ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd hôm nay

Trực tiếp Parma 0-1 Juventus (H2): Chủ nhà tấn công ồ ạt

Trực tiếp Parma 0-1 Juventus (H2): Chủ nhà tấn công ồ ạt

Xem trực tiếp Liverpool vs Arsenal ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp Liverpool vs Arsenal ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp Schalke vs Bayern Munich, 23h30 ngày 24/8 ở đâu?

Xem trực tiếp Schalke vs Bayern Munich, 23h30 ngày 24/8 ở đâu?

+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á.
Cập nhật lúc: 25/08/2019 01:01
Hôm nayHôm qua23/0822/0821/0820/0819/08
 V-League Lịch | Kèo | BXH
19:00
Sài Gòn FC
2 - 0
Thanh Hóa
18:00
Quảng Ninh
0 - 1
Bình Dương
17:00
Hải Phòng
2 - 1
Viettel
 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Brighton
0 - 2
Southampton
21:00
Manchester United
1 - 2
Crystal Palace
21:00
Sheffield United
1 - 2
Leicester City
21:00
Watford
1 - 3
West Ham
18:30
Norwich
2 - 3
Chelsea
 La Liga Lịch | Kèo | BXH
22:00
Osasuna
0 - 0
Eibar
 Bundesliga Lịch | Kèo | BXH
20:30
Fortuna Dusseldorf
1 - 3
Bayer Leverkusen
20:30
Augsburg
1 - 1
Union Berlin1
20:30
Hoffenheim
3 - 2
Werder Bremen1
20:30
Mainz 05
1 - 3
Monchengladbach
20:30
Paderborn 07
1 - 3
Freiburg
 Serie A Lịch | Kèo | BXH
23:00
Parma
0 - 1
Juventus
 Hạng Nhất Anh Lịch | Kèo | BXH
21:00
Stoke City
0 - 3
Leeds United
21:00
Preston North End
2 - 1
Sheffield Wed.
21:00
Fulham
1 - 2
Nottingham Forest
21:00
Hull City
1 - 3
Bristol City
21:00
Blackburn Rovers
0 - 0
Cardiff City
21:00
Huddersfield Town
0 - 2
Reading
21:00
Queens Park Rangers
3 - 1
Wigan Athletic
21:00
Barnsley
1 - 3
Luton Town
21:00
Charlton Athletic
1 - 0
Brentford
21:00
Middlesbrough
1 - 1
Millwall
18:30
Derby County
1 - 1
West Bromwich
 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
17:30
1Daegu
3 - 1
Gangwon
17:00
Ulsan Hyundai Horang-i
5 - 1
Sangju Sangmu Phoenix
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
1 - 1
Seongnam Ilhwa Chunma
 Thái Lan Lịch | Kèo | BXH
20:00
PT Prachuap
2 - 0
Samut Prakan City
19:00
Bangkok United
2 - 0
Port
18:00
Trat
0 - 0
Ptt Rayong
17:45
Buriram United
1 - 1
Sukhothai
 Nga Lịch | Kèo | BXH
23:00
Krasnodar
1 - 1
Lokomotiv Moscow
20:30
Ufa
1 - 1
Zenit St Petersburg
18:00
Spartak Tambov
0 - 2
Dinamo Moscow
 Hạng 2 Pháp Lịch | Kèo | BXH
20:00
ES Troyes AC
2 - 0
Lens
 Hạng 2 Italia Lịch | Kèo | BXH
23:00
Salernitana
3 - 1
Pescara
23:00
Crotone
0 - 0
Cosenza Calcio 19141
 Hạng 2 Tây Ban Nha Lịch | Kèo | BXH
23:00
1Real Oviedo
1 - 1
CD Lugo1
23:00
Racing de Santander
1 - 1
Almeria
 Hạng 2 Đức Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Bochum
3 - 3
SV Wehen Wiesbaden
18:00
Hannover 96
1 - 1
Greuther Furth
18:00
SSV Jahn Regensburg
1 - 3
Arminia Bielefeld
 Hạng 2 Bồ Đào Nha Lịch | Kèo | BXH
22:00
Feirense
0 - 0
Academico Viseu
17:00
Academica Coimbra
1 - 2
Chaves
 U23 Ngoại Hạng Anh Lịch | Kèo | BXH
20:00
Aston Villa U23
1 - 1
Norwich City U23
 Giao Hữu Lịch | Kèo | BXH
17:00
Kazakhstan U17
8 - 0
Kyrgyzstan U17
 Bắc Ai len Lịch | Kèo | BXH
21:00
Crusaders FC
2 - 2
Larne
21:00
Carrick Rangers
0 - 1
Cliftonville
21:00
1Coleraine
1 - 0
Institute
21:00
1Dungannon Swifts
2 - 1
Glenavon Lurgan
 Scotland Lịch | Kèo | BXH
21:00
1Hamilton
1 - 3
Motherwell FC
21:00
Hibernian FC
2 - 2
St. Johnstone
21:00
Kilmarnock
0 - 0
Aberdeen
21:00
Ross County
1 - 4
Livingston
 Thụy Điển Lịch | Kèo | BXH
21:00
IK Sirius
3 - 4
Orebro
 Na Uy Lịch | Kèo | BXH
23:00
Rosenborg
3 - 2
Stabaek
 Séc Lịch | Kèo | BXH
22:00
Marila Pribram
4 - 0
Baumit Jablonec
22:00
1Zlin
1 - 4
Mfk Karvina
 Phần Lan Lịch | Kèo | BXH
21:00
KuPS
5 - 0
VPS Vaasa
17:00
Honka
0 - 1
HJK Helsinki
 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
22:30
Lechia Gdansk
1 - 1
Slask Wroclaw
20:00
Cracovia Krakow
3 - 1
Arka Gdynia
19:30
Podbeskidzie
2 - 1
Olimpia Grudziadz
 Cúp Quốc Gia Bỉ Lịch | Kèo | BXH
21:00
KFCO wilrijk
6 - 1
Sc Dikkelvenne
22:00
Dessel Sport
3 - 1
Excelsior Virton
 Hy Lạp Lịch | Kèo | BXH
23:00
Lamia
1 - 1
Panathinaikos
 Hạng 2 Đan Mạch Lịch | Kèo | BXH
18:15
Naestved
3 - 0
Vendsyssel
 Belarus Lịch | Kèo | BXH
20:00
Vitebsk
0 - 0
Neman Grodno
 Kazakhstan Lịch | Kèo | BXH
20:00
Ordabasy
3 - 2
Shakhtyor Karagandy
20:00
Tobol Kostanai
2 - 0
FK Atyrau
 Brazil Serie A Lịch | Kèo | BXH
21:00
Atletico-MG
0 - 1
Bahia
 J-League 1 Lịch | Kèo | BXH
17:00
Jubilo Iwata
0 - 2
Cerezo Osaka
17:00
Kawasaki Frontale
2 - 2
Shimizu S-Pulse
17:00
Sanfrecce Hiroshima
0 - 0
Oita Trinita
17:00
Vegalta Sendai
1 - 1
Shonan Bellmare
16:00
1Nagoya Grampus Eight
1 - 5
Yokohama F Marinos
 Hạng 2 Nhật Bản Lịch | Kèo | BXH
17:00
Kyoto Purple Sanga
1 - 1
Avispa Fukuoka
17:00
Yamagata Montedio
2 - 0
Tochigi SC
17:00
Renofa Yamaguchi
0 - 4
V-Varen Nagasaki
17:00
Tokushima Vortis
6 - 1
Ryukyu
17:00
Albirex Niigata
2 - 3
Zweigen Kanazawa FC
16:00
Mito Hollyhock
1 - 2
Tokyo Verdy
16:00
Yokohama
5 - 1
Kagoshima United1
16:00
JEF United Ichihara
0 - 3
Ventforet Kofu
 Latvia Lịch | Kèo | BXH
23:00
Liepajas Metalurgs
1 - 2
FK Ventspils
 Hạng 2 Scotland Lịch | Kèo | BXH
21:00
Clyde
1 - 0
Falkirk
21:00
Dumbarton
3 - 1
Stranraer
21:00
East Fife
4 - 1
Airdrie United
21:00
Peterhead
1 - 0
Forfar Athletic
21:00
Raith Rovers
3 - 0
Montrose
 Finland Kakkonen Lohko C Lịch | Kèo | BXH
21:00
Sjk Akatemia
3 - 2
Js Hercules
 Finland Kakkonen Lohko A Lịch | Kèo | BXH
21:00
Viikingit
0 - 2
Njs Nurmijarvi
21:00
JIPPO
0 - 0
Japs
 Áo Lịch | Kèo | BXH
22:00
Wolfsberger AC
5 - 2
Rheindorf Altach
22:00
Mattersburg
0 - 1
St.Polten
22:00
Rapid Wien
1 - 2
LASK Linz
 Azerbaijan Lịch | Kèo | BXH
22:00
Standard Sumqayit
0 - 3
Sabail
 Hạng 2 Na uy Lịch | Kèo | BXH
20:30
Sandnes Ulf
1 - 2
Aalesund
 Hạng 3 Na uy nhóm A Lịch | Kèo | BXH
21:00
Sola
0 - 2
Bryne
21:00
Stjordals Blink
5 - 1
Byasen Toppfotball
19:00
FK Vidar
1 - 3
Nardo
 Hạng 3 Na uy nhóm B Lịch | Kèo | BXH
21:00
Baerum SK
2 - 1
Fram Larvik1
21:00
Elverum
3 - 2
Kjelsas IL
21:00
Floro
2 - 2
Mjolner
21:00
Asane Fotball
2 - 1
Sotra
 Hạng 2 Đan Mạch Nhóm A Lịch | Kèo | BXH
20:00
Bronshoj
2 - 0
Hillerod Fodbold
19:00
BK Frem
1 - 4
HIK
19:00
Elite 3000 Helsingor
6 - 2
Vanlose If
18:45
Fa 2000
5 - 3
B 73 Slagelse
 Hạng nhất Thái Lan Lịch | Kèo | BXH
19:00
Air Force Central
3 - 0
Kasetsart
19:00
Rayong
2 - 1
Ayutthaya Fc
18:00
Customs Department FC
2 - 2
Nong Bua Lamphu1
17:45
Ubon Umt United
0 - 1
Army United
 Hạng 2 Argentina Lịch | Kèo | BXH
23:05
Temperley
1 - 1
Nueva Chicago
 Hạng 2 Áo Lịch | Kèo | BXH
23:00
Dornbirn
6 - 1
Kapfenberg Superfund1
 U21 Nga Lịch | Kèo | BXH
18:00
Krylya Sovetov Samara Youth
4 - 1
Spartak Moscow Youth
18:00
Arsenal Tula Youth
2 - 1
Orenburg Youth1
16:00
Cska Moscow Youth
1 - 0
Terek Groznyi Youth1
14:30
1Krasnodar Youth
1 - 2
Lokomotiv Moscow Youth
 Hạng 3 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
13:45
1Persimura Musi Rawas
6 - 1
Ps Banyuasin
 Hạng 2 Đan Mạch nhóm B Lịch | Kèo | BXH
19:00
Aarhus Fremad
1 - 0
Sydvest
 Indonesia Lịch | Kèo | BXH
20:30
Bali United
2 - 1
Arema Malang
18:30
Pusamania Borneo
1 - 0
Semen Padang
18:00
Madura United
3 - 0
PSIS Semarang
15:30
Persebaya Surabaya
1 - 1
Persija Jakarta
 Hạng 2 Thụy Điển miền Nam Lịch | Kèo | BXH
21:00
Atvidabergs FF
1 - 1
Eskilsminne IF
21:00
Kristianstads FF
1 - 0
Lindome GIF
19:00
Lunds BK
2 - 1
Skovde AIK
19:00
Tvaakers IF
2 - 2
Utsiktens BK
 Sweden Div 1 Norra Lịch | Kèo | BXH
21:00
Carlstad United BK
3 - 1
Bodens BK
20:00
Gefle IF
1 - 2
Umea FC1
19:00
Bk Forward
2 - 4
Nykopings BIS
21:00
Sollentuna United FF
1 - 2
Karlslunds If Hfk
 Queensland Úc Lịch | Kèo | BXH
14:00
Peninsula Power
6 - 1
Gold Coast United
 Hạng 4 Nauy Lịch | Kèo | BXH
18:00
Lokomotiv Oslo
0 - 3
Ullern
 Iceland Lịch | Kèo | BXH
23:00
IA Akranes
2 - 1
IBV Vestmannaeyjar
 Hạng nhất Thụy Điển Lịch | Kèo | BXH
21:00
Syrianska
1 - 2
Vasteras
 Hạng 2 Anh Lịch | Kèo | BXH
21:00
Bolton Wanderers
0 - 5
Ipswich
21:00
Coventry
1 - 0
Gillingham
21:00
Rochdale
0 - 0
Blackpool
21:00
Wycombe Wanderers
4 - 3
Southend United
21:00
Sunderland
3 - 1
AFC Wimbledon
21:00
Milton Keynes Dons
0 - 4
Peterborough United
21:00
Bristol Rovers
3 - 1
Oxford United
21:00
Fleetwood Town
2 - 0
Accrington Stanley1
21:00
Shrewsbury Town
0 - 0
Burton Albion
18:30
Doncaster Rovers
2 - 1
Lincoln City
 Đảo Sip Lịch | Kèo | BXH
23:00
Doxa Katokopias
0 - 2
Omonia Nicosia
 Ukraina Lịch | Kèo | BXH
21:00
1PFC Oleksandria
0 - 3
Desna Chernihiv
18:00
Kolos Kovalyovka
0 - 3
Vorskla Poltava
 Romania Lịch | Kèo | BXH
19:30
1Clinceni
1 - 1
Sepsi
 Hungary Lịch | Kèo | BXH
23:00
Diosgyor
0 - 3
Mezokovesd-Zsory
23:00
Budapest Honved
2 - 3
Debreceni VSC
23:00
1Kaposvar
0 - 4
Zalaegerszegi TE
23:00
Varda Se
2 - 0
Ujpesti TE
23:00
Paksi SE
0 - 2
Mol Fehervar
 Bulgaria Lịch | Kèo | BXH
22:00
Botev Plovdiv
2 - 1
Vitosha Bistritsa
 Estonia Lịch | Kèo | BXH
22:30
Trans Narva
0 - 1
Flora Tallinn
20:00
Nomme JK Kalju
2 - 1
Levadia Tallinn
 Hạng 2 Thụy Sỹ Lịch | Kèo | BXH
22:30
Wil 1900
2 - 0
Kriens
 Hạng 2 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
22:30
Garbarnia Krakow
1 - 0
Lech Ii Poznan
 Hạng nhất Scotland Lịch | Kèo | BXH
21:00
Ayr Utd
1 - 0
Queen of the South
21:00
Dunfermline
0 - 2
Dundee United
21:00
1Alloa Athletic
0 - 1
Arbroath
21:00
Dundee
0 - 0
Inverness C.T.
 Hạng 2 Phần Lan Lịch | Kèo | BXH
21:00
Ac Kajaani
3 - 1
AC Oulu
21:00
Jaro
2 - 0
Mypa
21:00
Ekenas IF Fotboll
0 - 0
TPS Turku
 Hạng nhất Romania Playoffs Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Rapid Bucuresti
1 - 0
Politehnica Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
0 - 3
Voin Tate Numa Glenn
15:00
Juventus Bucharest
1 - 0
Scolar Resita
15:00
Csikszereda
1 - 1
Dunarea Calarasi1
 Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ Lịch | Kèo | BXH
20:30
Keciorengucu
1 - 0
Osmanlispor
 Hạng 2 Séc Lịch | Kèo | BXH
22:00
1Prostejov
2 - 2
Fotbal Trinec
15:15
Pardubice
4 - 0
Fk Banik Sokolov
15:15
Slavoj Vysehrad
1 - 3
Dukla Praha
 Hạng 2 Iceland Lịch | Kèo | BXH
23:00
Thor Akureyri
1 - 1
Leiknir Reykjavik1
23:00
Umf Njardvik
2 - 1
Magni1
 Hạng 2 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
15:30
Slovan Bratislava B
0 - 2
Mfk Dubnica Nad Vahom
 Hạng 3 Anh Lịch | Kèo | BXH
21:00
Newport County
1 - 0
Crewe Alexandra
21:00
1Plymouth Argyle
3 - 0
Walsall
21:00
Macclesfield Town
1 - 0
Scunthorpe United
21:00
Grimsby Town
5 - 2
Port Vale
21:00
Carlisle
2 - 2
Salford City
21:00
Colchester United
1 - 0
Northampton Town
21:00
1Morecambe
2 - 3
Exeter City
21:00
Bradford AFC
0 - 1
Forest Green Rovers1
21:00
Leyton Orient
2 - 3
Crawley Town
 Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland Lịch | Kèo | BXH
18:00
1Nassjo Ff
3 - 3
Husqvarna FF
 Hạng 3 Đức Lịch | Kèo | BXH
19:00
Bayern Munich (am)
2 - 2
Chemnitzer
19:00
Eintr. Braunschweig
5 - 2
Wurzburger Kickers
19:00
SG Sonnenhof Grobaspach
0 - 3
Viktoria Koln
19:00
1. Magdeburg
5 - 1
Munchen 1860
19:00
Sv Meppen
3 - 0
Carl Zeiss Jena
19:00
Preuben Munster
1 - 1
Uerdingen
 Vô địch Đức (nữ) Lịch | Kèo | BXH
18:00
Nữ Hoffenheim
4 - 0
Nữ Koln
 Hạng 3 Ba Lan Lịch | Kèo | BXH
18:00
Jutrzenka Giebultow
0 - 1
Hutnik Krakow
 England Conference Lịch | Kèo | BXH
21:00
Chorley
0 - 0
Hartlepool United FC
21:00
Ebbsfleet United
2 - 2
Notts County
21:00
Harrogate Town
2 - 1
Stockport County
21:00
Woking
2 - 0
Solihull Moors
21:00
Yeovil Town
1 - 2
Maidenhead United
 England Conference Bắc Lịch | Kèo | BXH
21:45
Kings Lynn
4 - 1
Curzon Ashton
21:00
1Altrincham
1 - 1
Darlington
21:00
Gateshead
0 - 3
Farsley Celtic
21:00
Gloucester City
3 - 0
Boston United
 England Conference Nam Lịch | Kèo | BXH
21:00
Tonbridge Angels
1 - 3
Havant and Waterlooville
21:00
Chippenham Town
1 - 0
Weymouth
21:00
Concord Rangers
0 - 1
Maidstone United
21:00
Dartford
2 - 1
Braintree Town1
21:00
Dorking
0 - 1
Hampton & Richmond
 Vô địch miền Tây Đức Lịch | Kèo | BXH
20:00
Fortuna Dusseldorf Ii
2 - 1
Schalke 04 II
19:00
TSV Alemannia Aachen
1 - 1
VFB Homberg
19:00
Monchengladbach Am
4 - 0
SV Lippstadt
19:00
Bergisch Gladbach 09
0 - 1
RW Oberhausen
19:00
Sportfreunde Lotte
0 - 2
Sv Rodinghausen
 Hạng 3 Scotland Lịch | Kèo | BXH
21:00
Cowdenbeath
3 - 1
Annan Athletic
21:00
Albion Rovers
0 - 1
Brechin City
21:00
Queens Park
0 - 0
Elgin City
21:00
Stenhousemuir
1 - 3
Edinburgh City
21:00
Stirling Albion
1 - 2
Cove Rangers
 Vô địch Nam Đức Lịch | Kèo | BXH
19:00
Giessen
0 - 3
FSV Frankfurt
19:00
Bayern Alzenau
2 - 2
Tsg Balingen
19:00
Bahlinger SC
2 - 0
08 Homburg
19:00
VfR Aalen
2 - 0
Pirmasens1
19:00
Ssv Ulm 1846
4 - 0
Rot Weiss Koblenz
 Vô địch KV Bắc Đức Lịch | Kèo | BXH
19:00
St Pauli 2
1 - 2
Hannover 96 Am
18:00
Wolfsburg Am
4 - 0
Eintracht Norderstedt
 Nordost Đức Lịch | Kèo | BXH
18:30
VSG Altglienicke
4 - 1
Berliner Fc Dynamo1
18:30
Bischofswerdaer FV 08
1 - 4
Viktoria Berlin 1889
18:30
1FSV Union Furstenwalde
1 - 0
SV Babelsberg 03
18:30
Lichtenberg 47
5 - 1
Wacker Nordhausen
 Vô địch KV Bắc Đức (trẻ) Lịch | Kèo | BXH
18:00
Niendorfer Tsv U19
0 - 4
Hamburger U19
 Vô địch KV Nam Đức (trẻ) Lịch | Kèo | BXH
18:00
Mainz U19
3 - 2
Greuther Furth U19
16:00
Karlsruher Sc U19
1 - 2
Kickers Offenbach U19
 U19 Hungary Lịch | Kèo | BXH
16:15
Gyori Eto Fc U19
4 - 2
Mtk Hungaria Fc U19
16:00
1Ferencvarosi Tc U19
2 - 1
Vasas U19
 Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 Lịch | Kèo | BXH
23:00
Leioa
0 - 1
Cd Guijuelo
 Vô địch nữ Pháp Lịch | Kèo | BXH
20:30
Nữ Lyon
6 - 0
Marseille Womens1
 Hy Lạp U19 Lịch | Kèo | BXH
13:55
Paok Saloniki U19
3 - 0
U19 Panaitolikos
 Israel Lịch | Kèo | BXH
23:00
Hapoel Hadera
1 - 1
Ashdod MS
 Iran Lịch | Kèo | BXH
22:45
Shahin Bushehr
0 - 3
Sepahan
 Hạng 2 Hàn Quốc Lịch | Kèo | BXH
17:00
Bucheon 1995
0 - 3
Chunnam Dragons
17:00
Seoul E Land
1 - 3
Ansan Greeners
 Nam Úc Lịch | Kèo | BXH
12:35
Adelaide Raiders SC
0 - 4
North Eastern Metrostars
 Nhật Bản Football League Lịch | Kèo | BXH
13:00
Sony Sendai
4 - 1
Ryutsu Keizai University
 Tây Úc Lịch | Kèo | BXH
14:00
Rocking Ham City
1 - 3
Inglewood United
 Hạng 2 Trung Quốc Lịch | Kèo | BXH
18:35
Nantong Zhiyun
1 - 2
Shanghai Shenxin
18:30
Guangdong Southern Tigers
2 - 3
Meizhou Hakka
18:30
Qingdao Huanghai
3 - 1
Sichuan Longfor
18:30
1Hangzhou Greentown
1 - 4
Guizhou Hengfeng
 Brisbane Úc Lịch | Kèo | BXH
15:00
Albany Creek
2 - 2
Toowong
15:00
Bayside United
0 - 0
The Gap Bpl1
 Hạng 2 Victorian Úc Lịch | Kèo | BXH
15:00
Melbourne Heart Youth
4 - 6
Manningham United Blues
14:30
Geelong Sc
0 - 0
St Albans Saints
12:00
Eastern Lions Sc
3 - 1
Northcote City
 Hạng 3 Trung Quốc Lịch | Kèo | BXH
18:30
Fujian Tianxin
3 - 0
Hunan Billows
18:00
Nanjing Sand Leaves
1 - 3
Jiangxi Liansheng
18:00
Zhejiang Yiwu
1 - 2
Sichuan Jiuniu
15:00
Yunnan Kunglu
1 - 0
Shenzhen Pengcheng
15:00
Guangxi Baoyun
3 - 1
Lhasa City Ci
15:00
Baoding Rongda
0 - 1
Jinlin Baijia
14:30
Jiangsu Yancheng
1 - 1
Qingdao Jonoon
14:30
Yanbian Beiguo
0 - 0
Hebei Jingying
14:30
Qingdao Red Lions
0 - 1
Taizhou Yuanda
14:30
Dalian Boyang
2 - 2
Yinchuan Helanshan
 Cúp Quốc Gia Malaysia Lịch | Kèo | BXH
20:00
Pulau Pinang
1 - 1
Perak
 Australia Victorian Women's Premier League Lịch | Kèo | BXH
12:15
Nữ Box Hill
2 - 0
Nữ Heidelberg Utd
 South Australia Premier League Lịch | Kèo | BXH
12:30
Sturt Lions
0 - 1
Modbury Jets1
 Australia Tasmania Lịch | Kèo | BXH
14:00
Hobart Olympia Warriors
3 - 0
Kingborough Lions
 Hạng 2 Brazil Lịch | Kèo | BXH
21:00
Parana
0 - 0
Criciuma1
 Venezuela Lịch | Kèo | BXH
22:00
Metropolitanos
3 - 0
Zulia
 Tunisia Division 1 Lịch | Kèo | BXH
22:30
J.s. Kairouanaise
1 - 2
As Slimane
 U19 Slovakia Lịch | Kèo | BXH
16:00
Dukla Banska Bystrica U19
1 - 3
Zeleziarne Podbrezova U19
16:00
Poprad U19
0 - 2
Trencin U19
 U20 Tây Úc NPL Lịch | Kèo | BXH
12:00
Perth Glory Am
3 - 1
Bayswater City U20
Dự đoán Liverpool vs Arsenal (23h30 24/8) bởi Charlie Nicholas

Dự đoán Liverpool vs Arsenal (23h30 24/8) bởi Charlie Nicholas

Liverpool vs Arsenal (23h30 24/8): Tan tành xác ‘Pháo’?!

Liverpool vs Arsenal (23h30 24/8): Tan tành xác ‘Pháo’?!

Real Madrid vs Real Valladolid (0h 25/8): Đại tiệc bàn thắng?

Real Madrid vs Real Valladolid (0h 25/8): Đại tiệc bàn thắng?

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Parma vs Juventus (23h 24/8): Cristiano Ronaldo tặng quà Maurizio Sarri?Parma vs Juventus (23h 24/8): Cristiano Ronaldo tặng quà Maurizio Sarri?
Phân tích tỷ lệ Parma vs Juventus, 23h ngày 24/8Phân tích tỷ lệ Parma vs Juventus, 23h ngày 24/8
Dự đoán Parma vs Juventus (23h 24/8) bởi chuyên gia Tom RogersDự đoán Parma vs Juventus (23h 24/8) bởi chuyên gia Tom Rogers
Nhận định Parma vs Juventus, 23h00 24/08 (VĐQG Italia)Nhận định Parma vs Juventus, 23h00 24/08 (VĐQG Italia)
Tỷ lệ bóng đá Serie A hôm nay 24/8: Parma vs JuventusTỷ lệ bóng đá Serie A hôm nay 24/8: Parma vs Juventus
CẦU THỦ VIỆT XUẤT NGOẠI
Cầu thủ CLB
Công Phượng Sint Truidense VV
Văn Lâm Muang Thong United
BXH Chiếc giày vàng Châu Âu

XH Cầu thủ Bàn thắng Điểm

1  Erik Sorga 23 23

2  Muamer Tankovic 12 18

3  Jordan Larsson 11 17

4  Filip Valencic 15 15

5  Tarik Elyounoussi 10 15

6  Vitalii Kvashuk 10 15

7  Mohamed Buya Turay 9 14

8  Nikola Djurdjic 9 14

9  Alassana Jatta 13 13

10  Torgeir Börven 13 13

BXH FIFA (bóng đá nam Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1746

2  Brazil 45 1726

3  Pháp 0 1718

4  Anh 0 1652

5  Uruguay 22 1637

6  Bồ Đào Nha 0 1631

7  Croatia 0 1625

8  Colombia 42 1622

9  Tây Ban Nha 0 1617

10  Argentina 28 1610

97  Việt Nam 0 1232

BXH FIFA nữ (bóng đá nữ Việt Nam)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 79 2180

2  Đức -13 2059

3  Hà Lan 70 2037

4  Pháp -14 2029

5  Anh -22 2027

6  Thụy Điển 59 2021

7  Canada -30 1976

8  Úc -38 1965

9  Triều Tiên 0 1940

10  Brazil -6 1938

35  Việt Nam 21 1659

Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp