỷ lục Ngoại hạng Anh Son Heung-min vượt mặt Park Ji-sung, lập kỷ lục Ngoại hạng AnhHLV Shin Tae-yong chỉ ra điểm yếu 'chết người' của cầu thủ Indonesia HLV Shin Tae-yong chỉ ra điểm yếu 'chết người' của cầu thủ IndonesiaDortmund vs PSG và danh sách các trận cầu đinh tuần này (17/2 - 23/2) Dortmund vs PSG và danh sách các trận cầu đinh tuần này (17/2 - 23/2)Kết quả bóng đá hôm nay 17/2: Inter 'ngã ngựa', Real bị chia điểm Kết quả bóng đá hôm nay 17/2: Inter 'ngã ngựa', Real bị chia điểmKết quả Juventus vs Brescia: Tạm chiếm ngôi đầu bảng Kết quả Juventus vs Brescia: Tạm chiếm ngôi đầu bảngKết quả Udinese 0-0 Hellas Verona: Chia điểm nhạt nhòa Kết quả Udinese 0-0 Hellas Verona: Chia điểm nhạt nhòa

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Nhận định U20 Nga vs Rotor Volgograd, 15h ngày 17/2Nhận định U20 Nga vs Rotor Volgograd, 15h ngày 17/2
Nhận định Pakhtakor vs Shahr Khodrou, 18h ngày 17/2Nhận định Pakhtakor vs Shahr Khodrou, 18h ngày 17/2
Nhận định Pakhtakor vs Shahr-e Khodro, 18h ngày 17/2Nhận định Pakhtakor vs Shahr-e Khodro, 18h ngày 17/2
Nhận định Charlton U23 vs Cardiff U23, 20h00 ngày 17/2: Bám đuổi top 2Nhận định Charlton U23 vs Cardiff U23, 20h00 ngày 17/2: Bám đuổi top 2
Nhận định Shabab Al Ahli Dubai vs Al Hilal, 20h30 ngày 17/2Nhận định Shabab Al Ahli Dubai vs Al Hilal, 20h30 ngày 17/2
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Đoàn Văn Hậu SC Heerenveen
Đặng Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Ciro Immobile 26 52

2  Robert Lewandowski 23 46

3  Timo Werner 20 40

4  Erling Haaland 24 40

5  Cristiano Ronaldo 20 40

6  Jamie Vardy 17 34

7  Romelu Lukaku 17 34

8  Sergio Agüero 16 32

9  Wissam Ben Yedder 16 32

10  Erik Sorga 31 31

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Brazil 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -6 2174

2  Đức 14 2078

3  Hà Lan -1 2035

4  Pháp 2 2033

5  Thụy Điển 2 2022

6  Anh -19 2001

7  Úc -2 1963

8  Canada -18 1958

9  Brazil 25 1956

10  Nhật Bản 5 1942

32  Việt Nam 6 1665

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp