ANH

TBN

ĐỨC

Ý

PHÁP

C1

C2

Lịch bóng đá hôm nay

Hôm nay Ngày mai22/1023/1024/1025/1026/10
+ Đội bôi đậm là đội CHẤP theo KÈO CHÂU Á
Tỷ lệ Ngoại hạng Anh vòng 9: Chelsea vs MU

Tỷ lệ Ngoại hạng Anh vòng 9: Chelsea vs MU

Dự đoán Chelsea vs Man United (18h30 20/10) bởi chuyên gia, người nổi tiếng

Dự đoán Chelsea vs Man United (18h30 20/10) bởi chuyên gia, người nổi tiếng

Phân tích tỷ lệ Real Madrid vs Levante, 18h ngày 20/10

Phân tích tỷ lệ Real Madrid vs Levante, 18h ngày 20/10

 Lịch Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:30
Chelsea
vs
Manchester United
9
21:00
Bournemouth
vs
Southampton
9
21:00
Cardiff City
vs
Fulham
9
21:00
Manchester City
vs
Burnley
9
21:00
Newcastle United
vs
Brighton
9
21:00
West Ham
vs
Tottenham Hotspur
9
21:00
Wolves
vs
Watford
9
23:30
Huddersfield Town
vs
Liverpool
9
 Lịch La Liga BXH | Kèo Vòng
02:00
Celta Vigo
vs
Alaves
9
18:00
Real Madrid
vs
Levante
9
21:15
Valencia
vs
Leganes
9
23:30
Villarreal
vs
Atletico Madrid
9
01:45
Barcelona
vs
Sevilla
9
 Lịch Bundesliga BXH | Kèo Vòng
01:30
Eintr. Frankfurt
vs
Fortuna Dusseldorf
8
20:30
Augsburg
vs
RB Leipzig
8
20:30
Bayer Leverkusen
vs
Hannover 96
8
20:30
Nurnberg
vs
Hoffenheim
8
20:30
VfB Stuttgart
vs
Borussia Dortmund
8
20:30
Wolfsburg
vs
Bayern Munich
8
23:30
Schalke 04
vs
Werder Bremen
8
 Lịch Serie A BXH | Kèo Vòng
20:00
AS Roma
vs
Spal
23:00
Juventus
vs
Genoa
01:30
Udinese
vs
Napoli
 Lịch Ligue 1 BXH | Kèo Vòng
01:45
Lyon
vs
Nimes
10
22:00
PSG
vs
Amiens
10
01:00
Caen
vs
Guingamp
10
01:00
Dijon
vs
Lille
10
01:00
Nantes
vs
Toulouse
10
01:00
Stade Reims
vs
Angers SCO
10
01:00
Strasbourg
vs
AS Monaco
10
 Lịch Cúp FA BXH | Kèo Vòng
18:30
Dunston Uts
vs
Gateshead
21:00
Guiseley
vs
Stourbridge
21:00
Warrington Town AFC
vs
Halifax Town
21:00
Chorley
vs
Barrow
21:00
Hartlepool United FC
vs
Kidsgrove Athletic
21:00
AFC Fylde
vs
Chesterfield
21:00
Southport FC
vs
Ashton United
21:00
Blyth Spartans
vs
New York City
21:00
Harrogate Town
vs
Wrexham
21:00
Stockport County
vs
Altrincham
21:00
Marine
vs
Salford City
21:00
Witton Albion
vs
Solihull Moors
21:00
Alfreton Town
vs
St Neots Town
21:00
Boreham Wood
vs
Dagenham and Redbridge
21:00
Woking
vs
Welling United
21:00
Hitchin Town
vs
Leatherhead
21:00
Chippenham Town
vs
Maidenhead United
21:00
Weston Super Mare
vs
Bath City
21:00
Metropolitan Police
vs
Havant and Waterlooville
21:00
Gloucester City
vs
Bromley
21:00
Aldershot Town
vs
Kettering Town
21:00
Torquay United
vs
Winchester City
21:00
Billericay Town
vs
Taunton Town
21:00
Eastleigh
vs
Hampton & Richmond
21:00
Wealdstone
vs
Sutton United
21:00
Ebbsfleet United
vs
Worthing
21:00
Maidstone United
vs
Leyton Orient
21:00
Haringey Borough
vs
Poole Town
21:00
Barnet
vs
Braintree Town
21:00
Concord Rangers
vs
Dover Athletic
 Lịch Hạng Nhất Anh BXH | Kèo Vòng
01:45
Sheffield Wed.
vs
Middlesbrough
13
18:00
Blackburn Rovers
vs
Leeds United
13
21:00
Aston Villa
vs
Swansea City
13
21:00
Brentford
vs
Bristol City
13
21:00
Hull City
vs
Preston North End
13
21:00
Ipswich
vs
Queens Park Rangers
13
21:00
Nottingham Forest
vs
Norwich
13
21:00
Reading
vs
Millwall
13
21:00
Rotherham United
vs
Bolton Wanderers
13
21:00
Stoke City
vs
Birmingham
13
21:00
Wigan Athletic
vs
West Bromwich
13
23:30
Derby County
vs
Sheffield United
13
 Lịch U19 Châu Á BXH | Kèo Vòng
16:00
U19 Ả Rập Xê Út
vs
U19 Malaysia
bảng
19:00
U19 Tajikistan
vs
U19 Trung Quốc
bảng
 Lịch Hà Lan Eredivisie BXH | Kèo Vòng
23:30
PSV Eindhoven
vs
Emmen
9
23:30
SBV Excelsior
vs
Vitesse Arnhem
9
01:45
Utrecht
vs
AZ Alkmaar
9
01:45
SC Heerenveen
vs
Ajax Amsterdam
9
 Lịch Nga BXH | Kèo Vòng
15:30
Gazovik Orenburg
vs
Yenisey Krasnoyarsk
11
18:00
Ural Sr
vs
Krylya Sovetov Samara
11
20:30
Ufa
vs
Rubin Kazan
11
 Lịch Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
17:30
Kasimpasa
vs
Akhisar Bld.Geng
9
20:00
Istanbul Basaksehir
vs
Kayserispor
9
23:00
Sivasspor
vs
Fenerbahce
9
 Lịch U19 nữ Châu Á BXH | Kèo Vòng
17:00
Nữ UAE U19
vs
Nữ kyrgyzstan u19
 Lịch Hạng 2 Pháp BXH | Kèo Vòng
20:00
Stade Brestois
vs
Lorient
11
 Lịch Hạng 2 Italia BXH | Kèo Vòng
02:00
Spezia
vs
Pescara
8
20:00
Cittadella
vs
Brescia
8
20:00
Ascoli
vs
Carpi
8
20:00
Cosenza Calcio 1914
vs
Foggia
8
23:00
Crotone
vs
Padova
8
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
02:00
Elche
vs
Malaga
10
21:00
Real Oviedo
vs
Osasuna
10
23:00
Alcorcon
vs
Granada
10
23:00
Las Palmas
vs
Numancia
10
01:00
Cordoba
vs
Deportivo La Coruna
10
 Lịch Hạng 2 Đức BXH | Kèo Vòng
18:00
Holstein Kiel
vs
Koln
10
18:00
Arminia Bielefeld
vs
Greuther Furth
10
18:00
Heidenheimer
vs
1. Magdeburg
10
 Lịch Giao Hữu BXH | Kèo Vòng
16:00
Nữ Ts Mitech Zywiec
vs
Nữ Azs Wroclaw
Tháng 3
20:00
Nữ Kalmar
vs
Nữ If Limhamn Bunkeflo
Tháng 3
20:00
Al-Sharjah
vs
Ajman
Tháng 3
21:00
Amora
vs
Belenenses
Tháng 8
22:00
MTK Hungaria FC
vs
Budapest Honved
Tháng 3
23:00
Rapperswil Jona
vs
Kriens
Tháng 7
23:00
Mfk Skalica
vs
Artmedia Petrzalka
Tháng 6
23:00
Ruch Chorzow
vs
Widzew lodz
Tháng 7
00:00
Proleter Novi Sad
vs
Macva Sabac
Tháng 3
00:00
FK Napredak Krusevac
vs
Radnik Surdulica
tháng 3
01:00
Dender
vs
Jeunesse Molenbeek
Tháng 3
07:00
Club America
vs
Club Tijuana
Tháng 3
 Lịch Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland BXH | Kèo Vòng
20:00
Vanersborg
vs
Nordvarmland Ff
tháng 10
20:00
Stenungsunds If
vs
Vargarda Ik
20:00
Orebro Syrianska If
vs
Vanersborg
20:00
Trollhattan
vs
Karlstad BK
20:00
Ik Gauthiod
vs
Hisingsbacka
20:00
Fbk Karlstad
vs
Skoftebyns If
20:00
IFK Uddevalla
vs
Torslanda IK
 Lịch Úc BXH | Kèo Vòng
15:50
Melbourne Victory
vs
Melbourne City
11:00
Wellington Phoenix
vs
Newcastle Jets
 Lịch U23 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
18:00
Manchester City U23
vs
Chelsea U23
 Lịch Ấn Độ BXH | Kèo Vòng
21:00
Kerala Blasters
vs
Delhi Dynamos
 Lịch Hạng nhất U23 Ngoại Hạng Anh BXH | Kèo Vòng
17:00
Birmingham U23
vs
Bolton Wanderers U23
23:00
Hull City U23
vs
Sheffield Wed U23
 Lịch U17 Châu Âu BXH | Kèo Vòng
16:00
Faroe Islands u17
vs
Israel U17
19:30
Macedonia U17
vs
U17 Tây Ban Nha
 Lịch Siêu Cúp Uruguay BXH | Kèo Vòng
01:00
Nacional Montevideo
vs
CA Penarol
 Lịch Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Livingston
vs
Dundee
21:00
Motherwell FC
vs
St. Johnstone
21:00
Hearts
vs
Aberdeen
21:00
St. Mirren
vs
Kilmarnock
21:00
Celtic
vs
Hibernian FC
 Lịch Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
02:15
Cd Ciudad Real
vs
Porto
21:00
Valenciano
vs
Vitoria Guimaraes
21:00
CD Cova Piedade
vs
Portimonense
22:00
Sp Espinho
vs
Academico Viseu
02:45
Loris
vs
Sporting Lisbon
 Lịch Cúp FA Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Cowdenbeath
vs
Clyde
21:00
Rothes
vs
Annan Athletic
21:00
Cumbernauld Colts
vs
Bsc Glasgow
21:00
Edusport Academy
vs
Fraserburgh
21:00
Elgin City
vs
Whitehill Welfare
21:00
Brora Rangers
vs
Coldstream
21:00
Edinburgh City
vs
Civil Service Strollers
21:00
Deveronvale
vs
Stirling University
21:00
Cove Rangers
vs
Auchinleck Talbot
21:00
Beith
vs
Linlithgow Rose
21:00
East Kilbride
vs
Spartans
21:00
Albion Rovers
vs
Formartine United
21:00
Peterhead
vs
Kelty Hearts
21:00
Gala Fairydean
vs
East Stirlingshire
21:00
Berwick Rangers
vs
Gretna
 Lịch Italia C1B BXH | Kèo Vòng
01:45
Triestina
vs
Ternana
 Lịch Italia C1C BXH | Kèo Vòng
19:30
Paganese
vs
Catania
19:30
Trapani
vs
Rieti
21:30
Vibonese
vs
Asd Sicula Leonzio
23:30
Matera
vs
Us Casertana 1908
01:30
Juve Stabia
vs
Ac Monopoli
 Lịch King of Bahrain Cup BXH | Kèo Vòng
20:30
Bahrain Sc
vs
Al-shabbab
20:30
Malkia
vs
Al-hala
23:15
Busaiteen
vs
Al-Riffa
23:15
Al Budaiya
vs
Al-Muharraq
 Lịch Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
21:00
Nordsjaelland
vs
Midtjylland
13
 Lịch Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
18:00
Malmo
vs
Hammarby
21:00
Dalkurd Ff
vs
Orebro
 Lịch Na Uy BXH | Kèo Vòng
20:30
Molde
vs
Sarpsborg 08 FF
23:00
Sandefjord
vs
Stromsgodset
 Lịch Ireland BXH | Kèo Vòng
01:45
Limerick FC
vs
St. Patrick's
01:45
Bray Wanderers
vs
Bohemians
01:45
Derry City
vs
Cork City
01:45
Dundalk
vs
Sligo Rovers
02:00
Shamrock Rovers
vs
Waterford United
 Lịch Séc BXH | Kèo Vòng
20:00
SK Sigma Olomouc
vs
Zlin
22:00
Marila Pribram
vs
Baumit Jablonec
22:00
Banik Ostrava
vs
Mfk Karvina
22:00
Synot Slovacko
vs
Teplice
 Lịch Ba Lan BXH | Kèo Vòng
01:30
Jagiellonia Bialystok
vs
Pogon Szczecin
12
20:30
Zaglebie Sosnowiec
vs
Miedz Legnica
12
23:00
Slask Wroclaw
vs
Arka Gdynia
12
01:30
Lech Poznan
vs
Korona Kielce
12
 Lịch Croatia BXH | Kèo Vòng
20:00
Rudes
vs
ZNK Osijek
20
22:30
Istra 1961
vs
Dinamo Zagreb
29
 Lịch Chile BXH | Kèo Vòng
06:00
Union Espanola
vs
Deportes Temuco
22:00
O Higgins
vs
Colo Colo
01:00
Curico Unido
vs
Palestino
03:30
Union La Calera
vs
Huachipato
06:00
Univ. Catolica
vs
Universidad de Concepcion
 Lịch Hy Lạp BXH | Kèo Vòng
20:00
Panathinaikos
vs
Panionios
22:15
Pas Giannina
vs
Panaitolikos Agrinio
23:00
Apollon Smirnis
vs
AEK Athens
00:30
Larisa
vs
Lamia
 Lịch Moldova BXH | Kèo Vòng
19:00
Zimbru Chisinau
vs
Olimpia Balti
19:00
Dinamo-Auto
vs
Speranta Nisporeni
 Lịch Belarus BXH | Kèo Vòng
19:00
Torpedo Minsk
vs
Dinamo Minsk
23:00
Shakhter Soligorsk
vs
Neman Grodno
 Lịch Kazakhstan BXH | Kèo Vòng
20:00
Astana
vs
Ordabasy
30
 Lịch Giải trẻ Pháp Nhóm A BXH | Kèo Vòng
23:00
Monaco B
vs
Olympique De Marseille B
23:00
Frejus Saint-Raphael
vs
Ogc Nice B
23:00
GS Consolat Marseille
vs
Martigues
23:00
Marseille Endoume
vs
Annecy
23:00
Pontarlier
vs
Hyeres
23:00
Saint Priest
vs
Lyonnais B
23:00
Toulon
vs
Graces
 Lịch Giải trẻ Pháp Nhóm C BXH | Kèo Vòng
23:00
Chasselay M.D. Azergues
vs
Jura Sud Foot
13
 Lịch Bờ Biển Ngà BXH | Kèo Vòng
01:00
Racing Club Abidjan
vs
Sporting Gagnoa
 Lịch Germany B-Junioren-Bundesliga Nord/Nordost BXH | Kèo Vòng
16:00
Hannover 96 U17
vs
Vfl Wolfsburg U17
16:00
Energie Cottbus U17
vs
Hamburger U17
16:00
Werder Bremen U17
vs
Hertha Bsc Berlin U17
20:00
Tennis Borussia Berlin U17
vs
St Pauli U17
 Lịch Brazil Serie A BXH | Kèo Vòng
02:00
America Mineiro
vs
Gremio
02:00
Botafogo
vs
Bahia
05:00
Sport Recife
vs
Vasco da Gama
05:00
Sao Paulo
vs
Atletico Paranaense
 Lịch Argentina Primera BXH | Kèo Vòng
05:00
Defensa Y Justicia
vs
Talleres Cordoba
05:00
Velez Sarsfield
vs
Gimnasia LP
07:15
Colon
vs
River Plate
23:15
Godoy Cruz
vs
Aldosivi
01:30
Lanus
vs
Patronato Parana
03:45
Boca Juniors
vs
Rosario Central
06:00
Newells Old Boys
vs
Tigre
 Lịch Mexico BXH | Kèo Vòng
09:00
Atlas
vs
Veracruz
05:00
Queretaro
vs
Cruz Azul
07:00
Pachuca
vs
Santos Laguna
09:00
Necaxa
vs
Leon
09:06
Monterrey
vs
Toluca
 Lịch J-League 1 BXH | Kèo Vòng
12:00
Shimizu S-Pulse
vs
Sanfrecce Hiroshima
30
12:00
Vegalta Sendai
vs
Sagan Tosu
30
13:00
Gamba Osaka
vs
Yokohama F Marinos
30
14:00
Shonan Bellmare
vs
Consadole Sapporo
30
14:00
Urawa Red Diamonds
vs
Kashima Antlers
30
17:00
Tokyo
vs
Cerezo Osaka
30
17:00
Kawasaki Frontale
vs
Vissel Kobe
30
 Lịch Hạng 2 Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
13:00
Kyoto Purple Sanga
vs
Albirex Niigata
38
11:00
Yamagata Montedio
vs
Avispa Fukuoka
38
12:00
Tokyo Verdy
vs
Tokushima Vortis
38
12:00
Yokohama
vs
Omiya Ardija
38
12:00
Tochigi SC
vs
Ventforet Kofu
38
12:00
Kamatamare Sanuki
vs
Renofa Yamaguchi
38
12:00
Mito Hollyhock
vs
Roasso Kumamoto
38
12:00
Matsumoto Yamaga
vs
Gifu
38
 Lịch Hàn Quốc BXH | Kèo Vòng
12:00
Jeju United
vs
Seoul
12:00
Suwon Samsung Bluewings
vs
Pohang Steelers
12:00
Ulsan Hyundai Horang-i
vs
Gangwon
12:00
Gyeongnam
vs
Sangju Sangmu Phoenix
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors
vs
Incheon United
12:00
Daegu
vs
Chunnam Dragons
 Lịch Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
18:35
ShenHua SVA FC
vs
Tianjin Quanjian
18:35
Shandong Luneng
vs
Tianjin Teda
18:35
Guangzhou Evergrande
vs
Beijing Renhe
18:35
Guizhou Hengfeng
vs
Dalian Yifang
18:35
Chongqing Lifan
vs
Hebei Hx Xingfu
 Lịch Honduras BXH | Kèo Vòng
08:15
Honduras Progreso
vs
CD Vida
apertura
05:00
Real De Minas
vs
Marathon
apertura
07:00
Lobos Upnfm
vs
CD Motagua
apertura
08:00
Real Espana
vs
Platense
apertura
 Lịch Latvia BXH | Kèo Vòng
17:00
Caramba/dinamo Riga
vs
Jelgava
25
19:00
FK Ventspils
vs
Spartaks Jurmala
21:00
Jelgava
vs
Caramba/dinamo Riga
25
21:00
Liepajas Metalurgs
vs
Metta/LU Riga
 Lịch Hạng 2 Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Arbroath
vs
Dumbarton
21:00
East Fife
vs
Brechin City
21:00
Montrose
vs
Airdrie United
21:00
Raith Rovers
vs
Stranraer
21:00
Stenhousemuir
vs
Forfar Athletic
 Lịch Hạng nhất Malta BXH | Kèo Vòng
20:00
Zejtun Corinthians
vs
Mqabba
22:15
Lija Athletic
vs
Gudja United
 Lịch Malta BXH | Kèo Vòng
20:00
Pieta Hotspurs
vs
Valletta FC
22:15
Birkirkara FC
vs
Tarxien Rainbows
 Lịch UAE Presidents Cup BXH | Kèo Vòng
20:05
Hatta
vs
Al Thaid
22:15
Al Taawon
vs
Al Oruba Uae
 Lịch Áo BXH | Kèo Vòng
22:00
TSV Hartberg
vs
Rapid Wien
22:00
LASK Linz
vs
Rheindorf Altach
22:00
Red Bull Salzburg
vs
Wacker Innsbruck
 Lịch Armenia BXH | Kèo Vòng
17:00
Artsakh
vs
Lori Vanadzor
18:00
Shirak
vs
Ararat Yerevan
 Lịch Azerbaijan BXH | Kèo Vòng
20:00
Gilan Gabala
vs
Neftci Baku
22:00
Qarabag
vs
Sabail
 Lịch Algieria BXH | Kèo Vòng
23:00
Om Medea
vs
Cs Constantine
23:45
Mc Alger
vs
Ca Bordj Bou Arreridj
03:00
Usm Bel Abbes
vs
As Ain Mlila
03:00
Drb Tadjenant
vs
Cs Constantine
 Lịch Albania BXH | Kèo Vòng
19:00
Kastrioti Kruje
vs
KS Perparimi Kukesi
19:00
KF Laci
vs
Teuta Durres
 Lịch Hạng 2 Nga miền Tây BXH | Kèo Vòng
18:00
Pskov 747
vs
Kazanka Moscow
14
19:00
Leningradets
vs
Dnepr Smolensk
20:00
FK Kolomna
vs
Torpedo Vladimir
14
20:00
Znamya Truda
vs
Veles
 Lịch Uzbekistan BXH | Kèo Vòng
18:00
Fk Gijduvon
vs
Hotira Namangan
18:00
Navbahor Namangan
vs
Buxoro
18:00
Metallurg Bekobod
vs
Kuruvchi Bunyodkor
20:00
Pakhtakor Tashkent
vs
Lokomotiv Tashkent
 Lịch Hạng 2 Nga trung tâm BXH | Kèo Vòng
18:00
FK Kaluga
vs
Metallurg Lipetsk
18:00
Kvant Obninsk
vs
Dinamo Briansk
18:30
Sokol
vs
Rotor Volgograd B
19:00
FK Zvezda Ryazan
vs
Zorkyi Krasnogorsk
19:00
Salyut-Energia Belgorod
vs
Saturn
20:00
Strogino Moscow
vs
Torpedo Moscow
 Lịch Hạng 2 Ireland BXH | Kèo Vòng
01:45
Finn Harps
vs
Drogheda United
 Lịch Hạng 3 Na uy nhóm A BXH | Kèo Vòng
20:00
Grorud IL
vs
Fredrikstad
20:00
Asker
vs
Baerum SK
20:00
Alta
vs
Moss
20:00
Raufoss
vs
Fram Larvik
20:00
Stabaek B
vs
Mjolner
20:00
Elverum
vs
Odd Grenland B
20:00
Nybergsund IL Trysil
vs
Honefoss
 Lịch Hạng 3 Na uy nhóm B BXH | Kèo Vòng
20:00
Skeid Oslo
vs
Bryne
20:00
Arendal
vs
Floy Flekkeroy Il
20:00
IL Hodd
vs
Kjelsas IL
20:00
Valerenga B
vs
KFUM Oslo
20:00
Egersunds IK
vs
Vard Haugesund
20:00
FK Vidar
vs
Stjordals Blink
20:00
Brattvag
vs
Nardo
 Lịch Hạng 2 Litva BXH | Kèo Vòng
18:00
Pakruojis
vs
Zalgiris Vilnius B
18:00
Dainava Alytus
vs
Kupiskis
18:00
Atletas Kaunas
vs
Koralas
18:00
Dziugas Telsiai
vs
Utenis Utena
26
18:00
Nevezis
vs
Baltija Panevezys
26
18:00
Trakai Ii
vs
Taip
26
18:00
Banga Gargzdai
vs
Stumbras 2
26
 Lịch Hạng 2 Moldova BXH | Kèo Vòng
19:00
Victoria Bardar
vs
Singerei
19:00
Iskra-stal Ribnita
vs
Cahul 2005
22:00
Codru Lozova
vs
Saxan Ceadir Lunga
 Lịch Cúp quốc gia Luxembourg BXH | Kèo Vòng
23:00
F91 Dudelange
vs
Progres Niedercorn
7
 Lịch Cúp quốc gia Belarus BXH | Kèo Vòng
21:00
BATE Borisov
vs
Gorodeya
 Lịch Hạng 3 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Pisek
vs
Slavoj Vysehrad
15:15
Prevysov
vs
Sokol Zapy
20:30
Dobrovice
vs
Fk Loko Vltavin
20:30
Slovan Velvary
vs
Kraluv Dvur
 Lịch Hạng 2 Đan Mạch Nhóm A BXH | Kèo Vòng
18:00
Vejgaard Bk
vs
Jammerbugt
18:30
Kjellerup IF
vs
Odder IGF
19:00
Hillerod Fodbold
vs
AB Kobenhavn
19:00
Aarhus Fremad
vs
Brabrand IF
20:00
Sydvest
vs
Skive IK
 Lịch Hạng 3 Áo vùng Mitte BXH | Kèo Vòng
20:00
Wsc Hertha Wels
vs
Atsv Stadl Paura
20:30
SC Weiz
vs
SC Kalsdorf
21:00
Union Gurten
vs
Deutschlandsberger Sc
00:00
SV Allerheiligen
vs
Sturm Graz Amateur
 Lịch Cúp Liên Đoàn Bắc Ai len BXH | Kèo Vòng
21:00
Ballymena United
vs
Dungannon Swifts
 Lịch Hạng 2 Đan Mạch nhóm B BXH | Kèo Vòng
18:00
HIK
vs
Bronshoj
19:00
Middelfart
vs
Avarta
19:00
Marienlyst
vs
Vanlose If
20:00
B93 Copenhagen
vs
Skovshoved
 Lịch Hạng nhất Belarus BXH | Kèo Vòng
21:00
Zorka-BDU Minsk
vs
Volna Pinsk
21:00
Fc Baranovichi
vs
Zabudova 2007
21:00
Lida
vs
Khimik Svetlogorsk
21:00
Belshina Babruisk
vs
Slavia Mozyr
21:00
Naftan Novopolock
vs
Lokomotiv Gomel
21:00
Zhitkovichi‎
vs
Smorgon FC
21:00
Granit Mikashevichi
vs
Kommunalnik Slonim
 Lịch U19 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
17:00
Vejle U19
vs
Midtjylland U19
17:00
Esbjerg Fb U19
vs
Brondby U19
18:00
Silkeborg If U19
vs
Odense Bk U19
18:00
Lyngby U19
vs
Sonderjyske U19
 Lịch Hạng 2 Argentina BXH | Kèo Vòng
01:30
Almagro
vs
Ferrol Carril Oeste
01:30
Arsenal de Sarandi
vs
Deportivo Moron
07:00
Atletico Rafaela
vs
Olimpo
22:00
Los Andes
vs
Guillermo Brown
04:00
Agropecuario De Carlos Casares
vs
Independiente Rivadavia
06:00
Santa Marina Tandil
vs
Temperley
06:05
Ca Platense
vs
CA Brown Adrogue
06:05
Villa Dalmine
vs
Quilmes
 Lịch Hạng 2 Áo BXH | Kèo Vòng
19:30
Wacker Innsbruck Amateure
vs
Kapfenberg Superfund
 Lịch U21 Nga BXH | Kèo Vòng
12:00
Ural Youth
vs
Krylya Sovetov Samara Youth
17:00
Dinamo Moscow 2
vs
Zenit St.petersburg Youth
17:00
Krasnodar Youth
vs
Terek Groznyi Youth
 Lịch Hạng 2 Armenia BXH | Kèo Vòng
18:00
Junior Sevan
vs
Banants C
18:30
Pyunik B
vs
Gandzasar Kapan B
19:00
Banants B
vs
Shirak Gjumri B
19:00
Ararat Armenia B
vs
Ararat Yerevan 2
 Lịch Thailand League Cup BXH | Kèo Vòng
19:00
Chiangrai United
vs
Bangkok Glass
 Lịch Nữ Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:00
Nữ dalian quanjian
vs
Nữ jiangsu suning
14:00
Nữ Changchun RCB
vs
Nữ Shanghai RCB
14:00
Nữ hebei ticai
vs
Nữ beijing beikong
14:00
Nữ Henan Huishang
vs
Nữ Wuhan Jianghan
 Lịch U17 nữ Châu Âu BXH | Kèo Vòng
18:00
U17 Nữ Thụy Điển
vs
Nữ U17 Georgia
22:00
U17 Nữ Hà Lan
vs
Nữ U17 Latvia
 Lịch Li Băng Premier League BXH | Kèo Vòng
19:30
Al-Safa
vs
Trables Sports Club
20:00
Al-Ahed
vs
Shabab Al Ghazieh
 Lịch Bắc Ai len BXH | Kèo Vòng
02:00
Newry City
vs
Institute
21:00
Ards
vs
Linfield FC
21:00
Cliftonville
vs
Warrenpoint Town
21:00
Glentoran
vs
Glenavon Lurgan
21:00
Coleraine
vs
Crusaders FC
 Lịch South Africa Telkom KnockOut BXH | Kèo Vòng
20:30
Baroka
vs
Lamontville Golden Arrows
20:30
Free State Stars
vs
Bidvest Wits
23:00
Mamelodi Sundowns
vs
Bloemfontein Celtic
01:15
Orlando Pirates
vs
Chippa United FC
01:15
Maritzburg United
vs
Highlands Park
 Lịch Vô địch Bắc Ailen IFA BXH | Kèo Vòng
21:00
Ballyclare Comrades
vs
Knockbreda Parish
22
21:00
Ballinamallard United
vs
Police Service Of Northern Ireland
21:00
Dergview
vs
Loughgall
21:00
Larne
vs
Carrick Rangers
21:00
Limavady United
vs
Harland Wolff Welders
21:00
Portadown FC
vs
Dundela
 Lịch Hạng nhất Nam Phi BXH | Kèo Vòng
20:30
Royal Eagles
vs
Ts Galaxy
20:30
Ts Sporting
vs
Stellenbosch
20:30
Tshakhuma Tm
vs
Mbombela United
20:30
Ajax Cape Town
vs
Cape Town
 Lịch Hạng 2 Algeria BXH | Kèo Vòng
21:00
Mc Magra
vs
Asm Oran
22:00
Mc Saida
vs
Jsm Bejaia
22:00
Es Mostaganem
vs
Us Biskra
23:00
Wa Tlemcen
vs
Usm Annaba
23:45
Mo Bejaia
vs
As Ain Mlila
 Lịch Hạng 2 Croatia BXH | Kèo Vòng
18:00
Kustosija
vs
Medjimurje
20:00
Dugopolje
vs
HNK Sibenik
20:00
Varteks Varazdin
vs
Zadar
20:00
NK Lucko
vs
Radnik Sesvete
 Lịch Hạng 3 Chile BXH | Kèo Vòng
02:30
Deportes Recoleta
vs
San Antonio Unido
 Lịch Indonesia BXH | Kèo Vòng
15:30
Madura United
vs
Persipura Jayapura
18:30
Arema Malang
vs
Bali United
18:30
Persib Bandung
vs
Persebaya Surabaya
 Lịch Argentina Prim C Metropolitana BXH | Kèo Vòng
01:30
Club Lujan
vs
Canuelas
01:30
Villa San Carlos
vs
Deportivo Armenio
01:30
General Lamadrid
vs
Ferrocarril Midland
02:00
Central Cordoba De Rosario
vs
Berazategui
23:00
Deportivo Merlo
vs
Leandro N Alem
01:30
Argentino de Quilmes
vs
Deportivo Laferrere
01:30
Ituzaingo
vs
Victoriano Arenas
 Lịch Syria BXH | Kèo Vòng
19:00
Al-Jaish Damascus
vs
Al-Wahda Damascus
 Lịch U23 Bồ Đào Nha BXH | Kèo Vòng
17:00
Portimonense U23
vs
Vitoria Guimaraes U23
17:00
Maritimo U23
vs
Vitoria Setubal U23
 Lịch Panama BXH | Kèo Vòng
08:00
San Martin
vs
Leones De America
08:00
CD Arabe Unido
vs
Tauro
 Lịch VĐQG Nữ Na Uy BXH | Kèo Vòng
20:00
Nữ Trondheims Orn
vs
Nữ Valerenga
20:00
Nữ Arna Bjornar
vs
Nữ Roa
20:00
Nữ Avaldsnes
vs
Nữ Sandviken
20:00
Nữ lyn
vs
Nữ Stabaek
 Lịch VĐQG Đan Mạch nữ BXH | Kèo Vòng
18:00
Nữ Kolding Bk
vs
Nữ Ballerup Skovlunde
championship playoff
18:00
Nữ Brondby
vs
Nữ boldklubben af 1893
18:00
Nữ Thisted
vs
Nữ vsk aarhus
18:00
Nữ Fortuna Hjorring
vs
Nữ Ob
 Lịch Hạng 2 Thụy Điển (nữ) BXH | Kèo Vòng
18:00
Kungsbacka Dff Womens
vs
Nữ ik uppsala
18:45
Nữ Vaxjo Ff
vs
Nữ Hammarby
17
19:00
Nữ Kif Orebro Duff
vs
Asarums If Fk Womens
20:00
Kvarnsvedens Ik Womens
vs
Nữ Sundsvalls Dff
 Lịch Nam Anh - Trung tâm BXH | Kèo Vòng
21:00
Banbury United
vs
Royston Town
21:00
Bedworth United
vs
Alvechurch
21:00
Halesowen Town
vs
Needham Market
21:00
Kings Lynn
vs
Rushden&Diamonds
21:00
Lowestoft Town
vs
Barwell
21:00
Rushall Olympic
vs
St Ives Town
21:00
St Neots Town
vs
Tamworth
21:00
Stratford Town
vs
Leiston
21:00
Biggleswade Town
vs
Coalville
 Lịch Vô địch giải trẻ Bỉ BXH | Kèo Vòng
00:30
Dessel Sport
vs
Thes Sport
01:00
Sporting Chatelet
vs
ASV Geel
01:00
Lierse Kempenzonen
vs
Kmsk Deinze
01:00
Excelsior Virton
vs
Seraing United
 Lịch Hạng 4 Nauy BXH | Kèo Vòng
18:00
Drobak-Frogn IL
vs
Rilindja
18:00
Oppsal
vs
Follo
18:00
Melbo
vs
Grei
18:00
Kvik Halden
vs
Ostsiden Il
18:00
Eidsvold TF
vs
Lorenskog
18:00
Valdres
vs
Gjelleraasen Il
18:00
Krakeroy IL
vs
Skjetten Fotball
18:00
Skedsmo
vs
Bjornevatn
18:00
Assiden
vs
Pors Grenland
18:00
Halsen
vs
Orn-Horten
18:00
Skjervoy
vs
Lyn Oslo
18:00
Skarp
vs
Korsvoll
18:00
Frigg
vs
Finnsnes
18:00
Harstad
vs
Sortland Il
18:00
Tynset
vs
Orkla
18:00
Steinkjer
vs
Kolstad
18:00
Loten
vs
Gjovik Ff
18:00
Brumunddal
vs
Ottestad
18:00
Ullern
vs
Herd
18:00
Varegg
vs
Vardeneset
18:00
Stord IL
vs
Lysekloster
18:00
Oystese
vs
Sotra
18:00
Fyllingsdalen
vs
Brodd
18:00
IF Floya
vs
Junkeren
 Lịch Mexico U20 BXH | Kèo Vòng
00:15
Pachuca U20
vs
Santos Laguna U20
 Lịch Mexico nữ BXH | Kèo Vòng
04:00
Nữ club necaxa
vs
Nữ chivas guadalajara
 Lịch Đan Mạch Jyllandsserien P1 BXH | Kèo Vòng
17:00
Randers Youth
vs
Morso
18:00
Fuglebakken
vs
Soften Gf
18:00
Gug Bk
vs
Aalborg Chang
18:00
Rkg
vs
Hobro Ik 2
18:00
Skanderborg
vs
Aabyhoj IF
18:30
Aalborg Freja
vs
If Skjold Saeby
18:30
Vatanspor Dj
vs
Agf Aarhus Youth
19:00
Stovring
vs
Hjorring If
19:00
Herning Kfum
vs
Vorup Fb
19:00
Bramming
vs
Fredericia Ff
19:00
Esbjerg 2
vs
Sonderborg Fremad
20:15
If Lyseng
vs
Lemming If
18:00
Agerbaek/starup
vs
Vejle Ii
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
03:00
Nữ Union Viera
vs
Nữ cd achaman santa lucia
 Lịch Argentina Torneo B BXH | Kèo Vòng
02:00
San Jorge Tucuman
vs
Sarmiento Resistencia
07:30
Chaco For Ever
vs
Gsan Martin Formosa
 Lịch Hạng 2 Ecuador BXH | Kèo Vòng
00:00
Manta
vs
Sociedad Deportivo Quito
02:00
Orense Sc
vs
Cd Clan Juvenil
03:00
Cd Puerto Quito
vs
Pottu Via Ho
03:30
Cds Santa Rita
vs
Olmedo Riobamba
04:00
Mushuc Runa
vs
Liga de Loja
 Lịch Đức Oberliga BXH | Kèo Vòng
18:00
Bremer Sv
vs
Esc Geestemunde
19:00
International Leipzig
vs
Askania Bernburg
19:00
Brandenburger Sc Sud 05
vs
TeBe Berlin
19:00
Goppinger Sv
vs
Reutlingen
19:00
Hansa Rostock Ii
vs
Strausberg
19:00
1 Normannia Gmund
vs
Villingen
19:00
Pforzheim
vs
Tsg Backnang
19:00
Stuttgarter Kickers
vs
Freiberg
19:00
Tsv Rain Am Lech
vs
Munchen 1860 Am
19:00
Aumund-Vegesack
vs
Bts Neustadt
19:00
Eintr Braunschweig Am
vs
Sv Atlas Delmenhorst
19:00
Anker Wismar
vs
Malchower Sv
19:00
Bsg Wismut Gera
vs
Wacker Nordhausen 2
19:00
Sv Blau Weiss Zorbau
vs
Einheit Rudolstadt
19:30
Spvgg Ansbach
vs
Asv Neumarkt
20:00
Tsv Schwaben Augsburg
vs
Tsv Kottern
20:00
Fsv Erlangen Bruck
vs
Sv Seligenporten
20:00
Jahn Forchheim
vs
Wurzburger Kickers Ii
20:00
Ssv Jahn Regensburg Ii
vs
Sv Pullach
20:00
Rot Weiss Hadamar
vs
Spvgg Neu Isenburg
20:00
Waldgirmes
vs
Ksv Hessen Kassel
20:30
Tsv Schott Mainz
vs
Arminia Ludwigshafen
20:30
Neckarsulmer Sport-Union
vs
Fv Ravensburg
20:30
Bahlinger SC
vs
Spielberg
20:30
Fsv Jagersburg
vs
Engers
20:30
Karbach
vs
Kaiserslautern Am
20:30
TSG Pfeddersheim
vs
Rot Weiss Koblenz
20:30
Sc Idar Oberstein
vs
Vfb Dillingen
20:30
Tsv Ilshofen
vs
Sv Linx
20:30
Sv Oberachern
vs
Fsv 08 Bissingen
21:00
VFB Homberg
vs
VfB Hilden
21:00
Spvgg Hankofen Hailing
vs
Tsv Dachau 1865
21:00
Djk Gebenbach
vs
Wurzburger Fv
21:00
Sonthofen
vs
Djk Teutonia Schalke
21:00
1 Sand
vs
TSV Aubstadt
22:00
TuS Koblenz
vs
Hertha Wiesbach
22:00
Eintracht Trier
vs
Sv Rochling Volkling
 Lịch Giải trẻ Bồ Đào Nha - Miền Nam BXH | Kèo Vòng
19:00
Uniao Leiria U19
vs
Academica Coimbra U19
19:00
Belenenses U19
vs
Sporting Lisbon U19
19:00
Gd Estoril Praia U19
vs
Cova Piedade U19
19:00
Vitoria Setubal U19
vs
Maritimo U19
19:00
Alcanenense U19
vs
Tondela U19
 Lịch Hạng 3 Slovakia BXH | Kèo Vòng
00:00
Livar Ivancna Gorica
vs
Bled Hirter
 Lịch Hạng 2 Guatemala BXH | Kèo Vòng
04:00
Deportivo Mixco
vs
Deportivo Jocotan
 Lịch Bỉ BXH | Kèo Vòng
01:30
Club Brugge
vs
Red Star Waasland-Beveren
23:00
Peruwelz
vs
Standard Liege
01:00
Royal Antwerp
vs
Lokeren
01:00
Kortrijk
vs
St.-Truidense VV
01:30
Genk
vs
AS Eupen
 Lịch Hạng nhất Thụy Điển BXH | Kèo Vòng
21:00
Degerfors IF
vs
Osters IF
21:00
GAIS
vs
Landskrona BoIS
 Lịch Hạng 2 Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Blackpool
vs
AFC Wimbledon
21:00
Bradford AFC
vs
Rochdale
21:00
Bristol Rovers
vs
Oxford United
21:00
Charlton Athletic
vs
Barnsley
21:00
Doncaster Rovers
vs
Gillingham
21:00
Luton Town
vs
Walsall
21:00
Peterborough United
vs
Accrington Stanley
21:00
Plymouth Argyle
vs
Burton Albion
21:00
Portsmouth
vs
Fleetwood Town
21:00
Shrewsbury Town
vs
Sunderland
21:00
Southend United
vs
Coventry
21:00
Wycombe Wanderers
vs
Scunthorpe United
 Lịch Hạng nhất Nga BXH | Kèo Vòng
17:00
Avangard
vs
Tom Tomsk
17:00
Volga Olimpiets
vs
Torpedo Armavir
18:30
Spartak Moscow II
vs
Chertanovo Moscow
19:00
Shinnik Yaroslavl
vs
Luch-Energiya
20:00
Fakel Voronezh
vs
Spartak Tambov
20:00
Khimki
vs
FK Tyumen
20:00
Rotor Volgograd
vs
Mordovia Saransk
21:00
Petrotrest
vs
Sibir
21:00
Zenit-2 St.Petersburg
vs
Ska Khabarovsk
21:00
Baltika
vs
Krasnodar II
 Lịch Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
21:00
E.N.Paralimni
vs
Anorthosis Famagusta FC
22:00
Apollon Limassol FC
vs
Ermis Aradippou
23:00
AEK Larnaca
vs
Doxa Katokopias
 Lịch Ukraina BXH | Kèo Vòng
18:00
Illichivets
vs
Zorya
21:00
Vorskla Poltava
vs
Dynamo Kyiv
 Lịch Romania BXH | Kèo Vòng
20:00
Hermannstadt
vs
Astra Ploiesti
01:00
Viitorul Constanta
vs
Sepsi
 Lịch Hungary BXH | Kèo Vòng
22:00
Debreceni VSC
vs
Paksi SE
22:00
Diosgyor
vs
Ujpesti TE
22:00
Szombathelyi Haladas
vs
Fehervar Videoton
00:30
Puskas Akademia
vs
Ferencvarosi TC
 Lịch Serbia BXH | Kèo Vòng
21:00
FK Vozdovac Beograd
vs
Mladost Lucani
00:00
Radnicki Nis
vs
Zemun
00:00
Crvena Zvezda
vs
FK Rad Beograd
 Lịch Bulgaria BXH | Kèo Vòng
19:00
Slavia Sofia
vs
Septemvri Simitli
21:15
Botev Plovdiv
vs
Cherno More Varna
00:00
Ludogorets Razgrad
vs
Levski Sofia
 Lịch Slovakia BXH | Kèo Vòng
18:45
Spartak Trnava
vs
FK Senica
22:00
Skf Sered
vs
MFK Ruzomberok
22:00
Trencin
vs
Nitra
22:00
MSK Zilina
vs
Zemplin Michalovce
22:00
DAC Dunajska Streda
vs
Sport Podbrezova
22:00
Slovan Bratislava
vs
Zlate Moravce
 Lịch Slovenia BXH | Kèo Vòng
19:00
NK Mura 05
vs
NK Rudar Velenje
21:00
Gorica
vs
NK Maribor
23:00
NK Aluminij
vs
Domzale
 Lịch Wales Premier League BXH | Kèo Vòng
01:45
Barry Town Afc
vs
Llanelli
01:45
Caernarfon
vs
Newtown
20:30
Carmarthen
vs
Bala Town
20:30
Newi Cefn Druids
vs
Uwic Inter Cardiff
20:30
Llandudno
vs
Aberystwyth Town
01:30
The New Saints
vs
Connahs Quay Nomads
 Lịch Bosnia BXH | Kèo Vòng
20:00
Sloboda Uzice Sevojno
vs
Mladost Doboj Kakanj
20:00
Zvi Jerzy Da
vs
GOSK Gabela
22:00
FK Sarajevo
vs
Sloboda Uzice Sevojno
00:30
Zrinjski Mostar
vs
FK Zeljeznicar
 Lịch Estonia BXH | Kèo Vòng
17:00
Kuressaare
vs
JK Tallinna Kalev
17:00
Paide Linnameeskond
vs
Parnu Linnameeskond
20:00
Trans Narva
vs
Flora Tallinn
 Lịch Hạng 2 Thụy Sỹ BXH | Kèo Vòng
02:00
Winterthur
vs
Vaduz
22:00
Lausanne Sports
vs
Schaffhausen
00:00
Servette
vs
Aarau
00:00
Luzern
vs
Thun
00:00
Zurich
vs
Young Boys
 Lịch Hạng 2 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
01:45
Stal Mielec
vs
GKS Katowice
20:30
Olsztyn OKS 1945
vs
Puszcza Niepolomice
21:00
Bytovia Bytow
vs
Odra Opole
22:45
GKS Tychy
vs
Rakow Czestochowa
23:00
Podbeskidzie
vs
Chojniczanka Chojnice
 Lịch U21 Ukraina BXH | Kèo Vòng
19:00
Pfc Oleksandria U21
vs
Karpaty Lviv U21
19:00
Lviv U21
vs
Arsenal Kyiv U21
19:00
Olimpic Donetsk U21
vs
Chernomorets Odessa U21
 Lịch Hạng nhất Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Ross County
vs
Ayr Utd
21:00
Dunfermline
vs
Queen of the South
21:00
Greenock Morton
vs
Falkirk
21:00
Alloa Athletic
vs
Partick Thistle
21:00
Dundee United
vs
Inverness C.T.
 Lịch Hạng nhất Georgia BXH | Kèo Vòng
18:00
Spartaki Tskhinvali
vs
WIT Georgia Tbilisi
18:00
Norchi Dinamoeli Tbilisi
vs
Shukura Kobuleti
21:00
Dinamo Batumi
vs
Telavi
 Lịch Hạng 2 Bỉ BXH | Kèo Vòng
01:30
Westerlo
vs
Oud Heverlee
22:00
Roeselare
vs
St Gilloise
01:30
Tubize
vs
KVSK Lommel
 Lịch Hạng 2 Thụy Điển miền Nam BXH | Kèo Vòng
19:00
Lunds BK
vs
Husqvarna FF
20:00
IK Oddevold
vs
Ljungskile SK
20:00
Mjallby AIF
vs
Karlskrona
21:00
Atvidabergs FF
vs
Angelholms FF
21:00
Skovde AIK
vs
Torns IF
21:00
Oskarshamns AIK
vs
Grebbestads If
21:00
Utsiktens BK
vs
Tvaakers IF
 Lịch Hạng 2 Phần Lan BXH | Kèo Vòng
18:00
Ekenas IF Fotboll
vs
AC Oulu
18:00
Haka
vs
Klubi 04
18:00
HIFK
vs
Kpv
18:00
Jyvaskyla JK
vs
Ac Kajaani
18:00
KTP Kotka
vs
Jaro
 Lịch Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand BXH | Kèo Vòng
18:00
Taby
vs
Stromsbergs IF
18:00
Karlbergs BK
vs
BKV Norrtalje
18:00
Sundbybergs
vs
Ifk Lidingo
18:00
Ifk Mora
vs
Bollnas Gif Ff
18:00
Gute
vs
Gamla Upsala
18:00
Vasalunds IF
vs
Ifk Stocksund
18:00
Skiljebo SK
vs
Valbo Ff
 Lịch Hạng nhất Romania Playoffs BXH | Kèo Vòng
15:00
Balotesti
vs
Pandurii
15:00
Dacia Unirea Braila
vs
Cs Aerostar Bacau
15:00
CS Mioveni
vs
Luceafarul Oradea
15:00
Snagov
vs
Metaloglobus
15:00
UTA Arad
vs
Acs Sirineasa
16:00
Clinceni
vs
Chindia Targoviste
 Lịch Georgia BXH | Kèo Vòng
18:30
Sioni Bolnisi
vs
Samtredia
 Lịch Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ BXH | Kèo Vòng
18:00
Genclerbirligi
vs
Adanaspor
23:30
Balikesirspor
vs
Boluspor
23:30
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi
vs
Umraniyespor
 Lịch Hạng 2 Séc BXH | Kèo Vòng
15:15
Fotbal Trinec
vs
Chrudim
20:30
Prostejov
vs
Vitkovice
 Lịch Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc BXH | Kèo Vòng
19:00
Hudiksvalls Forenade FF
vs
IFK Lulea
19:00
Taftea Ik
vs
Ifk Timra
19:00
Gallivare Malmbergets Ff
vs
Friska Viljor
19:00
Pitea If
vs
Bodens BK
19:00
Harnosands FF
vs
Kramfors Alliansen
19:00
IFK Ostersund
vs
Gottne If
19:00
Ifk Umea
vs
Ytterhogdal Ik
 Lịch Hạng 2 Ukraina BXH | Kèo Vòng
17:00
Fk Avanhard Kramatorsk
vs
Balkany Zorya
19:00
Kolos Kovalyovka
vs
Dnipro 1
21:00
Hirnyk Sport
vs
Ahrobiznes Tsk Romny
21:00
Zirka Kirovohrad
vs
Metalist Kharkiv
 Lịch U19 Séc BXH | Kèo Vòng
16:00
Hradec Kralove u19
vs
Dukla Praha U19
16:00
Mlada Boleslav U19
vs
Slavia Praha u19
16:00
Ceske Budejovice u19
vs
Pribram U19
17:30
Viktoria Plzen U19
vs
Brno U19
18:00
Synot Slovacko U19
vs
Pardubice U19
19:00
Sk Sigma Olomouc u19
vs
Sparta Praha U19
 Lịch Hạng 2 Serbia BXH | Kèo Vòng
21:00
Borac Cacak
vs
OFK Becej 1918
21:00
Buducnost Dobanovci
vs
FK Javor Ivanjica
21:00
Radnicki 1923 Kragujevac
vs
Karadjordje Topola
 Lịch Hạng 2 Estonia BXH | Kèo Vòng
17:00
Tartu FS Santos
vs
Elva
17:00
Rakvere Flora
vs
Jk Welco Elekter
17:00
Maardu Fc Starbunker
vs
Keila Jk
 Lịch Hạng 2 Hungary BXH | Kèo Vòng
22:00
Varda Se
vs
Mezokovesd-Zsory
24
 Lịch Hạng 2 Slovenia BXH | Kèo Vòng
20:00
Fuzinar
vs
Jadran Dekani
20:00
Ankaran Hrvatini Mas Tech
vs
Nd Beltinci
20:00
Ask Bravo Publikum
vs
Brda
20:00
Brezice
vs
Nk Radomlje
20:00
Bilje
vs
Mnk Ljubljana
20:00
Rogaska
vs
NK Krka
20:00
Nk Roltek Dob
vs
Nafta
 Lịch Hạng 2 Slovakia BXH | Kèo Vòng
19:30
Lipany
vs
Dukla Banska Bystrica
19:30
1. Tatran Presov
vs
Mfk Dubnica Nad Vahom
19:30
KFC Komarno
vs
FK Pohronie
22:00
Poprad
vs
Partizan Bardejov
 Lịch Cúp quốc gia Romania BXH | Kèo Vòng
15:00
ACS Poli Timisoara
vs
Politehnica Timisoara
 Lịch Hạng 3 Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Bury
vs
Notts County
21:00
Crawley Town
vs
Newport County
21:00
Forest Green Rovers
vs
Cheltenham Town
21:00
Grimsby Town
vs
Exeter City
21:00
Lincoln City
vs
Cambridge United
21:00
Macclesfield Town
vs
Carlisle
21:00
Milton Keynes Dons
vs
Northampton Town
21:00
Morecambe
vs
Colchester United
21:00
Oldham Athletic
vs
Port Vale
21:00
Stevenage Borough
vs
Crewe Alexandra
21:00
Swindon
vs
Mansfield Town
21:00
Yeovil Town
vs
Tranmere Rovers
 Lịch Montenegro BXH | Kèo Vòng
18:30
Rudar Pljevlja
vs
Grbalj Radanovici
18:30
OFK Petrovac
vs
FK Sutjeska Niksic
18:30
Iskra Danilovgrad
vs
Zeta
18:30
FK Buducnost Podgorica
vs
Ofk Titograd
18:30
Lovcen Cetinje
vs
Mornar
 Lịch Hạng 3 Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Fortuna Koln
vs
Energie Cottbus
19:00
Hallescher
vs
SpVgg Unterhaching
19:00
Kaiserslautern
vs
Uerdingen
19:00
Sportfreunde Lotte
vs
VfL Osnabruck
19:00
Munchen 1860
vs
Eintr. Braunschweig
19:00
SG Sonnenhof Grobaspach
vs
Sv Meppen
 Lịch Bắc Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Stalybridge Celtic
vs
Farsley Celtic
21:00
Bamber Bridge
vs
Basford Utd
21:00
Buxton FC
vs
North Ferriby United
21:00
Lancaster City
vs
Scarborough
21:00
Matlock Town
vs
Hednesford Town
21:00
Nantwich Town
vs
Workington
21:00
Stafford Rangers
vs
Hyde United
21:00
Whitby Town
vs
Mickleover Sports
21:00
South Shields
vs
Gainsborough Trinity
 Lịch Cúp Quốc Gia Xứ Wales BXH | Kèo Vòng
01:30
Cefn
vs
Dolgellau Athletic
02:00
Llandudno Albion
vs
St Asaph City
20:30
Briton Ferry Athletic
vs
Caerau
20:30
Cambrian Clydach
vs
Port Talbot
20:30
Cwmamman United
vs
Dinas Powys
20:30
Cwmbran
vs
Afan Lido
20:30
Llandrindod Wells
vs
Aberbargoed Buds
20:30
Llanidloes Town
vs
Pontypridd
20:30
Panteg
vs
Penybont
20:30
Pontyclun
vs
Llantwit Major
20:30
Stm Sports
vs
Haverfordwest County
20:30
Sully Sports
vs
Brecon Corinthians
20:30
Treharris Athletic Weestern
vs
Cornelly United
20:30
Undy Athletic
vs
Monmouth Town
20:30
West End Afc
vs
Caldicot Town Afc
20:30
Bangor City FC
vs
Mold Alexandra
20:30
Berriew
vs
Penrhyncoch
20:30
Buckley Town
vs
Brymbo
20:30
Coedpoeth United
vs
Ruthin Town
20:30
Conwy United
vs
Rhyl FC
20:30
Pwllheli
vs
Porthmadog
20:30
Gresford Athletic
vs
Brickfield Rangers
20:30
Guilsfield
vs
Rhostyllen
20:30
Hawarden Rangers
vs
Llanfair United
20:30
Holyhead Hotspur
vs
Corwen
20:30
Llay Miners Welfare
vs
Rhydymwyn
20:30
Penycae
vs
Airbus
 Lịch Hạng 3 Ba Lan BXH | Kèo Vòng
20:00
LKS Lodz
vs
Gks Jastrzebie
20:00
Rozwoj Katowice
vs
Gryf Wejherowo
20:00
Siarka Tarnobrzeg
vs
Gornik Leczna
20:00
Radomiak Radom
vs
Pogon Siedlce
20:30
Skra Czestochowa
vs
Blekitni Stargard Szczecinski
22:00
Belchatow
vs
Elana Torun
23:00
Olimpia Grudziadz
vs
Resovia Rzeszow
00:00
Kszo Ostrowiec
vs
Wisla Sandomierz
00:45
Olimpia Elblag
vs
KS Energetyk ROW
 Lịch Giải trẻ Ba Lan BXH | Kèo Vòng
17:00
Pogon Szczecin Youth
vs
Arka Gdynia Youth
17:00
Wisla Krakow Youth
vs
Gks Belchatow Youth
17:00
Slask Wroclaw Youth
vs
Korona Kielce Youth
 Lịch Nam Anh BXH | Kèo Vòng
21:00
Chesham United
vs
Tiverton Town
21:00
Farnborough Town
vs
Salisbury City
21:00
Frome Town
vs
Gosport Borough
21:00
Harrow Borough
vs
Dorchester Town
21:00
Hartley Wintney
vs
Kings Langley
21:00
Hendon
vs
Wimborne Town
21:00
Merthyr Town
vs
Beaconsfield Sycob
21:00
Staines Town
vs
Basingstoke Town
21:00
Weymouth
vs
Walton Casuals
 Lịch Italia Primavera BXH | Kèo Vòng
16:00
Udinese Youth
vs
Napoli U19
18:00
Fiorentina U20
vs
Inter Milan U20
20:00
Cagliari U20
vs
Atalanta U19
20:00
Empoli U20
vs
Sassuolo Calcio Youth
22:00
AC Milan U19
vs
Torino U19
 Lịch England Conference Bắc BXH | Kèo Vòng
21:00
Brackley Town
vs
Spennymoor Town
21:00
Chorley
vs
Altrincham
21:00
Curzon Ashton
vs
AFC Telford United
21:00
Darlington
vs
Boston United
21:00
Hereford
vs
Southport FC
21:00
Kidderminster
vs
Fc United Of Manchester
21:00
Nuneaton Town
vs
Bradford Park Avenue
 Lịch England Conference Nam BXH | Kèo Vòng
21:00
Eastbourne Borough
vs
Slough Town
21:00
Hemel Hempstead Town
vs
Oxford City
21:00
East Thurrock United
vs
Hungerford Town
21:00
Torquay United
vs
St Albans City
21:00
Dartford
vs
Dulwich Hamlet
 Lịch Hạng 2 Wales BXH | Kèo Vòng
20:30
Cwmbran Celtic
vs
Ammanford
 Lịch nữ Italia BXH | Kèo Vòng
19:30
Nữ Mozzanica
vs
Nữ Agsm Verona
19:30
Nữ GS Roma
vs
Nữ juventus
19:30
Nữ fimauto valpolicella
vs
Nữ fiorentina
19:30
Nữ Bari
vs
Nữ sassuolo
 Lịch Vô địch miền Tây Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
TSV Alemannia Aachen
vs
SV Straelen
19:00
Dortmund(am)
vs
Sc Verl
19:00
Fortuna Dusseldorf Ii
vs
Kaan Marienborn
19:00
RW Oberhausen
vs
Tv Herkenrath
19:00
SC Wiedenbruck
vs
Koln Am
 Lịch Sweden Damallsvenskan BXH | Kèo Vòng
20:00
Nữ Kristianstads Dff
vs
Nữ Kopparbergs/goeteborg
 Lịch England Ryman Premier BXH | Kèo Vòng
21:00
Bishop's Stortford
vs
Corinthian Casuals
21:00
Bognor Regis Town
vs
Margate
21:00
Carshalton Athletic
vs
Potters Bar Town
21:00
Dorking
vs
Wingate Finchley
21:00
Enfield Town
vs
Whitehawk
21:00
Haringey Borough
vs
Merstham
21:00
AFC Hornchurch
vs
Tonbridge Angels
21:00
Kingstonian
vs
Harlow Town
21:00
Leatherhead
vs
Burgess Hill Town
21:00
Lewes
vs
Folkestone
 Lịch Vô địch Ba Lan (nữ) BXH | Kèo Vòng
16:00
Nữ Kkpk Medyk Konin
vs
Nữ Azs Pwsz Walbrzych
16:00
Nữ Biala Podlaska
vs
Uks Lodz Womens
16:00
Azs Uj Krakow Womens
vs
Nữ Mks Olimpia Szczecin
16:00
Nữ Czarni Sosnowiec
vs
Nữ gks katowice
22:00
Nữ polonia pozna
vs
Nữ Gornik Leczna
 Lịch Hạng 3 Scotland BXH | Kèo Vòng
21:00
Stirling Albion
vs
Queens Park
 Lịch Portugal Champions Juniores A 1 Divisao Norte BXH | Kèo Vòng
19:00
Gil Vicente U19
vs
Porto U19
19:00
Rio Ave U19
vs
Aves U19
19:00
Boavista U19
vs
Pacos Ferreira U19
19:00
Braga U19
vs
Leixoes U19
19:00
Feirense U19
vs
Beira Mar U19
 Lịch Sweden Div 1 Norra BXH | Kèo Vòng
19:00
Sandvikens IF
vs
Umea FC
19:00
Nykopings BIS
vs
Carlstad United BK
20:00
Sollentuna United FF
vs
Rynninge IK
21:00
Fc Linkoping City
vs
Assyriska FF
21:00
Arameisk-syrianska If
vs
Bk Forward
21:00
Tegs Sk
vs
Vasteras
 Lịch Vô địch Tây Ban Nha (nữ) BXH | Kèo Vòng
15:30
Nữ Colegio Aleman Valencia
vs
Sevilla Fc Womens
21:30
Nữ Rayo Vallecano
vs
Nữ Fundacion Albacete
 Lịch Vô địch Nam Đức BXH | Kèo Vòng
19:00
Tsg Balingen
vs
VfR Wormatia Worms
19:00
Hessen Dreieich
vs
Stuttgart Amateure
19:00
SV Waldhof Mannheim
vs
08 Homburg
19:00
Saarbrucken
vs
Mainz Am
19:00
Eintracht Stadtallendorf
vs
Astoria Walldorf
19:00
Steinbach
vs
Sv Elversberg
 Lịch Vô địch KV Bắc Đức BXH | Kèo Vòng
17:00
Wolfsburg Am
vs
Hannover 96 Am
18:00
Hamburger Sv Ii
vs
Martini Wolfsburg
 Lịch Nordost Đức BXH | Kèo Vòng
18:30
Hertha Bsc Berlin Am
vs
Chemnitzer
18:30
Oberlausitz
vs
Germania Halberstadt
18:30
FSV Optik Rathenow
vs
Budissa Bautzen
20:00
Bischofswerdaer FV 08
vs
Berliner Fc Dynamo
 Lịch Giải Vô địch miền Đông nước Áo BXH | Kèo Vòng
23:00
Team Wiener Linien
vs
Sv Mattersburg Amateure
 Lịch Estonia Esi Liiga B BXH | Kèo Vòng
17:00
Ajax Lasnamae
vs
Vandra Jk Vaprus
17:00
Nomme United
vs
Flora Tallinn Iii
17:00
Voru Jk
vs
Tallinna Jk Legion
17:00
Tartu Jk Maag Tammeka B
vs
Kohtla Jarve Jk Jarve
 Lịch Séc Moravskoslezska BXH | Kèo Vòng
15:15
Frydek-mistek
vs
Viktoria Otrokovice
19:30
Spartak Hulin
vs
Lisen
19:30
Rymarov
vs
Vyskov
19:30
Uhersky Brod
vs
Odra Petrkovice
19:30
Valasske Mezirici
vs
Sardice
 Lịch Hạng 2 Đảo Sip BXH | Kèo Vòng
19:30
Anagenisis Dherina
vs
Digenis Oroklini
19:30
Akritas Chloraka
vs
PAEEK Keryneias
19:30
Karmiotissa Pano Polemidion
vs
Onisilos Sotiras
19:30
Olympiakos Nicosia
vs
Meap Nisou
19:30
Thoi Lakatamias
vs
Agia Napa
 Lịch Wales Cymru Alliance BXH | Kèo Vòng
20:30
Caersws
vs
Holywell
20:30
Llanrhaeadr
vs
Flint Town United
 Lịch Vô địch Tây Áo BXH | Kèo Vòng
19:30
Svg Reichenau
vs
Vfb Hohenems
20:00
Langenegg
vs
Kitzbuhel
21:00
Dornbirn
vs
Worgl
 Lịch Vô địch Futsal Tây Ban Nha BXH | Kèo Vòng
01:30
Palma Futsal
vs
Vaidepenas Futsal
01:45
Catgas Energia Futsal
vs
Antequera Futsal
01:45
Levante Futsal
vs
Sala 10 Zaragoza Futsal
18:15
Jaen Paraiso Interior Futsal
vs
Fcbarcelona Futsal
23:00
Eipozo Murcia Turistica Futsal
vs
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
23:00
Peniscola Futsal
vs
Caja Segovia Futsal
00:30
Paruro Five Foot
vs
Xota Navarra Futsal
 Lịch Vô địch KV Nam Đức (trẻ) BXH | Kèo Vòng
17:00
Ingolstadt U19
vs
Vfb Stuttgart U19
17:00
Bayern Munich U19
vs
Stuttgarter Kickers U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
vs
1 Fc Heidenheim U19
17:00
Mainz U19
vs
Augsburg U19
17:00
Kaiserslautern U19
vs
Sc Freiburg U19
17:00
Fsv Frankfurt U19
vs
Nurnberg U19
 Lịch Germany Junioren Bundesliga West BXH | Kèo Vòng
17:00
Preuben Munster U19
vs
Rw Essen U19
17:00
Bochum U19
vs
Aachen U19
17:00
Rw Oberhausen U19
vs
Fortuna Dusseldorf U19
17:00
Schalke 04 U19
vs
Bayer Leverkusen U19
17:00
Koln U19
vs
Monchengladbach U19
17:00
Paderborn U19
vs
Msv Duisburg U19
 Lịch Vô địch Phần Lan (nữ) BXH | Kèo Vòng
19:00
Tips Womens
vs
Nữ Pallokissat
19:00
Nữ Rilves
vs
Ons Womens
 Lịch Hạng 2 Bulgaria BXH | Kèo Vòng
20:00
Chernomorets Balchik
vs
Strumska Slava
20:00
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
vs
Pirin Blagoevgrad
20:00
Lokomotiv Sofia
vs
Litex Lovech
20:00
Pfc Nesebar
vs
Cska 1948 Sofia
20:00
Tsarsko Selo
vs
Chernomorets Pomorie
22:00
PFK Montana
vs
Kariana Erden
 Lịch Vô địch Séc (nữ) BXH | Kèo Vòng
15:30
Nữ dukla prague
vs
Nữ Slavia Praha
16:00
Nữ horni herspice
vs
Nữ Sparta Praha
16:00
Nữ Viktoria Plzen
vs
Hradec Kralove Womens
18:00
Nữ Slovan Liberec
vs
Nữ Synot Slovacko
 Lịch U19 Hungary BXH | Kèo Vòng
14:00
Ferencvarosi Tc U19
vs
Budapest Honved U19
15:00
Gyori Eto Fc U19
vs
Puskas Akademia Fehervar U19
16:00
Diosgyor Vtk U19
vs
Mtk Hungaria Fc U19
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 3 BXH | Kèo Vòng
23:30
Barcelona B
vs
Villarreal B
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 1 BXH | Kèo Vòng
22:00
Valladolid B
vs
Cultural Leonesa
 Lịch Hạng 2 Tây Ban Nha nhóm 2 BXH | Kèo Vòng
21:00
Cd Vitoria Spa
vs
Barakaldo CF
21:30
SD Amorebieta
vs
Real Oviedo B
22:00
Athletic Bilbao B
vs
CD Mirandes
23:00
Leioa
vs
SD Gernika
 Lịch Vô địch nữ Pháp BXH | Kèo Vòng
19:30
Nữ Asj Soyaux
vs
Nữ paris
19:30
Nữ Rodez Aveyron
vs
Nữ fleury 91
19:30
Nữ Guingamp
vs
Nữ lille osc metropole
19:30
Nữ Montpellier Hsc
vs
Metz Womens
19:30
Nữ PSG
vs
Nữ Dijon
 Lịch Germany B-Junioren-Bundesliga Sud/Sudwest BXH | Kèo Vòng
16:00
Karlsruher Sc U17
vs
Ingolstadt U17
18:00
Hoffenheim U17
vs
1 Fsv Mainz 05 U17
19:00
Stuttgarter Kickers U17
vs
Eintracht Frankfurt U17
 Lịch Germany B-Junioren-Bundesliga West BXH | Kèo Vòng
16:00
Rw Essen U17
vs
Monchengladbach U17
20:00
Arminia Bielefeld U17
vs
Koln U17
 Lịch Vô địch nữ Brazil BXH | Kèo Vòng
01:00
Nữ rio preto
vs
Nữ Corinthians
 Lịch Israel BXH | Kèo Vòng
21:00
Maccabi Tel Aviv
vs
Hapoel Hadera
23:00
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
vs
Hapoel Haifa
23:15
Bnei Yehuda Tel Aviv
vs
Hapoel Tel Aviv
00:30
Hapoel Beer Sheva
vs
Hapoel Raanana
 Lịch Iran BXH | Kèo Vòng
21:30
Sanat-Naft
vs
Teraktor-Sazi
 Lịch Hồng Kông BXH | Kèo Vòng
13:30
Guangzhou Rf U19
vs
Leeman
13:30
Southern District
vs
Eastern A.A Football Team
16:30
Yuen Long
vs
Dreams Sports Club
 Lịch UAE BXH | Kèo Vòng
20:05
Al Wehda UAE
vs
Al-Dhafra
22:45
Al Ain
vs
Al-Jazira UAE
 Lịch Qatar BXH | Kèo Vòng
21:25
Al-Arabi SC
vs
Al-Ahli Doha
21:25
Umm Salal
vs
Qatar SC
23:35
Al Rayyan
vs
Al-Garrafa
 Lịch Nhật Bản Football League BXH | Kèo Vòng
11:00
Verspah Oita
vs
Nara Club
11:00
Veertien Kuwana
vs
Ryutsu Keizai University
11:00
Tegevajaro Miyazaki
vs
Yokogawa Musashino
11:00
Honda Lock SC
vs
Honda
11:00
Sony Sendai
vs
Vanraure Hachinohe
11:00
Maruyasu Industries
vs
Mio Biwako Shiga
11:00
Cobar Torre Onagawa
vs
Osaka
11:00
Reinmeer Aomori
vs
Imabari FC
 Lịch Jordan BXH | Kèo Vòng
21:00
Al-Faisaly
vs
AL-Sareeh
23:30
Al-Jazeera (Jordan)
vs
Ramtha SC
 Lịch Hạng 2 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:30
Hangzhou Greentown
vs
Yan Bian Fude
14:30
Meizhou Meixian Techand
vs
Qingdao Huanghai
14:30
Beijing Beikong
vs
Inner Mongolia Zhongyou
14:30
Liaoning Whowin
vs
Shanghai Shenxin
14:30
Heilongjiang Lava Spring
vs
Zhejiang Yiteng
15:00
Xinjiang Dabancheng
vs
Shijiazhuang Ever Bright
18:30
Wuhan ZALL
vs
Meizhou Hakka
 Lịch Hạng 3 Trung Quốc BXH | Kèo Vòng
14:00
Jiangsu Yancheng
vs
Sichuan Annapurna
18:35
Nantong Zhiyun
vs
Shaanxi Changan Athletic
 Lịch Nữ Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
11:00
Nữ Cerezo Osaka Sakai
vs
Nữ Urawa Reds
12:00
Nữ Beleza
vs
Nữ Inac Kobe
11:00
Nữ Albirex Niigata
vs
Nữ Kanagawa University
11:00
Nữ Nippon Sport Science University
vs
Nữ Vegalta Sendai
11:00
Nữ Nagano Parceiro
vs
Nữ Jef U Ichi.chiba
 Lịch Hạng 2 Nữ Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
11:00
Nữ As Elfen Sayama
vs
Nữ Setagaya Sfida
11:00
Nữ Iga Kunoichi
vs
Nữ B Kyoto
09:00
Yokohama Fc Seagulls Womens
vs
Nữ As Harima Albion
10:00
Nữ orca kamogawa
vs
Nữ Yunogo Belle
11:00
Nữ Ehime
vs
Nữ Shizuoka Sangyo University
 Lịch Cúp Quốc Gia Malaysia BXH | Kèo Vòng
20:00
Johor
vs
Terengganu
 Lịch Ả Rập Xê Út BXH | Kèo Vòng
23:45
Al Shabab Ksa
vs
Al Hilal
 Lịch New Zealand BXH | Kèo Vòng
08:00
Hamilton Wanderers
vs
Waitakere United
08:00
Auckland City
vs
Tasman United
08:10
Wellington Phoenix Reserve
vs
Team Wellington
 Lịch Hạng 3 Israel BXH | Kèo Vòng
01:00
Rubi Shapira
vs
Hapoel Kafr Kanna
 Lịch Hạng 2 Ả Rập Xê Út BXH | Kèo Vòng
19:35
Al Hait
vs
Al Thuqbah
 Lịch Saudi Arabia Crown Prince Cup BXH | Kèo Vòng
21:50
Al-Ettifaq
vs
Al Ahli Jeddah
 Lịch Hạng 2 Brazil BXH | Kèo Vòng
05:15
CRB (AL)
vs
Goias
32
06:30
Sao Bento
vs
Criciuma
32
07:30
Ponte Preta
vs
Figueirense (SC)
32
02:30
Boa Esporte Clube
vs
Guarani
32
02:30
Avai
vs
Oeste FC
02:30
Vila Nova (GO)
vs
Juventude Rs
32
05:00
Fortaleza
vs
Paysandu (PA)
32
07:00
Sampaio Correa (MA)
vs
Londrina (PR)
32
 Lịch Ai Cập BXH | Kèo Vòng
02:00
Enppi
vs
El Daklyeh
02:00
El Zamalek
vs
EL Masry
00:00
Ittihad Alexandria
vs
Petrojet
 Lịch Costa Rica BXH | Kèo Vòng
07:00
Santos De Guapiles
vs
Limon
08:55
Herediano
vs
Perez Zeledon
 Lịch Guatemala BXH | Kèo Vòng
01:00
Siquinala
vs
CD Puerto de Iztapa
08:00
Coban Imperial
vs
Guastatoya
 Lịch El Salvador BXH | Kèo Vòng
08:00
Isidro Metapan
vs
Luis Angel Firpo
 Lịch Colombia BXH | Kèo Vòng
03:15
CD Jaguares
vs
Dep.Independiente Medellin
05:30
Atletico Bucaramanga
vs
Boyaca Chico
06:00
Santa Fe
vs
La Equidad
07:45
Patriotas
vs
Deportiva Once Caldas
 Lịch Hạng 2 Colombia BXH | Kèo Vòng
03:00
Valledupar
vs
Deportes Quindio
 Lịch Hạng 3B Argentina BXH | Kèo Vòng
01:30
Tristan Suarez
vs
Sacachispas
01:30
Talleres Rem De Escalada
vs
Almirante Brown
23:05
Atletico Atlanta
vs
CA Fenix Pilar
01:30
UAI Urquiza
vs
Ca San Miguel
01:30
Flandria
vs
Estudiantes de Caseros
01:30
Acassuso
vs
Barracas Central
01:30
Deportivo Espanol
vs
All Boys
01:30
Comunicaciones BsAs
vs
Defensores Unidos
 Lịch Paraguay BXH | Kèo Vòng
05:30
3 De Febrero
vs
Deportivo Capiata
clausura
04:00
General Diaz
vs
Deportivo Santani
clausura
06:00
Nacional Asuncion
vs
Guarani CA
clausura
 Lịch Peru BXH | Kèo Vòng
08:00
Sport Huancayo
vs
Inti Gas Deportes
01:00
Em Deportivo Binacional
vs
Universitario de Deportes
03:30
Real Garcilaso
vs
Deportivo Union Comercio
05:45
Sport Rosario
vs
Dep. San Martin
08:00
Sport Boys
vs
Academia Deportiva Cantolao
 Lịch U20 Brazil BXH | Kèo Vòng
04:00
America Rn Youth
vs
Fortaleza Youth
01:00
Botafogo Pb Youth
vs
Nautico Youth Pe
 Lịch Hạng 2 Mexico BXH | Kèo Vòng
07:00
Uaem Potros
vs
Zacatepec
08:00
Atletico San Luis
vs
Cafetaleros De Tapachula
09:00
Venados
vs
Alebrijes De Oaxaca
09:00
Tampico Madero
vs
Leones Univ Guadalajara
04:00
Mineros De Zacatecas
vs
Csyd Dorados De Sinaloa
07:00
Celaya
vs
Atlante
09:00
Juarez
vs
Cimarrones De Sonora
 Lịch Cúp Brazil Paulista BXH | Kèo Vòng
01:00
Red Bull Brasil
vs
EC Santo Andre
01:00
Mirassol
vs
Audax Sao Paulo
01:00
Atibaia
vs
Ca Votuporanguense Sp
01:00
Sao Caetano (SP)
vs
Rio Claro
01:00
Taubate
vs
Xv De Piracicaba
01:00
Ituano Sp
vs
Gremio Novorizontino
01:00
Olimpia Sp
vs
Juventus Sp
01:00
Ferroviaria Sp
vs
Sao Bernardo
 Lịch Uruguay BXH | Kèo Vòng
01:00
Cerro Montevideo
vs
Wanderers FC
01:00
Liverpool P
vs
Ca River Plate
01:00
Boston River
vs
Defensor
01:00
CA Penarol
vs
Club Atletico Progreso
01:00
Ca Atenas
vs
Nacional Montevideo
01:00
Danubio FC
vs
Centro Atletico Fenix
01:00
Torque
vs
Rampla Juniors
 Lịch Hạng 2 Chile BXH | Kèo Vòng
02:00
Cd Magallanes
vs
Melipilla
03:00
Cd Santiago Morning
vs
La Serena
 Lịch Marốc Botola Pro BXH | Kèo Vòng
21:00
Olympique de Safi
vs
RCA Raja Casablanca Atlhletic
21:00
Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid
vs
Renaissance Sportive de Berkane
21:00
MCO Mouloudia Oujda
vs
Maghrib Association Tetouan
21:00
Wydad Casablanca
vs
HUSA Hassania Agadir
22:00
OCK Olympique de Khouribga
vs
RCA Raja Casablanca Atlhletic
00:00
Kawkab de Marrakech
vs
Difaa Hassani Jdidi
02:00
IRT Itihad de Tanger
vs
Chabab Rif Hoceima
 Lịch Bolivia BXH | Kèo Vòng
02:00
Universitario de Sucre
vs
Royal Pari
04:15
The Strongest
vs
Club Guabira
 Lịch Ecuador BXH | Kèo Vòng
07:15
CD El Nacional
vs
Univ. Catolica
04:00
Guayaquil City
vs
Barcelona SC ECU
06:10
Liga Dep. Universitaria Quito
vs
Deportivo Cuenca
08:15
Delfin
vs
Sociedad Deportiva Aucas
 Lịch Tunisia Division 1 BXH | Kèo Vòng
20:30
Stade Gabesien
vs
Es Du Sahel
20:30
U.s.monastir
vs
Cs. Hammam-lif
20:30
Us Tataouine
vs
C. A. Bizertin
 Lịch Hạng nhất Mỹ BXH | Kèo Vòng
03:00
Cincinnati
vs
Nashville
04:00
Real Monarchs Slc
vs
Reno 1868
06:00
Charleston Battery
vs
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
vs
Bethlehem Steel
06:30
Louisville City
vs
Indy Eleven
09:00
Orange County Blues Fc
vs
St Louis Lions
09:30
Sacramento Republic
vs
Swope Park Rangers
 Lịch Hạng 2 Marốc BXH | Kèo Vòng
21:00
Itihad Z. Khemisset
vs
JSM Jeunesse Sportive El Massira
21:00
Union Sportive Sidi Kacem
vs
Racing Casablanca
21:00
Chabab Ben Guerir
vs
Wydad Fes
24
21:00
Maghreb Fez
vs
ASS Association Sportive de Sale
21:00
JSK Chabab Kasba Tadla
vs
KAC de Kenitra
16
21:00
JSM Jeunesse Sportive El Massira
vs
JSK Chabab Kasba Tadla
21:00
Renaissance Zmamra
vs
ASS Association Sportive de Sale
21:00
Olympique Dcheira
vs
Chabab Atlas Khenifra
21:00
Club Salmi
vs
Raja de Beni Mellal
21:00
Wydad Temara
vs
Renaissance Zmamra
22:00
Racing Casablanca
vs
Maghreb Fez
22:00
ASS Association Sportive de Sale
vs
KAC de Kenitra
22:00
Chabab Atlas Khenifra
vs
Renaissance Zmamra
22:00
Club Salmi
vs
Union Sportive Sidi Kacem
22:00
Wydad Fes
vs
Olympique Dcheira
 Lịch Nicaragua BXH | Kèo Vòng
04:00
Real Madriz
vs
Deportivo Ocotal
07:00
Unan Managua
vs
Real Esteli
 Lịch Uganda BXH | Kèo Vòng
20:00
Bright Stars
vs
Sc Villa
20:00
Mbarara City
vs
Ma Lu
20:00
Vipers
vs
Nyamityobora
 Lịch Futsal Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
11:30
Shriker Osaka Futsal
vs
Vasagey Oita Futsal
12:00
Nagoya Oceans Futsal
vs
Voscuore Sendai Futsal
15:00
Peace Does Machida Futsal
vs
Fuchu Athletic Futsal
 Lịch Hạng 3 Mexico BXH | Kèo Vòng
04:00
Cd Nuevo Chimalhuacan
vs
Constructores Gomez Palacio
06:00
Estudiantes Tecos
vs
Correcaminos 2
08:00
Atletico Saltillo
vs
Deportivo Cafessa
00:15
Toluca Ii
vs
Cd Cruz Azul Hidalgo
04:00
Tuxtla
vs
Irapuato
04:00
Loros Universidad
vs
Universidad Guadalajara Ii
04:00
Deportivo Gladiadores
vs
Club Canoneros Marina
04:00
Cd Cuautla
vs
Dorados B
05:00
Pioneros De Cancun
vs
Yalmakan
05:00
Pacific
vs
Gavilanes Matamoros
07:00
Intel Paja
vs
Ua Zacatecas
07:00
Coras De Nayarit
vs
Necaxa Ii
 Lịch Vô địch Futsal Italia BXH | Kèo Vòng
01:30
Latina C5 Futsal
vs
Phil Diae Bolley
 Lịch Argentina Primera D BXH | Kèo Vòng
01:30
Yupanqui
vs
Centro Espanol
01:30
Argentino De Rosario
vs
Argentino De Merlo
 Lịch Hạng 4 Đan Mạch BXH | Kèo Vòng
17:00
Farum
vs
Brondby If 2
17:00
Bsf
vs
Avedore IF
17:00
Helsinge Fodbold
vs
Glostrup FK
18:00
B 1913 Odense
vs
Varde IF
18:00
Lystrup If
vs
Vinder Vatanspor Vri
18:00
Gentofte Vangede If/gvi
vs
Holbaek
18:00
IF Skjold Birkerod
vs
Karlslunde If
18:00
Taastrup
vs
Greve
18:00
Allerod
vs
B 1908
18:00
Ledoje Smorum Fodbold
vs
Tfc Odsherred
18:00
Union Santa Fe
vs
Kastrup
18:00
Vsk Arhus
vs
Holstebro Bk
18:00
Frederikssund Ik
vs
Stenlose
18:00
Virum Sorgenfri
vs
Herstedoster Ic
18:00
Nykobing 2
vs
Slagelse 2
18:00
Rb 1906
vs
Greve 2
18:30
Valby Bk
vs
Fa 2000
18:30
Hedensted BK
vs
Naesby BK
18:45
Kb 2
vs
Kfum
19:00
Rishoj
vs
Kfum Roskilde
20:00
Oure Skolernes
vs
B 1909 Odense
20:00
Ab Tarnby
vs
Herlev
20:00
Liria
vs
Albertslund
20:30
Fb
vs
Skjold
20:30
Ronne Fb
vs
Tarnby Ff
20:30
Koge Nord
vs
Haslev
20:30
Hb
vs
NB Bornholm
20:30
Kolding Bk
vs
Silkeborg KFUM
20:30
Nakskov
vs
Koge Bk
 Lịch Giải trẻ Panama BXH | Kèo Vòng
05:00
Cd Arabe Unido Reserves
vs
Tauro Reserves
 Lịch Cúp Giải trẻ Sahara Nhật Bản BXH | Kèo Vòng
09:00
Albirex Niigata Youth
vs
Montedio Yamagata Youth
12:00
Kyoto Purple Sanga Youth
vs
Mito Hollyhock Youth
13:00
Kashiwa Reysol Youth
vs
Ehime Youth
13:00
Vissel Kobe Youth
vs
Sagan Tosu Youth
11:00
Jubilo Iwata Youth
vs
Yokohama F Marinos Youth
11:00
Roasso Kumamoto Youth
vs
Vegalta Sendai Youth
12:00
Sanfrecce Hiroshima Youth
vs
Omiya Ardija Youth
12:00
Urawa Red Diamonds Youth
vs
Consadole Sapporo Youth
 Lịch Cúp Ailen Leinster Senior BXH | Kèo Vòng
01:45
Carrigaline United
vs
Cobh Wanderers
 Lịch U19 Brazil BXH | Kèo Vòng
01:00
Atletico Pr Paranaense U19
vs
Gremio Maringa Pru19
01:30
Parana Pr/u19
vs
Londrina Pr U19
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Xem lịch bóng đá hôm nay (đêm nay, tối nay) và rạng sáng ngày mai MỚI nhất. Lịch thi đấu bóng đá Anh, Pháp, Đức, Ý, TBN, C1, C2, VN vòng khai mạc, vòng 1, 2, 3, ...38, vòng tứ kết, bán kết, chung kết được tổng hợp từ website giải đấu MỚI nhất và CHÍNH XÁC nhất.

Các lịch thi đấu bóng đá hôm nay nổi bật bao gồm Ngoại Hạng Anh, Cúp FA, C1, C2, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, La Liga, V-League, AFF Suzuki Cup, K-League, J-League được cập nhật liên tục suốt 24h ngày hôm nay.

Lịch trực tiếp bóng đá hôm nay và lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, VTV3, VTV6, Thể thao TV (kênh TTTV), K+PM, K+PC, HTV TT, HN1, HN2, VTC3, HTV9, HTV7, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số... được tổng hợp đầy đủ và update thường xuyên.

Lịch bóng đá hôm nay cập nhật đầy đủ chính xác giờ đá, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách của trận đấu cũng được chúng tôi cập nhật ĐẦY ĐỦ & NHANH NHẤT.

Bongdanet.vn thiết kế lịch thi đấu bóng đá theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết & chúng kết giúp bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

VIDEO BÓNG ĐÁ HÔM NAY

MỚI NHẤT

Thông tin lực lượng Chelsea vs MU, 18h30 ngày 20/10 Thông tin lực lượng Chelsea vs MU, 18h30 ngày 20/10Nhà ĐKVĐ Hà Nội FC chuẩn bị V.League 2019 bằng chuyến du đấu Thái Lan Nhà ĐKVĐ Hà Nội FC chuẩn bị V.League 2019 bằng chuyến du đấu Thái LanChấn thương của Đặng Văn Tới - đội trưởng U19 Việt Nam: Chắc chắn nghỉ hết giải Chấn thương của Đặng Văn Tới - đội trưởng U19 Việt Nam: Chắc chắn nghỉ hết giảiBảng xếp hạng của U19 Việt Nam tại VCK U19 châu Á 2018 Bảng xếp hạng của U19 Việt Nam tại VCK U19 châu Á 2018HLV Hoàng Anh Tuấn nói gì sau thất bại tâm phục của U19 Việt Nam? HLV Hoàng Anh Tuấn nói gì sau thất bại tâm phục của U19 Việt Nam?U19 Hàn Quốc 1-1 U19 Australia: Kết quả bất lợi cho U19 Việt Nam U19 Hàn Quốc 1-1 U19 Australia: Kết quả bất lợi cho U19 Việt NamKết quả U19 Việt Nam 1-2 U19 Jordan: Phút cuối nghiệt ngã Kết quả U19 Việt Nam 1-2 U19 Jordan: Phút cuối nghiệt ngãDerby Inter Milan vs AC Milan (1h30 ngày 22/10): Những thông tin không thể bỏ qua Derby Inter Milan vs AC Milan (1h30 ngày 22/10): Những thông tin không thể bỏ quaHLV Park Hang Seo đau đầu tìm người thay thế vị trí Văn Thanh HLV Park Hang Seo đau đầu tìm người thay thế vị trí Văn ThanhBayern Munich họp khẩn để bổ nhiệm Wenger thay Niko Kovac? Bayern Munich họp khẩn để bổ nhiệm Wenger thay Niko Kovac?

DỰ ĐOÁN BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Nhận định Eintracht Frankfurt vs Dusseldorf, 01h30 ngày 20/10 (Hạng 2 Đức)Nhận định Eintracht Frankfurt vs Dusseldorf, 01h30 ngày 20/10 (Hạng 2 Đức)
Nhận định Sheffield Wed vs Middlesbrough, 01h45 ngày 20/10 (Hạng Nhất Anh)Nhận định Sheffield Wed vs Middlesbrough, 01h45 ngày 20/10 (Hạng Nhất Anh)
Phân tích tỷ lệ Lyon vs Nimes, 1h45 ngày 20/10Phân tích tỷ lệ Lyon vs Nimes, 1h45 ngày 20/10
Nhận định Lyon vs Nimes, 01h45 ngày 20/10 (VĐQG Pháp)Nhận định Lyon vs Nimes, 01h45 ngày 20/10 (VĐQG Pháp)
Phân tích tỷ lệ Celta Vigo vs Alaves, 2h ngày 20/10Phân tích tỷ lệ Celta Vigo vs Alaves, 2h ngày 20/10
Xổ số Mega 645Xổ số hôm nayXSMBXSMNXSMTXSMB trực tiếpXSMN trực tiếpXSMT trực tiếp